Loạt biểu cảm hài 'có một không hai' của Thế tử Park Bo Gum

• 0 Lượt chia sẻ
  • 175K Lượt đọc
  • 1.68K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 487 Bài viết

• 4,764 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lil_ost1908 Xem bài viết
    Em chưa xem Hoàng tử gác mái nên ko biết nó hài hài làm sao. Nhưng nếu chị muốn xem film nhẹ nhàng, ngắm trai xinh gái đẹp và hơi vui vui thì em nghĩ Mây họa ánh trăng phù hợp á chị.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lil_ost1908
    Hoàng tử gác mái xem ok. Thể loại cổ trang hài hước.

Tất cả các films HTV2 mua bản quyền: Mây hoạ ánh trăng, Người tình ánh trăng, Yêu k kiểm soát,...đc độc quyền phát sóng tại VN nên các web film tai VN sẽ k được ưu tiên làm sub. Ghét 1 cái là dàn sub của HTV2 làm việc như mứt ỉa nhây. Sub sai tè le tét lét. Xem bực mình.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KooHii
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 119 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thấy nhiều người khen về phim này quá! Về phải xem thử xem sao.
    • 198 Bài viết

• 779 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KooHii Xem bài viết
    Hoàng tử gác mái xem ok. Thể loại cổ trang hài hước.

Tất cả các films HTV2 mua bản quyền: Mây hoạ ánh trăng, Người tình ánh trăng, Yêu k kiểm soát,...đc độc quyền phát sóng tại VN nên các web film tai VN sẽ k được ưu tiên làm sub. Ghét 1 cái là dàn sub của HTV2 làm việc như mứt ỉa nhây. Sub sai tè le tét lét. Xem bực mình.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KooHii
    Cùng một chữ, cũng cảnh đó luôn nhưng mà tập 1 dịch là "nương tử". Tập 2 dịch là "chó con". Xem xong chả biết Raon muốn làm nương tử hay chó con của Thế tử. Hehehe.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 3,425 Bài viết

• 8,080 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    ĐAng coi phim này. Cảm nhận Yoo Jung đóng phim này là 1 bước thụt lùi về diễn xuất so với thời mặt trăng ôm mặt trời. 2 nam chính thì ok, thích park bo geum từ thời Remember luôn, tội nghiệp thằng em trong phim đó ghê. Cái cách anh nam thứ yêu Ra On mình thấy ko thuey61t phục cho lắm. Từ 1 anh chàng phong lưu, chàn đòi, thích vẽ tranh gái đẹp, gặp Ra on vài lần mà đã yêu, thấy không thích. Mình thích kiểu chàng cứ từ từ giúp đỡ nàng vô tư rồi từ từ nhận ra đã yêu nàng thì quyết tâm giành nàng từ tay thái tử, vì nàng mà chàng từ bỏ lý tưởng sống là 1 người bạn hỗ trợ hoàng tử hơn.
    • 934 Bài viết

• 5,868 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Little.Iris Xem bài viết
    mình thấy MHAT đáng yêu chết được. còn NTAT thì giống Bộ Bộ Kinh Tâm, mà BBKT mình đều theo truyên và phim rồi nên đâm ra ko muốn xem ...
    Bộ Bộ kinh tâm bản Trung mình đã xem rồi, thật sự là khi xem bản Trung không thích, toàn tua đi cho nhanh, dài lê thê hình như là hơn 40 tập. Trong khi đó xem Người tình ánh trăng là bản Hàn làm lại bộ bộ kinh tâm thấy như coi 1 bộ phim mới, chỉ phảng phất 1 số chi tiết của Bộ Bộ kinh tâm bản trung thôi. Các nhân vật đã được thay đổi nhiều, tứ hoàng tử được khắc sâu hơn nỗi đau và sự hoang dại, còn nhược hy trong bản hàn ngây thơ trong sáng hơn, phù hợp với sở trường diễn xuất của IU. Xem NTAT đừng nghĩ đến BBKT nữa, vì đây là 1 bộ phim khác, kịch bản được viết lại cho phù hợp với lịch sử triều đại Cao Ly bên Hàn rồi, không còn là BBKT nguyên gốc nữa.
    Tối nay lại có tập mới rồi, đang hóng cao độ!
    • 2,909 Bài viết

• 1,534 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lil_ost1908 Xem bài viết
    À, mọi người nghĩ bạn Thế tử nhà mình đã biết bạn Thái Giám là gái giả trai chưa nhỉ? Em nghĩ là biết rồi đó. Chứ rõ rành rành ra vậy mà không biết thì Thế tử chả anh minh tí nào nhỉ.
    mình nghĩ chỉ nghi ngờ thôi chứ chưa chắc chắn đâu,phim này tớ thích cả 3 anh diễn viên,
    BN8Gp7r7Wsp7uaQ3p7
    Không phải con thì ai mang những nụ cười trở lại,Không phải con mẹ phải biết sống làm sao,Đời là cơn bão lớn, còn mẹ bên con,Mẹ sẽ mãi bên con thiên thần của mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 741 Bài viết

• 973 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình thích bạn Gum từ R88 ( mê R88 lắm lắm luôn, theo mình đây là fim Hàn hay nhất mình từng xem ) nên chắc sẽ đu theo nhưng chờ khi nào đc 14 tập đã chứ mình k thích chờ mỗi tuần.
    Mình thích em gái nữ chính trong Mặt trăng ôm mặt trời, giờ ẻm lớn xinh ghê. Mình cũng mới coi xong Let's fight ghost có em đóng Mặt trăng ôm mặt trời luôn. Hai ẻm lớn xinh mà đóng ổn ghê chứ.
    Cái yêu không kiểm soát flop thiệt chứ. Dù Bin đẹp ngời ngời, chó của Bin cũng đẹp mà vì nữ chánh tệ quá tệ nên mình drop k đu nổi.
    Bùa yêu có Mặt Chó trong R88 nên mình cũng đu. Coi tạm thôi vì làm tệ quá, phim có tài liệu hay để phát triển mà tối ngày xoay quanh 2 anh chị yêu nhao hơi mệt, thành ra là bản sao mờ nhạt của she was pretty. Tuy nhiên thích Mặt Chó nên đu theo ok, bạn này xấu nhưng diễn duyên phết.
    Mình cũng đang hóng fim gì ghen ghen ấy có Gong đóng, phim của Gong đa số hay nên chờ ra hết rồi sẽ xem

Gởi từ ứng dụng Webtretho của toby124
    • 198 Bài viết

• 779 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Bọn trẻ đã hun nhau rồi mấy chế ơi! Hóng vietsub quá độ.

• 198 Bài viết

• 779 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    https://youtu.be/Wikk2EFDr2M

Dạ, em hầu các chị. Hihihi.

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 16,050 Bài viết

• 33,537 Được cảm ơn

Thấy nhóc này hoá trang trong phim này nhìn đáng yêu & dễ cưng thiệt ... Chứ những hình ảnh ngoài đời mình thấy cũng bt thôi ko đẹp như trong phim
    • 198 Bài viết

• 779 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hk289 Xem bài viết
    Thấy nhóc này hoá trang trong phim này nhìn đáng yêu & dễ cưng thiệt ... Chứ những hình ảnh ngoài đời mình thấy cũng bt thôi ko đẹp như trong phim
    Ngoài đời, lúc thì em thấy cũng bình thường. Lúc lại thấy bạn ấy đúng kiểu mỹ nam hiếm có khó tìm. Chắc do trang phục, góc máy ảnh hưởng đến dung nhan của bạn ấy, chị nhỉ?
    • 927 Bài viết

• 4,446 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Cảm nhận về các phim đang chiếu gần đây:
    - Moon Lovers: Hàn quốc nên tạm dừng trào lưu remake, từ Hana yori dango, Dr Jin, Bu Bu Jing Xin... bản nào cũng làm rơi hết điểm hay của nguyên tác. Đầu tư chục triệu đô rồi lần lượt các nhà đầu tư nhét gà vào dự án. Lee Jun Ki, Kang Ha Neul đóng tốt như thế thì những diễn viên còn lại cần phải tương xứng. Trong khi ở bản Trung, ngay cả những nhân vật cực phụ như người yêu Thập Tam, công chúa ngoại bang, nô tỳ đều là diễn viên chuyên nghiệp, bản Hàn toàn ca sỹ, người mẫu lấn sân đóng phim.

Scarlet Heart - hành trình của nữ chính, từ một cô gái hiện đại, ban đầu chỉ là khách xuyên không thờ ơ hưởng thụ để rồi dần dần dấn thân vào lịch sử, trở thành tác nhân (đồng thời là nạn nhân) của cuộc chiến vương quyền. Câu chuyện xoay quanh nhân vật nữ thì bắt buộc nữ diễn viên có diễn xuất nội tâm tốt như Moon Geun Young, Moon Chae Won, Chun Won Hee, lại đi nhét một em ca sỹ, đóng phim hiện đại còn chưa ăn ai. Kịch bản xây dựng một cách yếu kém, nữ chính đúng dạng người gặp người mê, từ vua đến hoàng tử .

- Moonlight drawn by clouds: Điểm cộng là tên phim quá thơ mộng: Mây họa ánh trăng, Tình dưới ánh trăng. Vì phim dựa theo tiểu thuyết trên mạng nên rất tương đồng với bộ tứ trong Sungkyunkwan Scandal: nam chính nghiêm túc yêu nữ chính bất kể trai hay gái; một nam thứ công tử đào hoa, bảo vệ nữ chính hết mình; một nam thứ thô mộc, chân thành. Cùng thể loại cổ trang thanh xuân, MHAT được đặt vào bối cảnh cung đình, vì vậy, mức độ ngược tâm éo le về sau sẽ càng rõ rệt. MHAT kịch bản gốc của Hàn nên tình tiết mượt mà, nhân vật được xây dựng có chiều sâu hơn hẳn, bộ tứ thoạt nhìn vui vẻ, tươi trẻ nhưng đều có quá khứ đau thương và đương đầu với những giằng xé nội tâm hiện tại: tình cảm cá nhân đối diện với cục diện chính trị phức tạp đi kèm các bí mật thân thế. Phim Moon lovers gặp đối thủ mạnh như phim này nên từng bước đau lòng là đúng rồi .

- W - Two Worlds: chỉ có một từ để nói về phim này Daebak, hoàn hảo từ kịch bản, dựng phim, hiệu ứng cho đến diễn xuất của mọi diễn viên. Theo mình, diễn hay nhất phim, đủ mọi cung bậc cảm xúc là bạn nữ chính và cha nữ chính/tác giả của bộ truyện tranh.

Miêu tả cơ bản về nữ chính là refreshingly silly character, một kiểu dạng nhân vật điển hình trong comic book, luôn hành động bộc phát trước khi suy nghĩ. Ban đầu, cô ấy ngạc nhiên đến tột độ khi bị kéo vào truyện tranh. Nam chính là người quen với những biến cố nên bạn ấy bình thản, chứ nữ chính phải kinh ngạc, ngơ ngác mới hợp lý! Tuy vô cùng bất ngờ nhưng cô ấy luôn cố gắng làm chủ tình huống: cứu nam chính, lập tức bắt tay vào vẽ lúc quay về thế giới thực, không chừa một giây do dự khi cần thiết. Một nhân vật nữ có sự phát triển tâm lý rõ ràng, vừa thông minh vừa chủ động trong mọi hoàn cảnh thì chả có gì để mà chê trách cả.

Nữ diễn viên đóng vai này cực kỳ ổn luôn, cân mọi biểu cảm từ lơ ngơ vài tập đầu, đau lòng, giằng xé những tập giữa, đến sự quyết tâm, kiên định vì một happy ending ở những tập cuối. Bên cạnh đó, nổi bật nhất phim là vai diễn bác tác giả, cha nữ chính, đóng hai vai cùng một lúc, chuyển đổi trạng thái nhân vật từ nhược tiểu, yếu đuối qua mạnh mẽ, điên rồ chỉ trong một cái chớp mắt. Quá xuất sắc! Nam diễn viên chính thì tròn vai, can trường, quả cảm đến đâu cũng có khoảnh khắc bất lực, buông xuông.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 169 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Trời, mấy chị xem cái phim W khen hay thì em cũng chịu. Thiệt, mới đầu coi thấy kịch bản cũng hay, mới lạ nhưng càng coi càng thấy chán. Dạo gần đây em bỏ không coi luôn. Không phải là phim loạn não gì cả mà là phim phi logic, kiểu tác giả muốn viết gà vịt gì cũng được, thấy vô cùng trời ơi đất hỡi. Tình tiết thì chậm chạp rề rà chứ em chẳng thấy diễn biến nhanh phức tạp gì cả. Có bấy nhiêu nhân vật đó, bao nhiêu cái gút mắc đó mà mãi vẫn không giải quyết xong, nhây từ tập này sang tập khác. Nhân vật chính thì tự tử lên tự tử xuống. Em coi mà cũng chẳng hiểu tác giả muốn gửi gắm thông điệp gì nữa. Ác thủ thì sống đi sống lại. Nam chính nữ chính yêu nhau xa nhau rồi lại yêu lại từ đầu. Coi thấy tình tiết cứ lặp đi lặp lại, chẳng có thêm cái gì mới ấy. Em thấy nó giống phim cho thiếu nhi vậy. Có chị nào hồi xưa coi phim của Úc "Vùng đất của thủ lĩnh Rồng" không? Cũng dạng phim thay đổi không gian, thế giới song song ấy. Phim này làm còn thua cái phim cho thiếu nhi nữa. Thiệt chán không tả nổi.
    • 198 Bài viết

• 779 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mọi người vào đây để xem qua tóm tắt của tập 8 nhé. Tử và giám vẫn đáng yêu hết nấc như mọi khi.
    http://kenh14.vn/moonlight-the-tu-park-bo-gum-sung-suong-tot-do-khi-biet-yoo-jung-la-con-gai-20160914093914973.chn
    • 158 Bài viết

• 1,527 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi katy.katy Xem bài viết
    Trời, mấy chị xem cái phim W khen hay thì em cũng chịu. Thiệt, mới đầu coi thấy kịch bản cũng hay, mới lạ nhưng càng coi càng thấy chán. Dạo gần đây em bỏ không coi luôn. Không phải là phim loạn não gì cả mà là phim phi logic, kiểu tác giả muốn viết gà vịt gì cũng được, thấy vô cùng trời ơi đất hỡi. Tình tiết thì chậm chạp rề rà chứ em chẳng thấy diễn biến nhanh phức tạp gì cả. Có bấy nhiêu nhân vật đó, bao nhiêu cái gút mắc đó mà mãi vẫn không giải quyết xong, nhây từ tập này sang tập khác. Nhân vật chính thì tự tử lên tự tử xuống. Em coi mà cũng chẳng hiểu tác giả muốn gửi gắm thông điệp gì nữa. Ác thủ thì sống đi sống lại. Nam chính nữ chính yêu nhau xa nhau rồi lại yêu lại từ đầu. Coi thấy tình tiết cứ lặp đi lặp lại, chẳng có thêm cái gì mới ấy... Thiệt chán không tả nổi.
    Bạn không thích là chuyện của riêng bạn, các chị khác thấy hay thì người ta khen , mỗi người một gu. Series phim US/UK về fantasy/time travelling cũng lắm bộ dài dòng, tình tiết lặp đi lặp lại như Outlander, Once upon a time, Arrow... Hay cứ phim Tây là hay, còn phim Hàn thì "chán không tả nổi". À thông tin thêm nữa: tác giả của phim Hai Thế Giới có kịch bản phim Nine được hãng ABC mua bản quyền làm American remake kìa.

Thông điệp ẩn trong phim Hai thế giới thì rất nhiều. Về cơ bản, tác phẩm gửi gắm thông điệp về mối quan hệ tuyến tính giữa tác gia và nhân vật được tạo nên, liệu rằng nhân vật sẽ phải mãi sống trong cái khung của tác phẩm hay có sức sống riêng? Ai là tác giả từng viết truyện đều hiểu rõ về sức sống tiềm ẩn của nhân vật, càng viết các nhân vật ảo dường như càng có linh hồn và cuộc sống tách biệt. Thêm nữa, nhiều tác gia đặt rất ít tâm huyết vào các nhân vật phụ, họ dường như không có số phận hay cá tính rõ nét, phụ thuộc hoàn toàn vào tương tác với nv chính. Đứng dưới góc độ khán giả (đọc webtoon, tiểu thuyết), rất nhiều người sẽ đặt câu hỏi: khi kết thúc một quyển sách, dẫu happy ending sau đó các nhân vật sẽ sống tiếp ntn, thế giới truyện có thực sự tồn tại hay không?

Đã coi phim mà không hiểu được lý do nam chính tự tử à? Nhân vật nam chính xác chỉ tự tử một lần, lúc nhảy xuống sông Hàn khi phát hiện ra mình là nhân vật truyện tranh. Hành động đó thể hiện sức phản kháng, không chấp nhận sự sắp đặt. Còn ý nghĩa của nó thể hiện qua tình tiết dòng chữ trên cầu: Life is sometimes worth living. Dưới áp lực cuộc sống ở Hàn, một năm có tầm trăm người nhảy cầu sông Hàn, nam chính tự tử như thực tế: bế tắc và vô vọng. Cái hay nằm ở chỗ cuộc đời của nv nam đã được reset nhờ vào nỗ lực và tình yêu của nữ chính: Cuộc đời ấy mà, khi một mục tiêu không thực hiện được, hãy tìm ý nghĩa ở nơi khác.

Post cuối cùng viết về W, phim cũng gần hết rồi . Topic này chỉ nên tập trung về MHAT, phim hay và diễn viên đẹp
    • 927 Bài viết

• 4,446 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi katy.katy Xem bài viết
    Trời, mấy chị xem cái phim W khen hay thì em cũng chịu. Phim này làm còn thua cái phim cho thiếu nhi nữa. Thiệt chán không tả nổi.
    Chị buồn cười nhỉ, chị thích xem phim thiếu nhi thì cứ về mà coi phim thiếu nhi, xem phim nhớ đến từng tình tiết mà không hiểu nội dung . Mặc kệ chị chịu hay không chịu, tôi vẫn cho W là phim Hàn hay nhất từ đầu năm đến giờ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi karuma145; 14/09/2016 vào lúc 12:21 PM.
    The flower of destiny blooms in my heart.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 169 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shiningbobo Xem bài viết
    Đứng dưới góc độ khán giả (đọc webtoon, tiểu thuyết), rất nhiều người sẽ đặt câu hỏi: khi kết thúc một quyển sách, dẫu happy ending sau đó các nhân vật sẽ sống tiếp ntn, thế giới truyện có thực sự tồn tại hay không?

Đã coi phim mà không hiểu được lý do nam chính tự tử à? Nhân vật nam chính xác chỉ tự tử một lần, lúc nhảy xuống sông Hàn khi phát hiện ra mình là nhân vật truyện tranh. Hành động đó thể hiện sức phản kháng, không chấp nhận sự sắp đặt.
    Trời đất, tưởng bạn nói ý nghĩa phim nó hay ho thế nào, té ra là đi lo cho số phận của các nhân vật truyện tranh à? LOL. Mình hỏi thật là trên đời này có ai khùng ai quởn đi lo cho cuộc sống của nhân vật trong một cuốn truyện tranh không? Thân mình lo còn chưa chắc xong. Lo cho gia đình, người thân, bạn bè và những người xung quanh mình còn chưa xong. Đi lo cho số phận của một nhân vật truyện tranh á? Hư cấu!!!

Bạn nam chính có tự tử thêm một lần nữa bạn ạ. Cái khúc mà bạn ấy muốn quên đi mình là nhân vật truyện tranh đấy, quên đi cô nữ chính đấy. Cái đấy là bạn ấy tự nguyện tự tử nhá chứ không ai ép. Coi đến khúc đó là mình thấy muốn nản luôn. Cái quái quỷ gì mà hở một tí là đi tự tử. Nam nhi bản lĩnh chỉ có thế, kiểu không đối mặt thực tế được thì đi tự tử, vờ đi ngủ rồi mai quên hết mọi chuyện như chưa xảy ra. Cách giải quyết vấn đề của tác giả hơi bị hay quá. Lặp đi lặp lại một vấn đề, lòng vòng chẳng đâu lại đâu. Bạn không thấy vậy sao. Coi phim mà mình cũng cảm thấy bế tắc luôn, kiểu tác giả cũng bí tình tiết nên cứ phải xào đi xào lại tình tiết đó. Xào một lần còn coi được. Xào nhiều lần thành ra nhàm và nhảm.

Cái vụ tự tử sông Hàn mà bạn nói nam chính muốn phản kháng cuộc sống gì đó, thiếu gì cách giải quyết, huống hồ gì hoàn cảnh đâu đến nỗi đã bi đát lắm đâu. Nhân vật truyện tranh thì sao? Cũng giàu có, người nhiều yêu mến, ngưỡng mộ, làm việc tốt, việc thiện, giúp đỡ moi người, vậy là được rồi. Chẳng hiểu bạn nam chính mâu thuẫn cái gì đến nỗi tuyệt vọng khủng khiếp như vậy. Muốn mình được sống thật? Muốn tìm ra hung thủ sát hại gia đình mình? Muốn rửa sạch tội lỗi trong quá khứ? Có cần thiết không và để làm gì? Vốn tác giả đã cho bạn ấy một tính cách quá tốt rồi, chỉ có cái là hơi yếu đuối và thích tự tử Nói chung là coi thấy cứ kì kì và vô cùng hư cấu. Vì bản thân cái phim về 2 thế giới song song đã là hư cấu rồi
    • 169 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

À mà mình không phải kiểu phim Tây là khen, phim Hàn là chê và chán không tả nổi nhé. Bạn đừng chụp mũ người khác như thế. Phim Hàn mình thích coi gần đây là Jealousy Incarnate, cùng giờ chiếu W đấy Như bạn nói mỗi người một gu, mình thấy W dở nên mình chê vậy thôi. Chẳng hiểu sao mấy cái phim rating cao như HDMT với cả W lại không hợp gu mình.
    • 158 Bài viết

• 1,527 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    hihi, chuyện độc giả quan tâm về nhân vật tiểu thuyết, truyện tranh rất phổ biến luôn đấy: giống như hậu Harry Potter, khán giả vẫn ngày ngày viết fanfic ship đủ loại cặp đôi; hay trong Conan, đủ loại giả thiết liên quan đến trùm tổ chức áo đen. Bạn chưa từng tiếp xúc không có nghĩa là những fan ruột truyện tranh, tiểu thuyết, những người lo âu cho số phận nv không tồn tại.

Trước đây, mình đã từng viết trong một post "W chỉ phù hợp thị hiếu một bộ phận giới trẻ", người ghét người thích mình thấy hết sức bình thường . Nếu phim nào không hợp ý thì mình sẽ chả thèm quan tâm và cũng không coi luôn. Let's just agree to disagree .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi shiningbobo; 14/09/2016 vào lúc 02:29 PM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 198 Bài viết

• 779 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Hix, cái topic của em sao cuối cùng toàn thấy nói về phim W không vậy ta? Em chưa xem film đó vì nghe mấy chị tả cứ thấy ảo ảo thực thực sao ấy, xoắn não quá nên em không xem. Em chỉ thích MHAT thôi vì nó nhẹ nhàng và làm em thấy thoải mái, trẻ trung dù hiện giờ em cũng còn trẻ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lil_ost1908; 14/09/2016 vào lúc 04:40 PM.