Loạt biểu cảm hài 'có một không hai' của Thế tử Park Bo Gum

• 0 Lượt chia sẻ
  • 167K Lượt đọc
  • 1.68K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 194 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Loạt biểu cảm hài 'có một không hai' của Thế tử Park Bo Gum

Xét về độ 'lầy lội' và bá đạo, Thế tử Lee Yeong của Park Bo Gum có thể được xếp vào top đầu trong hàng ngũ các nam chính phim Hàn.
    1-4192-1473518323
    Biểu cảm quen thuộc của Lee Yeong là nụ cười pha trộn của gian manh và đáng yêu. Đây cũng là nét riêng giúp chàng "đốn tim" hàng loạt fan nữ.
    2-5730-1473518323
    Thế tử "quẩy bốc" nhất thời đại Joseon. Khi chàng vui cung điện uy nghiêm cũng biến thành vũ trường sôi động.
    3-2648-1473518323
    Mấy ai có được nét mặt khinh bỉ mà vẫn đẹp trai như chàng?
    4-8167-1473518323
    Đây là biểu cảm minh hoạ cho câu nói: "Trở mặt nhanh hơn trở bàn tay".
    5-1341-1473518323
    Đẳng cấp Thế tử là đây, nói lời khẳng định chủ quyền với một thái giám mà mặt không biến sắc.
    6-7192-1473518323Một khi chàng đã quyết tâm đừng hòng làm trái ý chàng, nhìn khuôn mặt này là hiểu.
    7-6498-1473518323
    "Lại gặp ngươi rồi, Chó con!". Thế tử sở hữu khuôn mặt gian tà nhất hệ Mặt Trời.
    8-4705-1473518323
    Một con người 2 nhân cách, muốn gian là gian muốn ngây thơ có ngây thơ.
    9-7199-1473518323
    Ghê gớm là vậy nhưng Thế tử cũng có chút e lệ như thiếu nữ, nhìn người ta mà không dám để người ta biết.
    10-2698-1473518323
    Sự "mong manh" còn thể hiện qua nét mặt cứng đờ vì sợ rắn này. Trước khi gặp Ra On chàng ngầu lắm, bây giờ đỡ nhiều rồi.
    11-7605-1473518323
    Có bậc đại trượng phu nào đủ "dũng khí" tự nhận xét mình là đẹp như hoa?

http://ione.vnexpress.net/tin-tuc/ph...m-3466275.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_DBGB2; 11/09/2016 vào lúc 04:00 PM. Lý do: Sửa tiêu đề đúng. Chủ topic vui lòng không sửa tiêu đề khi post bài
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 194 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Bài trước của em bị xóa nên em mạn phép đăng lại bài này ạ. Chị nào có xem film và cuồng như em thì bơi vô đây bàn tán cho xôm nhé.

Ngoài ra, mọi thông tin các chị đều có thể lội Fanpage của film tại Việt Nam như linh sau ạ:

https://www.facebook.com/MoonlightVNFP/
    • 194 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    À, mọi người nghĩ bạn Thế tử nhà mình đã biết bạn Thái Giám là gái giả trai chưa nhỉ? Em nghĩ là biết rồi đó. Chứ rõ rành rành ra vậy mà không biết thì Thế tử chả anh minh tí nào nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,046 Bài viết

• 2,550 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Phim gì vậy bạn?
    Dạo này chẳng có phim bộ Hàn nào hay hay để xem, toàn xem được 2, 3 tập là chẳng muốn theo dõi tiếp, chán quá!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 366 Bài viết

• 3,551 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Longcua Xem bài viết
    Phim gì vậy bạn?
    Dạo này chẳng có phim bộ Hàn nào hay hay để xem, toàn xem được 2, 3 tập là chẳng muốn theo dõi tiếp, chán quá!
    vài bộ đang chiếu xem ok:
    1. Mây Họa Ánh Trăng: kich bản hay. thể loại hài hước. dv ok. đang rất hot.
    2. Hai thế giới: motip mới lạ.
    3. Người tình ánh trăng: kịch bản bình thường. diễn viên non tay. ai thích Lee Jun ki thì coi cũng đc.

Một vài bộ đã chiếu:
    - Bùa yêu
    - Chiến ma nào kia
    - Yêu không kiểm soát: film này theo mình thì flop do motip quá cũ. bạn nào thích Kim woo bin và Suzy thì coi tạm.
    - Chuyện tình Bác sĩ: phần đầu làm ok. càng về sau càng đuối
    13174206_1056802671056837_937829373294024194_n
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4,458 Bài viết

• 8,390 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Dạo này mình đang đu mỗi Hai thế giới. Phim này kịch bản hơi kén người xem, tình tiết nhanh, phức tạp và rất nhiều twist, không đặt nặng chuyện tình cảm nam nữ. Ai mà muốn xem phim để giải trí sau những phút làm việc căng thẳng thì chắc không nên xem phim này vì xem xong còn mệt đầu hơn . Mình lại rất thích, motif cực kỳ mới lạ so với phim Hàn.

Phim W tuần này là hết rồi nên mình sẽ chuyển sang đu Mây họa ánh trăng và Người tình ánh trăng. 2 phim này đều đang hot. Mình đọc qua thì thấy về mặt kịch bản có vẻ NTAT có chiều sâu hơn nhưng diễn xuất thì MHAT lại đang được khen hơn nhiều.

Hàn dạo này có lứa diễn viên trẻ đẹp và diễn xuất khá ghê. Kim Yoo Jung, Kim So Huyn, Kim Sae Ron, em nào cũng xinh và diễn xuất cũng tốt.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi kapla; 11/09/2016 vào lúc 08:26 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,046 Bài viết

• 2,550 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KooHii Xem bài viết
    vài bộ đang chiếu xem ok:
    1. Mây Họa Ánh Trăng: kich bản hay. thể loại hài hước. dv ok. đang rất hot.
    2. Hai thế giới: motip mới lạ.
    3. Người tình ánh trăng: kịch bản bình thường. diễn viên non tay. ai thích Lee Jun ki thì coi cũng đc.
    ...
    Mình có xem 2 thế giới, thấy nội dung khá là độc đáo, nhưng do nhịp phim nhanh đâm ra thấy tình tiết sơ sài quá, mà diễn xuất của 2 nhân vật chính thấy cũng ko nhuyễn lắm nên thôi rồi.
    Còn trang web mình hay xem ko có Mây họa ánh trăng & Người tình ánh trăng. Để mình tìm xem, cảm ơn bạn!
    • 2,237 Bài viết

• 4,277 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mây họa ánh trăng có đc down về đâu. Mình không có thời gian xem online ên ai biết link down torrent thì báo giúp
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 477 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Longcua Xem bài viết
    Mình có xem 2 thế giới, thấy nội dung khá là độc đáo, nhưng do nhịp phim nhanh đâm ra thấy tình tiết sơ sài quá, mà diễn xuất của 2 nhân vật chính thấy cũng ko nhuyễn lắm nên thôi rồi.
    Còn trang web mình hay xem ko có Mây họa ánh trăng & Người tình ánh trăng. Để mình tìm xem, cảm ơn bạn!
    Công nhận, cậu dv chính còn được cô đóng dv chính nuốt không trôi đc biểu cảm cứ trợn tròn mắt há hốc mồm ra vẻ cute lớp 1E suốt cả bộ phim . Dạo này mình cũng hay xem lướt qua để hiểu nội dung chứ không xem kỹ như đợt đầu nữa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hubt86
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 4,458 Bài viết

• 8,390 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mây họa ánh trăng và Người tình ánh trăng đã được HTV2 mua bản quyền nên không có trang nào có đâu. Mấy mẹ muốn xem phải vào kênh Youtube của HTV2.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,046 Bài viết

• 2,550 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi goldenfluss Xem bài viết
    Mây họa ánh trăng có đc down về đâu. Mình không có thời gian xem online ên ai biết link down torrent thì báo giúp
    Đây này bạn, tiếng Anh, mới có 6 tập, mà ko có tập 4 thì phải!
    http://topkdrama.com/moonlight-drawn-by-clouds.html
    http://bestdramatop.com/drama-serial...ouds-ep-4.html
    • 194 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Em thích Lee Jun Ki nhưng mà mấy DV còn lại nhìn chán quá, nên chả muốn xem Moon Lover cho lắm.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lil_ost1908
    • 158 Bài viết

• 1,471 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thế mạnh của bé Kim Yoo Jung vốn là dòng phim lịch sử, từ năm 2010 đến nay KYJ tập trung đóng cổ trang. Càng lớn càng xinh xắn, đáng yêu.

Các diễn viên đóng phim hot gần đây toàn có duyên phận với nhau thôi. Kim Yoo Jung (MHAT) hai lần đóng vai hồi nhỏ của Han Hyo Joo (W-Two Worlds) trong Nhất chi mai và Dong Yi; Lee Jun Ki (Moon lovers) là người tình "mãi mãi giấu mặt" của Han Hyo Joo trong Nhất chi mai.

Vì chịu không thấu diễn xuất của dàn idol, người mẫu trong NTAT thì mình đã xem Nhất chi mai để ngắm chàng Lee . Iljimae tạo nên tên tuổi của Lee Jun Ki và là bước đệm để Park Si Hoo thăng lên hàng nam chính, trong phim này dàn nữ đúng nghĩa dạo cảnh ngắm hoa, toàn dành đất cho nam thể hiện.

P/s: Chủ thớt cho hỏi thớt này tám thoải mái về phim Hàn, chứ không chỉ giới hạn trong MHAT nhỉ ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi shiningbobo; 11/09/2016 vào lúc 09:21 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 194 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi shiningbobo Xem bài viết
    Thế mạnh của bé Kim Yoo Jung vốn là dòng phim lịch sử, từ năm 2010 đến nay KYJ tập trung đóng cổ trang. Càng lớn càng xinh xắn, đáng yêu.

Các diễn viên đóng phim hot gần đây toàn có duyên phận với nhau thôi. Kim Yoo Jung (MHAT) hai lần đóng vai hồi nhỏ của Han Hyo Joo (W-Two Worlds) trong Nhất chi mai và Dong Yi; Lee Jun Ki (Moon lovers) là người tình "mãi mãi giấu mặt" của Han Hyo Joo trong Nhất chi mai.

Vì chịu không thấu diễn xuất của dàn idol, người mẫu trong NTAT thì mình đã xem Nhất chi mai để ngắm chàng Lee . Iljimae tạo nên tên tuổi của Lee Jun Ki và là bước đệm để Park Si Hoo thăng lên hàng nam chính, trong phim này dàn nữ đúng nghĩa dạo cảnh ngắm hoa, toàn dành đất cho nam thể hiện.

P/s: Chủ thớt cho hỏi thớt này tám thoải mái về phim Hàn, chứ không chỉ giới hạn trong MHAT nhỉ ?
    Dạ, tám thoải mái đi chế. Nhưng nhớ ưu tiên cho MHAT của em nhoa!!!
    • 935 Bài viết

• 5,867 Được cảm ơn

Mình lại thích phim Người tình ánh trăng hơn, có Lee jun ki và Kang ha neul diễn rất hay, kịch bản có chiều sâu, 1-2 tập đầu hơi rối vì đang dàn truyện nhưng càng những tập sau xem càng thấy hay.
    Mây hoạ ánh trăng ko hợp với mình lắm, hơi nhạt.
    • 194 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    ?type=3&theater

Cái này đúng là nụ cười tỏa nắng luôn nà. Chết mất!
    14212573_1840845216198177_6235337377727241066_n
    • 194 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi conduongmua Xem bài viết
    Mình lại thích phim Người tình ánh trăng hơn, có Lee jun ki và Kang ha neul diễn rất hay, kịch bản có chiều sâu, 1-2 tập đầu hơi rối vì đang dàn truyện nhưng càng những tập sau xem càng thấy hay.
    Mây hoạ ánh trăng ko hợp với mình lắm, hơi nhạt.
    Film nói về thời thanh xuân của một thế hệ nên em nghĩ nó chỉ nhẹ nhàng, vui vẻ và thoải mái như thế thôi chị. Còn muốn sâu sắc, khiến người xem phải suy nghĩ này nọ thì chắc MHAT không đạt tới level đó đâu ạ.
    • 1,518 Bài viết

• 5,322 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    mình thấy MHAT đáng yêu chết được. còn NTAT thì giống Bộ Bộ Kinh Tâm, mà BBKT mình đều theo truyên và phim rồi nên đâm ra ko muốn xem ...
    • 9,376 Bài viết

• 34,788 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mình thích phim hài hài như Hoàng từ gác mái ấy
    Có phim nào hài vậy ko mn?
    • 194 Bài viết

• 736 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_cherry Xem bài viết
    Mình thích phim hài hài như Hoàng từ gác mái ấy
    Có phim nào hài vậy ko mn?
    Em chưa xem Hoàng tử gác mái nên ko biết nó hài hài làm sao. Nhưng nếu chị muốn xem film nhẹ nhàng, ngắm trai xinh gái đẹp và hơi vui vui thì em nghĩ Mây họa ánh trăng phù hợp á chị.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lil_ost1908