ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Linh Nga đẹp mong manh giữa trời đông Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.32K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 466 Bài viết

• 777 Được cảm ơn

"Chim công làng múa" diện váy họa tiết cánh bướm tới mừng nhà thiết kế Đỗ Mạnh Cường Bắc tiến, sáng 1/12 ở Hà Nội.
    Linh Nga thay 3 váy trong một sự kiện

Là người thân thiết với nhà thiết kế Đỗ Mạnh Cường, Linh Nga bay từ Sài Gòn ra chung vui với anh.
    Cô chọn một trang phục tiêu biểu trong bộ sưu tập họa tiết cánh bướm mới ra mắt của Đỗ Mạnh Cường để khoe vẻ đẹp dịu dàng, trong sáng.
    Trong mấy năm gần đây, Linh Nga luôn chọn trang phục Đỗ Mạnh Cường cho mỗi lần xuất hiện trước công chúng.
    Trong khi Linh Nga mặc mong manh thì Ngô Thanh Vân và Đỗ Mạnh Cường rất ấm áp với áo khoác.
    Người đẹp "Bẫy rồng" mải mê xem các trang phục trong cửa hàng thời trang đầu tiên của Đỗ Mạnh Cường tại Hà Nội.
    Cũng có lúc, cô say sưa trò chuyện cùng người mẫu Văn Kiên.
    Nhiều nhân vật của làng showbiz cũng tới chung vui với Đỗ Mạnh Cường. Diễm My mặc thiết kệ hạ eo dáng suông của Đỗ Mạnh Cường mà chị rất thích.
    "Người đẹp không tuổi" Thủy Hương.
    Á hậu Việt Nam 2008 Minh Thư.
    Top 5 Hoa hậu Việt Nam 2012 Ngọc Anh.
    Lê Thúy - "Nàng thơ" của Đỗ Mạnh Cường.
    Huy Phạm
    Ảnh: Chí Linh

http://giaitri.vnexpress.net/tin-tuc...i-2917582.html
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Những lợi ích không ngờ khi lấy vợ

Vợ tuy không có công sinh ra ta, nhưng là người cho ta ăn hằng ngày (há chẳng phải có 'công dưỡng'...

• Người vô gia cư co ro giữa đêm đông Hà Nội

http://vnexpress.net/gl/doi-song/cau-chuyen-cuoc-song/2012/12/nguoi-vo-gia-cu-co-ro-giua-dem-dong-ha-noi/ Sau một ngày mưu sinh kiếm tiền về quê ăn Tết, nhiều người lao động ngoại tỉnh phải ngả lưng trên các vỉa hè thủ đô hoặc may mắn hơn thì được tá túc trong các cây ATM để tránh cái rét như...

• Sẹo không còn “bất trị”

Mọi tổn thương dù nhỏ trên da đều có thể để lại sẹo. Sẹo có thể lồi hoặc lõm, nguyên nhân do việc...

• Cách nhận biết bắp cải ta và bắp cải Trung Quốc

Bắp cải Trung Quốc thường được bọc trong túi lưới, dạng tròn, to bằng nắm tay, xanh nhạt, không bị...

• Người vô gia cư co ro giữa đêm đông Hà Nội

http://vnexpress.net/gl/doi-song/cau-chuyen-cuoc-song/2012/12/nguoi-vo-gia-cu-co-ro-giua-dem-dong-ha-noi/ Thứ tư, 26/12/2012, 07:25 GMT+7http://vnexpress.net/images/icons/email.gif http://vnexpress.net/images/icons/print.gif http://vnexpress.net/images/icons/twitter.gif...

• 33 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

em này giỏi ghê:múa ,nhà hàng ,chăm con quản chồng..việc nào cũng được.Thế thì phải sức voi chứ mong manh cái gì.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,012 Bài viết

• 2,972 Được cảm ơn

Thích nét Linh Nga hòi mới về nước , đẹp có sức sống , bây giờ thấy khô không khốc .

• 962 Bài viết

• 1,549 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aiosaka Xem bài viết
    em này giỏi ghê:múa ,nhà hàng ,chăm con quản chồng..việc nào cũng được.Thế thì phải sức voi chứ mong manh cái gì.
    Quản chồng...nghe có vẻ chưa đúng chị ơi
    Không thích e này mấy,nhìn mặt mỏng nhắm,khô
    • 9,769 Bài viết

• 55,661 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aiosaka Xem bài viết
    Nghe thiên hạ đồn là ly thân rồi, ai biết cho tí hóng nào
    Bằng chứng là hồi xưa top nào của LN cũng bị khóa, ngày nay....
    Chỉnh sửa lần cuối bởi taiuong; 02/12/2013 vào lúc 12:39 PM.
    Đừng ham ngũ sắc làm chi
    Trời xanh kia có dễ gì cũ đâu
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,667 Bài viết

• 10,713 Được cảm ơn

Thủy hương đẹp và trẻ quá. Bằng tuổi Diêm My mà ăn đứt ảnh hậu

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    Em iêu gâu gâu nhà em
    • 3,277 Bài viết

• 5,916 Được cảm ơn

ko hiểu sao mà ko thể "cảm" nổi vẻ đẹp của Linh Nga. Cứ thấy mặt nàng điêu điêu sao á!
    Gu của anh Cường kinh quá, thảo nào em Thuý thành "nàng thơ" của chàng. Chắc mắt mình toét nên mình cũng ko cảm nổi vẻ đẹp của "nàng thơ" này
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

tại từ ngày lấy em này thấy yên tịnh quá tưởng em cao tay nên chị nghĩ thế.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi aiosaka; 02/12/2013 vào lúc 06:21 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 367 Bài viết

• 2,323 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BambinoEmily Xem bài viết
    Thủy hương đẹp và trẻ quá. Bằng tuổi Diêm My mà ăn đứt ảnh hậu
    Trước chị này li dị chồng xong có cặp với ông Trần-Tuấn-Anh, thứ-trưởng bộ Công Thương [con giai ông Trần-Đức-Lương]mấy năm. Đến năm nay thì thôi rồi.
    • 9,769 Bài viết

• 55,661 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi summertran Xem bài viết
    Trước chị này li dị chồng xong có cặp với ông Trần-Tuấn-Anh, thứ-trưởng bộ Công Thương [con giai ông Trần-Đức-Lương]mấy năm. Đến năm nay thì thôi rồi.
    Thế mà thiên hạ cứ đồn là bồ của anh chủ lò gạch, băn khoăn kinh!
    Đừng ham ngũ sắc làm chi
    Trời xanh kia có dễ gì cũ đâu
    • 367 Bài viết

• 2,323 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi taiuong Xem bài viết
    Thế mà thiên hạ cứ đồn là bồ của anh chủ lò gạch, băn khoăn kinh!
    Có với ông lò vôi, lò gạch gì ko thì mình ko rõ nhưng với ông Tuấn Anh là có thật. Năm 2012, văn nghệ trường mình [lúc ông í còn kiêm nhiệm hiệu trưởng], đưa cả chị này tới dự mà, tình cảm lắm. Lúc đó ông này cũng li dị rồi. Cứ tưởng 2 người sẽ đến với nhau, vì có lần đọc 2 sao, nhà báo cũng viết là đang yêu 1 anh cán bộ cấp cao, nên nghĩ tới bước công khai ngôn luận tới nơi rồi. Ai dè, tới giữa năm nay thì ông í đi với người khác rồi. Ông này nói chung là phong độ, so với mặt bằng chung của các bác thì là đẹp trai [tuy ko cao lắm], tính cũng nghệ sĩ, thích văn thơ nhạc họa, chụp ảnh lắm.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 994 Bài viết

• 2,902 Được cảm ơn

Có với ông lò vôi, lò gạch gì ko thì mình ko rõ nhưng với ông Tuấn Anh là có thật. Năm 2012, văn nghệ trường mình [lúc ông í còn kiêm nhiệm hiệu trưởng], đưa cả chị này tới dự mà, tình cảm lắm. Lúc đó ông này cũng li dị rồi. Cứ tưởng 2 người sẽ đến với nhau, vì có lần đọc 2 sao, nhà báo cũng viết là đang yêu 1 anh cán bộ cấp cao, nên nghĩ tới bước công khai ngôn luận tới nơi rồi. Ai dè, tới giữa năm nay thì ông í đi với người khác rồi. Ông này nói chung là phong độ, so với mặt bằng chung của các bác thì là đẹp trai [tuy ko cao lắm], tính cũng nghệ sĩ, thích văn thơ nhạc họa, chụp ảnh lắm.
    vì thế em đã tìm ra cái top mỡ này
    http://tathy.com/thanglong/showthrea...page=214&pp=20
    • 93 Bài viết

• 154 Được cảm ơn

Lấy nhau rồi bạn ơi, và hiện đang sống hạnh phúc.
    • 103 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Không thấy bạn này đóng góp gì nhiều cho sự nghiệp múa nước nhà, chỉ thấy toàn xách túi đi sự kiện, hix.
    Cô gái đến từ hôm qua!
    • 159 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Trong mắt mình chỉ có Thuy Huong là xứng đáng để gọi là mỹ nhân , còn những ng có danh hiệu mỹ nhân hay ngọc nữ gì đó đẹp thì có đẹp nhưng so với danh hiệu thì chưa xứng lắm
    Nếu hỏi mình ai đẹp nhất VN , dĩ nhiên mình sẽ bảo THUY HUONG
    I<3U
    • 101 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi taiuong Xem bài viết
    Nghe thiên hạ đồn là ly thân rồi, ai biết cho tí hóng nào
    Bằng chứng là hồi xưa top nào của LN cũng bị khóa, ngày nay....

Cũng nghe có tin đồn li dị rồi...đang xem hóng tin nè...có ai có tin tức gì ko????
    • 3,667 Bài viết

• 10,713 Được cảm ơn

bạn này k đẹp. mặt mỏng môi mỏng.
    Em iêu gâu gâu nhà em
    • 38 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Hương của ông chủ lò gạch là bà khác bên cty du học có trụ sở trên đường Sương Nguyệt Ánh, Sài gòn giờ ko bít còn hem. TH mà bạn đề cập trước khi đến với ông thứ trưởng và họa sỹ LTH từng qua tay mấy anh đại gia già rồi Việt có ngoại quốc có. 1 thời tranh vẽ toàn thấy hình bà này nhờ công lancer của ông họa sỹ LTH, ông LTH thời điểm đó đang có vợ 2 đứa con nhà ở khu Tân Định. Sau cuộc tình này thì 2 vợ chồng ông họa sỹ li dị bà vợ dọn đi chổ khác ở, ổng vẫn đến với bà TH rồi hẽm biết sao chia tay.
    mình có gặp TH ở ngoài cách đây 10 năm hẽm có ấn tượng lắm , nếu so vơi Diễm My của thời điểm 10 năm trước thì mình thích Diễm My hơn, cô này đẹp và sang hơn Thủy Hương nhiều. Mỹ Hạnh em gái TH ngoài đời nhìn có nét hơn bả, hồi đó hay thấy hình cô Mỹ Hạnh trên mấy tạp chí thời trang chộp hình cho NTK Minh Hạnh và trên poster quảng cáo khuyến khích người dân dùng condom
    DMC ông này chắc bị hâm, trời đang là mùa hè nóng gần chết mà sao bà nào bà nấy mặc đồ của ổng toàn lông thú với găng tay làm như bị sốt rét
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tieuconuong1988a; 16/07/2014 vào lúc 02:46 AM.