ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Lê Hoàng viết về Ngọc Trinh: Tại sao đàn ông chỉ lo cho đứa ngốc?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 29.2K Lượt đọc
  • 141 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• 5,209 Bài viết

• 6,980 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Calimero Xem bài viết
    Em ngốc lắm, ứ biết chọn đâu, anh cứ mua cả 3 thứ nhé
    cậu chỉ tớ vài bí kíp ứ ừ nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• DrK
    • 3 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,709 Bài viết

• 2,908 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungvi_sao02 Xem bài viết
    mình thì nghĩ thế này, mọi người cứ lên án NT là gái bao thế này thế kia. NT nói rất đúng. Và mình thích NT nói ra sự thật là NT như vậy đó. Chứ ối cái loại con gái công chức nhà nước đàng hoàng nhưng vẫn đi làm cave trá hình để tồn tại ở đất Hà Nội với đồng lương ít ỏi, chuyên môn k có, đi cặp hết thằng nọ đến thằng kia để kiếm tiền, nhưng tỏ vẻ đoan chính
    Chuẩn! Như ở topic nào em có nói: em NT này còn hơn khối các chú, các chị lừa đảo, tham nhũng, thượng đội hạ đạp, xu nịnh, vơ vét, dối trên gạt dưới đầy dẫy trong cái XH VN này

• 626 Bài viết

• 1,105 Được cảm ơn

Bác ý chỉ nói thật và nói đúng. Em đố Mẹ nào về hỏi Chồng " Anh có thích gái đẹp không" mà ông ý trả lời" Anh không" 100% các ông đều thích cả. Nhất là các em ý lại mơn mởn hơn Vợ, Ngoan hiền hơn Vợ. Phụ nữ được ví như Hoa. Người ta nghĩ ra đủ kiểu son phấn cũng chỉ để làm Phụ nữ đẹp hơn. Vì điều gì? Chắc chắn không phải chỉ để mình đẹp hơn rồi Đàn bà với đàn bà ngắm nhau. Cái cơ bản của sự đẹp hơn đó là để mê hoặc 1 vài người Đàn ông... Chắc chắn đấy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,269 Bài viết

• 4,448 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kogioihan Xem bài viết
    Quan trọng nhất là xinh đẹp, chân dài, số đo ba vòng chuẩn thì ngu hay thông minh gì cũng có LV hết.

Còn xấu mà ngu thì xác định cạp đất mà sống.
    đấy, có phải do ngu đâu nhỉ? bác LH này rõ lạc đề.

ID: huynhthuy/ pass: mongcon

• 1,604 Bài viết

• 3,172 Được cảm ơn

Túm lại là:

Ngu một tí, Ngoan một tí, Ngon một tí
    Dẫu chỉ là chiếc lá
    Cũng hết mình để xanh
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 480 Bài viết

• 1,046 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyen_haiyen Xem bài viết
    Bác ý chỉ nói thật và nói đúng. Em đố Mẹ nào về hỏi Chồng " Anh có thích gái đẹp không" mà ông ý trả lời" Anh không" 100% các ông đều thích cả. Nhất là các em ý lại mơn mởn hơn Vợ, Ngoan hiền hơn Vợ. Phụ nữ được ví như Hoa. Người ta nghĩ ra đủ kiểu son phấn cũng chỉ để làm Phụ nữ đẹp hơn. Vì điều gì? Chắc chắn không phải chỉ để mình đẹp hơn rồi Đàn bà với đàn bà ngắm nhau. Cái cơ bản của sự đẹp hơn đó là để mê hoặc 1 vài người Đàn ông... Chắc chắn đấy.
    Ai ví như hoa ? Đàn ông ví hay đàn bà tự ví ?

Xinh đẹp thì cũng chiếm 1% trong xã hội mà thôi. Con người hầu như ai cũng ích kỷ, chỉ muốn sống cho riêng mình. Vì vậy, người đàn bà nào có suy nghĩ sẽ có 1 thằng đàn ông chăm lo, yêu thương, chiều chuộng mình thì 1 là người đàn bà đó rất xinh đẹp còn 2 là quá ngây thơ, tự thủ dâm tinh thần.

Còn các ông chồng thử hỏi các bà vợ của mình xem " Em có thích trai đẹp ko?". Mình cũng trả lời luôn với mẹ nó là gần như sẽ trả lời là "Em không, với em đàn ông phải quan trọng nhất là thế này thế nọ...." Nhưng thực chất thì đa phần trong đó đều là lời nói dối để lấy lòng các ông chồng mà thôi. Đó còn thể hiện tâm lý thụ động của đàn bà, không dám thể hiện con người mình, không dám sống với những điều mình muốn.
    Chém gió kiếm danh ảo trên Webtretho
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 731 Bài viết

• 269 Được cảm ơn

Nghe lời bác Hoàng em cũng phải giả ngu giống em NT mất thôi Cơ mờ em chạ có khuôn mặt thiên thần, 3 vòng mơ ước cụa em Trinh thì có anh nào chịu mua xe hơi, nhà lầu cho em không ợ?

• 249 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Cám ơn Ngọc Trinh. Với tư cách là đương kim hoa hậu quốc tế tại Mỹ
    Câu này bác Lê Hoàng nói mạnh quá chứng tỏ bác ấy có ý là từ xưa tới nay và cho tới tận ngày hôm nay chưa có ai có chức danh cao hơn Ngọc Trinh ở VN ??? và hiện là đương kim hoa hậu quốc tế ... chứ không phải là nguyên đâu nhé

có ai có ý kiến khác không ???

Sau đây là ..... xin ý kiến của Đại hội.

Im lặng.

Nếu đại hội không có ý kiến gì thì xin được phép lấy ý kiến biểu quyết

Đồng chí nào đồng ý với kết luận của bác Lê Hoàng ......!

Ào ào, lấy nickname wtt, không nhớ nick thì lấy password ra cũng được.

Đưa cao nick lên .( đông quá )

Có đồng chí nào không đồng ý ....!

Im lặng.

Có đồng chí nào có ý kiến khác không?

Im lặng.

Như vậy là toàn thể 100% hội nghị đã thống nhất với ý kiến bác Lê Hoàng ! Xin toàn thể đại hội cho một tràn vỗ tay chúc mừng!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mecontho; 27/06/2012 vào lúc 08:52 PM.

• 118 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Bac nay tuong khen ma chui xeo, mai day...! Chi cai tua de thoi da thay roi...Chang thay khen NT cho nao ca...!
    Con gi hanh phuc hon khi yeu thuong va duoc yeu thuong

• 39 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chưa đọc truyện bác Hoàng viết bao giờ nhưng mai phải bon chen ra nhà sách mới được