2 Người đang theo dõi

• 687 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Elber Xem bài viết
    Lợi gì không biết nhưng thà chết không bao giờ chịu nhục, mặt mũi mình sáng sủa lại cao ráo ngời ngời nhât định ko sánh đôi với những con quạ đen xấu xí thấp lùn, ra đường người ta khinh cho biết chui vào cái lỗ nẻ nào ?
    Đọc xong nhìn lại avatar thì chết ngất.
    • 300 Bài viết

• 557 Được cảm ơn

Lợi gì không biết nhưng thà chết không bao giờ chịu nhục, mặt mũi mình sáng sủa lại cao ráo ngời ngời nhât định ko sánh đôi với những con quạ đen xấu xí thấp lùn, ra đường người ta khinh cho biết chui vào cái lỗ nẻ nào ?
    -
    • 849 Bài viết

• 1,015 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hai_con_gaixinh Xem bài viết
    Trước mình cũng có thằng bạn tinh tướng như Bơ, chỉ thích gái xinh, lấy vợ đẹp. Nhưng cuối cùng lại lấy một cô vợ mặt lưỡi cày. Mà bây giờ lại rất nể vợ nhé. Mà chị nói thật nhé, những trai như Bơ khó lấy được vợ như ý nhé.
    Cái này công nhận, cơ quan xã em có một lão tinh tướng y như Bơ, mở miệng ra là thích gái đẹp, nhìn thấy gái đẹp thì mắt hấp háy, luôn miệng chê gái xấu và một mực nói rằng k bao giờ thèm quen gái xấu...mãi đến năm 36t mới cưới vợ vì ế quá rồi, bố mẹ giục quá... ối trời ơ tưởng lấy ai, lấy một cô nhan sắc quá ư tầm thường, tuổi cũng cao... mà giờ còn bị vô sinh nữa, chả biết tại anh hay tại chị mà cưới 4 năm rồi chưa có con... đấy cứ to mồm là chết đấy, cưới được vợ đẹp cũng phải có phúc phận. (xã em phúc to như cái chuồng chim
    Chỉnh sửa lần cuối bởi QuíTử_2012; 18/06/2012 vào lúc 10:26 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,876 Bài viết

• 2,938 Được cảm ơn

Tớ bổ sung thêm là lấy vợ xấu sẽ yên nhà cửa hơn vì mấy con chị dâu nó không ghen tỵ, chứ vợ đẹp, hàng xóm họ hàng vô tình khen là dễ loạn nhà.
    Suy ra lấy vợ xấu bị mối nhược điểm đó thôi còn thì rất yên ổn, ba bề bốn bên
    Chỉnh sửa lần cuối bởi aoxinh; 18/06/2012 vào lúc 10:28 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 956 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

Hic hic, mình chả cần vợ xinh, cũng chả cần vợ quá thông minh, tài giỏi, đúng hơn là chra có tiêu chuẩn gì hết, chỉ cần một người hiểu mình, kiểu như tri kỷ vậy (do mình sống nội tâm, hay tự cô đơn), thế mà mãi đến bi giờ còn chưa lấy nổi một mảnh tình vắt vai nào nữa là nói đến vợ con
    Chán kí rùi
    • 27 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Thế nếu chẳng may vợ b bị tai nạn mà tàn phai nhan sắc thì b bỏ của chạy lấy người ngay tắp lự, hót boi cỡ bạn may mà t mê không nổi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,427 Bài viết

• 3,189 Được cảm ơn

Forum này dùng để điểm danh...mẹ nào xấu...mẹ nào đẹp đây...hô hô
    Tôi đểu đấy....thì sao nào
    • 16 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Xin lỗi cho em nói thẳng, rất nhiều lần em đọc những comment kiểu ntn của anh rồi và em thấy cực kì khó chịu. Nhìn ava thì thấy anh cũng chẳng phải đẹp đẽ gì cho cam thế nhưng các comment của anh luôn tự đề cao bản thân một cách lố bịch và luôn tỏ ra tinh tướng bố đời nhưng thực chất thì nhạt nhẽo và vô duyên không thể tả Thực sự rất là ghét cái nick này ạ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meobooj; 18/06/2012 vào lúc 11:11 PM.
    • 1,027 Bài viết

• 655 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baby_kengi Xem bài viết
    Forum này dùng để điểm danh...mẹ nào xấu...mẹ nào đẹp đây...hô hô
    Thế thì em thuộc phe các mẹ xấu rồi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Visa cho nguoi nuoc ngoai lay vo (chong) VN chi duoc 6 thang???

Em chào các anh các chị. Em có một thắc mắc xin hỏi các anh chị có kinh nghiệm. Em lấy chồng người Pháp. Chồng em không có hợp đồng lao động ở VN nên em thường phải xin gia hạn visa cho chồng theo diện "chồng theo vợ". Em lên cục XNC trên Hàng Bài thì được trả lời là thưởng chỉ được gia hạn...

• Thiếu nữ gây sốt với quan điểm về đàn ông chưa giàu

Thiếu nữ gây sốt với quan điểm về đàn ông chưa giàu Từ một chủ đề không mới, cô gái trẻ đã phân...

• Cảm nhận sau chuyến đi nghỉ tại Vinpearl

Dịp cuối tháng 6 vừa qua, gia đình tớ đã có chuyến đi nghỉ 3 đêm tại Vinpearland. 2 con tớ (7 tuổi...

• Vợ xinh chồng xấu: Tình yêu đâu thể tính tiền

“Không hiểu sao mọi người suy nghĩ tôi và anh lệch nhau. Anh cao ráo, khỏe mạnh và trong mắt tôi...

• Lấy vợ có lợi gì?

Nếu bạn dễ bị tác động của những thói hư tật xấu, hãy kiếm cho mình một cô vợ. Cô ấy sẽ cứu bạn và cải thiện cuộc sống của bạn theo những cách khác nhau. 1. Tăng các khoản thu nhập Một nghiên cứu của trường Đại học thuộc khối thịnh vượng chung tại Virginia đã phát hiện ra rằng đàn ông đã kết...

• 3,222 Bài viết

• 5,908 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Em8.2 Xem bài viết
    Lấy vợ xấu (hay chồng xấu - ngoại hình) thì rơi vào tình trạng có nhiều thời gian bỏ bê vợ (chồng) đi chém gió ở chỗ khác, VD ở WTT chẳng hạn.
    Ví rụ như e tám ngày ngày lê lết trên wtt chả hạn, hí hí