ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Hôn nhân của Trương Ngọc Ánh - Trần Bảo Sơn đã tan vỡ?

Đến trả lời mới nhất
  • 6 Lượt chia sẻ
  • 293K Lượt đọc
  • 492 Trả lời

30 Người đang theo dõi

• 50 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Các mẹ có thông tin thâm cung nào nữa kể nghe đi ợ, eim chả biết gì cả... ( hóng)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hi vọng sau cơn mưa trời lại sáng.
    • 1,402 Bài viết

• 2,644 Được cảm ơn

Hiện tại có 327 người đang xem đề tài này. (111 thành viên và 216 khách)

• 438 Bài viết

• 858 Được cảm ơn

Chắc bà Tư Hường hồi đó biết TNA có lịch sử đi khách nên ngăn cản không cho cứoi con trai bả chứ gì. Đúng là vết nhơ khó rửa mà

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 658 Bài viết

• 2,109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Canci Xem bài viết
    LN là ai thế mẹ nó ơi?
    Linh Nga, diễn viên múa học ở Trung Quốc về, lấy con thứ trưởng CA Thượng tướng Nguyễn Khánh Toàn.

(Lưu ý: Đây chỉ là tin đồn nhảm, không nhất thiết phải khác sự thật).
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sweater; 05/12/2013 vào lúc 09:17 AM.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 488 Bài viết

• 2,129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi a-comm Xem bài viết
    Thì cứ nhìn gương bà Trà cogaidolong đi
    Bà ấy từng viết trên facebook là vào tù, có lần bị nhốt biệt giam trong dark-room 1 tuần chui ra thần kinh bị khủng hoảng luôn,
    giờ ban đêm bà ấy chả dám ngủ tắt hết đèn
    bà Trà có ID trên này, thấy có bấm thanks trong cái thớt này, có thì nói không có đừng xạo nha bồ

Trích dẫn Nguyên văn bởi BambinoEmily Xem bài viết
    Gớm làm gì mà sợ thế. K lẽ anh kia rảnh đến mức mò vào nơi chị em tám để dò la. Mod cũng hèn ít thôi nhé.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    vậy là bồ không biết rồi, bà Đường Thu Hương chỉ là đại diện của webtretho, đứng sau bả là con rể ông tể tướng xứ Vịt, bởi vậy mấy chuyện "thâm cung nội chiến" nơi hậu cung của thái thượng hoàng hay giới tướng tá bị mod khóa là phải

Trích dẫn Nguyên văn bởi LyBéo Xem bài viết
    chuyện em hóng là thế này

về TNA : hồi ý cặp Tony Toàn, dc cưng chiều lắm, tính cưới nhau rùi. Bà Tư Hường k ưng, gặp TNA đề cập vde là buông tha con bà, bà cho cái nhà. TNA dĩ nhiên k chịu, nói yêu Toàn chứ k yêu tiền. Nhg bà Hường cao tay hơn, thuê 1 thằng ất ơ nào, đẹp mã 1 tý, mông má cho nó thành công tử nhà giàu, lập kế hoạch đi chài TNA. Hôm thằng ý dắt TNA về căn hộ bà Hường chuẩn bị sẵn, bà ý gọi ông Toàn tới bắt quả tang. Xong tập 1. Tập 2 là dính đến Ngô Mỹ Uyên. Ngày xưa thì mấy bà diễn viên ng mẫu nổi nổi trong SG đợt ý hay dc gọi đi "tiếp" đại gia Tây. Đợt ý cái ông bây h là chồng NMU sang, Ánh dc gọi, nhg Ánh chê ông này già k đi, thế nên NMU dc đi thay. Thế quái nào mà ông già ý lại qđịnh cưới bà NMU. Bây h thì NMU giàu giàu giàu gấp 100 lần Ánh. Ngta kể là Ánh sang nhà NMU bên Mỹ chơi, đi dạo trong vườn mà fai chạy xe hơi vì quá rộng, đi đến đâu mặt Ánh tái đi đến đấy ( vì tiếc ).

về chồng LN : tiền sử hút hít, bây h hình như bỏ hít rồi, chuyển sang đđ. Anh ý - tạm gọi là boxer ngày xưa cặp kè đủ các thể loại ca sĩ diễn viên, hoa hậu. Nổi nhất là Nguyễn Thị Huyền, có tin đồn con gái Ng Thị Huyền là con của anh boxer ý, nên mới có tên là Khánh Linh. LN quả này bỏ anh boxer thì cũng k vớ bẫm dc như chị Ngọc Thúy, nhg vẫn còn hơn ca sĩ Thy Dung, lỡ có 1 con gái riêng vs anh boxer mà cả gđ anh ý chả ai nhận.

LN thì em thấy cũng xinh, nhg nhìn cứ điêu điêu, k cảm tình. Hồi trc có tg cặp Lê Hiếu, Hà Dũng. Lấy anh boxer chắc cũng vì tiền thôi, li dị cũng là lẽ thường. Mà li dị sớm cho nhẹ nợ, còn trẻ mà đi lấy chồng khác. Tội j ở vs thằng nghiện, nó đấm cho tàn phai nhan sắc.
    Sao Ngô Mỹ Uyên lên báo trả lời phỏng vấn nói bạn trai của cô ấy là kiến trúc sư người Ý ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tieuconuong1988; 05/12/2013 vào lúc 09:16 AM.
    • 86 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Cho em hóng với: Chuyện nhà TNA có liên quan gì đến NTV không vậy? Thấy chàng và nàng đi Mỹ xong thì nhà có chuyện.
    Em cũng không ghét NTV nhưng cứ hễ nàng hợp tác với ai thì y rằng nhà đấy khó trụ.
    • 273 Bài viết

• 931 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zen_87 Xem bài viết
    Thằng chồng LN con nhà quan nhà tướng sao mà bạo lực quá vậy. Em LN giống như Ngọc Thuý nhỉ. Cũng bị chồng đại gia đánh cho tơi bời rồi mới li dị í

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPad
    Biết là con nhà Tướng mà em thấy mặt mũi bặm trợn gian xảo như quân trộm cắp như phường bất lương ấy vừa nhìn đã không muốn tiếp xúc rồi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,252 Bài viết

• 8,001 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sweater Xem bài viết
    Linh Nga, diễn viên múa học ở Trung Quốc về, lấy con thứ trưởng CA Thượng tướng Nguyễn Khánh Toàn.

(Lưu ý: Đây chỉ là tin đồn nhảm, không nhất thiết phải khác sự thật).
    Ôi trời ơi tôi đi chết đây
    Những chuyện hài chỉ có ở VN

Tránh xôi lạc: Thằng cha TBS nhìn hãm tài bỏ mẹ, Ánh ơi, đừng sợ
    Sông núi nước Nam vua Nam ở,
    Rành rành định phận tại sách Trời.
    Cớ sao lũ giặc sang xâm phạm,
    Chúng bay sẽ bị đánh tơi bời.
    • 2,335 Bài viết

• 4,031 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tu_Ca Xem bài viết
    Phòng tối hay được gọi là buồng kỷ luật. Dài khoảng 2m và ngang chưa tới 1m, nhốt vào trong đó vừa đủ 1 người, ko quay ngang, quay dọc được. Khiếp nhất là ăn uống và tiểu tiện hay đại tiện tại chỗ mình đang nằm. Trong phòng ko có 1 chút ánh sáng, bởi thế khi hết án kỷ luật vừa bước ra ngoài nhìn áng sáng mặt trời 2 con mắt chưa kịp thích nghi là chịu ko nổi. 1 tuần nghe có vẻ ngắn ngủi nhưng trong buồng tối quả là thời gian dài kinh khủng.

Buồng kỷ luật dùng để khủng bố tinh thần hoặc dằn mặt ai đó. Như bà "cô gái đầu lâu" chẳng hạn, hehe. Đối với phạm nhân, buồng kỷ luật dùng để cách li và cũng là hình phạt khi vi phạm nghiêm trọng các nội quy trong trại.
    Xin lỗi, cho mình lạc đề chút, mình thắc mắc ngây thơ là hết 1 tuần người đó đi ra thì ai đi dọn vệ sinh cái phòng ấy nhỉ, hay là ng đó phải tự dọn lấy luôn? Hay là ko cần dọn, cứ để chất đống hôi thối để đón ng khác vào?
    NB: 1m| 1M: 1,5m| 1,5M: 1,8m| 2M: 2,1m
    NB: 3,2kg-52cm| 1M: 4,8kg-57cm| 2M: 6,3kg-62cm | 3M: 7,2kg-64cm | 4M: 7,9kg-67cm | 5M: 8,3kg-7Ocm | 6M: 8,8kg-72cm | 7M: 9,2kg-73cm | 8M: 9,2kg-75cm | 9M: 9,8kg-76cm | 10M: 10,5kg-77cm | 11M: 10,6kg-79cm | 12M: 10,9kg-79cm | 15M: 11,3kg-81cm | 18M: 12kg-82cm | 21M: 12,5kg-86cm | 24M: 13kg-89cm | 27M: 14kg-91cm

NB: 2,9kg-50cm| 1M: 4,3kg-57cm| 2M: 5,1kg-60cm | 3M: 5,7kg-62cm | 4M: 6,0kg-63cm

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đôi này đẹp đôi thế mà chia tay a, tiếc quá
    • 1,635 Bài viết

• 4,408 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi taiuong Xem bài viết

Thời thế đảo điên dồi, chủ lò gạch là ai cũng biết là ai
    Đến Mâm chè bà con nghĩ ngay đên Thùy Dung
    Thiệt tình Em đang hóng chuyện đọc đến còm của chị là em cười phun cả cà phê ra màn hình
    Make me a channel of your peace.
    Where there's despair in life let me bring hope;
    Where there is darkness, only light;
    And where there's sadness, ever joy
    :Rose:
    • 139 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Nguyên văn bởi Tu_Ca Xem bài viết Phòng tối hay được gọi là buồng kỷ luật. Dài khoảng 2m và ngang chưa tới 1m, nhốt vào trong đó vừa đủ 1 người, ko quay ngang, quay dọc được. Khiếp nhất là ăn uống và tiểu tiện hay đại tiện tại chỗ mình đang nằm. Trong phòng ko có 1 chút ánh sáng, bởi thế khi hết án kỷ luật vừa bước ra ngoài nhìn áng sáng mặt trời 2 con mắt chưa kịp thích nghi là chịu ko nổi. 1 tuần nghe có vẻ ngắn ngủi nhưng trong buồng tối quả là thời gian dài kinh khủng. Buồng kỷ luật dùng để khủng bố tinh thần hoặc dằn mặt ai đó. Như bà "cô gái đầu lâu" chẳng hạn, hehe. Đối với phạm nhân, buồng kỷ luật dùng để cách li và cũng là hình phạt khi vi phạm nghiêm trọng các nội quy trong trại.
    Cái này gọi là Xà-lim thì phải, phòng hẹp và thấp tè, vừa đúng 1 người nằm, giống cái quan tài vậy.
    Hồi sang bên CPC vào nhà tù Tungsleng (vốn là trường trung học gì đó) của Polpot tui thấy nhiều xà lim kiểu này lém.
    • 966 Bài viết

• 1,547 Được cảm ơn

Thời thế đảo điên dồi, chủ lò gạch là ai cũng biết là ai
    Đến Mâm chè bà con nghĩ ngay đên Thùy Dung

Thì tại mấy chị trong này,tiêm nhiễm vô đầu e chứ ai
    Các chị ý kêu gọi TD là mặt chè bẻ,mặt đựng 6 chén chè...

E chửa được phổ cập chủ lò gạch là ai,chị ah
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bagiaxitin1102; 05/12/2013 vào lúc 09:56 AM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,532 Bài viết

• 54,471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bagiaxitin1102 Xem bài viết
    Thì tại mấy chị trong này,tiêm nhiễm vô đầu e chứ ai
    Các chị ý kêu gọi TD là mặt chè bẻ,mặt đựng 6 chén chè...
    Hôm nào làm cái từ điển oét chẻ thơ đê
    Đài các xịn : Em dâu chồng của 1 cựu hót sờ gơn
    Công túa: Con chim gái nhà chủ lò gạch
    .....
    Võ sĩ : Đỗ Khánh Trg
    ....
    Đừng ham ngũ sắc làm chi
    Trời xanh kia có dễ gì cũ đâu
    • 2,293 Bài viết

• 4,784 Được cảm ơn

chết nhỉ, thế này thì ở xứ sở thiên đường nhà mình, từ cái nhớn tới cái ổ tý tý như wtt là cũng được đều hành bởi một nhóm hoành tá tràng à,,, hơ hơ
    Em thôi, em còn phải nuôi con nhỏ, em chỉ xin nghe thôi,
    • 5,274 Bài viết

• 6,903 Được cảm ơn

Hôm nào làm cái từ điển oét chẻ thơ đê
    Đài các xịn : Em dâu chồng của 1 cựu hót sờ gơn
    Công túa: Con chim gái nhà chủ lò gạch
    .....
    Võ sĩ : Đỗ Khánh Trg
    ....
    chị tai phổ cập nhanh quá =)) nhg diễn đạt thế nó hơi loằng ngoằng, fai là em dâu bán túi của 1 anh cs khá nổi nhà phố cổ
    bất tài
    bất lực
    bất mãn

9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 438 Bài viết

• 858 Được cảm ơn

Xin lỗi mấy mẹ, em vẫn chưa biết chủ lò gạch là ai ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 95 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bancunbeo Xem bài viết
    ko bao giờ ngạc nhiên nếu hôn nhân LN tan vỡ, hồi lấy nhau mình đã nghe dự đoán thế rồi, ấy thế mà đúng thật
    Hồi LN mới cưới thì ở một diễn đàn cứ 10 còm có đến 8 còm chia buồn cùng em ấy!

P/S: mình thấy Trần Bảo Sơn đóng phim "Giao lộ định mệnh" rất hay, một trong số ít phim VN có chất lượng!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 504 Bài viết

• 1,328 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bagiaxitin1102 Xem bài viết
    LN múa may được bao nhiu ?
    Dự event được nhiu ? Làm nghề j mà sung túc vậy chị ?
    Bỏ cả tiếng,cả làm bịch bông mà...không cầm được chút nào ra đi,có mà loạn
    Lại còn ôm cả đứa con
    Trước ai cũng nói rồi,bà me LN cũng tham vọng lắm,tham vọng vừa cơ

Ai có thêm thông tin nhà TNA không ạ ?
    kể cho mẹ nghe để mẹ biết múa may dc bao nhiêu nhé. Cơ quan m tổ chức mừng 10 năm thành lập, LN đến múa cho ban lãnh đạo xem trước đúng 60 giây (2 phút chuẩn luôn), ok, ký hợp đồng đến ngày đi ô tô riêng tới và múa đúng 5 phút (chính xác từng giây), chào và lên đường ra chỗ đậu ô tô 5 phút nữa, tổng cộng là từ lúc tới tới lúc về 10 phút (ko đến sớm hơn phút nào và ko về trễ hơn phút nào), ko nói câu nào, ko tiếp xúc (mọi vấn đề liên quan tới nói là mẹ LN đảm trách) = 30tr (giá của năm 2010 nhé). Mẹ LN cực kỳ tham vọng nhưng chỉ là hư không, nên chắc giờ giận mình lắm.