ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Hoa hậu Diễm Hương về làng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.37K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1,058 Bài viết

• 626 Được cảm ơn

cứ tội nghiệp HH,bài này đăng thế ko có gì wa đáng mà cũng bị ném đá,đúng như kapla nói,may mắn cho cá Á hậu))
    Phải chăng anh là cơn gió lạ,
    Đến bên em rồi chợt bay xa
    Em chợt nghe tim mình đau nhói
    Cơn gió ơi sao dỗi vô tình....
    • 1,065 Bài viết

• 3,184 Được cảm ơn

Nói ra thì sợ mấy mẹ ném đá chứ ngay từ đầu nhìn nét mặt, tướng tá em này mình đã ít có thiện cảm, vì luôn có một cái cảm giác không thật. Mình phải công nhận em đẹp nhưng lại là vẻ đẹp mình không thích lắm. Mình thích kiểu ngây thơ thật sự của Kiều Khanh hơn vì nhìn em Khanh mình lại có cái cảm giác chân thật giản dị.

Nói chung là đọc qua bài này mình có cảm giác, cáo hỏi nho, nho ơi sao nho xanh quá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,548 Bài viết

• 5,784 Được cảm ơn

Hic giờ mới thấm câu của mẹ Kiều Khanh, danh hiệu á hậu đối với em nó là vừa đủ. Đến khổ thân hoa hậu nhỉ.
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • 3,964 Bài viết

• 1,707 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MAP2112 Xem bài viết
    Mặc zậy là ổn lắm rồi , dị ứng với mấy cái kiểu về quê , hay đi từ thiện thì phải xuề xòa , phải giản dị tuyệt đối, dù gì cũng là HH, người dân người ta mong chơ ngắm 1 cô HH đẹp mờ, bộ đồ này chẳng wa giống mấy bộ công sở thôy, có màu mè, xa cách gì cho cam.
    Sáng nay em đọc bài nói về Hoa hậu Hoàn vũ đi từ thiện, chị ấy mặc đơn giản lắm. Em cũng thấy đi từ thiện ko nên mặc váy :Silly::Silly:
    http://dantri.com.vn/c23/s23-422377/...khi-ve-nha.htm
    Chả muốn kí nữa vì kí lần nào cũng bị báo vi phạm
    • 1,115 Bài viết

• 3,291 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yuki_on_sahara Xem bài viết
    Sáng nay em đọc bài nói về Hoa hậu Hoàn vũ đi từ thiện, chị ấy mặc đơn giản lắm. Em cũng thấy đi từ thiện ko nên mặc váy :Silly::Silly:
    http://dantri.com.vn/c23/s23-422377/...khi-ve-nha.htm
    Mỗi người 1 cách nhìn nhận mờ, ko thích DH lắm nhưng xét công bằng từ lúc đăng quang tới h em ấy cũng chưa phạm điều gì để bị ném đá. Còn về chuyện mặc váy trong bài này thì phải nhìn lại , tại sao em ấy đội vương miện về làng , mà hông lẽ đội cái vương miện 1 tỷ mà mặc quần tây áo sơ mi:Nottalkin:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,964 Bài viết

• 1,707 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MAP2112 Xem bài viết
    Mỗi người 1 cách nhìn nhận mờ, ko thích DH lắm nhưng xét công bằng từ lúc đăng quang tới h em ấy cũng chưa phạm điều gì để bị ném đá. Còn về chuyện mặc váy trong bài này thì phải nhìn lại , tại sao em ấy đội vương miện về làng , mà hông lẽ đội cái vương miện 1 tỷ mà mặc quần tây áo sơ mi:Nottalkin:
    Đúng là mỗi người 1 cách nhìn nhận. Không biết bạn có ở quê bao giờ hoặc về chơi bao giờ, ở quê hiện giờ có nhiều nơi rất phát triển, đông đúc nhưng đi từ thiện thì chắc là phải chỗ nào nghèo nghèo rồi. Như quê em, giao thông rất thuận tiện, cách HN 40km túm lại là sầm uất nhưng người ta nhìn người mặc váy thì vẫn nghĩ khác lắm. Mình nghĩ các HH khi đi từ thiện thì ko nên mặc váy, như vậy có thể khiến người dân họ thấy thiện cảm hơn.
    • 3,964 Bài viết

• 1,707 Được cảm ơn

:Silly: Khuya rồi nên ko tỉnh táo để diễn đạt cho gãy gọn.
    Ý của mình là, chúng ta ở phố thị nên việc mặc váy hay thấy người khác mặc váy là chuyện bình thường. Nhưng ở nông thôn thì họ khác chúng ta. Nhìn bức hình chụp DH mặc bộ váy da cam, thấy chói lóa giữa 1 rừng bà con nông dân. Do đó, ý kiến của mình là không thích HH hay người đẹp, người nổi tiếng ăn vận chói sáng quá. Theo mình nghĩ, lúc đang làm từ thiện thì ăn mặc đơn giản, ko cầu kỳ; còn khi họp báo thì tất nhiên là phải mặc đẹp hơn rồi. Mình chỉ có ý vậy thôi, còn ko có thành kiến gì với HH A, B, hay C gì cả.
    Chúc ngủ ngon cả nhà.
    • 1,173 Bài viết

• 1,453 Được cảm ơn

He, không lẽ mấy mẹ muốn HH cũng phải quần nâu áo sồng cho phải phép? Không chói sáng đủ thì lại bị kêu là HH trông chả khác gì mình :Silly:, nói đâu xa, em NH bị chê suốt vì cái tội mặc mấy bộ trông "nông dân" đấy thôi :Smiling: Mặc gì thì mặc miễn đừng quá lố, lộ hàng là được, bộ này của DH lịch sự rồi (có điều là sao cái màu cam này được dùng nhiều thế nhỉ :Thinking
    • 1,489 Bài viết

• 7,139 Được cảm ơn

Em là người Sài Gòn, lâu lâu vè quê thăm gia đình ở Long Xuyên cũng là TP nên cứ muốn xin ra chợ quê trên sông coi ghe chở trái cây rau quả, hay ra ruộng ngồi coi trâu coi lúa, thích nằm võng/nằm bộ ván ngủ trưa nghe cải lương...toàn "hàng hiếm" đối với em. Mấy chuyện HH thích coi trâu cũng đâu có lạ vì SG đâu có trâu mà coi hihihihi . HH cũng khổ, chỉ cần lắc đầu hay không nghe lệnh nhà báo là có chuyện dèm pha rồi . Chưa chắc gì em ấy ăn ở tệ, chuyện gì cũng có 2 mặt vấn đề
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,293 Bài viết

• 2,855 Được cảm ơn

Chết cười với comment của bạn này, cười mà ox tưởng là bị hâm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Germany Xem bài viết
    Đọc bài này em lại nhớ tớichuyện Việt Kiều về quê ăn tết gặp con chó cứ hỏi bố, con gì vậy bố, ồ con chúa con chúa (giả nói lơ lớ kiểu Việt Kiều), sao nó ngộ nó xinh thế, tới khi bị nó cắn vắt giò lên cổ chạy vừa chạy vừa kêu: con chó mày đừng cắn tao...nét từng câu chữ :Angel:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 15,298 Bài viết

• 31,457 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kapla Xem bài viết
    Càng ngày càng thấy may cho các á hậu :Sigh:
    Các em Khanh, Vy, Trang, My bây giờ chắc thở phào: may quá, mình không được làm hoa hậu.

"Người Phụ Nữ và bông hoa là hai kỳ công tuyệt vời của Thượng Đế. Tuy nhiên bông hoa là kỳ công tuyệt vời hơn vì…nó không biết nói"
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2