ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Hoa hậu Đàm Lưu Ly đầy đặn sau sinh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 34.1K Lượt đọc
  • 135 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7
    • 3,336 Bài viết

• 4,356 Được cảm ơn

Thế nào sao này cũng như thế này!!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 217 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

hic HH mà mặc ghê quá, u40 nữa chứ
    Thanh lý new n used bershka,fcuk,zara,h&m auth,sf,made in vn...
    Tranh ghép hình từ ảnh, Tranh thêu chữ thập từ ảnh ...
    ~ TRANGKEOshop ~ 09333 223 87 ~
    • 433 Bài viết

• 1,088 Được cảm ơn

lịch sử tình trường với quả ảnh tự tin trưng bày ngực mướp của chị này đúng là cóvquan hệ chặt chẽ với nhau. đúng bản chất. Đúng là không có gì mới dưới ánh mặt trời.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 165 Bài viết

• 669 Được cảm ơn

Xem mấy tấm hình của em trong Đêm khuya, chị cười chảy nước mắt. Cám ơn em giúp chị giải xì trét hahaha

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanhle2012 Xem bài viết

Thế nào sao này cũng như thế này!!!
    • 1,867 Bài viết

• 1,335 Được cảm ơn

Chời, đang dự tiệc mà tới cữ sữa về thì tính sao đây bà ? mặc phản cảm gớm, nhìn mất vệ sinh.
    • 557 Bài viết

• 1,536 Được cảm ơn

Mình nhớ năm ngóai có 1 topic về ĐLL ở WTT thì đã có chị vào nói là, ĐLL tốt nhất là đừng lên báo, đừng khoe khoang chuyện gia đình làm gì vì chẳng hay ho gì, nếu mà người ta nói hết ra thì thiệt thân, đại lọai vậy. Hồi đó mình đọc thấy thế thì cũng nghĩ chắc lại chuyện phá gia đình người ta thôi, mà giờ đọc mấy comment ở link kia thì đúng vậy thật...
    • 31 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

nhìn cô ý hơi giông bà liễu trong vụ giết chồng là nhà báo hoàng hung nhở
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 308 Bài viết

• 856 Được cảm ơn

Càng ngày càng nhiều HH tranh vợ cướp chồng quá. Chị này nhanh tã như vậy chắc cũng bị thay sớm thôi
    • 832 Bài viết

• 1,523 Được cảm ơn

sao mình mở cái link gì đó bạn nào đưa mà chả tìm thấy còm nào, rầu!
    • 9 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ô, thế hóa ra là cướp chồng người khác à? Xong rồi lại còn lên báo khoe hạnh phúc à? Liêm xỉ gớm....mỹ miều cao sang quá đi mất cơ. NỒi nào úp vung nấy thôi...để xem chị đc thế này mấy hôm, còn cái chút nhan sắc tàn tranh thủ nốt đi chị ạ
    • 228 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Thấy mấy Mẹ đều là "Mẹ" hết trơn rồi mà đem cái ngực mướp của người ta ra bàn luận, phê phán, đánh giá, ví von rồi còn làm trò cười.
    Em không biết mấy chị nghĩ sao mà tỉnh queo giỡn vậy được nữa???
    Mặc đồ xấu hay thấy ghét thì chê với nói cho đã miệng được rồi.

Thiệt tình, tui không biết bạn "khanhle" là đàn ông hay đàn bà nữa???
    Thấy bạn này ăn nói cũng lịch sự, đàng hoàng, tưởng bạn này chỉ bị bệnh nhiều chuyện với rảnh giống tui thôi chứ. Ai dè còn thêm cái tật đem khuyết điểm người khác ra minh họa, làm nền cho thiên hạ cười.
    Tế nhị với văn hóa chút đi bạn, vậy kỳ cục lắm!
    Tui không có ngực mướp nên mới giật mình. Tại ngứa mắt xong tới ngứa miệng nên bạn khỏi mắc công hỏi ngược lại tui gì hết.

• 1,211 Bài viết

• 2,002 Được cảm ơn

chỉ nói tới mặt,hình 2 năm trước với 2 năm sau nhìn như 2 má con, bảo đảm ghép lại chung thiên hạ tin sái cổ
    • 203 Bài viết

• 325 Được cảm ơn

Thảo nào chị này đi nghỉ hay đi chơi đều toàn đi với bố mẹ và bà trông trẻ,tuyệt nhiên không thấy ông Trị đi cùng đại gia đình nhà chị ý.Hóa ra là phường cướp chồng người.Đọc đường link kia mà thấy thương chị vợ ông ta quá,cả 1 đời hy sinh vì chồng,con,vì cơ ngơi nhà chồng,giờ bị cướp mất
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,692 Bài viết

• 55,284 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 12072007 Xem bài viết
    Thấy mấy Mẹ đều là "Mẹ" hết trơn rồi mà đem cái ngực mướp của người ta ra bàn luận, phê phán, đánh giá, ví von rồi còn làm trò cười.
    [/I]
    Mẹ nó thử mặc 1 cái váy y như của Đàm Thị đi từ nhà mẹ nó sang nhà bà ngoại xem phản ứng của thiên hạ và người thân ra sao?
    Ngực mình cực cao, cực tròn nhưng khi nhà có người lớn tuổi mình cũng ko dám mặc áo trễ cổ, đằng này Đàm Thị... chắc nhà ko có gương há?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi taiuong; 08/05/2012 vào lúc 07:07 AM.
    Đừng ham ngũ sắc làm chi
    Trời xanh kia có dễ gì cũ đâu
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 667 Bài viết

• 2,700 Được cảm ơn

Công nhận hãi thật, phụ nữ có chồng con có vẻ đẹp mặn mà riêng, kín đáo mà vẫn gợi cảm, chứ ai lại đu dây theo các em gái trẻ thế kia.

Mà ngực xệ thế này không mặc bra khó chịu cực, da cứ dính dính vào nhau ý. Trời mùa này còn nóng, dễ đổ mồ hôi nhớp nhúa. Ai có cúp ngực B hoặc C trở lên thì mới hiểu được nỗi khổ này
    Don't beg for changes. ACT!

my blog
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 344 Bài viết

• 1,804 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 12072007 Xem bài viết

Thiệt tình, tui không biết bạn "khanhle" là đàn ông hay đàn bà nữa???
    Thấy bạn này ăn nói cũng lịch sự, đàng hoàng, tưởng bạn này chỉ bị bệnh nhiều chuyện với rảnh giống tui thôi chứ. Ai dè còn thêm cái tật đem khuyết điểm người khác ra minh họa, làm nền cho thiên hạ cười.
    Tế nhị với văn hóa chút đi bạn, vậy kỳ cục lắm!
    Tui không có ngực mướp nên mới giật mình. Tại ngứa mắt xong tới ngứa miệng nên bạn khỏi mắc công hỏi ngược lại tui gì hết.

Mấy Mẹ í không dí ngực mướp vào mặt thiên hạ như mợ Đàm chị nhé. Mợ í có mướp xuống tận đít nhưng biết tế nhị che đi thì cũng chả ai bàn luận làm gì cho mệt, đằng này mặc cái váy trông rõ chán mắt. Mợ í thích nổi thì các Mẹ ném đá cho mợ í nổi thôi chứ có gì đâu mà chị phải gay gắt vậy??
    Chip xinh: 0m: 2,6kg; 1m: 4,2kg; 2m: 5,4kg; 3m: 7,0kg; 4m: 8,3kg; 5m: 9,3kg; 6m: 10,1kg; 7m: 11,0kg; 8m: 11,5kg; 9m: 11,9kg; 10m: 12kg; 11m: 12,2kg; 18m: 13,5kg; 24m: 15kg27m: 17kg 28m 18kg; 30m 19kg ; 36m 23kg
    Bơ phéng: 0m: 3,1kg ; 1m: 4,7kg ; 2m: 6,3kg ; 3m: 7,8kg ; 4m: 8,9kg ; 5m: 10kg ; 6m: 10,7kg ; 7m: 11 kg
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7