ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Hồ Ngọc Hà trổ tài dạy... yoga

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 9.1K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 557 Bài viết

• 1,536 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi grashoo Xem bài viết
    Không biết đã mẹ nào mua bộ đĩa dạy Yoga của HNH chưa ạ? Trên nhommua nó đang bán bộ đĩa này + 10 buổi tập ở trung tâm California fitness & yoga giá có 350k. Em cũng hóng hớt định mua, cái chính là được tập 10 buổi kia kìa :P Có mẹ nào mua rồi cho em ý kiến với ạ
    Mình cũng định nhờ người nhà mua bộ này để tập đây, nội ngắm dáng HNH đẹp không thôi đã thêm động lực tập . Có điều mình không biết mua ở đâu, lên trang web của Cali Wow thì thấy bán bộ DVD này tới 500K lận.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 334 Bài viết

• 689 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saigonthang8 Xem bài viết
    Mình cũng định nhờ người nhà mua bộ này để tập đây, nội ngắm dáng HNH đẹp không thôi đã thêm động lực tập . Có điều mình không biết mua ở đâu, lên trang web của Cali Wow thì thấy bán bộ DVD này tới 500K lận.
    Bạn nào trang Nhommua.com ý, trên này vẫn đang bán deal này, giá 350k thôi

• 1,412 Bài viết

• 3,166 Được cảm ơn

em phải công nhận là đạt dc trình yoga của Hà phải mất năm hơn với cường độ tập luyện đều và nặng ! dẻo dai quá ! hà nhảy vũ đạo cũng khoẻ khoắn nữa !
    Hãy tăng cường shopping để kích cầu kinh tế
    • 135 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình rất thích Hồ Hà hát cả phong cách ăn mặc nửa , mà Hà Hồ chịu khó tập thể dục quá bảo sao người không đẹp , mình nghĩ mình cũng sẽ rèn luyện thể dục thui.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 281 Bài viết

• 451 Được cảm ơn

Nói chung đến các trung tâm thì mình có động lực tập hơn, chứ tự tập ở nhà thì tặc lưỡi một hôm là hôm sau cũng lười luôn. Trên youtube cũng có rất nhiều bài tập yoga basic free mà, hướng dẫn cũng cụ thể nữa, các mẹ có thể lên trên í tìm rồi tự tập mấy hôm xem thế nào rồi hẵng mua, chứ cứ mua theo phong trào về rồi lại vứt xó kể cũng phí .
    • 114 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

Tập được như Hà là quá siêu rồi, không phải ai cũng làm được như vậy nếu không đầu tư thời gian và công sức một cách nghiêm túc. Nhưng phải nói là yoga nếu tập đến mức như Hà thì người cũng sẽ phải nổi gân, nổi bắp lên vì nhiều động tác khó, vặn vẹo, chống đẩy, xuống tấn... liên tục trong nhiều giờ, nhiều ngày :-)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 94 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Tập yoga nên ra ngoài tập các chị ơi, vì mỗi người sẽ có 1 cơ địa khác nhau và các bệnh khác nhau, nếu như tự tập ở nhà thì sẽ ko biết được các động tác nào phù hợp với bản thân và động tác nào ko tập được. Hơn nữa, khi ra ngoài tập thì sẽ có giáo viên hướng dẫn và chỉnh sửa, vì tập sai động tác là vô cùng nguy hại. Vài tháng đầu tập người nó sẽ rất đau, muốn rã luôn, nhưng qua thời gian này rồi thì sẽ cảm thấy thoải mái hơn nhiều.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3