HH Nguyễn Thị Huyền và Thu Thảo: Ai đẹp nhất Việt Nam?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.1K Lượt đọc
  • 89 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,424 Bài viết

• 1,211 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    cái bà Huyền đấy béo ú, lúc vừa mới đăng quang, tui cứ nghĩ trong bụng hoa hậu gì mà béo thế, mặt trò vành
    sau này thì đi thẩm mỹ đại tu hết rồi, lấy gì ko đẹp

Thảo ko có thẩm mỹ, dáng ko chuẩn đẹp, nhưng mặt là đúng là tiên nữ

Nhìn H thì giống phù thủy, nhìn Thảo thì giống tiên nữ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,420 Bài viết

• 6,045 Được cảm ơn

Trời Kỳ nhìn mặt đơ, mũi sửa, sao mà tự nhiên, có hồn như Huyền được. Body thì lại càng thua kém.
    Huyền thì có lẽ khuôn mặt biến đổi theo thời gian nên ngày càng xinh ra, nhìn mũi Huyền không giống mũi sửa
    Phan Thu Ngân sao tui thấy không ấn tượng ta, nét của cô này hơi giống kiểu nhan nhản Hàn Quốc....
    Nói chung xét thời điểm hiện tại thì Huyền xinh nhất, vừa mặn mà vừa thanh tú
    • 1,485 Bài viết

• 9,309 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Các mẹ tinh mắt hay Huyền PTTM thành công mà mình ko nhận ra nhỉ.

ps : Nhiều khi chỉ cần thay đổi kiểu tóc, make up cũng làm cho khuôn mặt thay đổi theo, đặc biệt giảm cân cũng làm cho mặt thon gọn rất nhiều.

Nhiều người nói tuổi đôi mươi là người con gái đẹp nhất nhưng có 1 số người khuôn mặt thay đổi đẹp lên theo tháng năm, ta nói dậy thì muộn .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ bé Đức Thịnh; 15/05/2015 vào lúc 08:36 AM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 86 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Mặt tự nhiên dài ra không phẫu thuật thẩm mỹ thì là cái gì. Một người thì hơi béo, một người thì hơi gầy. Nhưng trông em Thảo vẫn đẹp tự nhiên hơn mà.
    • 1,485 Bài viết

• 9,309 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhthuhienftbp Xem bài viết
    Mặt tự nhiên dài ra không phẫu thuật thẩm mỹ thì là cái gì. Một người thì hơi béo, một người thì hơi gầy. Nhưng trông em Thảo vẫn đẹp tự nhiên hơn mà.
    Thật, tớ hồi trước 22t mặt tròn như cái đĩa, giờ già ngót 4 chục cằm nhọn ra + để kiểu tóc phù hợp thấy khác xưa nhiều lắm, nhiều bạn hồi cấp 3 sau 20 năm ko gặp giờ ko nhận ra luôn.

TH của em Huyền thấy ko có sự khác biệt nhiều về chuyện mặt dài hay ngắn lại trừ khi mang thước ra đo vì mắt nhìn nhiều khi cũng bị ảo giác.

Nói chung cứ đợi thêm 5 năm nữa biết ngay ai đẹp PTTM ai đẹp tự nhiên à.
    • 267 Bài viết

• 810 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ bé Đức Thịnh Xem bài viết
    Thật, tớ hồi trước 22t mặt tròn như cái đĩa, giờ già ngót 4 chục cằm nhọn ra + để kiểu tóc phù hợp thấy khác xưa nhiều lắm, nhiều bạn hồi cấp 3 sau 20 năm ko gặp giờ ko nhận ra luôn.

TH của em Huyền thấy ko có sự khác biệt nhiều về chuyện mặt dài hay ngắn lại trừ khi mang thước ra đo vì mắt nhìn nhiều khi cũng bị ảo giác.

Chuẫn, tớ hồi sinh viên mặt tròn xoe như cái đĩa, đi ngủ toàn nằm nghiêng để ép má xuống, bây giờ gần 4 xịch thì mặt lại dài như cái bơm, v-line nhọn hoắt không cần pttm, chỉ ao ước được 1 tý của ngày xưa chứ cứ đà này mặt thành i-line mất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 830 Bài viết

• 2,781 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ bé Đức Thịnh Xem bài viết

Em từ 18 sang 24 mà mặt chuyển từ tròn xoe má phính sang mặt trái xoan má phính rồi. Cứ đà này đến năm 30 là bao nhiêu baby fat của em theo cánh chim trời bay hết cũng nên.

Thích nhất là mặt thon lại tự nhiên tạo cảm giác mắt to ra, mũi gọn vào, so với ảnh cũ y như đi pttm toàn diện luôn.
    Chỉ mong năm tháng tĩnh lặng, kiếp này bình an.tumblr_n1jzpmGr1u1s9y8cdo1_500
    • 1,894 Bài viết

• 3,739 Được cảm ơn

Thu Thảo mình chỉ chấm đc làn da, thân hình ốm yếu quá, cô Huyền thì đẫy đà bây giờ trông đẹp nhưng hồi đăng quang nhìn rất là nặng nề.
    Hiện nay có Lan Khuê là có khí chất giống hoa hậu, ít ra nhìn vào còn có chút gì gọi là tinh tế nhưng body thì ko đc đẹp. Hoa hậu có guong mặt làm mình khó chịu nhất là Diễm Hương, Ko biết diễn tả sao nhưng nụ cười làm gương mặt Diễm Hương cứ tối tối sao ấy. Thứ 2 là Truong Thị May chả hiểu sau khi thi HHHV xong thấy em chụp tấm nào cũng bị đơ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 165 Bài viết

• 711 Được cảm ơn

Thảo đẹp nhưng ốm quá . Không có sức sống
    • 1,478 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conyeumelammeoi Xem bài viết
    Trời Kỳ nhìn mặt đơ, mũi sửa, sao mà tự nhiên, có hồn như Huyền được. Body thì lại càng thua kém.

Nói chung xét thời điểm hiện tại thì Huyền xinh nhất, vừa mặn mà vừa thanh tú
    Kỳ còn đi bấm mí mắt nữa chứ, đâu chỉ làm mỗi mũi đâu. Cứ nhìn cái ảnh hồi mới vào showbit là nhận ra luôn. Mí mắt Kỳ bấm trông to, hệt như mí mắt mấy em bán mỹ phẩm trong Vincom cũng đi bấm mí như vậy.
    278909
    • 1,414 Bài viết

• 2,902 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi total Xem bài viết
    nhìn mợ Huyền từ xưa đến nay xôi thịt, mỡ màng như mấy mợ đến thời hồi xuân ấy, đẹp j đâu

em Huyền đẹp kiểu Thúy Vân khuôn trăng đầy đặn ....
    em Thảo đẹp kiểu Thúy Kiều làn thu thủy nét xuân sơn.....

kết luận theo như cụ Nguyễn Du
    Các bạn nên hiểu lên hình béo hơn bên ngoài khá nhiều, NGuyễn Thị Huyền ở ngoài trông người dây thanh thoát nhỏ nhắn lắm, có điều kiểu người mặn mà không lộ xương nên chụp ảnh cảm giác tròn trịa thôi. Còn Thu Thảo thì ở ngoài đét đèn đẹt mông không có, tay gầy xương lủng củng luôn... Thu Thảo là trắng trẻo xinh xắn và dễ nhìn, nhưng không có chiều sâu trí tuệ hay tâm hồn, vì vậy bảo đẹp thì không , và không thể là Thúy Vân hay Thúy Kiều được. Huyền thì hội tụ đủ các sắc thái của 1 người đẹp tầm quốc gia quốc tế. Huyền vừa dịu hiền nhưng vẫn sắc sảo mặn mà, đằm thắm sang trọng, kiêu sa kín đáo và trông rất hiền thục đậm chất VN. Mình nghĩ nét đẹp kiểu VN cũng có cái đẹp riêng chứ có xấu gì đâu mà nhiều người cứ nói kiểu mỉa mỉa như thế chỉ có Tây mới chuẩn ý. Một hoa hậu đẹp thì rất cần mang nét đẹp chuẩn của dân tộc họ chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 166 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Trong các hoa hậu trước giờ, chỉ thấy thích mỗi Phan Thu Ngân với Thu Thảo. Nhìn dịu dàng trang nhã,thanh tao. Chị Ngân thì tròn đầy hơn bạn Thảo một chút nhưng nhìn không nặng nề như chị Huyền.
    Ah, Ngọc Khánh cũng đẹp.
    • 119 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

mình nhớ hồi e thu thảo mới đăng quang, có vụ bố e ấy đâm con nhà ngta nằm liệt 20 năm trời, mãi lúc e ấy đăng quang mới hỏi han các kiểu làm màu -> ghét, năm đó e ấy thi cũng chả có gì nổi bật, tú anh là á hậu thì phải nhỉ, còn xinh hơn. trong các hoa hậu mình thích vẻ đẹp hiện nay của nguyễn thị huyền nhất, rất thích luôn ấy, hồi mới đăng quang mặt tròn nhưng càng ngày càng xinh. các bạn bảo pttm thì mình ko biết, nhưng mặt mình gnayf xưa cũng như cái thớt, giờ v-line này, gầy phát khiếp, dù cho nth có pttm đi chăng nữa thì cũng quá xinh, mấy ai pttm mà hoàn chỉnh như vậy. mình ko thích ko ghét tt nhưng báo chí suốt ngày lăng xê thần tiên tỉ tỉ làm mình phát ghét, làm gì tới mức tuyệt sắc giai nhân thần tiên mơ mộng như vậy, cũng là dễ nhìn thôi, nhưng công nhận các nét đều nhạt nhoà
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,413 Bài viết

• 3,377 Được cảm ơn

Mình thấy Phan Thu Ngân với Thu Thảo đẹp thôi
    Bà Huyền thì giờ cặp người có vợ đẹp cái nỗi gì, người sống vô đạo đức cái tướng xấu nó lộ ra
    comment by WTT mobile view
    • 110 Bài viết

• 677 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Chị Huyền thật sự rất đẹp đấy . Vì em đã từng gặp chị ngoài đời, trước kia khi chị còn 17,18 tuổi thì chu choe đẹp dã man luôn ấy. E va chi Huyền tập chung 1 lớp thể dục thẩm mỹ nên biết
    Hoi do chi Huyen chi mặc bộ quần áo tập thể dục màu đen , búi tóc don gian thôi đã thấy đẹp, da trắng hồng , trắng tươi luôn ý, mà các chị ơi gái hp nhiêu người trắng lắm, ko cần phải tắm trắng đâu. Hồi đó e có 14, 15 tuổi thôi mà nhìn còn nhớ mãi vì sau đấy e nghỉ tập để ôn thi vào cấp 3 đến khi chị đăng quang hoa hậu về Hải phong, cung văn hoá có tổ chức tiệc mừng gì đó, bố e làm trong đó nên đc le te đi theo , đúng là chị Huyền ko ăn ảnh ở ngoài xinh và nhẹ nhõm. Mặt trái xoan và da trắng hồng , ko hiểu sao lên hình nhìn phồn thực như thế. Còn thu Thảo chưa gặp ngoài đời nhưng hôm bạn ý đăng quang em có xem tivi, thấy nhận xét đầu tiên là dáng đứng xấu , gù gù và giọng nói ko hay hơi chát. Bạn thảo đc cái chụp hình ăn ảnh nên lúc nào cũng thấy trông thoát tục như tiểu long nữ ý hihihi. Ai đẹp hơn ai thì tuỳ mắt người nên ko thể nói ai đẹp nhất đc cả. Riêng em thì thích vẻ đẹp đẫy đã hơn, có thể thảo gầy nên chụp hình sẽ đẹp hơn chị huyền nhưng chắc ở ngoài sẽ gầy lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhungfamily
    • 20 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

xét về body thì body TT là xấu nhất.Còn về khuôn mặt nhìn hình ko trang điểm thì chỉ gọi là dễ nhìn,ko có gì là nổi trội hay ấn tượng cả,mắt bé.Mình thấy còn thua xa mấy em teen gặp ngoài đường.Đc cái là pts và trang điểm lên thì cũng đc.Vậy mà lắm mẹ cứ ca ngợi là tiên nữ.mẹ nào ở trên bảo mặt DIễm Hương tối tối,mình công nhận,bạn H ko ăn hình,lên báo,trang điem vào nhìn trông già chứ gặp bên ngoài ko trang điểm nhìn trẻ và xinh hơn cả TT
    • 20 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungfamily Xem bài viết
    Chị Huyền thật sự rất đẹp đấy . Vì em đã từng gặp chị ngoài đời, trước kia khi chị còn 17,18 tuổi thì chu choe đẹp dã man luôn ấy. E va chi Huyền tập chung 1 lớp thể dục thẩm mỹ nên biết
    Hoi do chi Huyen chi mặc bộ quần áo tập thể dục màu đen , búi tóc don gian thôi đã thấy đẹp, da trắng hồng , trắng tươi luôn ý, mà các chị ơi gái hp nhiêu người trắng lắm, ko cần phải tắm trắng đâu. Hồi đó e có 14, 15 tuổi thôi mà nhìn còn nhớ mãi vì sau đấy e nghỉ tập để ôn thi vào cấp 3 đến khi chị đăng quang hoa hậu về Hải phong, cung văn hoá có tổ chức tiệc mừng gì đó, bố e làm trong đó nên đc le te đi theo , đúng là chị Huyền ko ăn ảnh ở ngoài xinh và nhẹ nhõm. Mặt trái xoan và da trắng hồng , ko hiểu sao lên hình nhìn phồn thực như thế. Còn thu Thảo chưa gặp ngoài đời nhưng hôm bạn ý đăng quang em có xem tivi, thấy nhận xét đầu tiên là dáng đứng xấu , gù gù và giọng nói ko hay hơi chát. Bạn thảo đc cái chụp hình ăn ảnh nên lúc nào cũng thấy trông thoát tục như tiểu long nữ ý hihihi. Ai đẹp hơn ai thì tuỳ mắt người nên ko thể nói ai đẹp nhất đc cả. Riêng em thì thích vẻ đẹp đẫy đã hơn, có thể thảo gầy nên chụp hình sẽ đẹp hơn chị huyền nhưng chắc ở ngoài sẽ gầy lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhungfamily
    thường thì người nào gầy chụp lên hình sẽ đẹp hơn,còn thân hình,mặt vừa vừa chụp lên hình trông béo dã man luôn ấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 57 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Không bàn chuyện ai là hoa hậu đẹp nhất VN, nhưng so giữa Thu Thảo và Huyền thì minhg thích vẻ đẹp cuar Huyền hơn, nhìn kiêu sa,phúc hậu. Các nét của Huyền rất đẹp, mắt to và sáng, miệng xinh. Em Thảo đẹp kiểu mong manh, nhưng nets nhạt nhoà
    Cũng chẳng biết vì sao không tan thành nước
    Chảy ngược chiều đường anh...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi theo dõi các cuộc thi HH thì thấy Hoa hậu năm 1988 lúc đầu không đẹp mấy, nhưng qua thời gian, năm 2012 nhìn lại thấy rằng nàng đẹp mãi theo thời gian (có lẽ nét đẹp tâm hồn lấn át chăng), còn về Huyền và Thu Thảo tôi thích vẻ đẹp của Thu Thảo hơn, nói như bạn nào đó là vẻ đẹp của tiên nữ, Thu Thảo có ấn tượng tốt với tôi ngay từ những ngày đầu khi sắp đăng quang, hôm nay nghe tin cô ấy sắp kết hôn, nghìn lần cầu chúc cho cô ấy sống hạnh phúc với người mình yêu, tôi tôn thờ TY như vật báu vô giá mà thượng đế ban phát cho nhân loại nên luôn ước mong những người yêu nhau thật lòng phải được hạnh phúc, có lẽ Thu Thảo làn HH đẹp nhất với công chúng (nói như số đông là HH của các Hoa Hậu - ít nhất cho đến lúc này cô ấy chưa có tai tiếng gì)./.
    • 1,554 Bài viết

• 5,400 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mỗi người một vẻ. So sánh là khập khiễng các mế ơi.
    Không ai đi so hoa hồng với hoa Bách hợp, hay Mẫu Đơn ..v.v... vì mỗi loài hoa có 1 vẻ diễm lệ và thu hut' riêng.
    Mỹ nhân cũng thế. Người thích đầy đặn, hấp dẫn như Dương Quý Phi, kẻ thích mình hạc xương mai, gầy gò yếu đuối như Triệu Phi Yến, người khác lại thích vẻ đẹp thừa 1 chút thì béo, thiếu 1 chút lại gầy như Vương Chiêu Quân chẳng hạn ....
    Mẫy Mế cãi nhau vụ so ai đẹp hơn, t thấy sẽ chả bao giờ có kết luận cả.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5