“Hậu Duệ Mặt Trời”: Song Joong Ki “say nắng” Song Hye Kyo từ cái nhìn đầu tiên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.14M Lượt đọc
  • 4.95K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 153 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Em ko thích chị Song cho lắm nên định ko xem cơ, dưng mờ sáng nay xem đc mấy cái gif anh Ki tắm mà xịt..... nước mũi nên thôi có khi lại xem vại :"> Ảnh Ki ảnh phong trần hơn nhiều, càng ngày càng dìm hàng lão Sú =)))))))
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 75 Bài viết

• 1,098 Được cảm ơn

Song có nét mặt và cả body đều rất mềm mại, nhìn ánh mắt là đã thấy "một trời nội tâm" rồi, thêm cặp mỏ gợi cảm nũng nịu nữa nên hiếm khi Song bị xếp vào list bình bông di động như Kim Tae Hee, vì thường bình bông hay bị gắn với trạng thái "đơ" mà nhìn em lúc nào cũng như đang suy tư vậy. Song đóng hài đóng bi đều nuột, tuy vậy sở trường là ở mảng truyền hình chứ không phải điện ảnh nên các vai diễn của em khó có được sự đa dạng, cơ hội cho em "bứt phá" sang một tạng vai khác kiểu quằn quại nhân cách đa chiều để làm vui lòng các nhà phê bình càng bất khả thi. Em Song có vẻ không giống kiểu tham vọng cho lắm, nên thôi em cứ nhẹ nhàng cảm xúc như vậy để chị già ngắm được rồi, khỏi lên gân tranh đua cá tính chi cho mệt.

Em Song Joong Ki thì khá, cả điện ảnh lẫn truyền hình đều vững, em này với 1 cậu sinh năm 93 nữa, hình như tên Yoo seung Ho thì phải, là 2 sao nam trẻ hiếm hoi tui thấy xoay được nhiều dạng vai, mà xoay dạng nào cũng ra chất hết.

Túm lại chưa coi phim.
    • 3,270 Bài viết

• 16,802 Được cảm ơn

Phim như này mà không coi thì phí lắm, mà phim này được đầu tư cảnh quay coi đã mắt đã tai mê li, bài hát thường nghe chán mà cho vô phim thấy cũng hợp

Chỉnh sửa lần cuối bởi Ms_Rum; 26/02/2016 vào lúc 03:07 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,245 Bài viết

• 14,922 Được cảm ơn

Tui thấy tui bắt đầu hợp zí bà gòi đó bà Rum há há
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 2,798 Bài viết

• 6,468 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thấy topic này là phải log in vô xí chỗ liền haha. Trời ơi trông đợi cả năm giờ mới được coi. Tuy tình huống ban đầu gặp nhau hơi kịch nhưng mà vì Joong Ki quá đẹp đi cho nên cho qua. SJk đóng phim nào cũng hay, tui hâm mộ bao năm thiệt ko uổng công

Mà em gái thứ chính sửa kiểu gì mà bị mắt to mắt nhỏ nhìn kì nhỉ.
    When you are near, everything's clear, Earth is a beautiful heaven...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 133 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    phim này 2 ông bà yêu nhau tán nhau mà tình như cái bình, khúc chị ngắm hình nhớ anh mà cười sặc,
    AWy4wjY

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sonala654
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,798 Bài viết

• 6,468 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Lại hóng tập 3. Thiệt là lãng mạn ngôn tình quá đi @.@
    When you are near, everything's clear, Earth is a beautiful heaven...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,758 Bài viết

• 15,020 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Hình ảnh dàn trai đẹp sáu múi xuất hiện trong drama "Descendants of the Sun" khiến khán giả không khỏi phát sốt.

Được mệnh danh là tác phẩm đáng hóng nhất màn ảnh Hàn trong nửa đầu năm 2016, dramaDescendants of the Sun (Hậu duệ mặt trời) đã không khiến khán giả thất vọng khi có màn ra mắt ấn tượng. Ngay từ hai tập đầu tiên, bộ phim đã cuốn hút bởi những tình tiết gay cấn, được thể hiện bởi dàn diễn viên đình đám của làng phim ảnh xứ kim chi. Song song với chuyện tình yêu hấp dẫn của cặp đôi nam nữ chính Song Joong Ki - Song Hye Kyo, Descendants of the Sun còn khiến người xem đứng ngồi không yên vì binh đoàn trai đẹp sáu múi quyến rũ. Sở hữu bo-đì săn chắc, dàn mỹ nam này đã đồng loạt có màn khoe thân cực “hot”.
    Descendants-of-the-sun-01Descendants-of-the-sun-02Descendants-of-the-sun-03
    Sự đổ bộ của những anh lính điển trai với hai gương mặt dẫn đầu là Song Joong KiJin Goo đã nhanh chóng trở thành đề tài bàn tán sôi nổi của cộng đồng người hâm mộ. Hầu hết ai nấy đều cho rằng, tác phẩm này đích thực là “con cưng” của KBS. “Lực lượng diễn viên tham gia Descendants of the Sun quả thực hùng hậu. Không chỉ nắm trong tay những ngôi sao hạng A mà bộ phim còn quy tụ hàng loạt trai xinh gái đẹp. Sức nóng của drama này ắt hẳn sẽ còn tăng cao trong những tập tiếp theo” - một khán giả dự đoán tương lai của bộ phim.
    Descendants-of-the-sun-04Descendants-of-the-sun-05
    Quay trở lại với những diễn biến chính trong 2 tập phim vừa phát sóng tuần này. Mở màn bằng cuộc gặp gỡ tình cờ tại bệnh viện, chỉ huy quân đội Yoo Shi Jin (Song Joong Ki) và bác sĩ Kang Mo Yeon (Song Hye Kyo) đã phát triển tình cảm một cách thần tốc. Ngoài những hành động tán tỉnh công khai, anh lính Yoo Shi Jin còn mời người đẹp cùng đi xem phim. Không hề đắn đo, Kang Mo Yeon đã lập tức nhận lời.
    Descendants-of-the-sun-06Descendants-of-the-sun-07
    Những tưởng mối quan hệ này sẽ nhanh chóng chuyển sang một giai đoạn mới. Song vì tính chất công việc mà cả hai đã không thể dễ dàng ở bên nhau. Yoo Shi Jin tiếp tục lên đường thực hiện nhiệm vụ. Về phần Kang Mo Yeon, cô chính thức bị chuyển công tác. Đi đến một vùng đất xa lạ, tại đây, cô đã có cơ hội tái ngộ Yoo Shi Jin để viết tiếp chuyện tình dở dang của mình.
    Descendants-of-the-sun-08
    Tập 3 và 4 của Descendants of the Sun sẽ lên sóng KBS vào tuần sau.

Preview tập 3 của “Descendants of the Sun”.

http://saostar.vn/dien-anh/ngop-voi-...ki-304393.html
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,270 Bài viết

• 16,802 Được cảm ơn

Hình như hồi Ngọn gió mùa đông năm ấy má nó cũng hóng nhể
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tria_con_lon_ton Xem bài viết
    Lại hóng tập 3. Thiệt là lãng mạn ngôn tình quá đi @.@
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 806 Bài viết

• 3,499 Được cảm ơn

Điểm danh có mẹt hihi
    In three words I can sum up everything I’ve learned about life: it goes on.
    • 964 Bài viết

• 2,184 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    eo ơi xem tập 2 mà chết mê chết mệt cả chàng và nàng, visual của phim này đúng là ko vừa đâu nha hè hè

Xem phim hàn thích nhất khoản thời trang của diễn viên, em mê mệt quần áo của bà song luôn, cái bộ mặc ở sân bay đẹp thế ko biết
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 951 Bài viết

• 6,722 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mọi người hay cảm thấy diễn xuất của Song Hye Kyo không nổi bật là vì nhan sắc của chị này nó làm lu mờ mọi thứ quá. Có khi đến những phân đoạn cao trào nội tâm kịch tính mà mắt vẫn dán chặt vào bờ môi gợi cảm, sóng mũi thanh tú, đôi mắt gợi thương nhớ nên chả thấy được cái nội tâm sôi trào của chị. Thêm nữa là cười đẹp, không cười cũng đẹp, khóc cũng đẹp nốt, các phân cảnh ưu thương mà chị ấy xuất hiện một cái y như sáng cả màn hình làm người xem bứt từ mạch cảm xúc phim trở về với trạng thái ngẩn ngơ ngắm người đẹp. Đây là kiểu vẻ đẹp nó lấn át cảm xúc chứ không phải vẻ đẹp di động như Kim Tae Hee hay Han Ga In

Netizen Hàn nó vẫn phục chị Song ở khoản gây thương nhớ cho bạn diễn nam, bạn nào đóng chung dù hình tượng như thế nào thì vẫn như kiểu rơi vào bể tình của chị. Ánh mắt bạn diễn tình hơn hẳn, nội thương mạnh mẽ nhất chắc là Hyun Bin, đóng cái phim với chị flop không chịu được, nhưng cảm giác ảnh hạnh phúc lắm. Ngay cả khi Secret Garden làm mưa làm gió thì anh vẫn không bắn "tim" với Ha Ji Won như với Song Hye Kyo. Hồi chia tay anh cũng lao đao lắm, gầy hóp cả má )

Ở đây có bạn nào biết Yoo Ah In không, cậu này được coi là tương lai của điện ảnh Hàn, khá trẻ, đang nhiệt tình tán tỉnh chị Song đấy. Vừa tham gia cameo cho phim này, vừa gửi xe thức ăn cho người đẹp
    Chỉnh sửa lần cuối bởi SMK8690; 26/02/2016 vào lúc 11:27 PM.
    • 9,213 Bài viết

• 34,274 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meomedamdang Xem bài viết
    Em ko thích chị Song cho lắm nên định ko xem cơ, dưng mờ sáng nay xem đc mấy cái gif anh Ki tắm mà xịt..... nước mũi nên thôi có khi lại xem vại :"> Ảnh Ki ảnh phong trần hơn nhiều, càng ngày càng dìm hàng lão Sú =)))))))
    Mèn ơi hội Mê trai bắt đầu chuyển địa điểm há há
    • 1,828 Bài viết

• 1,932 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SMK8690 Xem bài viết
    Ở đây có bạn nào biết Yoo Ah In không, cậu này được coi là tương lai của điện ảnh Hàn, khá trẻ, đang nhiệt tình tán tỉnh chị Song đấy. Vừa tham gia cameo cho phim này, vừa gửi xe thức ăn cho người đẹp
    Hôm kia vừa xem phim Veteran của Yoo Ah In trên kênh RED, diễn hay vãi,
    xem mà chỉ muốn anh main cảnh sát nện cho thằng trẻ trâu nhà giàu (Yoo Ah In) 1 trận
    Trước đó thấy trong movie Tough as Iron thì đóng vai 1 thanh niên nuôi mẹ bị bệnh Alzheimer, túng quá phải nhận lời đi giết 1 tay trùm xhđ đóng cũng hay, tội nghiệp
    The Throne thì kênh đó chưa thấy chiếu

Yoo Ah In đóng cùng với SJK trong Sungkungquan Scandal mà
    Mà sinh năm 86, kém Song 4 tuổi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi acomm; 26/02/2016 vào lúc 11:43 PM.
    • 1,225 Bài viết

• 2,196 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Song hye Kyo đúng là đẹp ko tả hết, đóng hay hơn Kim Tae Hee và Han Ga In, trong phim Gió đông đóng cũng hay hơn Jo In Sung , JIS đóng phim đó diễn xuất thấy cường điệu , phim này đóng chung với Song Joong Ki thì ok nè , mà Hàn Quốc có vẻ thích Kim Tae Hee hơn nhỉ, thích cái mác Đại học Seoul hơn, còn vụ anh Bin với chị Song chia tay xong để mình chị Song hứng hết .
    comment by WTT mobile view
    • 465 Bài viết

• 1,245 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Các mem quen thuộc hóng trai xinh gái đẹp đây rồi. Tính chờ dc nửa phim hãy xem mà nhịn ko nổi. Giờ lại hóng tuần tới.
    comment by WTT mobile view
    • 805 Bài viết

• 4,414 Được cảm ơn

Mới xem xong 2 tập thì phải nói là Song Hye Kyo đẹp như nữ thần, cảm thấy xinh hơn, trẻ hơn và đóng hay hơn cả hồi đóng Ngọn gió đông năm ấy. Cơ bản là 2 tập vừa rồi mạch phim rất ổn, nhanh, quay phim đẹp đến độ chịu chơi và đầu tư của nhà sản xuất, lại còn hài hước nữa. Thiệt là triển vọng.
    2 bạn Song sao lại đẹp đôi đến thế! Chemsitry cũng ổn luôn! Các em teen chúng nó đang rất cuồng cặp này!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 153 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_cherry Xem bài viết
    Mèn ơi hội Mê trai bắt đầu chuyển địa điểm há há
    ahihi, ai biểu zai nhà lặn sâu quá làm chi, đành kiếm zai nhà người ta ngắm đỡ
    • 951 Bài viết

• 6,722 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi acomm Xem bài viết
    Hôm kia vừa xem phim Veteran của Yoo Ah In trên kênh RED, diễn hay vãi,
    xem mà chỉ muốn anh main cảnh sát nện cho thằng trẻ trâu nhà giàu (Yoo Ah In) 1 trận
    Trước đó thấy trong movie Tough as Iron thì đóng vai 1 thanh niên nuôi mẹ bị bệnh Alzheimer, túng quá phải nhận lời đi giết 1 tay trùm xhđ đóng cũng hay, tội nghiệp
    The Throne thì kênh đó chưa thấy chiếu

Yoo Ah In đóng cùng với SJK trong Sungkungquan Scandal mà
    Mà sinh năm 86, kém Song 4 tuổi
    Thực ra là kém 5 tuổi vì năm sinh chính xác của Song Hye Kyo là năm 1981. Chị Song được cái đóng với anh nào xong trừ khi ảnh có vợ hay có bồ rồi chứ không kiểu gì cũng nổi lên tin đồn tình cảm vì kiểu nam chính với nữ chính nó đắm đuối quá. Ngày trước sau khi đóng xong movie với Kang Dong Won, dân tình báo chí cũng rần rần một thời gian. Chuyện chia tay với Huyn Bin nó ồn ào, vì đôi này được dân tình ủng hộ, giai đoạn chia tay Huyn Bin đang nổi với Secret Garden, hơn nữa chàng cũng tuyên bố là sẽ nhập ngũ vào thời gian đó. Thế là dân tình được thể đồn đại, nàng chia tay chàng vì chàng sắp phải đi nghĩa vụ 2 năm. Mà hầu như cặp nào yêu nhau ở Hàn, cứ đi nghĩa vụ quân sự là chia tay nhau thế mới tài )
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pink.moth Xem bài viết
    Chị Song Hye Kyo này xinh, mà diễn quá tệ. Làm diễn viên cũng ngót nghét 15 năm rồi mà chẳng tiến bộ gì, ko biết có thấy xấu hổ với nghề nghiệp ko
    Tự nhiên đọc bình luận bạn này thấy chướng mắt , diễn viên là 1 nghề ko đơn giản dù sao người ta cũng đã cố gắng hết bản thân rồi , chị này đâu có đi lên đỉnh cao bằng con đường thị phi hay bán thân gì đâu mà phải '' XẤU HỔ VỚI NGHỀ NGHIỆP ''
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)