Hằng Túi – vợ cũ của hot boy Đăng Nguyên bị tố làm ăn lừa đảo

• 576 Lượt chia sẻ
  • 3.03M Lượt đọc
  • 9.44K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,104 Bài viết

• 8,485 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vaytada2501 Xem bài viết
    Bây giờ thì khác gì. Thứ lỗi cho tôi nói thẳng, thỉnh thoảng vào cái top này, mỗi giai đoạn lại có một kiểu comt điên rồ khác nhau. Các mẹ ở cái top như lên đồng, động rồ 1 lượt vậy Lúc thì bâu xâu nhâu chửi Túi, Dũng, Ss, cả nhà Túi, cả nhà D, rồi từng hành động của nhà nó đưa hết lên đây. Giờ cũng tương tự, quay ra chửi Nguyên, chửi Xa, rồi lại lôi con nó vào nói nọ nói kia. Nói chung các bà điên vl luôn ý. Lại còn cái éo j, góp ý cho sống tốt. Nẫu và hài vãi. Các má sống tốt cuộc đời các má hộ tôi trước dùm cái. Tóm lại là cả Hằng cả Nguyên, từ khi cno bỏ nhau, tôi có thấy đứa nào đói rách, tàn tạ đâu mà lắm bà thương vay khóc mướn thế.
    Đọc bài bạn viết chuẩn vcđ nên fai đăng nhập vào cảm ơn, mình nhớ hồi e Hằng mới tung bằng chứng Nguyên bồ bịch các mẹ bu vào an ủi thương xót em Hằng.
    Đến giai đoạn tìm ra bằng chứng e Hằng cũng bồ bịch, cướp chồng sắp gái của e gái nuôi thì chửi rả, lên án Hằng chẳng ra gì.
    Dũng thì cũng bị chửi cho tơi bời khói lửa, kêu bất tài, vô dụng, ăn bám, làm tk mà éo có cái sp riêng, toàn đi cóp nhặt hình ảnh trên mạng lắp ghép vào.
    Giờ H và D về 1 nhà thì lại tung hô chỉ có thể là tình yêu đích thực, khen H và D hết lời. Còn Ng và Sa thì chửi cho sml, con mẹ đi ăn k ngồi cạnh con, để giúp việc cho con ăn bỗng dưng thành con mẹ khốn nạn. Có mẹ thắc mắc thì được chỉ giáo là những gì Sa khốn nạn đã được các mẹ phân tích qua mấy chục topic rồi.
    Ôi, các mẹ toàn thánh nữ cả, sống sao cho vừa lòng các mẹ đây.

P/S: Mình k bênh S hay H, cũng chẳng chửi S hay H. Đọc thấy sao thì nói vậy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi trang lợn con; 13/09/2017 vào lúc 02:20 PM.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 504 Bài viết

• 3,426 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Tớ nhẩy vào từ khúc giữa, nhưng tóm tắt chuyện tám của các mẹ wtt là như sau
    Khi Hằng công khai chuyện ngoại tình --> an ủi Hằng cũng có, bênh Ngẫn cũng có (tại anh tại ả)
    Sau đó, Hằng bị đấu tố là cướp chồng của em nuôi, con buôn hàng fake ,....--> chửi từ chính chủ tới những người có "dính dán". Tình mới của ngẫn là 1 em gái văn phòng sang chảnh với những bức hình toàn ở những chỗ sang trọng như Sít ni, trực thăng, khách sạn, bể bơi,....
    Chỗ này mới quan trọng này, kể từ khi lên làm chính thất, xà vài phen đăng đàn chửi Hằng là bitch, là cô hồn, con buôn bỏ học và tuyên bố, không muốn "dính dán" gì đến con riêng của chồng,.... --> phát hiện là em xà ăn không nên đọi, nói chẳng nên hồn, làm sao có những áng văn thơ lai láng như "một cơn gió nhẹ", người ta bắt đầu nghi ngờ đến bàn tay đạo diễn dở như quảng cáo nước rửa, bánh ô rê on,... một vài bằng chứng được lật lại: như Hằng có là đứa ăn cướp, hoặc một vài suy luận lo gic được xới ra. Hóa ra xà chỉ là em gái "văn phòng" trên báo mạng, và càng có nhiều bằng chứng là em ở bar và phòng máy lạnh nhiều hơn là ở văn phòng.
    Còn chuyện con ngồi ô tô với giúp việc chỉ là 1 chuyện người ta biết được từ 2 vợ chồng "nhà là số 1", con là số 2, có nghĩa, dù đi xa hay gần, lúc nào cũng thấy giúp việc phải đi kèm.
    Mấy chủ đề liền, chủ đề nào cũng mấy trăm trang, tóm lại là như vậy.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoanglantim; 13/09/2017 vào lúc 03:05 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 397 Bài viết

• 4,034 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    VL bây giờ vẫn còn cố gieo tiếng ác là cướp chồng em gái nuôi cơ. Bằng chứng con Hằng tung thì xác thực chuẩn cmn là thằng Nguyên phản bội, có tin nhắn qua lại của 2 kẻ ngoại tình. Còn cái gọi là bằng chứng H cướp chồng thì có cái j là bằng chứng cụ thể ko hay là toàn mồm mấy con tự dựng chuyện tự tung hê là nhìn thấy, chứng kiến, rồi tn em NA em ý hỏi túi và túi chối. 12/7 sn em Nhật Anh, em ý nt hỏi túi là bạn ẻm thấy túi đi vào ks vs Dũng, trong khi 13/7 túi mới bay từ TL về. Nếu ko phải bạn của ẻm NA điêu toa hay mắt kém nhìn nhầm, thì chắc con túi nó thừa tiền nên tối 12 bay về VN hẹn hò Dũng, rạng sáng 13 bay sang TL để ngày 13 từ TL bay về VN cùng cả đoàn ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của miss281212
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 172 Bài viết

• 2,182 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Tập phim này diễn viên quần chúng tự nhiên quay sang chửi nhau thấy chán quá à. Tua tua =)))))))
    Chưa có con, đang nuôi tạm...con rùa anh em ơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibi100108 Xem bài viết
    Bts con thần kinh, éo rảnh háng thì vào đây làm éo gì, la liếm bỏ m.i.a đi còn làm trò. Mê sảng với loạn thần mà đọc như nuốt từng chữ ấy nhỉ, con rồ!
    Chả biết con nào rồ, m quất comt t bảo t vào fb con Xà làm cái lồng j. con điên, quen cái thói nhét chữ, điêu toa tưởng hay lắm à. Hay chỉ giỏi chửi bới trên này, ở ngoài chắc mặt ngơ mồm vẩu, có cần vả cho vài cái cho biết mình là ai k.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 881 Bài viết

• 1,817 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Có khi nào thuyết âm mưu nhân vật đang được tế sống vào đây văng củ quả để mod đóng thớt, xóa nhòa dấu vết phe diều hâu đang bị bóc không nhỉ.
    Các mẹ hãy cẩn thận củi lửa, cảnh giác cao độ trước những âm mưu nham hiểm của thế lực thù địch, tránh mắc bẫy để thớt luôn được nổi bần bật.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi em_be_HN; 13/09/2017 vào lúc 05:24 PM.
    Tẩy chay tàu khựa bẩn bựa!!!
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 42 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Bây giờ thì khác gì. Thứ lỗi cho tôi nói thẳng, thỉnh thoảng vào cái top này, mỗi giai đoạn lại có một kiểu comt điên rồ khác nhau. Các mẹ ở cái top như lên đồng, động rồ 1 lượt vậy Lúc thì bâu xâu nhâu chửi Túi, Dũng, Ss, cả nhà Túi, cả nhà D, rồi từng hành động của nhà nó đưa hết lên đây. Giờ cũng tương tự, quay ra chửi Nguyên, chửi Xa, rồi lại lôi con nó vào nói nọ nói kia. Nói chung các bà điên vl luôn ý. Lại còn cái éo j, góp ý cho sống tốt. Nẫu và hài vãi. Các má sống tốt cuộc đời các má hộ tôi trước dùm cái. Tóm lại là cả Hằng cả Nguyên, từ khi cno bỏ nhau, tôi có thấy đứa nào đói rách, tàn tạ đâu mà lắm bà thương vay khóc mướn thế.
    Điển hình cho 1 case a dua a tòng chả biết cái quái gì nhưng thấy người ta tụ tập đông vui thế là cũng nhòm mồm vào.

Thứ nhất, cái gì cũng có trình tự của nó, không phải tự nhiên mà các mẹ ở đây đổi hướng gió như thế. Nguyên nhân do đâu? Không phải là do anh Ngyn chị Xà càng ngày càng tự bộc lộ cái bản chất dốt nát của mình ra cho thiên hạ cười sao?

Thứ hai, tôi sống tốt lắm mẹ nó ơi. Công ăn việc làm ổn định, nhà cao cửa rộng đàng hoàng, lúc rảnh thì lên đây ngó ngàng tí chút giải trí, lúc bận cũng bú rù làm việc, chứ đâu có được ăn trắng mặc trơn như ai kia? Vừa không phải làm gì, ngày ngày ở nhà chụp ảnh gắn tai đeo râu, con cũng không phải trông, cơm không phải nấu, nhà không phải dọn, tiền không phải kiếm? Chúc ai sống tốt thì chúc, chứ đừng có chúc tụi tôi à nha~
    Lưu Đê Tiện - Huy Đồng Xuân: Cặp đôi mèo mả gà đồng vô sỉ bỉ ổi
    • 276 Bài viết

• 2,331 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Chả biết con nào rồ, m quất comt t bảo t vào fb con Xà làm cái lồng j. con điên, quen cái thói nhét chữ, điêu toa tưởng hay lắm à. Hay chỉ giỏi chửi bới trên này, ở ngoài chắc mặt ngơ mồm vẩu, có cần vả cho vài cái cho biết mình là ai k.
    T thích thì tao quất đấy, nghĩ m là mẹ thiên hạ hay sao mà ko ai dám quất? hóng hớt vớ vẩn, éo hiểu đầu của tai nheo ra sao cũng chõ vào phán như con dở.
    Mà con nào giở giọng mất dạy trước? M biết chửi thì ng khác ko biết tế mb nhà m lên à? Vả t á? to mồm cào bàn phím, chứ ngoài đời sao cũng có ngày ăn đấm vỡ cmn alo nhé, con thần kinh.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bibi100108; 13/09/2017 vào lúc 06:16 PM.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 563 Bài viết

• 5,370 Được cảm ơn

Khổ ghê. Bạn nào hỏi 'sống sao cho vừa lòng các mẹ?' Thì mình cũng mạn phép cả nhà trả lời rằng: họ chả sống thế nào mới vừa lòng mình hết. Vì họ sống cho họ, cóc sống cho mình. Họ mà cứ muốn sống sao cho vừa lòng 1 con mẹ sề chẳng liên quan thì đời họ còn khổ dài dài. Mình cũng chẳng bảo 'NX ơi phải thay đổi!' thế lọ thế chai. Vì với mình họ là ng dưng. Họ tốt lên thì ấm thân họ, thoáng mừng thôi. Chứ ảnh hưởng quái gì đến mình?
    Bản thân mình vào trong này chỉ để 888. Khi nào hết chất để 888 thì thôi. Chứ mình chả mang mục đích cao cả là làm ai tốt lên hết. Nếu đc đương nhiên tốt.

Bây h mình hỏi ngược lại bạn: 'chúng mình phải 888 thế nào mới vừa lòng bạn đây?'
    Chửi thì kêu động rồ. Thương thì bị nói thương vay khóc mướn. Khen thì bị mỉa là fan NX HD. Chê thì bảo GATO.
    888 mà chỉ kiểu ko dám đụng chạm ai, ko dám khen chê chửi ai hết. chỉ nhạt nhạt nhẽo nhẽo như quảng cáo nhà TA. Thì 888 làm mie gì?

Diễn đàn có ý kiến trái chiều, ok. Thỉnh thoảng có 1 mem thù H nhảy vào chửi um lên. Mình thấy cũng vẫn okie. Mỗi ng 1 quan điểm thôi mà. Có chất cho mọi ng bàn tán sôi nổi hơn. Vui mà.

Nhưng chỉ thấy hơi hài các bạn nói các mem bình luận trong topic này là động rồ. Nhưng mặt khác thừa nhận mình là tàu ngầm lâu năm. Nghĩa là bạn vẫn cặm cụi đọc hết những cmt của lũ động rồ??? Hoặc các thánh nữ nick mới toanh, thỉnh thoảng ghé qua thả nhẹ 1 câu 'ôi các chị thù dai thế?' 'Ôi các chị chém khoẻ thật!'. Ôi các chị ko chém khoẻ, ko nhớ (nhớ chứ ko thù nha) dai thì lấy đâu mấy trăm trang các thánh nữ đọc? Nơi chốn nào để cho các thánh nữ thể hiện sự thần thánh, nếu ko có 1 đám mẹ sề xấu tính?
    Kiểu dạng: bạn ko có đóng góp gì. Ng khác đóng góp cho bạn có cái đọc. Nhưng bạn vừa khoái hóng, lại muốn thể hiện mình cao cấp hơn cái tụi có đóng góp. Sao bạn khôn thế?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Banmai1312
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 465 Bài viết

• 1,581 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình vô xem face con mẹ thỷ thâm, thấy mụ ta viết cái bài quảng cáo Lead honda gì đó. Mấy hôm trước các mẹ nói là tẩy chay hàng nó quảng cáo, cơ mà giờ có vụ viết bài xe Lead (đa phần các mẹ đi xe này
    nhiều nè). Nó giả vờ viết bài quăng bom các mẹ hay Honda thuê nó quảng cáo thật vậy nhỉ?
    • 397 Bài viết

• 4,034 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Honda thuê thỷ thâm quảng cáo on nhai xe lead thật hả các chị ơi ? 🤣

Gởi từ ứng dụng Webtretho của miss281212
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 504 Bài viết

• 3,847 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Tui thì tui ít chém trong mấy top vầy. Vì chả mấy khi check face nên cũng chả có thông tin gì mà chém.
    Dưng tui nhớ cách đây trăm trang, lúc mà đang lên cơn cuồng chửi Hằng túi, có chị níck cũ nổi tiếng vào phân tích mà tui lặng người.
    Chị ấy khoe có tài xem tử vi xem thời gian xem gì gì đóa. Xong chỉ phán con Hằng chỉ còn vài năm có lộc buôn bán rồi hết. Sập luôn và sập mạnh. Tui thì tui nghĩ, nói cho cùng con Hằng cũng chỉ bị cái tội lắm điều đanh đá, nói lắm thành hỗn thôi chứ nó có cướp của ăn cắp giết người đâu. Nó còn đang một tay nuôi hai đứa con dại nữa. Nó mà không làm ăn được, hai đứa con nó sống bằng giề. Nhất là với ông bố ngẫn và bà dì ghẻ chả muốn "dín dán" gì đến con chồng như em xà xinh đẹp?
    Mà chị nổi tiếng ấy cũng có con, từng bươn chải buôn bán để nuôi con.
    Không thể hiểu nổi.
    Ghét gì thì ghét, chửi gì thì chửi, làm gì tới mức trù một con mẹ sề không còn đường làm ăn nuôi con. Thế nên sau này chị đấy chị ấy nói giề, tui vẫn nhớ lúc chị ấy trù người khác sạt nghiệp.
    Vậy nên tự nhiên tui thương con Hằng. Mong nó làm ăn được để con nó đỡ khổ. Chứ trông chờ gì vào chồng cũ và vợ của chồng cũ.
    À, tui thì tui tin em xà hợp khẩu vị anh ngẩn. Cả hai cùng ngơ ngơ như nhau, nói toàn chuyện linh tinh thiếu muối, ham chơi ham bời, hợp quá còn giề. Nên tui cứ là chúc đôi này hạnh phúc mãi mãi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi metocvang; 13/09/2017 vào lúc 07:53 PM.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 279 Bài viết

• 2,456 Được cảm ơn

Vào FB chị Thủy Anh, thấy chị có tus "giây phút con gái về nhà chồng là giây phút đáng nhớ nhất cuộc đời. Vừa vui, vừa hồi hộp, vừa lo lắng, nhưng cũng lại buồn vì phải rời vòng tay bố mẹ.", chị còn tag cả mẹ chồng vào nữa. Mà tui nghĩ, chị ấy ăn nằm chán chê ở nhà người ta, bố mẹ người ta phải nôn tiền ra cho chị với con người ta ăn chơi sung sướng đến đẻ con hơn tuổi mới được cưới, mà chị làm như chị trinh nguyên tinh khiết về nhà chồng ấy, thế mà còn viết ra được câu đó

Nhưng nói gì nói, chị Thủy Anh vẫn còn có lao động vẫn hơn cô em Xari, tui bảo đảm em Xari này không đi làm bất cứ cái gì, chỉ ở nhà ngồi lên plan kinh doanh mà cái list mặt hàng muốn kinh doanh chắc nó phải dài 300 trang rồi haha. Học ai xa, học ngay vợ cũ của chồng ấy, muốn làm gì phải nhanh gọn lẹ, chứ đây ăn mười mấy ngàn follower rồi mà bán cái quần cũng fail thì làm ăn cái gì.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Meo.Muop; 14/09/2017 vào lúc 08:39 AM.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 42 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Theo dòng thời sự em cũng góp xíu thông tin. Nhưng rất tiếc cho chị Xà, Ladies Night chứ đâu phải Lady, cứ làm như cái bar đó phục vụ cho một mình chị đó

Em thì em vẫn phục chị Xà ghê, nuôi con nhỏ dưới sự trợ giúp của osin, chồng chị lại kiếm ra tiền nên chị chẳng phải đi làm, ngày ngày ở nhà thôi mà sao ngày càng đẹp ra vậy à

21763930_1644892002189779_867652956_n

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Jooie
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Jooie; 14/09/2017 vào lúc 09:20 AM.
    • 19 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Nay giữa tháng tui rảnh qa' nên dzô xem lại ảnh cũ anh Ngẫn,trời ơi phải nói là anh này số hưởng sướng qa' chừng mà ảnh chưa hài lòng hay sao đó.25t biết bao người còn chật vật với sự nghiệp mà ảnh đã có xe hơi sang,ăn kỷ niệm ở ks 5 sao, 2 đứa con nếp tẻ đủ cả,du lịch ko fải nghĩ.Thiệt là ghanh tỵ hết sức

Ảnh hồi đó nhìn Ngẫn mắt hiền và sáng trông thoải mái ko lờ đờ như giờ, nhưng chắc tại vợ chồng quen hơi sinh tướng phu thê chăng!
    Xà cũng vậy xưa nhìn sành điệu hàng hiệu mà nay sao trường phái tả thực quá vại Em xà ko có j hay ho thú vị hết dân tình follow em có lẽ muốn tò mò xem em diện xì tai áo quần kiểu quần đùi áo dây bán cafe trong gia đình phố cổ HN gốc thôi.Làm mẹ là hy sinh nhiều qa' em xà hén,đẻ 1 bé mà xuống sắc hẳn luôn chắc cũng hay quên nữa phải ko chứ hồi xưa áng văn cơn gió của em nổi tiếng lắm đâu có 3 chữ sai 1 vậy đâu.Ngẫn phải bù đắp cho em nhiều mới dc

Thường cái j giống nhau sẽ hút nhau.Dũng có ước mơ làm việc đến kiệt sức nên gặp Túi buôn bán điên đảo là hợp nhau rồi.Như bác quốc dân thảo mai gặp bác ca sĩ hay vào fb em dâu còm chữ nghĩa rất chi là thảo quả hehe.Đôi còn lại thì ai cũng biết rồi đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 465 Bài viết

• 1,581 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Jooie Xem bài viết
    Theo dòng thời sự em cũng góp xíu thông tin. Nhưng rất tiếc cho chị Xà, Ladies Night chứ đâu phải Lady, cứ làm như cái bar đó phục vụ cho một mình chị đó

Em thì em vẫn phục chị Xà ghê, nuôi con nhỏ dưới sự trợ giúp của osin, chồng chị lại kiếm ra tiền nên chị chẳng phải đi làm, ngày ngày ở nhà thôi mà sao ngày càng đẹp ra vậy à

21763930_1644892002189779_867652956_n

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Jooie
    Công nhận cái tóc thị tự làm nó xấu mù.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 247 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Công việc chính của em Xa bây giờ ngoài ăn, ngủ, chịch, nghỉ, shopping, bar bọt, thì còn thêm việc đọc và hóng tin nhắn bạn nghe đài (tức lướt vào topic này trong wtt), xem bạn nghe đài có phản hồi sai đâu thì ta sửa nấy, ngoan phết )
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 172 Bài viết

• 2,182 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Cái chị gì chuyên cung cấp dây nguồn kia buồn cười quá =)))))

Trích dẫn Nguyên văn bởi lucthuytinh Xem bài viết
    Chị D rất bức xúc và không thể chấp nhận cách giải quyết của người đứng đầu cơ sở chăm sóc sắc đẹp này nên đã lên tiếng cảnh báo cho người khác biết.

Chị D đăng tải cả hình ảnh bộ lông mày bị hỏng và hoá đơn thanh toán tiền tại HM Spa làm bằng chứng. Ngoài ra, chị còn tiết lộ đoạn tin nhắn qua lại phản ánh dịch vụ kém nhưng bị HT từ chối giải quyết.
    Chuyên cung cấp dây nguồn c13 c14, dây nguồn c19 c20, dây nguồn ups, dây nguồn c19 uk, dây nguồn c14 c19 , dây nguồn c13 c20 và nhiều loại dây nguồn khác.
    Chưa có con, đang nuôi tạm...con rùa anh em ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 42 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lucthuytinh Xem bài viết
    Chị D rất bức xúc và không thể chấp nhận cách giải quyết của người đứng đầu cơ sở chăm sóc sắc đẹp này nên đã lên tiếng cảnh báo cho người khác biết.

Chị D đăng tải cả hình ảnh bộ lông mày bị hỏng và hoá đơn thanh toán tiền tại HM Spa làm bằng chứng. Ngoài ra, chị còn tiết lộ đoạn tin nhắn qua lại phản ánh dịch vụ kém nhưng bị HT từ chối giải quyết.
    Chuyên cung cấp dây nguồn c13 c14, dây nguồn c19 c20, dây nguồn ups, dây nguồn c19 uk, dây nguồn c14 c19 , dây nguồn c13 c20 và nhiều loại dây nguồn khác.
    Chị dây nguồn ơi, chị cung cấp cả cho em ít bằng chứng cái nào =))
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,110 Bài viết

• 11,382 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Bán hàng thì pr thế nào cho duyên một tí, công ty nào tuyển nhân viên kiểu này hoặc chiến lược kinh doanh như này thì thật quan ngại, hết sức quan ngại.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NonS