Hằng Túi – vợ cũ của hot boy Đăng Nguyên bị tố làm ăn lừa đảo

• 576 Lượt chia sẻ
  • 2.83M Lượt đọc
  • 9.17K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 437 Bài viết

• 2,419 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Em Venice Lam Phạm cũng là phường lừa gạt mà thích đóng vai nạn nhân. Ngọc phỉ thuý là thứ quý hiếm kim cương cũng không bằng nên bảo tàng lớn nhất nước Đài Loan đã dành một tóc cho tác phẩm từ phỉ thuý. Vợ của tý phủ cờ bạc Macau cũng chỉ có đôi bông tai nhỏ nhỏ xinh xinh coi còn hơn của quý mà em Lam nhà ta làm một rỗ bê ra cà phê mà cũng có người tin à hì hì. Em Lam sau này thân với Lá nên cũng học theo cái thói bất cần bán như làm phước văn nghệ chứ không phải lời nhé.
    comment by WTT mobile view
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 437 Bài viết

• 2,419 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    À quên nữa, em Lam đã từng có cuộc sống tột cùng của xa hoa là một trong những người có nhiều ngọc nhất Châu Á, Việt Nam không có người nào sánh bằng.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,792 Bài viết

• 18,605 Được cảm ơn

@Fiber:

Tôi cảnh cáo bạn, đừng tưởng nick ảo thì muốn nói gì nói. Tôi có thể làm nhiều việc để cho bạn phải hối hận vì đã viết những lời thiếu cân nhắc như thế này!

Tôi ko dọa đâu.

@heo.con.lon.ton:

Chị biết mọi người quan tâm, nên chuyện của H mình dừng ở đây em ạ. Một trường hợp để hiểu rằng tại sao họ vẫn tồn tại dù làm ăn chụp giật. Là vì em sẽ bị tấn công, nên vô số người chọn im lặng.

Chị có im, có nhịn ko phải vì chị sợ. Nhưng chị ko muốn phải bị kích động bởi những nick như Fiber trên này. Mình phải có một động thái gì đó ko mong muốn, phải có những cảm xúc tiêu cực. Và trên hết là chị còn phải bảo vệ sự riêng tư của chị và gia đình chị ở ngoài.
    • 4,320 Bài viết

• 17,398 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Venice phản ứng thái quá case này rồi chứ mình chả thấy H nó chụp giựt gì trong việc với Lam cả. Còn nói thẳng thì H nó làm dịch vụ không tốt nhưng Lam cũng quá nóng vội, thậm chí còn có dấu hiệu mượn nước đẩy thuyền cơ. Chưa gì đã bảo mình là nạn nhân và bảo mình bị tấn công. Bạn khơi mào trước kéo topic lên mà, may là tôi thấy các còm ở đây nhẹ nhàng phân tích ngỳ gửi hàng và nội dung chứ chưa ai chửi bạn câu nào đấy. Mở mồm ra tí là doạ sẽ xử lý. Nói nghe nè, người thật sự sâu sắc và nhân ái như cách bạn cố thể hiện thì họ luôn nhìn sự việc chậm rãi hơn và bao dung hơn, nhất là nếu ngoài đời mà xử lý được thì xử lý cái rột thay vì kéo topic lên phím chiến rồi doạ dẫm. Thấy giống câu view hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 437 Bài viết

• 2,419 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Venice Phạm Xem bài viết
    @Fiber:

Tôi cảnh cáo bạn, đừng tưởng nick ảo thì muốn nói gì nói. Tôi có thể làm nhiều việc để cho bạn phải hối hận vì đã viết những lời thiếu cân nhắc như thế này!

Tôi ko dọa đâu.

@heo.con.lon.ton:

Chị biết mọi người quan tâm, nên chuyện của H mình dừng ở đây em ạ. Một trường hợp để hiểu rằng tại sao họ vẫn tồn tại dù làm ăn chụp giật. Là vì em sẽ bị tấn công, nên vô số người chọn im lặng.

Chị có im, có nhịn ko phải vì chị sợ. Nhưng chị ko muốn phải bị kích động bởi những nick như Fiber trên này. Mình phải có một động thái gì đó ko mong muốn, phải có những cảm xúc tiêu cực. Và trên hết là chị còn phải bảo vệ sự riêng tư của chị và gia đình chị ở ngoài.
    Có ngon thì làm đi hehe. Tôi sợ em gái công an này quá đi mất. Có cần gọi chú Dũng từng xoa đầu vô xử không?

Người ta tố em buôn bán lừa gạt thì em muốn đập vào mặt nó thì hãy chứng mình mấy món "phỉ thuý" của mình là hàng xịn chứ doạ ngược lại vậy không phải bản thân em đang có vấn đề sao. Tôi biết em sẽ nói không cần giải thích cho tôi nhưng em đã lấy tiền của thiên hạ thì nhiệm vụ của em là phải đi giải thích đấy gái ơi.

Ngày nào chưa có lời giải thích hợp lý thì ngày đó cô em đây vẫn là con bán ngọc dạo lừa đảo.

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 437 Bài viết

• 2,419 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    À quên, Lam,Venice hay Quế Châu gì đó.

Xa hoa tột cùng, nhiều ngọc nhất Việt Nam gì đó là do em tự khoe nên em nói tôi thiếu cân nhắc trong lời nói là đang tự nói mình?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 655 Bài viết

• 5,124 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    @ Venice: Em thấy hơi lạ khi chị giao dịch với Hằng, sau bao nhiêu topic ở đây mà chị cũng đã từng tham gia. Trong trường hợp này của chị, cũng như nhiều trường hợp khác, trừ cái mảng xì pa xì pủng ra, thì không hẳn gọi nó là lừa đảo. Đúng hơn nên nói nó làm ăn chụp giựt, có đầu mà không cuối. Kể từ lúc đt nó báo ting ting có tiền, thì sau đó việc gửi hàng nhanh chậm thế nào là quyền của nó khách hàng không kiểm soát được. Nói tới thì nó sẽ ca bài ngày mấy trăm giao dịch làm sao quản hết, kiểu vậy. Tiền khách vào tk nó cứ mỗi ngày mỗi đẻ lãi, trong khi nó chồng tiền lấy hàng thì nhỏ giọt, lương nhân viên gối đầu, như vậy thì tiền đẻ ra tiền, những chi tiết nhỏ thôi nhưng với con số không nhỏ ra vào hàng ngày thì cũng là tấm món hẳn hoi đấy chứ. Khách thì không làm gì được vì có phải nó không giao hàng đâu, chỉ là chậm thôi. Còn chậm bao nhiêu, thiệt hại cho khách hàng như thế nào thì ở xứ mình vẫn không có chế tài rõ ràng cũng như quy định đổi trả.

Thì thôi cứ chờ xem kết quả thế nào rồi tính tiếp. Giờ thì ai về nhà nấy, cãi nhau chẳng được lợi gì

Gởi từ ứng dụng Webtretho của heo.con.lon.ton
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 500 Bài viết

• 3,399 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Namanh14 Xem bài viết
    đọc stt thấy Hằng tuyên bố cưới thì chỉ thấy H vẫn chưa buông bỏ để đến với cuộc hôn nhân mới , khi chuẩn bị hôn nhân mới chả nhớ tới cái người cũ nữa , lo chuẩn bị cuộc sống với với đám cưới trước mặt , sự bận rộn của bà mẹ 2 con , và công việc , , đằng này lôi vợ của chồng cũ và bồ cũ của chống sắp cưới vào luôn
    Cuộc sống tương lai của mình mà phải lôi cái người cũ vào thì chỉ khổ thôi , cứ phải sống hơn cái đứa cũ để cho mày tiếc , tao phải hơn mày cho biết , mày đăng ảnh tao cũng đăng ,hóa ra nó quan trọng để mình sống để chứng minh cho nó thấy sao , chứ không phải sống cho chính mình .
    bạn H còn như vậy thì chẳng bao giờ hạnh phúc thật sự .
    Bạn nên suy nghĩ rộng hơn đi, nhắc đến cái quần què cũng là nhắc đến một bài học trong cuộc sống hôn nhân. Tránh nó không có nghĩa là hạnh phúc, mà nhắc đến nó thì là còn khổ đâu. Giữa họ cũng từng có điều tốt đẹp đáng trân trọng, nhất là có 2 thiên thần Su Sóc. (Mà 2 bạn đó càng lớn, trôm vía, càng xinh trông Su giống bà nội.)

Nói đến việc đăng ảnh để tiếc, các bạn nói làm mình ngu đi vào xem có phải không, hóa ra, chả phải. Nhất là ngày 14.2 cái Hằng nó đăng trước vài tiếng, sau đó nguên mới đăng. Còn nói về tiếc, ít nhất Dũng yêu thương con nó, trân trọng nó, chả có đổ thêm dầu vào lửa, nhỏ ra thông tin cho mọi người thêm nhổ nước bọt. Còn nguên, mới cưới được hơn 6 tháng, con đã có, mà vợ chồng đã giận dỗi nhau, vợ mới mấy lần đăng đàn, nhất là có những câu không thể ngửi được
    - tôi chả có nhu cầu gặp con Su Sóc,
    - đừng có dính dán
    - tố Hằng với Dũng đi lại với nhau ở Thanh Nhàn.
    ....
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 166 Bài viết

• 596 Được cảm ơn

Muốn có việc đàng hoàng thì ít ra cũng phải có bằng cấp trong lĩnh vực đó chứ. Nghe sao thấy ảo quá vì cái tên của ngành mình đang học ở Sing mà còn sai chính tả tiếng Anh =))
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meredith_princess Xem bài viết
    Có chị nào nói Xari làm cho cty dầu khí làm em tự dưng thấy ngờ ngợ. Chả là em có vài con bạn, 1 số đứa ng sài gòn 1 số đứa ng miền tây giống Xari í đều đang làm việc bên sing và đều cùng làm cho cty dầu khí (chỉ khác tên cty thôi). Và mấy đứa bạn này hay lên fb nói vài câu tiếng anh nhưng em thề chính tả ngữ pháp sai loạn xạ, cứ như tiếng bồi viết ra í. Em đã băn khoăn k hiểu tụi nó xin việc kiểu gì vs vốn anh ngữ như zậy. Mà làm cv về dầu khí thấy toàn đi gặp khách hàng ở ks, quán cafe hay restaurants. Có chị nào ở sing confirm giải ngố giùm em cái ngành dầu khí ở sing như nào mà toàn thấy gái trẻ Việt Nam tiếng anh bồi qua làm k ạ? Em hỏi nghiêm túc luôn đó.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Meredith_princess
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 3,035 Bài viết

• 22,136 Được cảm ơn

Gớm, cái Hằng nó mà tiếc cái thằng ex năm lần bảy lượt đăng đàn ra vẻ văn minh mà thực ra là chửi xéo vợ cũ thì họa có bị điên nặng. Chuyện cái quần đã thành câu chuyện đùa của nhiều chị em, nói ra để giễu cợt những con giáp thứ ba sấn sổ vào nhà người khác tặng quần thôi chứ có gì đâu. Ở đây ối chị em khi nhắc tới ex củ chuối vẫn nhắc mấy chuyện củ chuối xảy ra nhưng đâu có tiếc mà mừng thí mẹ vì thoát được của nợ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4,771 Bài viết

• 15,137 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Nói trước luôn là vụ này mình đứng về phía nàng Venice. Các mẹ thử chuyển tiền rồi chờ dài cổ cả chục ngày không thấy hang đâu xem có nhảy chồm lên không? 4,5 triệu cũng là tiền chứ là vỏ hến à? nó mà làm ăn đàng hoàng thì châm 1 ngày là vào xin lỗi rồi cho người ta cái hẹn khác chứ. Nói that mình cũng mua hang online của một số bạn biết nhau qua WTT này mà chưa bao giờ bị tình trạng giống Venice cả, các bạn ấy rất đúng hẹn, chậm 1 chút là xin lỗi vv...

Quay lại vụ bộ tứ Hằng, Dũng, Nguyên, Xari: Hằng với Dũng cũng là dạng nt 3 cướp người yêu cướp vợ của nhau mà các mẹ nào bênh em Hằng cứ lờ đi, toàn rỉa rói vụ cái quần, cười vãi tè luôn. Con vợ thì nó ngán thằng chồng tới cổ, chửi bới ly thân từ tám cmn đời nào rồi, nó dựng chuyện bồ của chồng là phò là cave, giờ thêm con mẹ nào ở đâu nhảy ra dựng thêm câu chuyện Xari có 1 đời chồng, tớ mà là Nguyên với Xari tớ cào mặt nó ra ấy, Toàn là nghe bạn của con bạn của em con dì của con hàng xóm nói không à.
    • 323 Bài viết

• 2,386 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    PaXH0i1

Nguyên phải nói là quá nhu nhược. Ok cứ cho là chồng và nhà chồng ko nói gì đi, nhưng Xa là gái có chồng rồi, Tây cỡ nào thì tôi ko rõ. Tôi ở nước ngoài đây còn chưa thấy 1 người vợ tử tế nào chụp ảnh quần lót, áo zú post lên cho cả thiên hạ xem cả. Bộ chính giữa là đồ bơi chả nói làm gì, nhưng bộ đầu tiên ko phải nội y thì là cái qué gì. Lúc em Xà post hình này lên là tháng 10 (có thể là hình cũ), nhưng lúc ấy đeo nhẫn cưới rồi thì đã có chồng rồi...ko vẫn mãi ko thay đổi được cái sở thích khoe thân thì phải.

Tây kiểu này thì là Tây dốt í. Chả có mẹ nào mà bế con mới sinh ở phía trước, lo làm chó làm mèo khi đang đi ô tô cả. Tây văn minh lắm, cơ bản nhất là lên xe phải mang seat belt, 2 vc chỉ lo làm ngầu, làm đẹp, làm soái ca soái muội. Đúng là được cả đôi!
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của kool_puppy
    • 262 Bài viết

• 2,221 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Chuyện con Xà có một đời chồng Tây là do chính con Xà chat với bạn thân bằng đt của nó, rồi thằng Nguyên đem cái đt đó về VN để bán hộ con Xà, xong bị con HT tóm được post lên cho cả làng xem, chứ ai thừa hơi mà đi dựng chuyện. Giờ ngại đào mộ, chứ mấy đoạn chat đó vẫn còn đó. Với lại chuyện này mà ko có thật, soái ca soái muội Xà-Nguyên chả làm một bài văn tế dài lê thê để thanh minh rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 116 Bài viết

• 904 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Dạ không ai nói thánh nữ dựng chuyện Xari đã từng có chồng rồi (và có thật không thì không ai biết vì người trong cuộc không khẳng định cũng không phủ nhận). Nhưng CHẮC CHẮN bạn H từng viết trên face là bạn X làm phò fortuna, rồi "tao có tin nhắn những thằng ngủ với mày bla bla", thế là điêu toa, dựng chuyện đấy.

Lẽ ra trong cái status tuyên bố lấy chồng, các em gái không mua quần cho chồng chị... nên có thêm câu "p.s. 2: các chị em bạn gái có chồng hoặc người yêu làm kiến trúc sư, làm về luật, làm bác sĩ, làm truyền thông thì đừng giới thiệu làm việc với mình nhớ. Trong lúc làm việc nhỡ mình này sinh tình cảm nhất là lúc mình xích mích với chồng, mình ngủ thân mật, mình vợt luôn thì ráng mà chịu".

Gớm, cứ làm như mình thanh cao lắm, móc mỉa lại chuyện cũ thì nhớ móc cho đủ.
    • 262 Bài viết

• 2,221 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi CB123 Xem bài viết
    Dạ không ai nói thánh nữ dựng chuyện Xari đã từng có chồng rồi (và có thật không thì không ai biết vì người trong cuộc không khẳng định cũng không phủ nhận). Nhưng CHẮC CHẮN bạn H từng viết trên face là bạn X làm phò fortuna, rồi "tao có tin nhắn những thằng ngủ với mày bla bla", thế là điêu toa, dựng chuyện đấy.

Lẽ ra trong cái status tuyên bố lấy chồng, các em gái không mua quần cho chồng chị... nên có thêm câu "p.s. 2: các chị em bạn gái có chồng hoặc người yêu làm kiến trúc sư, làm về luật, làm bác sĩ, làm truyền thông thì đừng giới thiệu làm việc với mình nhớ. Trong lúc làm việc nhỡ mình này sinh tình cảm nhất là lúc mình xích mích với chồng, mình ngủ thân mật, mình vợt luôn thì ráng mà chịu".

Sao tự dưng gọi chị là thánh nữ thế soái muội hehehe... Mà soái muội thị lực có hơi kém ko mà ko đọc thấy cái này:
    "Quay lại vụ bộ tứ Hằng, Dũng, Nguyên, Xari: Hằng với Dũng cũng là dạng nt 3 cướp người yêu cướp vợ của nhau mà các mẹ nào bênh em Hằng cứ lờ đi, toàn rỉa rói vụ cái quần, cười vãi tè luôn. Con vợ thì nó ngán thằng chồng tới cổ, chửi bới ly thân từ tám cmn đời nào rồi, nó dựng chuyện bồ của chồng là phò là cave, giờ thêm con mẹ nào ở đâu nhảy ra dựng thêm câu chuyện Xari có 1 đời chồng, tớ mà là Nguyên với Xari tớ cào mặt nó ra ấy, Toàn là nghe bạn của con bạn của em con dì của con hàng xóm nói không à."
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Bibi100108; 19/02/2017 vào lúc 01:01 PM.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 12,226 Bài viết

• 77,425 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CB123 Xem bài viết

Mẹ nó cao tay quớ
    Trở lại chuyện em Lam, mình thấy mua hàng online cũng hay bị chuyện nọ chuyện kia, chờ đợi cũng là một nghệ thuật, trừ khi nó cướp ko của mình chứ mua lan huệ của Nam Phi, mua hồng của Anh...ng bán order, nhận đặt cọc xong bị trễ hẹn là thường.
    Đây là chút trục trặc nhỏ, túi chăm sóc khách hàng kém thôi chứ có gì mà báo công an, sợ quá đi
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 116 Bài viết

• 904 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Chị Tai ơi, em không có liên quan gì đến nhà này hết, chỉ theo dõi như xem truyền hình thực tế Kim K. Trước em cũng tưởng ai kia mẹ bỉm sữa bị chồng phụ bạc, hình như cũng lên đây bênh kinh lắm. Nên giờ thấy như kiểu mình bị tác giả của câu chuyện dắt mũi á

Tâm lý của bạn V em hiểu. Em ở HN, 100% trong đầu biết là bạn H làm ăn không ít thì nhiều cũng có chụp giật, mánh mung và có phần lừa đảo (mua hàng thái nói hàng nhật thì có phải lừa đảo không ạ?), mình không nên mua hàng mua dịch vụ ở đó. Nhưng thật sự thấy nó có mấy cơ sở hoành tráng thế mình cũng tò mò, cũng có lúc muốn đến xem thế nào. Thôi thì mong bạn V nhận được hàng sớm. Thanks bạn đưa lên đây để em biết mà không tò mò dây với kít nói chung cứ dây với kít là dại rồi.
    • 365 Bài viết

• 2,122 Được cảm ơn

Hic....mẹ nào mà mua đồ hay dùng dịch vụ của H thì em cũng đến lạy cho cái sự ngây ngô và tin người. 1 người như H mà có tâm và tín trong việc buôn bán mới lạ. Sao thấy ng Việt hay bị lừa bởi vẻ ngoài quá. Cứ cơ sở to hoành tráng vs mánh mung làm màu trên fb là tin sái cổ. Hèn j Việt Nam là mảnh đất màu mỡ cho việc lừa đảo thì phải. Giống bà Thu Minh nổ nổ càng to lừa càng tốt.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Meredith_princess
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 655 Bài viết

• 5,124 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kool_puppy Xem bài viết
    PaXH0i1

Nguyên phải nói là quá nhu nhược. Ok cứ cho là chồng và nhà chồng ko nói gì đi, nhưng Xa là gái có chồng rồi, Tây cỡ nào thì tôi ko rõ. Tôi ở nước ngoài đây còn chưa thấy 1 người vợ tử tế nào chụp ảnh quần lót, áo zú post lên cho cả thiên hạ xem cả. Bộ chính giữa là đồ bơi chả nói làm gì, nhưng bộ đầu tiên ko phải nội y thì là cái qué gì. Lúc em Xà post hình này lên là tháng 10 (có thể là hình cũ), nhưng lúc ấy đeo nhẫn cưới rồi thì đã có chồng rồi...ko vẫn mãi ko thay đổi được cái sở thích khoe thân thì phải.

Tây kiểu này thì là Tây dốt í. Chả có mẹ nào mà bế con mới sinh ở phía trước, lo làm chó làm mèo khi đang đi ô tô cả. Tây văn minh lắm, cơ bản nhất là lên xe phải mang seat belt, 2 vc chỉ lo làm ngầu, làm đẹp, làm soái ca soái muội. Đúng là được cả đôi!

Chị này Tây ở đâu vậy? Đây điển hình một ca vợ tử tế đây. Ý kiến gì không? Mẹ hai con đương nhiên vẫn còn chồng nhé. Đẹp thì khoe, thích thì chụp thôi. Mà ứ phải chỉ Xa hay Phương Anh, trên mạng giờ chúng nó khoe cả rổ, chị ở nước nào mà không thấy vậy?
    w66u9QY
    IHVrWlb

Chị nói thật là chị chưa thấy ai bế con phía trước làm chó làm mèo khi đi ô tô á? Giới thiệu với chị Hằng Túi thâm niên chở con như vậy 6,7 năm có lẻ rồi nhé. Vô vàn các chị các anh khác. Ở VN thì hiếm hoi mới có người chịu cài seat belt, có phải lạ lẫm gì đâu mà gào kinh vậy? Sai là sai rồi nhưng cũng chả phải sinh vật lạ duy nhất của hành tinh VN đâu.
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của kool_puppy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của heo.con.lon.ton
    • 9,444 Bài viết

• 15,342 Được cảm ơn

Mấy bà 8 ghê quá tui hỏng theo kịp, thắc mắc xíu là anh Nguyên ảnh còn đẹp trai hôn mấy bà? há há
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)