Hằng Túi – vợ cũ của hot boy Đăng Nguyên bị tố làm ăn lừa đảo

• 576 Lượt chia sẻ
  • 1.94M Lượt đọc
  • 6.85K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,002 Bài viết

• 5,557 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngohemduoianhtrang Xem bài viết
    HT đợt này đúng ý nguyện nha được nổi tiếng ,len báo ,mà báo CA hẳn hoi
    Em ấy đang người thường ,thích len báo ,chụp hình quảng cáo lắm cơ ,bữa nào báo viết Rèm ,e e ấp đưa len cho các fan cuồng ca ngợi còn đi chụp ảnh quảng cáo cho Huy Thanh nữa cơ ,thích sáng lắm giờ thì quá sáng luôn
    Từ bán túi fake ,một phát mở mấy cái spa ,khg chuyên môn ,bằng cấp ,bsi có bằng cấp mở còn lừa rầm rầm ,đây thuê được bsi Thái sang được mấy ngày ??? Mà mở mấy cái
    Vậy những ngày k có bsi thì ai làm ?????
    Nhiều mẹ giao trứng cho ác ,mấy cai truyền cũng ít nhất có bằng y tá ,chứ mấy người nói chuyên viên cho oai ,chứ chỉ nhân viên học nghề
    Săm cũng vậy ,đợt H kêu gọi cho làm lông mày miễn phí thấy đăng kí kín luôn sợ thật
    Nhieu người vẫn nghĩ được dịch vụ cao cấp miễn phí mà. Osin nhà m và mấy bà xung quanh nữa rủ nhau đi làm hết lượt, nhìn ai cũng thấy 2 con đỉa đen xì.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,002 Bài viết

• 5,557 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Còn vụ lăn kim làm hỏng mặt chị bs gì gì í k thấy tui thanh minh nhỉ. Bài báo nhắc đến 2 trường hợp. Túi chỉ giải trình có vụ lông mày thui.
    • 1,041 Bài viết

• 4,489 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Wiboo Xem bài viết
    Hằng Fake đợt này tiếp tục nổi lềnh phềnh rồi. Các nhà báo vào bóc tiếp cái vụ nhận nuôi bé Bông cái nhỉ. Nói chung là em này không thoát nổi cái chữ fake, tưởng ngày xưa buôn túi fake thôi chứ, giờ thì thêm cả mỹ phẩm fake, dịch vụ fake, từ thiện fake, ... Chưa kể nhân cách fake cái vụ vừa ngoại tình vừa là NT3 mà tố chồng ngoại tình để ăn mày tình thương của các mẹ bỉm sữa.
    comment by WTT mobile view
    Có mẹ trên Page Vỉa hè xác nhận hôm đưa Bông lên Ba Vì nó tắt máy luôn đó.
    Thế mà bảo xây phòng đón Bông về a, chỉ cần 4 mẹ con với nhau a. Ra cửa hàng gội đầu cũng phải tư sướng mấy cái ảnh, thế mà 2 năm chả thấy có ảnh nào với Bông. Lúc bị bóc thì lồng lên mang váy mang bánh đến lôi con bé ra chụp ảnh. Ôi khốn nạn hết mức.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của conmeongoan
    • 52 Bài viết

• 765 Được cảm ơn

Đúng là bạo phát thì bạo tàn các mẹ ạ thắng thua trên fb chẳng thể hiện điều gì , chỉ có mất khách là điều chắc chắn hehe
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 180 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Khổ tâm quá các mẹ ah. Newfeed cứ hiện bài HT hàng ngày, em cũng lướt lướt, thấy mẹ này sao giỏi nhờ, sao giàu nhờ, sao dc trai tân yêu nhờ... chỉ hơi phân vân cái vụ HT luôn quá khích k cho X gần gũi Ss mà cho SS gọi luôn "bồ nhí" là bố, thấy nó bất công thế nào cho N ấy. Chả nghĩ ra HT nhiều phốt tn. Lên nhanh, phát nhanh quá chắc k bền, đặc biệt lại tính cách ăn xổi ở thì như các mẹ đã bóc trong topic kia nữa, thì chỉ có mà hết thời sớm. Haizaaa.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 8,134 Bài viết

• 11,434 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rangkinmuihin Xem bài viết
    Ko phải mua túi fake mà là mua túi face cơ ạ. Haizza, trọc phú voãi
    Công nhận nhiều người rởm rít, hãnh tiến kiểu rất là rỉn rớp.
    Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    http://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    imageNày thì SK2 Nhật nè
    image
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ButterFly_20; 09/09/2016 vào lúc 10:45 PM.
    (¯`·.°..°.·´¯)Malina Moscow(¯`·.°..°.·´¯)
    • 3,002 Bài viết

• 5,557 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Thiệt tình m chưa hiểu đoạn này, khen da đẹp mà da sần sùi lên thế kia là seo? Làm mát xa mà mặt vẫn đầy phấn với má thế kia á?

hang_tui7
    • 17,063 Bài viết

• 23,914 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Túi cứ lu loa lên vụ bị hãm hại, bị chơi xấu, mà quên giải thích cái vụ lập lờ mp mua thái xong quảng cáo nhật nội địa nhỉ. Như này là lừa đảo rồi còn gì.
    Tắt ti vi để phản đối Hà thị Lộn
    12803028_1141226422568684_765149944019900871_n
    • 221 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

Vào những lúc thế này Hằng nên im lặng là tốt nhất. Nhưng có vẻ như cô bạn này khá là xốc nổi và thiếu kiên nhẫn. Ngay lúc thiên hạ đổ dồn về mình thì nên khóa hết wall lại, dắt con cái đi du lịch, tận hưởng hạnh phúc và tập trung công việc đi. Bớt nói lại, rồi người ta sẽ chẳng có gì bàn tán nữa. Đừng lên FB up hình con, rao giảng về đời, bàn về đạo lý... chối lắm Hằng ạ và càng ngày người ta sẽ càng bàn ra nói vào, bóc nhiều phốt hơn. Với tư cách 1 người lạ đi ngang, chỉ chia sẻ/khuyên như vậy. Hằng/LUGU có đọc thì mong sớm giác ngộ. Nói mong vậy thôi chứ chị biết em chưa làm được, còn ham hố với đời lắm sao buông bỏ được ngay, nếu làm theo những gì các mẹ ở đây nói từ trước, thì bây giờ đã ko ra nông nổi này.
    • 4,436 Bài viết

• 16,541 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chouchoumom Xem bài viết
    Túi cứ lu loa lên vụ bị hãm hại, bị chơi xấu, mà quên giải thích cái vụ lập lờ mp mua thái xong quảng cáo nhật nội địa nhỉ. Như này là lừa đảo rồi còn gì.
    Em ấy thấy bình thường vì 1.000 nhà bán thì may ra mới có 1 nhà không trộn các nguồn với nhau.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 31 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi breezy'sMom Xem bài viết
    Em ấy thấy bình thường vì 1.000 nhà bán thì may ra mới có 1 nhà không trộn các nguồn với nhau.
    Chị bênh HT mù quáng quá rồi. Ai cũng như chị thì những người lừa đảo khách hàng càng lộng hành hơn.
    • 114 Bài viết

• 1,108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MiMiChan Xem bài viết
    Còn vụ lăn kim làm hỏng mặt chị bs gì gì í k thấy tui thanh minh nhỉ. Bài báo nhắc đến 2 trường hợp. Túi chỉ giải trình có vụ lông mày thui.
    Vì lông mày còn đổ lỗi cho khách dc là làm cũ mực đểu abc .. Đc . Còn vụ lăn kim chị khách thì da c í còn đang đẹp sẵn, chả lẽ lại đổi tội c kêu tại c ko biết giữ vệ sinh nên nhiễm trùng . Mà túi cư' thik lập lờ con lận con đen, các chị í bức xúc nhất là thái độ cskh của túi kìa ...
    Vủa có em cmt trong tút vụ lông mày í, kêu là e làm lm đc 1 tháng cũng bị lệch nhạt ko đều... Túi tloi : ai chả lệch, đến lông mày túi cũng còn bị lệch cơ mà
    • 973 Bài viết

• 4,984 Được cảm ơn

Hằng thích nổi, thì giờ đc lềnh phềnh luôn 😁. Chờ xem nàng sẽ giải quyết thế nào, có xách váy vác dao lên đi tìm những mẹ đứng lên tố cáo kia ko 😉.
    Ps. Mình có bà chị mua của Hằn cái túi hơn 2 trẹo, đâu đc 2-3 tháng là sờn và rách. Bà ý bảo chị thấy bọn fb quảng cáo nên tin tưởng hàng nhà nó, ai dè còn ko bằng hàng chợ, cạch mặt đến già.
    • 4,436 Bài viết

• 16,541 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tb_mohoiroi Xem bài viết
    Chị bênh HT mù quáng quá rồi. Ai cũng như chị thì những người lừa đảo khách hàng càng lộng hành hơn.
    ...hơ... Đang lí giải tâm lý từ góc độ của Túi chứ tui bênh Túi hồi nào trời. Thật chứ các mợ tranh luận hình như chỉ có 2 phe chứ không có trung lập hả.
    • 114 Bài viết

• 1,108 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ButterFly_20 Xem bài viết
    imageNày thì SK2 Nhật nè
    image
    Nói thật là e ko ưa tính Ht nhưng trc giờ e chưa từng nghĩ túi trộn hàng bán mp đểu , nên đọc bài của Kh e thật sự bất ngờ , vụ skii và la , neu tui' nhập hàng thái chuẩn bán thành hàng nhật thì còn đỡ, còn đây là nhập hàng fake bên chợ thái về bán cho kháh , may qá trc giờ e mới mua 1 thỏi tf nhà túi chứ chưa mua gì khác nữa
    • 28 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kienco2011 Xem bài viết
    Nói thật là e ko ưa tính Ht nhưng trc giờ e chưa từng nghĩ túi trộn hàng bán mp đểu , nên đọc bài của Kh e thật sự bất ngờ , vụ skii và la , neu tui' nhập hàng thái chuẩn bán thành hàng nhật thì còn đỡ, còn đây là nhập hàng fake bên chợ thái về bán cho kháh , may qá trc giờ e mới mua 1 thỏi tf nhà túi chứ chưa mua gì khác nữa
    vậy là e KH tiếp tay cho HT mua hàng Sk2 thái giá nhập...còn chưa bít fake hay auth 😔
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,002 Bài viết

• 5,557 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    vậy là e KH tiếp tay cho HT mua hàng Sk2 thái giá nhập...còn chưa bít fake hay auth ������
    KH tố cáo túi chơi đểu qua cầu rút ván, làm trực tiếp với bên cung cấp luôn mà quên bà mối. Như vậy thì cũng là KH tố cáo chính m buôn hàng chợ, bỏ mối cho nhiều đối tác bán hàng trong nc. Nên cả làng mĩ phẩm xách tay mới nhao lên bảo thôi, thế này là vạch lưng áo của cả làng rồi. Nghe giọng của KH với mấy đối tác kia là biết au hay fake rồi, hàng ở chợ zời chứ đâu ra nữa, tf hay lubu gì cũng thế thôi. Con túi thanh minh vụ này là do thấy mối hàng của KH k đảm bảo, sợ fake, nên mới phải tìm mối khác đảm bảo hàng au cho mấy ce chúng mình. Chúng mình cứ tin hằn đi.
    • 8,134 Bài viết

• 11,434 Được cảm ơn

Phen này mấy đầu nậu lớn nhất nhập hàng fake/lởm phải ngồi lại với nhau để thống nhất cách giải quyết rồi. Cá nhân mình luôn ko tin vào kiểu mua bán chỉ bằng niềm tin như này. Trước đây là túi, quần áo hiệu fake. Giờ chuyển sang mặt trận mới là mỹ phẩm fake, cái này khó phát hiện hơn. Chứ nói thật mua auth bán auth chuẩn thì ko giàu nhanh được đâu. Với lại làm như thế chả bõ thu mấy đồng lẻ tiền ship.

Gì mà bán hàng online toàn đi xe sang, nhà thì to đẹp, du lịch nước trong nước ngoài như đi chợ.
    Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    http://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    • 114 Bài viết

• 1,108 Được cảm ơn

vậy là e KH tiếp tay cho HT mua hàng Sk2 thái giá nhập...còn chưa bít fake hay auth 😔
    KH nó tloi luôn là skii ko phải mua trog central mà mua ở ngoài mà c . Thế là e khẳng định mua hàng fake ngoài chợ về cho Hag đây'. Thật sự mất niềm tin. Giờ mua gì chăc' phải nhờ ng thân ở nc ngoài gửi về thì mới dùng, chứ k e cũng k dám mua sẵn ở vnam nữa .