ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Gạt Ngô Kiến Huy sang bên, Thụy Anh xuất hiện cùng trai lạ

Đến trả lời mới nhất
  • 69 Lượt chia sẻ
  • 14K Lượt đọc
  • 70 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sau những ồn ào và căng thẳng của scandal có con chung với Ngô Kiến Huy, nữ ca sĩ Thụy Anh sẽ sánh đôi cùng chàng trai trẻ Quách Bảo Đăng trong chương trình ca nhạc từ thiện 1 2 3 Nụ Cười diễn ra tại Công viên Đầm Sen vào 21/4 tới. Cô cũng tham gia với tư cách ca sĩ khách mời trong chương trình Đêm Ngàn sao hội tụ những ca sĩ, người mẫu có tiếng ở TP. Hồ Chí Minh.

Thụy Anh sẽ lấy lại tinh thần sau scandal?

Quách Bảo Đăng, gà mới của bà bầu Thanh Thảo

Với chủ đề Dance with me, Thụy Anh sẽ hát một số ca khúc trẻ trung, sôi động như một cách để tạm quên đi những nỗi buồn trong thời gian qua.

Với chủ đề này, chương trình quy tụ hàng loạt giọng ca có thế mạnh về vũ đạo như: Thu Minh, Thanh Thảo, Thủy Tiên, Khánh Thi, Đoan Trang...

Đặc biệt, Thanh Thảo sẽ có màn tái ngộ người bạn diễn thân thiết thuở mới nổi tiếng là ca sĩ Tiến Đạt. Họ sẽ hát lại chùm ca khúc Chàng và nàng, OK chia tay từng được khán giả rất yêu thích.

Hiện Thụy Anh giữ vị trí Giám đốc công ty giải trí của cô và chị gái Thanh Thảo. Sống trong môi trường âm nhạc từ nhỏ, nên dù không phải tên tuổi đình đám, âm nhạc vẫn là sự sống đối với cô. Thỉnh thoảng cô vẫn tranh thủ đi hát để vơi bớt nỗi nhớ nghề.

Sau khi tổ chức thành công show diễn và chuyến từ thiện “1 2 3 Nụ Cười” tại Bệnh viện Ung Bướu TP.Hồ Chí Minh, nhạc sĩ Phạm Nhật Huy tiếp tục phối hợp với trường đại học Hutech TPHCM thực hiện chương trình thứ 2, nhằm tiếp tục gây quỹ cho những người già neo đơn diễn ra tại Công viên Đầm Sen TP.Hồ Chí Minh.

Chương trình lần này với sự góp mặt của các ngôi sao trong mọi lĩnh vực như: Siêu mẫu – diễn viên Đức Tiến, siêu mẫu Trang Trần, Nam Cường, Top 5 HHTGNV Phan Thị Mơ, Trương Thế Vinh, Thụy Anh, Phùng Ngọc Huy, Phạm Nhật Huy, Mai Phương, Mister tài năng Phạm Thành, Sơn Ca, giải nhất THTH Tùng Lâm, giải tư THTH Giang Hồng Ngọc, Hồ Quang Hiếu, Việt My, Quách Bảo Đăng, Song Luân, Đặng Anh Tuấn, Diễm Phương, Lưu Quang Anh, Vũ Ngọc Ánh, Thanh Phong, Zu Hiếu Thuận, Ngọc Châu, Thiên Di, Khắc Minh,Trương Quốc Bảo. Nhóm 365, nhóm Fbboiz (Phúc Bồ), Rainbow boys, Rainbow Grils. Nhóm hài Minh Béo. MC Minh Khôi ….

Lần đầu tiên trong một chương trình ca nhạc hoành tráng, siêu mẫu Trang Trần sẽ xuất hiện với vai trò người dẫn chương trình bên cạnh MC Minh Khôi.

Siêu mẫu Trang Trần

Sau khóa huấn luyện vũ đạo tại Hàn Quốc, Nam Cường đã tích cực tham gia vào công tác từ thiện cùng chương trình 1 2 3 Nụ Cười với màn biểu diễn sẽ tạo sự bất ngờ cho khán giả.

Sinh năm 1984, Thụy Anh là ca sĩ chuyên hát dòng nhạc trẻ trung sôi động, cô nổi tiếng với những ca khúc tuổi teen như Cô Nàng Tự Tin, Gương Mặt Đẹp, Mãi Thuộc Về Nhau.

Thụy Anh tự tin trở lại với ánh đèn sân khấu

Từ trái qua: ca sĩ Thanh Thảo, Quang Hà và Thụy Anh. Thụy Anh vốn là bạn rất thân của Tăng Nhật Tuệ. Anh từng sáng tác riêng cho em gái Thanh Thảo ca khúc "Cô nàng tự tin", được khán giả yêu thích. Sản phẩm âm nhạc lần này của Tăng Nhật Tuệ được công ty của hai chị em Thanh Thảo lo về khâu phát hành.

Thụy Anh rạng ngời bên ca sĩ, diễn viên Trương Thế Vinh

http://www.baomoi.com/Gat-Ngo-Kien-H...71/8262658.epi
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi missylovely12; 16/04/2012 vào lúc 08:12 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,524 Bài viết

• 5,944 Được cảm ơn

Hehe, Thanh Thảo lại có "gà mới" thì TA lại sắp đẻ "con mới" rồi !
    • 408 Bài viết

• 1,332 Được cảm ơn

không còn gì để nói với chị em nhà này nữa
    Cái chết không đối lập với sự sống, nó là một phần của cuộc sống.............
    • 100 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Sao 2 chị em mà chẳng giống nhau j cả?
    Dậy mà đi hỡi đồng bào ơi![/SIZE]
    • 3,429 Bài viết

• 7,685 Được cảm ơn

lên sân khấu ca hát chung chứ có phải cặp kè đâu mà nhà báo giật tít hết hồn luôn
    bài này chắc PR cho gà mới của TT đây
    NHỮNG GÌ BẠN TYPE SẼ THỂ HIỆN CON NGƯỜI CỦA BẠN
    • 2,888 Bài viết

• 3,460 Được cảm ơn

TA xấu quá,hic
    Ba mẹ là lá chắn, che chở suốt đời con...
    • 337 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

hix mang tiếng là coi thường người khác nhưng em khá dị ứng với mấy bạn đã xấu còn thích đi làm diễn viên ca sĩ người mẫu, ít ra cũng nên đi pttm trước đã chứ, mang cái mặt ra cho thiên hạ chê bai tơi tả mà ko thấy chán ah ==", đã thế lại giắt thêm quả scandal gây chú ý, em thấy sau vụ này thì scandal cũng dần chìm xuống nhưng cái mặt chị này xấu thì chắc ai cũng nhớ *trước đó em ko biết chị này là ai*
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 605 Bài viết

• 634 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi OtCau Xem bài viết
    TA xấu quá,hic
    await for angles.....:
    • 308 Bài viết

• 1,201 Được cảm ơn

Thụy Anh kém Thanh Thảo 7 tuổi nhưng mà nhìn già và hơi kém sắc nhỉ
    • 712 Bài viết

• 2,156 Được cảm ơn

Xời, ca sỹ thì không dám nói chứ diễn viên "xấu" thì cần chứ ạ, hầu như phim nào cũng cần (?) ngoại trừ phim dành cho gà bông
    • 621 Bài viết

• 2,006 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sakachan93 Xem bài viết
    hix mang tiếng là coi thường người khác nhưng em khá dị ứng với mấy bạn đã xấu còn thích đi làm diễn viên ca sĩ người mẫu, ít ra cũng nên đi pttm trước đã chứ, mang cái mặt ra cho thiên hạ chê bai tơi tả mà ko thấy chán ah ==", đã thế lại giắt thêm quả scandal gây chú ý, em thấy sau vụ này thì scandal cũng dần chìm xuống nhưng cái mặt chị này xấu thì chắc ai cũng nhớ *trước đó em ko biết chị này là ai*
    Híc, sao mẹ nó lại kỳ thị thế? Ngoại hình là ưu thế đối với những người làm giải trí là điều k thể phủ nhận, nhưng quan trọng nhất là giọng hát thế nào (với ca sĩ), hay diễn xuất thế nào (với diễn viên). Rất nhiều ca sĩ ngoại hình cứ phải gọi là.... ewww, nhưng mà đc rất nhiều người yêu quý vì tài năng của họ.
    Riêng cô Thụy Anh này thì miễn bàn, chả được cái nước non gì
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thanh thảo xinh thế mà trông Thụy Anh lại xấu đên thế nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,043 Bài viết

• 2,781 Được cảm ơn

Tiếp tục pr em gái nhỉ
    Vì cuộc đời là những chuyến đi
    • 801 Bài viết

• 1,514 Được cảm ơn

Ngon, thế là bà chị thành công, giờ thì ai cũng biết cô em là ai rồi nhé. Mới lu loa hậu sản nọ kia, giờ mặt đã hơn hớn lên rồi.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,209 Bài viết

• 6,986 Được cảm ơn

trên thế giới có nhiều nghệ sĩ nhan sắc bình thường vẫn nổi tiếng , vẫn dc yêu mến vì họ có tài năng, họ chăm chỉ cống hiến cho nghệ thuật. còn chị em nhà này toàn bày trò scandal vớ vẩn. bài báo gì mà nhạt hơn nước ốc
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,357 Bài viết

• 17,100 Được cảm ơn

Đường vào showbiz của em khá chông gai nhưng mà được cái ngắn. Nhoáng cái lại sắp thành sao rồi.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,530 Bài viết

• 5,374 Được cảm ơn

Biết ngay sẽ có 1 loạt bài về các hoạt động của chị em nhà này mà. nào là stress, trầm cảm, khóc than.... lúc thì tạo cho mình vẽ đáng thương, yếu đuối, lúc mạnh mẻ... ôi, đâu là thật với chị em nhà này.
    WTT bị lỗi nhiều quá >"<
    • 337 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Euphoria Xem bài viết
    Híc, sao mẹ nó lại kỳ thị thế? Ngoại hình là ưu thế đối với những người làm giải trí là điều k thể phủ nhận, nhưng quan trọng nhất là giọng hát thế nào (với ca sĩ), hay diễn xuất thế nào (với diễn viên). Rất nhiều ca sĩ ngoại hình cứ phải gọi là.... ewww, nhưng mà đc rất nhiều người yêu quý vì tài năng của họ.
    Riêng cô Thụy Anh này thì miễn bàn, chả được cái nước non gì
    em 93 thôi chị, đừng gọi em là mẹ hìhì
    đúng là em có thấy cái comment của em có sai, nhưng đa số ca sĩ người mẫu việt thời nay chẳng chăm chút cho chuyên môn mà chỉ lo đi scandal gây sốc, nên em mới nói vậy, cũng có thể coi là vơ đũa cả nắm, nhưng mà ý nghĩ đấy nó ăn sâu vào óc em rồi chị ạ, cứ nhìn bao nhiêu bài báo vớ vẩn là biết
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sakachan93; 16/04/2012 vào lúc 09:16 AM.
    • 346 Bài viết

• 1,013 Được cảm ơn

Những nghệ sỹ có ngoại hình không được đẹp trên sân khấu mà vẫn nổi tiếng vì họ co cái duyên, cái duyên từ tài năng bộc phát sang cái duyên để hấp dẫn khán giả. Càng trên sân khấu họ càng trở nên xinh đẹp hấp dẫn hơn như Siu black ý. Còn TA phải nói thật là xấu mà nhìn thì lại thấy vẻ ác ác tà tính. Nhìn thấy sợ. Bằng tuổi mình mà công nhận hơi dừ thật.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,990 Bài viết

• 1,051 Được cảm ơn

Nhà mình đừng post bài về em này nữa. Thảo hâm lại càng nghĩ chiêu PR của mình giỏi, được nhiều người quan tâm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4