ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Dùng dây thừng treo người giữa cầu Bãi Cháy

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 13.4K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 605 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Dùng dây thừng treo người giữa cầu Bãi Cháy

Vào khoảng 14 giờ hôm nay 28-6, 1 người đàn ông khoảng 30 (chưa rõ tên, địa chỉ) mặc áo trắng, quần đen, mang theo dây thừng buộc vào lan can cầu Bãi Cháy và treo người lơ lửng giữa cầu.

Người đàn ông dùng dây treo người giữa cầu.

Ngay sau khi phát hiện, lực lượng quản lý cầu đã vận động thanh niên này trèo lên và thông báo với các cơ quan chức năng.

Nam thanh niên treo mình lơ lửng giữa cầu.

Hiện lực lượng cảnh sát đã mang theo thang dây cùng gia đình vận động người này trèo lên, nhưng người này vẫn kiên quyết treo mình tại đó.

Người dân dừng lại giữa cầu chứng kiến sự việc.

Rất đông người dân đã dừng lại ở trên cầu và tập trung dưới chân cầu để chứng kiến sự việc trên. Lực lượng chức năng vẫn cố gắng tìm cách thuyết phục thanh niên này.

Người dân thả thang sắt xuống để thuyết phục nam thanh niên này trèo lên nhưng không thành.

Theo thông tin phóng viên báo Quảng Ninh có mặt tại hiện trường, sau khi treo người giữa cầu khoảng hơn 1 tiếng, đến 15 giờ 15 phút, nam thanh niên này đã buông tay gieo mình xuống nước rồi chìm nghỉm. Hiện lực lượng chức năng đang dùng phương tiện thuỷ để tiến hành tìm kiếm nạn nhân.

Bước đầu cơ quan chức năng đã xác định được nạn nhân tên Phương, nhà ở phường Hồng Gai, TP Hạ Long. Anh Phương làm nghề lái xe và mới lấy vợ được vài tháng, chưa có con. Theo một số người cho biết, trước khi xảy ra sự việc, anh Phương có mâu thuẫn gia đình.

Phương - Hiếu

http://www.baoquangninh.com.vn/xa-ho...-Chay-2170903/
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Smod1; 29/06/2012 vào lúc 08:41 AM. Lý do: bổ sung theo link nguồn
    ♫♫♫ Tôi không có gì đặc biệt ♫♫♫

。☆ ☆。。☆ ☆。 Ngoài cái miệng hay cười và tính... lười bản năng . 。☆ ☆。。☆ ☆。
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nóng hổi đây!!! Mời mọi người xem qua nhé!

Đây là một trang web mà em mới nhận được từ một người bạn. Thế là em post lên DĐ luôn để mọi người có thể "relắc" một chút nhé!! Nếu hay cho em xin một tràng vỗ tay nhé!!! http://www.easyvn.com/easyweb/id/thanhuy/trangchu/trangchu.php?username=thanhuy&gb=0&pass=&id=1&file=trangchu/trangchu.php

• Vi chất có phải là Vitamin không?

Bé nhà em đến 13 tháng này là tròn 1 tuổi, hiện tại bé mới được 9kg. Dù hơi còi nhưng trộm vía bé...

• 15 loại xét nghiệm chị em nên thực hiện

15 loại xét nghiệm chị em nên thực hiện Đây là những loại xét nghiệm và kiểm tra mà các chuyên...

• Chè Dung - Vị thuốc cho người đau dạ dày

http://nt0.upanh.com/b3.s35.d2/65921c89eb33dce8c5c0afabf4cd1643_52349280.13b1d8d16.jpg Chè dung còn gọi là "chè lang", "chè dại", "duối gia". Có tên khoa học là Syplocos racemosa Roxb., họ Dung (Symplocaceae). Về đặc điểm thực vật: Cây dung là loại cây nhỏ, cao 1,5-2m, nhưng có thể cao 4-5m...

• 5 sự thật về cuộc sống sau đám cưới mà ít ai ngờ

5 sự thật về cuộc sống sau đám cưới mà ít ai ngờ Có những cặp đôi đã yêu nhau đến 5 năm, 10 năm,...

• 130 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Những ai manh nha muốn tự tử thế này nên suy nghĩ lại, sẽ chẳng có ai thương cảm cho mình đâu, có chăng sẽ chỉ là những đứa trẻ trâu đứng quay clip và cười như đang xem hài kịch thôi (mặc dù chẳng có cái đ*ch gì đáng cười cả).
    • 553 Bài viết

• 1,501 Được cảm ơn

R.i.P !!!!
    Nghe mấy thằng đứng quay clip và bình luận để thấy xã hội xuống cấp về đạo đức như thế nào !
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 308 Bài viết

• 1,201 Được cảm ơn

Mạng sống của người ta mà mấy đứa quay clip lấy ra làm trò đùa như thế này sao? Có hơn 1 tiếng đồng hồ sao các bác không nghĩ cách chăng lưới để cứu người ta mà đi thuyết phục cái người mất hết lý trí mới tìm đến cái chết như thế này? .
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,354 Bài viết

• 2,478 Được cảm ơn

Trời , thương người tự tử thì ít mà bất bình với những người bình luận thì nhiều . Chẳng nhẽ xã hội bây giờ hủ hóa đến mức này sao ? Những giọng nói trong clip đó có biết họ đang nói gì ko ?

.........................................

Mình thật sự ko biết phải viết gì nữa , cảm thấy sợ ..
    • 9,402 Bài viết

• 17,273 Được cảm ơn

Chết là ngu là dại... đang tự dưng thành trò cho bọn mất dạy nó vừa coi vừa cười
    Con thích bố mẹ cứ vui như thế này!

http://www.youtube.com/watch?v=ZZ1ijNTYfOA
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 485 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trời ạ. Hơn 1 tiếng đồng hồ mà không có biện pháp cứu người là sao?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,775 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

Em đi du lịch Hạ Long, 2vc thuê xe máy phi sang cọc 3, cọc 7 ăn hải sản, đi ngang cầu Bãi Cháy cứ thấy rợn rợn thế nào, thề là hồi đó không biết cầu này có nhiều ng tự tử đến vậy.
    Quay lại cái clip: nhảm vô cùng - nhảm từ thằng quay, kẻ đứng trên cầu- thằng tự tử.
    • 3,887 Bài viết

• 7,854 Được cảm ơn

Khổ thân cô vợ mới cưới, thành gái góa lãng nhách.
    • 6,782 Bài viết

• 9,776 Được cảm ơn

Đàn ông cũng có người yếu đuối
    NĂM QUÝ TỴ 2013 BÁC SẼ CHO TẤT CẢ CÁC CHÁU CÓ NHỮNG CÒM NGỚ NGẨN VÀ CÔNG KÍCH CÁ NHÂN VÀO SỔ ĐEN

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4