ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Đông đảo nghệ sĩ tiễn biệt nhạc sĩ Nguyễn Nam

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.6K Lượt đọc
  • 84 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9
    • 369 Bài viết

• 2,570 Được cảm ơn

Đi đám tang mà không kiếm nổi cái áo màu đen mặc cho lịch sự và nghiêm túc.Bó tay mấy ông bà nghệ sĩ,nhất là bạn Thu Minh,xanh loe xanh loét cứ như đi hội văn nghệ cấp phường.Đám tang của celeb Hàn ai cũng nghiêm trang,ăn mặc kín đáo,và kg son phấn lòe loẹt.Nghệ sĩ Việt nên học hỏi để khán giả còn chút tôn trọng mình
    • 1,793 Bài viết

• 4,787 Được cảm ơn

Mình là mình éo hiểu một số bạn đi dự đám tang người ta mà miệng cứ cười cười, mắt cũng cười cười. Éo hiểu là đám tang cái kiểu gì?
    Cứ cho là đang nghe về kỉ niệm vui đi thì nhà báo cũng ngu vãi lù ra khi chụp mấy cái ảnh cười cười trưng lên
    Và anh Phan Đinh Tùng với cô vợ trẻ cũng điên bu nó rồi, niềm hứng khởi lễ đính hôn lớn quá nên phải khoác vai nhau cười vào máy ảnh một cách có chủ đích như thế à

Còn mợ Thu MInh ạ, tôi xin mợ khoác cái áo vào rồi biến đi đâu đi cho đỡ ôi riêu cái đám tang nhà người ta. Đám tang chứ thảm đỏ để mợ PR bản thân đấy à? Trông cái kiểu ăn mặc đi đám ma éo đỡ được. Lại còn cái thái độ trông muốn đạp cho phát

Thành kính phân ưu với bác Nguyễn Nam.!
    Và đau lòng hơn cho bác khi một cơ số mấy đứa đầu chỉ có tóc mà hok có óc đến ỉ ôi dựa vào cái chết của bác giở trò PR bản thân với báo chi
    • 421 Bài viết

• 1,108 Được cảm ơn

báo chụp hình rồi tự viết thế chứ nghệ sĩ bảo họ viết thế sao? với lại đám ma mà tổ chức ca hát thì mọi người biết rồi, đặc thù của nghệ sĩ người ta là thế rồi sao? chưa kể mỗi vùng miền lại có cách tổ chức khác, có nơi đám ma thì phải càng đông, phải càng nhộn nhịp để người nhà bớt đau buồn. Người ta có lòng đến chia buồn cùng gia đình, đáng quí biết bao nhiêu mà có người lại nói người ta làm trò để lên báo? hết biết.
    • 2,625 Bài viết

• 4,204 Được cảm ơn

Xin chia buồn cùng gia đình , nhớ ơn những gì chú đã giúp chúng cháu .

ngoài lề .sao giờ đám tang là chốn riêng tư , nhà báo có đưa tin thì chụp vái cái ảnh toàn thể , thể hiện đúng tinh thần thương tiếc là được ,
    sao mà cận cảnh nào khóc , nào thẫn thờ , lại cận cảnh cả vui tuơi cười nói , kinh quá . ảnh hưởng tới cả các nghệ sĩ .
    mà cũng không hiểu sao các bạn vô tư quá, cho dù có đi diễn về thì nếu cẩn thận mang theo cái áo khoác đen , lúc về dự tang thì khoác vào cho nó trang trọng . để người đời khỏi chê trách , thế mà cũng không làm được
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mẹ Rùa; 03/11/2011 vào lúc 01:03 PM.
    How can you just walk away from me ,
    When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    • 560 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

Nói chung là ko nên so sánh với các nước như Hàn, Nhật... vì ở đây có trang phục tang lễ riêng bạn ạ. Ở nhà, thôi thì ko cần trang phục riêng, nhưng mà mong các bác ấy mặc cái áo tối màu cho nó trang trọng mà cứ thấy lòe loẹt hết cả. Thật chán quá đi!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,814 Bài viết

• 6,179 Được cảm ơn

Nghệ sĩ mà mấy bạn, nhiều khi còn phải chạy show trước hoặc sau đám ma nên họ mặc đồ có lòe loẹt một chút có sao đâu. Soi mói làm gì những chuyện như vậy.
    • 173 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Thấy có mỗi Thùy Lâm là chuẩn, không make up, không nữ trang, không sơn móng, áo quần tuyền đen.....Thùy Lâm tôn trọng bác Nam và gia đình bác ấy. Và tui thích TL hơn vì điều này !
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 612 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Phan ĐÌnh Tùng và bà xã đang tạo dáng trước ống kính sao???????????
    Xuân có hoa bách hợp,thu có trăng. Hạ có gió mát, đông có tuyết... "
    Trong lòng không có việc phải phiền lo mới chính là mùa đẹp của nhân gian...
    Nhớ những cái cần nhớ, quên những cái nên quên, sống cuộc sống cởi mở, trong lòng không vướng mắc thì cuộc sống này sẽ thật tươi đẹp

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,618 Bài viết

• 3,486 Được cảm ơn

"Thành kính phân ưu" là gì à? Thành kính thì là thành kính rồi, còn phân ưu là gì nhỉ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,746 Bài viết

• 4,148 Được cảm ơn

MC Quỳnh Hương dừ quá nhỉ!
    WE LOVE BA BÍCH
  • Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4