Đặng Thu Thảo lên xe hoa: "Thần tiên tỷ tỷ" đã có được một hoàng tử xứng đáng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 123K Lượt đọc
  • 301 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 147 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Cổ chụp ảnh 1 mình thì đẹp, chứ cứ đứng chung với ai là lại thấy nhạt nhòa cho nên chưa bao giờ mình ngấm nổi vẻ thần tiên của Thu Thảo. Nhưng cũng phải công nhận là các mẹ ác cảm với cổ quá. Cái vụ cô giáo kia là không đúng, nhưng từ hồi đó đến giờ thì hình như vẫn thực hiện đúng thỏa thuận còn gì. Với cả trai chưa vợ, gái chưa chồng thích cặp với ai thì cặp chứ. Cái danh HH thì 1 tháng cổ kiểm >n x 20tr rồi sao bắt cổ lấy ông công chức lương 20tr?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,519 Bài viết

• 35,471 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Các mẹ sống như trên mây á, công chức nào lương 20tr hả. Chỉ có lãnh đạo một số ngành may ra thu nhập 20tr gồm nhiều thứ chứ ko phải lương
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 147 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_cherry Xem bài viết
    Các mẹ sống như trên mây á, công chức nào lương 20tr hả. Chỉ có lãnh đạo một số ngành may ra thu nhập 20tr gồm nhiều thứ chứ ko phải lương
    Chẳng qua quen miệng thì cứ nói chung chung là lương chứ ai chả hiểu đó là tổng thu nhập mà mẹ nó phải thế?
    • 9,417 Bài viết

• 9,477 Được cảm ơn

tính ra bạn này cũng phần phước lắm, ngày xưa được hoàng tử dẫn dắt, bây giờ lại vô hào môn, đúng là số ai nấy hưởng, gồng gân vào sô bít chi rồi nát bét, đại gia nó chơi cho vui chứ chả rước về. Chúc mừng em Thảo
    • 2,442 Bài viết

• 16,883 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trong số các em hoa hậu, người mẫu thì được 4 em lấy thiếu gia độc thân, trẻ trung, nhà chồng tử tế, hạnh phúc viên mãn: Thùy Lâm, Tăng Thanh Hà, Ngọc Thạch, Thu Thảo

Chồng thì mình đánh giá cao nhất là Trung Tín. Chứ Louis thì tuy có học nhưng nghe đồn là bisexual. Chồng Thùy Lâm thì đã xấu lại có vẻ khinh người. Còn chồng Ngọc Thạch thì học kém nhất, đã thế lại có con riêng.

Body ngon nhất là Louis và Dương bẹt, nhìn cao ráo, đẹp trai lại gọn gàng.

Còn nhà chồng thì tui đánh giá cao nhất là nhà chồng Ngọc Thạch. Gia đình này cũng có học, giàu có nhưng rất bình dân. Cả nhà đi du lịch, khám sức khỏe thường xuyên bên nước ngoài, đi đâu cũng đi cả gia đình. Đã thế còn tặng xe hơi, tài trợ tiền đi khám sức khỏe bên Sing cho bố mẹ ruột của Ngọc Thạch
    • 3,164 Bài viết

• 2,087 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Chienbinhtrengiuong Xem bài viết
    Cổ tích à? Nếu anh chàng này là một công chức lương 20tr/tháng thì mới đúng là cổ tích. Sao chưa thấy e HH nào lấy chồng công chức, bố mẹ nông dân nhỉ
    Tại sao HH cứ phải lấy chồng công chức, bố mẹ nông dân. Suy nghĩ này sao vẫn còn nhỉ? Là con gái trước khi lấy chồng phải có sự lựa chọn, chả lẽ cứ phải nông dân, nghèo đói mới là tình yêu thật hả bạn? Khổ thân cho suy nghĩ của bạn
    Nói thật, mấy bạn công chức lấy đâu ra cửa mà quen các em hotgirl chứ đừng nói đến HH nhá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,006 Bài viết

• 4,686 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình cũng thấy nực cười. Sao lại nghĩ chỉ có yêu và lấy người nghèo, người bình bthường mới là tình yêu nhỉ?
    Là người đẹp thì phải có điều kiện vật chất để gìn giữ nâng niu cái đẹp. Quan trọng là trong số các đại gia thiếu gia, người đẹp có con mắt tinh đời thì chọn người có năng lực, giỏi giang, lối sống không xa hoa phè phỡn trác táng, không phá của. Em Thảo là một trong số tinh mắt đó, ngược lại em cũng phải phấn đấu hoàn thiện không ngừng để xứng với một người như thế và một gia đình giàu có nhưng cơ bản như nhà bạn Tín. Em sống khôn chọn khôn thì mình chúc mừng em và thấy là xứng đáng thôi!
    • 779 Bài viết

• 5,153 Được cảm ơn

Đại za Việt thì dứt khoát phải cặp chân dài. Còn đại za Tây có như thế ko các bạn? Mà sao tui thấy như Bin Gate hay CEO facebook vợ ko phải chân dài hay người mẫu gì hết, mà được cái đẹp tâm hồn thì phải
    Funny and take it easy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Thảo, em chê anh một cái đống rơm hai gói mì ô ma chi. Giờ em lấy chồng cao sang quyền quý, anh chúc mừng em. Có trách thì trách bản thân anh ko được như người ta. Nhưng anh sẽ ko hạnh phúc kém em đâu.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 195 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

Cả nhà có thể cho em biết cô này nó tài năng gì ngoài cái chụp ảnh ko ạ? em ko cảm dc giọng nói của cô này. hihi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,446 Bài viết

• 5,982 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Koharu Xem bài viết
    hồi ấy yêu tam.hoàng tử nên thành hoa hậu, chị không biết sao????
    gia cảnh như thế làm sao quen được tam hoàng tử, xem ra nàng ko đơn giản.
    • 58 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThoXanh2012 Xem bài viết
    gia cảnh như thế làm sao quen được tam hoàng tử, xem ra nàng ko đơn giản.
    tam hoàng tử là ai vậy.
    • 2,446 Bài viết

• 5,982 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuconnit123 Xem bài viết
    Đại za Việt thì dứt khoát phải cặp chân dài. Còn đại za Tây có như thế ko các bạn? Mà sao tui thấy như Bin Gate hay CEO facebook vợ ko phải chân dài hay người mẫu gì hết, mà được cái đẹp tâm hồn thì phải
    Đại gia xứ nào cũng mê gái đẹp, gái có danh có mác, mấy ông như Bill Gate, Zuck là ngoại lệ thôi, như tỷ phú trẻ nhất thế giới Evan Spiegel rước nàng Miranda Kerr về dinh đó
    • 181 Bài viết

• 2,440 Được cảm ơn

Thông minh nhỉ, sớm hóng được biến của nhà tam thái tử để đổi thuyền, kể ra cũng nhạy bén đấy Nhưng mà lấy chồng thì lấy chồng, cổ tích thì cổ tích, sao cứ phải lên báo có mấy cái bài seeding kỹ càng nào là mẹ chồng ủng hộ, rồi cốt cách hơn người, thần tiên thoát tục để làm gì vậy Thảo? Em bất an gì à
    • 142 Bài viết

• 749 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XiMuoi_ngot Xem bài viết
    Mình chỉ thấy là chuyện bố mẹ e ấy làm gì gây ra lỗi gì không nên đổ cho Thảo. Em Thảo có phải là ng gây ra tai nạn đâu, lỗi ai ng đó chịu đừng vì e là HH mà đay nghiến e năm nay qua tháng nọ vì lỗi của ng khác chứ . Thảo xinh xắn hiền lành , cũng ham học hỏi cố gắng giữ gìn hình ảnh, âm thầm làm từ thiện, chồng sắp cưới là một ng trẻ tuổi có tài ( mình từng lv với tập đoàn nhà Trung Tín trước khi e về Vn tiếp nhận cv) , gia thế đàng hoàng k phô trương thì thấy mừng cho em. Giữa một" bầy" hot girl hoa hậu đủ scandal từ chỉnh sửa nhan sắc tới gian dối học hành, hỗn xược, chảnh choẹ , cặp kè ng nọ ng kia hay là khoe khoang hàng hiệu và những chuyến đi chơi sang chảnh ... thì chắc mọi ng thấy Thảo sống kiểu nhẹ nhàng k ham hào nhoáng thành ra tôn e hơi quá lên chút , nhưng cũng vì thương như là đoá hoa sen giữa đám showbiz lộn xộn thôi . Mình cũng lâu lâu xem tin báo VN chỉ thấy em ít xuất hiện sự kiện ngoài mấy cái do bạn nhà thiết kế thân tổ chức, cũng chăm chỉ đóng quảng cáo kiếm tiền , fb nhẹ nhàng k gồng, nói năng lịch sự , cố học cho đc cái bằng ĐH, đi chơi hay đi từ thiện đều ăn mặc đơn giản, ít make up hoặc makeup rất nhẹ nên thấy có cảm tình. Trai tài gái sắc , e biết giữ gìn hình ảnh biết kín tiếng như vậy nên mới vô đc cửa nhà đại gia tử tế . Chúc mừng em , chúc hai vc hạnh phúc .

Em k tranh vợ cướp chồng của ai, xứng đáng có hp thiết nghĩ nên mừng cho Thảo chứ ngày cưới ng ta cố moi cái xấu cái k hay để dìm thấy k hay các mẹ ạh.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của XiMuoi_ngot
    Nghìn like,nghìn like...
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,277 Bài viết

• 6,947 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Báo khen nàng này tài sắc vẹn toàn không thấy ngại à? Sắc thì công nhận chứ tài thì làm gì có.

Bản thân mình không có vấn đề gì với Thảo, kể cả tội lỗi của bố em năm xưa cũng là vấn đề của bố em, em thực hiện đầy đủ nghĩa vụ với nạn nhân là được rồi. Nhưng xã hội này tung hô em quá mức. "Thần tiên tỉ tỉ" cơ đấy. Ở xứ này đẹp, ngoan, lấy chồng giàu là thành thánh nữ muôn người ca tụng )
    • 477 Bài viết

• 1,509 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_cherry Xem bài viết
    Lại bắt đầu có cái hóng hehe
    Mà nghe bảo thi HH tốn lắm, rồi phải là gà của 1 ai đó, mà nhà Thảo hồi đó nghèo, chắc nghèo nhất trong các hoa hậu, sao đeo đuổi được ngôi HH vậy các mẹ?
    Ko thấy bạn nany2912 gì đó vào trả lời thắc mắc của chị em mình mẹ nó nhỉ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thudoll88
    • 477 Bài viết

• 1,509 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi JaneEva Xem bài viết
    Báo khen nàng này tài sắc vẹn toàn không thấy ngại à? Sắc thì công nhận chứ tài thì làm gì có.

Bản thân mình không có vấn đề gì với Thảo, kể cả tội lỗi của bố em năm xưa cũng là vấn đề của bố em, em thực hiện đầy đủ nghĩa vụ với nạn nhân là được rồi. Nhưng xã hội này tung hô em quá mức. "Thần tiên tỉ tỉ" cơ đấy. Ở xứ này đẹp, ngoan, lấy chồng giàu là thành thánh nữ muôn người ca tụng )
    Ừ khiếp làm gì mà tung hô thấy gớm mẹ nó nhỉ))

• 477 Bài viết

• 1,509 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Có em hoa hậu diễm hương lấy người bình thường đó, còn là con trai có mẹ phạm tội giết người hay sao ý. Cơ mà dù lấy chồng tầm thường như thế thì em ý cũng đã có nhà cửa, xe hơi, rồi định cư ở mỹ cũng vẫn là hơn nhiều người khác rồi

• 477 Bài viết

• 1,509 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    PQPpejp
    Không biết giỏi giang cỡ nào mà cậu tín này viết status được mấy câu mà sai chính tả đến 2 chỗ))
    Mạnh dạng))