Đặng Thu Thảo lên xe hoa: "Thần tiên tỷ tỷ" đã có được một hoàng tử xứng đáng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 127K Lượt đọc
  • 308 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 479 Bài viết

• 1,509 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thehiddenthought Xem bài viết
    Bài này tâng lố dễ sợ. Thảo làm gì mà thần tiên tỷ tỷ với lại tài sắc vẹn toàn??. Bạn này cực kỳ ăn ảnh luôn chứ ở ngoài nhìn xinh thôi, ko được một nửa trên ảnh. Còn mặc kín đáo là bởi body cực yếu, ko ngực ko mông lưng gù chân cong ko thần thái thì sao dám hở? Nói cứ như đánh lận con đen vậy.
    Tuy nhiên, phải khen Thảo sống khôn, biết mình là ai và mình muốn gì, với xuất thân và trình độ học vấn bình thường thì một bước vô nhà hào môn vậy là quá thành công. Sau chuyện gia đình bạn ấy gây ra cho cô giáo Xuân phải nằm liệt giường cả đời mà đời bạn còn sáng quá, Thảo phước đức nhiều thật. Chúc Thảo hạnh phúc.
    Mình cũng gặp 1 trường hợp giống thảo. Lên ảnh lung linh kinh khủng, đó là bạn vân anh chủ thương hiệu Vân anh scarlet. Ta mới nói nghệ thuật là ánh trăng lừa dối.
    Chả là tớ thi thoảng cũng mua váy của Vân anh scarlet 78 phố huế. Lúc mua online lúc mua trực tiếp. Có lần tớ lên cửa hàng mua trực tiếp. Lúc đó cũng rất muộn hơn 9h tối cửa hàng sắp đóng cửa rồi. Tớ đang thử đồ thì thấy 1 bạn nào mặc váy ngủ lùm dùm đi lên tầng 2 là tầng tớ thử đồ.
    Lúc đầu ko để ý lắm vì bạn đó nhìn nhỏ, đen, gầy và khá lùn. Nhưng sau đó thấy bạn ý bảo bạn nhân viên là nhanh lấy cho chị 1 cái váy size S.
    Lúc đó mình mới hiểu hóa ra có 1 anh bạn của bạn vân anh đến chơi ở dưới nhà, vì sợ mất hình tượng với bạn nên phải thay gấp 1 cái váy thiết kế sexy thay vì mặc váy ngủ nhìn xuề xòa xấu đi. Lúc này nhìn kỹ mặt mình mới phát hiện ra đó chính là bạn vân anh, nét thì cũng khá xinh nhưng so với ảnh thì 1 trời 1 vực.
    Ít nhất thì trên ảnh nhìn bạn ý trắng trẻo và cao như gần 1m7 ý. Vậy mà ở ngoài thì đen, gầy, bé nhỏ, chắc chỉ tầm hơn 1m50 1 chút. Vì mình cao có 1m63 mà nhìn bạn ý thấp hơn nhiều lắm. Ôi lúc đó mình mới hiểu sức mạnh của ảnh ảo trên facebook))

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thudoll88
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,519 Bài viết

• 35,471 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NaNy2912 Xem bài viết
    Ủa hổng xoá post đc phải up lại.
    Nhớ hồi bạn này thi hoa hậu cũng bon chen cùng các mẹ trong đây ủng hộ dữ lắm. Bạn í cũng nhiệt tình bảo ai chưa đc accept fb thì ới bạn í. Rồi hồi sau thi xong thấy bị unfriend từ đời nào
    Nói chung là bạn này gầy quá gầy, phải tăng >5kg nữa mới đẹp được. Hình chụp tháng trước mà bé em em (áo đen) nhìn còn nét hơn ������

P/s: kết hôn với Trung Tín cũng có thể là 1 sự bất hạnh ). Dù sao cũng chúc phúc cho bạn ấy.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của NaNy2912
    Lại bắt đầu có cái hóng hehe
    Mà nghe bảo thi HH tốn lắm, rồi phải là gà của 1 ai đó, mà nhà Thảo hồi đó nghèo, chắc nghèo nhất trong các hoa hậu, sao đeo đuổi được ngôi HH vậy các mẹ?
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 479 Bài viết

• 1,509 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Cho em hỏi bạn trung tín này có giỏi và tốt thật sự như báo tung hô ko ạ? Thật ra bạn ý cũng có cái nền là nhờ bố mẹ đã là đại gia sẵn rồi ạ

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,519 Bài viết

• 35,471 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    Mình cũng gặp 1 trường hợp giống thảo. Lên ảnh lung linh kinh khủng, đó là bạn vân anh chủ thương hiệu Vân anh scarlet. Ta mới nói nghệ thuật là ánh trăng lừa dối.
    Chả là tớ thi thoảng cũng mua váy của Vân anh scarlet 78 phố huế. Lúc mua online lúc mua trực tiếp. Có lần tớ lên cửa hàng mua trực tiếp. Lúc đó cũng rất muộn hơn 9h tối cửa hàng sắp đóng cửa rồi. Tớ đang thử đồ thì thấy 1 bạn nào mặc váy ngủ lùm dùm đi lên tầng 2 là tầng tớ thử đồ.
    Lúc đầu ko để ý lắm vì bạn đó nhìn nhỏ, đen, gầy và khá lùn. Nhưng sau đó thấy bạn ý bảo bạn nhân viên là nhanh lấy cho chị 1 cái váy size S.
    Lúc đó mình mới hiểu hóa ra có 1 anh bạn của bạn vân anh đến chơi ở dưới nhà, vì sợ mất hình tượng với bạn nên phải thay gấp 1 cái váy thiết kế sexy thay vì mặc váy ngủ nhìn xuề xòa xấu đi. Lúc này nhìn kỹ mặt mình mới phát hiện ra đó chính là bạn vân anh, nét thì cũng khá xinh nhưng so với ảnh thì 1 trời 1 vực.
    Ít nhất thì trên ảnh nhìn bạn ý trắng trẻo và cao như gần 1m7 ý. Vậy mà ở ngoài thì đen, gầy, bé nhỏ, chắc chỉ tầm hơn 1m50 1 chút. Vì mình cao có 1m63 mà nhìn bạn ý thấp hơn nhiều lắm. Ôi lúc đó mình mới hiểu sức mạnh của ảnh ảo trên facebook))

Thảo nào dạo này nhu cầu chụp ảnh lung linh đăng fb cứ tăng ào ào
    Chắc đi mần nhiếp ảnh gia quá hehe
    • 479 Bài viết

• 1,509 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_cherry Xem bài viết
    Thảo nào dạo này nhu cầu chụp ảnh lung linh đăng fb cứ tăng ào ào
    Chắc đi mần nhiếp ảnh gia quá hehe
    Tớ thề là hum đó tớ bị shock nặng vì ảnh vân anh trên facebook rất đẹp và có thần thái. Buồn cười nhất quả có anh bạn đến chơi, xong vội vã bảo nhân viên lấy nhanh 1 cái váy và giúp thay đồ trong vòng 2 phút. Nghe cách nói chuyện thì ko phải người yêu mà chỉ là 1 anh bạn lâu ngày đến thăm. Tuy nhiên việc mình thấy bạn ý thay cái váy ngủ xuề xòa bằng 1 cái váy ôm thiết kế cũng ko giúp tăng lên mấy cái chân kính mà vẫn lộ nhược điểm là đen và bé.

3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 193 Bài viết

• 424 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vyvyvyvy93 Xem bài viết
    Ngưỡng mộ Thảo vì lối sống chuẩn mực, phong cách nhẹ nhàng và kín đáo... Chuyện tình Thu Thảo và Trung Tín như cổ tích vậy, rất đẹp đôi...
    Cổ tích à? Nếu anh chàng này là một công chức lương 20tr/tháng thì mới đúng là cổ tích. Sao chưa thấy e HH nào lấy chồng công chức, bố mẹ nông dân nhỉ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,346 Bài viết

• 15,891 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Chienbinhtrengiuong Xem bài viết
    Cổ tích à? Nếu anh chàng này là một công chức lương 20tr/tháng thì mới đúng là cổ tích. Sao chưa thấy e HH nào lấy chồng công chức, bố mẹ nông dân nhỉ
    Tai sao HH phai lay chong 20tr, bo lam nong dan?
    Cha co ly do gi de ho phai lua chon vay neu co chon lua tot hon
    • 479 Bài viết

• 1,509 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Công chức làm gì có chuyện lương 20 triệu 1 tháng bác ơi đến thủ tướng còn chả được lương như thế. Nhưng có công chức nghèo thật và có công chức cũng rất giàu

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 125 Bài viết

• 1,184 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_cherry Xem bài viết
    Lại bắt đầu có cái hóng hehe
    Mà nghe bảo thi HH tốn lắm, rồi phải là gà của 1 ai đó, mà nhà Thảo hồi đó nghèo, chắc nghèo nhất trong các hoa hậu, sao đeo đuổi được ngôi HH vậy các mẹ?
    hồi ấy yêu tam.hoàng tử nên thành hoa hậu, chị không biết sao????

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Koharu
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 193 Bài viết

• 424 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Tai sao HH phai lay chong 20tr, bo lam nong dan?
    Cha co ly do gi de ho phai lua chon vay neu co chon lua tot hon
    Lựa chọn hay là một quá trình giăng bẫy kỳ công nhỉ? Hay là định mệnh, chắc là lỗi định mệnh. Định mênh sao cứ sắp đặt người đẹp gặp đại gia mãi thế nhỉ?
    • 2,453 Bài viết

• 16,928 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Đúng là em Thảo lấy được Tín là cổ tích đó. Bạn này nhan sắc khá thường, học vấn làng nhàng, gia cảnh tầm thường, thế mà vào được gia đình giàu có.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,903 Bài viết

• 3,614 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nghe mùi bánh gato hơi nhiều
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    • 86 Bài viết

• 696 Được cảm ơn

Lựa chọn hay là một quá trình giăng bẫy kỳ công nhỉ? Hay là định mệnh, chắc là lỗi định mệnh. Định mênh sao cứ sắp đặt người đẹp gặp đại gia mãi thế nhỉ?
    Sao lại giăng bẫy nhỉ? Đại gia có tiền người đẹp có sắc lấy nhau thì có gì sai? Con gái tôi sắc nước hương trời mà lấy thằng lương dăm ba triệu tôi cũng không vui. Con trai tôi giỏi giang thành đạt mà lấy cô mét rưỡi bẻ đôi, mặt mụn chân cong tôi cũng chẳng vui luôn. Nồi nào thì úp vung đấy, sao lại lên án đại gia chân dài khi họ có lý do để chọn nhau.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tb_mohoiroi
    • 278 Bài viết

• 843 Được cảm ơn

Mình chỉ thấy là chuyện bố mẹ e ấy làm gì gây ra lỗi gì không nên đổ cho Thảo. Em Thảo có phải là ng gây ra tai nạn đâu, lỗi ai ng đó chịu đừng vì e là HH mà đay nghiến e năm nay qua tháng nọ vì lỗi của ng khác chứ . Thảo xinh xắn hiền lành , cũng ham học hỏi cố gắng giữ gìn hình ảnh, âm thầm làm từ thiện, chồng sắp cưới là một ng trẻ tuổi có tài ( mình từng lv với tập đoàn nhà Trung Tín trước khi e về Vn tiếp nhận cv) , gia thế đàng hoàng k phô trương thì thấy mừng cho em. Giữa một" bầy" hot girl hoa hậu đủ scandal từ chỉnh sửa nhan sắc tới gian dối học hành, hỗn xược, chảnh choẹ , cặp kè ng nọ ng kia hay là khoe khoang hàng hiệu và những chuyến đi chơi sang chảnh ... thì chắc mọi ng thấy Thảo sống kiểu nhẹ nhàng k ham hào nhoáng thành ra tôn e hơi quá lên chút , nhưng cũng vì thương như là đoá hoa sen giữa đám showbiz lộn xộn thôi . Mình cũng lâu lâu xem tin báo VN chỉ thấy em ít xuất hiện sự kiện ngoài mấy cái do bạn nhà thiết kế thân tổ chức, cũng chăm chỉ đóng quảng cáo kiếm tiền , fb nhẹ nhàng k gồng, nói năng lịch sự , cố học cho đc cái bằng ĐH, đi chơi hay đi từ thiện đều ăn mặc đơn giản, ít make up hoặc makeup rất nhẹ nên thấy có cảm tình. Trai tài gái sắc , e biết giữ gìn hình ảnh biết kín tiếng như vậy nên mới vô đc cửa nhà đại gia tử tế . Chúc mừng em , chúc hai vc hạnh phúc .

Em k tranh vợ cướp chồng của ai, xứng đáng có hp thiết nghĩ nên mừng cho Thảo chứ ngày cưới ng ta cố moi cái xấu cái k hay để dìm thấy k hay các mẹ ạh.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của XiMuoi_ngot
    • 5,640 Bài viết

• 18,900 Được cảm ơn

Đẹp quá Còn gì. Lấy đuợc chồng học vị gia đình tốt như thế là khôn ngoan quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của BambinoEmily
    • 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Lấy được chồng như vầy là mừng quá rồi. Ước gì được như cô ấy, cứ điềm đạm, chịu khó làm việc và chờ đơi hoàng tử đời mình đến thôi. Không chộp giựt, không ganh đua, không làm điều tai tiếng. Quá tốt rồi. Còn người ta là hoa hậu thì người ta phải trang điểm thôi. Người thường dân như mình còn trang điểm huống hồ khi họ đi sự kiện. Ngực không đủ to, mông không đủ cong, miễn đủ xài là được.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của partygirls1234567
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 119 Bài viết

• 2,012 Được cảm ơn

Dưới con mắt có dồi dào kinh nghiệm "theo dõi" trai đẹp bao nhiêu năm của mình (...hehe...) nhìn 1 loạt đại gia, thiếu gia, CEO...gì đó ở tấm hình mà bạn nào đó post ở trên,mình chỉ thấy nếu để nhà báo khen mấy từ " vô cùng điển trai" thì cái bạn ở ngoài cùng bên phải mình thấy men và đẹp thôi, còn bạn gì chồng hoa hậu mình nhìn chỉ thấy 1 nét mặt hiền lành,khuôn mặt bầu bỉnh, đôi mắt to ngây thơ,mũi to ...nét đẹp dể thương của...1 bé trai chứ không phải nét đẹp của...1 người đàn ông (ý kiến cá nhân riêng mình thôi), chắc mình chịu nhận gato với hh chứ mình không thấy bạn ấy hấp dẫn mình. Bằng cấp MBA của bạn ở trường đó mình cũng chẳng ấn tượng vì đa số du học sinh đến từ TQ và VN đều lấy bằng này vì tương đối dể nhưng lại nghe rất là oách,nên viết khen quá giỏi cũng không đúng. Cái mình thấy ấn tượng nhất chính là độ giàu có của gia đình bạn ấy, mình ganh tỵ cũng như ngưỡng mộ bạn ấy biết đầu thai để có thể ngậm thìa bạc như vậy. Cho nên khuyên bạn nhà báo lần sau cứ tập trung vào sự giàu có của nhân vật là đủ làm bạn đọc hâm mộ,ước ao, viết khiêm tốn theo kiểu "trai tài gái sắc" là hay, chứ đọc bài trên thấy bạn nhà báo tâng bốc quá đà như thể 1 em teen đang mô tả 1 ca sĩ Hàn Quốc nào đó mà em ấy vô cùng thần tượng chứ không phải được viết dưới ngòi bút của 1 nhà báo có qua trường lớp.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi leeli2906; 06/09/2017 vào lúc 06:34 AM.
    • 779 Bài viết

• 5,153 Được cảm ơn

Chồng của Hà Tăng chụp hình ko ăn ảnh, nhìn bình thường chứ bên ngoài đẹp lắm luôn. Kiểu đẹp trai trí thức ấy, cao, thanh thoát, đeo kính cận, nụ cười xinh xinh. Bạn ở ngoài cùng là em trai của chồng Hà Tăng, ko hiểu sao ai cũng nói là đẹp trai hơn chồng Hà Tăng, mà tui lại thích cái typ người kiểu chồng Hà Tăng hơn
    Funny and take it easy
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Ngoài đời ko biết thế nào chứ nhìn ảnh thế là ngon lắm rồi, thế mà có thím còn chê ỏng chê eo. Ngẫm đến Ao Vua, chẳng lẽ nàng là công chúa Mị Nương hiện hình, vì ở Ao Vua có động Sơn Tinh- Thủy Tinh.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,006 Bài viết

• 4,686 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vyvyvyvy93 Xem bài viết
    Ngưỡng mộ Thảo vì lối sống chuẩn mực, phong cách nhẹ nhàng và kín đáo... Chuyện tình Thu Thảo và Trung Tín như cổ tích vậy, rất đẹp đôi...
    Sao lại không cổ tích? Em Thảo giống Lọ Lem lấy được hoàng tử đó! Nhà em này rất nghèo, nhờ xinh đẹp, đăng quang hoa hậu và có lối sống, ứng xử khôn ngoan nên được vào cửa nhà hào môn đó! Chồng giỏi giàu trẻ lại ko vợ nọ con kia mấy tập thì còn mong gì hơn? Cổ tích Lọ Lem còn có chi tiết chân thực: Lọ Lem phải mặc đẹp rực rỡ nhất dạ hội mới đc hoàng tử để ý!
    Các bạn bảo làm hoa hậu là đổi đời nhỉ! Đó là 1 tấm vé vào cửa, còn hậu vận sau đó phải xem sự lựa chọn cách sống thế nào và đầu óc khôn ngoan đến đâu, cộng với phúc lộc tài mệnh. Bao nhiêu cô hoa hậu tự đạp mình xuống bùn sau khi đăng quang kìa! Tất nhiên sau này chưa dám bàn. Nhưng trc mắt em Thảo thành công và may mắn rồi!
    Còn hoa hậu đi lấy anh công chức lương 20tr thì ta gọi là ngu chứ cổ tích nỗi gì!