Đặng Thu Thảo lên xe hoa: "Thần tiên tỷ tỷ" đã có được một hoàng tử xứng đáng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 123K Lượt đọc
  • 301 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 43 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Em Thảo này được cái ăn ảnh với vẻ đẹp mong manh và thần thái rất giống các nữ chính trong truyện ngôn tình Trung Quốc. Mà hiện nay thì giới trẻ có mấy ai là ko đọc ngôn tình đâu. Nên Thảo nhiều fan cũng đúng thôi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của moc.lan
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 606 Bài viết

• 2,483 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Eve_Bear Xem bài viết
    pic chắc chưa xọp!!!

14720390_10206185054140017_2768992399043966072_n
    em thấy vẫn xinh mờ ^^
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lillov Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi riversideparisblock Xem bài viết
    Các mẹ có thấy là 4, 5 trang liên tục chúng ta đang quay ra tập trung cãi cọ chứ không còn bóc phốt nữa không? Đừng trúng kế nhen Mình ko biết bạn nói wtt thời nào, tại vì mình cũng khá lớn tuổi rồi đấy chứ không phải trẻ trâu đâu và mình nằm trong f26 này có lẽ là đời đầu. Mình còn chấp nhận bị block vài nick chỉ vì rò tin của các bác to to. Hồi còn trẻ thì máu lắm, giờ già rồi nên cũng đỡ máu hơn rồi. Nói vậy để bạn hiểu là bạn có xiên xỏ mình cũng vô ích thôi. Mình bóc tiếp nhen.

Tín lên báo nổ là cái lounge của Tín 1 năm đã lại vốn phải không? 90% các bar, lounge đều trộn rượu giả vào bán, bảo sao ko lãi nhanh? Quản lý là người thân tín với chủ bar, thường sẽ nhìn mặt bắt khách, thấy khách sành thì sẽ mang rượu thật để tránh sấp mặt lờ với khách, nhưng đến chai thứ 2, 3 khi khách đã tây tây thì có trời mới biết thật giả như nào. Còn đối với đối tượng khách vãng lai, tỏ ra mình sang chảnh lên sàn quẩy check in, thì cầm chắc là giả giả và giả. Làm bar bủng thì nặng nhất là đầu tư phần âm thanh/cách âm và mặt bằng. Nhưng Tín có lợi thế sân nhà. Mặt bằng nhà mà còn bán rượu trộn thì chả lãi à? Thế thì giỏi ở đâu chỉ cho tôi xem với Chắc là giỏi trộn rượu, hehe.

Bar đang ăn nên làm ra chả ai lại đi đóng, đừng đổ lỗi cho việc ồn ào khách căn hộ phản ánh nhé, vì hệ thống cách âm đâu? Nếu cách âm đủ tiêu chuẩn thì vẫn làm được! Muốn làm bar mà trụ được thì quan hệ phải đủ mạnh. Nghĩa là gốc phải to vào, 1 tay che trời được ấy. Nếu nhà Tín mạnh thì đã ko suốt ngày bị úp Biết 1900 ko? Của con trưởng công an quận hoàn kiếm thôi, bay xoã thoải mái luôn mà chả bao giờ ai sờ vào được. Tín gan bé, lại non xanh, đóng là khôn đấy

À team Tín - Thảo có biết Tín nhập rượu giả ở đâu ko nhỉ?
    Chuyện khách ở căn hộ phản ánh là ồn nên đóng thì rõ là không đúng rồi, giờ có cái Qui đấy, chả tối ngày nhạc nhẽo ầm ĩ đến 3-4 h đêm đông như quân Nguyên Mông có ai ho he gì đâu
    Chính xác... Qui nó ngày nào cũng đông, giờ nào cungz đông, ngừoi đứng xếp hàng đợi vào đứng ngoài nói chuyện cười Hô hố ... đông gấp vạn lần Sin ngày xưa... nếu bị dân thưa thì chắc cũng ko trụ đc đến bây giờ. Thế các mẹ có biết Xoxo là của em Tín ko?! Cũng nghe phong phanh sắp đóng cửa mấy lần.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 126 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Cho em xin lỗi lạc đề chút tại thấy mấy chị có vẻ rành về mấy khu chung chư cao cấp. Em muốn mua 1 căn officetel nhưng đang lăn tăn giữa Lancaster của Trung Thủy, River Gate ở Bến Vân Đồn của Novaland và 1 cái ở xa nhưng giá rẻ hơn hẳn là River City của Angia. Chị nào rành cho em chút ý kiến. Em cám ơn lắm lắm ạ.
    Zigzag chuyên đầm, váy, áo H&M.
    https://www.facebook.com/pages/Zigzag/1676470082585432
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 648 Bài viết

• 3,795 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mara Xem bài viết
    Cho em xin lỗi lạc đề chút tại thấy mấy chị có vẻ rành về mấy khu chung chư cao cấp. Em muốn mua 1 căn officetel nhưng đang lăn tăn giữa Lancaster của Trung Thủy, River Gate ở Bến Vân Đồn của Novaland và 1 cái ở xa nhưng giá rẻ hơn hẳn là River City của Angia. Chị nào rành cho em chút ý kiến. Em cám ơn lắm lắm ạ.
    Bận quá ko có thời gian 888 mà nghía thấy bài của chị nên em trả lời nhanh những gì em biết.
    Cầm tiền túi đi mua officetel thì trừ khi dư tiền ko biết làm gì mua về cho thuê. Em ko biết chị mua officetel để buôn bán hay kết hợp buôn bán+ở nhưng tốt nhất là đùng mua, chị cần thì đi thuê lại tốt hơn chị.
    Angia và Landcaster ko dây vào. Cái của Nova thì vị trí cũng đc nhưng việc cấp sổ cũng hên xui lắm... Tóm lại là ko nên mua đâu chị.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,341 Bài viết

• 8,856 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ThienthanQuyenru6 Xem bài viết
    Em cũng thích nét đẹp của NTV...

hí hí... tui cũng vậy. Tui khoái body NTV, Hà Anh, Minh Tú (Minh Tú chưa gặp ngoài đời nhưng đoán tạng người giống Hà Anh) Mấy em đó dáng vóc cân đối, gầy nhưng nhìn khoẻ mạnh có sức sống. Em Angela chụp hình ưỡn ẹo photoshop nhìn sexy chứ ở ngoài bé tí như cái kẹo, hoàn toàn chả có gì nổi bật (ngoài cặp zú sau này bơm). Lộn thì khô đét như bộ hài cốt thấy gớm. MPT thì cặp đùi to ngang đùi chồng tui, cao nhưng dáng thô xấu. Hoa hậu NPL hay NTH thì béo quay béo tròn (so với chuẩn mẫu hay hoa hậu nhé, chứ so với chuẩn người bình thường thì vừa đẹp). TT thì được mỗi chiều cao chứ còn về body, mặt mũi hay nước da trắng thì đúng là như thým nào nói ý, nét y như mấy em lễ tân khách sạn phía Nam.

Nói chung mấy em hoa hậu VN ít chơi thể thao hay tập thể dục nên body nhìn chung không đẹp, cứ gầy nhẳng ẽo à ẽo ợt, không săn chắc, thiếu sức sống. Mặt mũi thì cứ quất lớp trang điểm cộng camera 360 thì em nào cũng đẹp nung ninh nên miễn bàn.
    • 172 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Năm em ĐTT đoạt giải vì em ý là ổn nhất thôi, chứ sau đó ai chả nói: Như em ĐTT vào mấy tiệm cafe SG đầy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 781 Bài viết

• 10,843 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mara Xem bài viết
    River Gate là cái nhìn ra cầu ông Lãnh phải không, về việc đầu tư thì mình k có ý kiến nhưng mà cái toàn nhà dài thong, mật độ xây dung cao lại sát rạt quay mặt ra cái cầu thì ồn ào ô nhiễm, ở đấy với gia đình có người già trẻ em that không phải là ý hay, nếu mua nhà để ở mình k thích những nhà kiểu này.
    PHẢN ĐỐI VIỆC MỜI HÀ HỒ LÀM GIÁM KHẢO: KHÔNG XEM, KHÔNG NGHE, KHÔNG BÌNH LUẬN THE FACE
    Các bạn hãy vào đây để ủng hộ việc thực thi quyền tự do ngôn luận và quyền của người tiêu dùng:
    http://www.webtretho.com/forum/f170/.../#post33452410
    Bảng phong thần của Gwens ở đây:
    https://docs.google.com/spreadsheets...suc/edit#gid=0
    • 654 Bài viết

• 2,402 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KimChoonSam Xem bài viết
    Nói chung là ngon..rồi
    Nói riêng, tới giờ uống thuốc rồi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tu_Ca_Thuong_Hai Xem bài viết
    Nói riêng, tới giờ uống thuốc rồi
    trên này nhiều mẹ cmt nghịch ngợm nhỉ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ có thấy là 4, 5 trang liên tục chúng ta đang quay ra tập trung cãi cọ chứ không còn bóc phốt nữa không? Đừng trúng kế nhen Mình ko biết bạn nói wtt thời nào, tại vì mình cũng khá lớn tuổi rồi đấy chứ không phải trẻ trâu đâu và mình nằm trong f26 này có lẽ là đời đầu. Mình còn chấp nhận bị block vài nick chỉ vì rò tin của các bác to to. Hồi còn trẻ thì máu lắm, giờ già rồi nên cũng đỡ máu hơn rồi. Nói vậy để bạn hiểu là bạn có xiên xỏ mình cũng vô ích thôi. Mình bóc tiếp nhen.

Tín lên báo nổ là cái lounge của Tín 1 năm đã lại vốn phải không? 90% các bar, lounge đều trộn rượu giả vào bán, bảo sao ko lãi nhanh? Quản lý là người thân tín với chủ bar, thường sẽ nhìn mặt bắt khách, thấy khách sành thì sẽ mang rượu thật để tránh sấp mặt lờ với khách, nhưng đến chai thứ 2, 3 khi khách đã tây tây thì có trời mới biết thật giả như nào. Còn đối với đối tượng khách vãng lai, tỏ ra mình sang chảnh lên sàn quẩy check in, thì cầm chắc là giả giả và giả. Làm bar bủng thì nặng nhất là đầu tư phần âm thanh/cách âm và mặt bằng. Nhưng Tín có lợi thế sân nhà. Mặt bằng nhà mà còn bán rượu trộn thì chả lãi à? Thế thì giỏi ở đâu chỉ cho tôi xem với Chắc là giỏi trộn rượu, hehe.

Bar đang ăn nên làm ra chả ai lại đi đóng, đừng đổ lỗi cho việc ồn ào khách căn hộ phản ánh nhé, vì hệ thống cách âm đâu? Nếu cách âm đủ tiêu chuẩn thì vẫn làm được! Muốn làm bar mà trụ được thì quan hệ phải đủ mạnh. Nghĩa là gốc phải to vào, 1 tay che trời được ấy. Nếu nhà Tín mạnh thì đã ko suốt ngày bị úp Biết 1900 ko? Của con trưởng công an quận hoàn kiếm thôi, bay xoã thoải mái luôn mà chả bao giờ ai sờ vào được. Tín gan bé, lại non xanh, đóng là khôn đấy

À team Tín - Thảo có biết Tín nhập rượu giả ở đâu ko nhỉ?
    Em thấy bên Vitalk có người nói chị Thuỷ xù tiền công của người lao động khi bán dự án cho người khác.
    • 1,370 Bài viết

• 6,887 Được cảm ơn

Nếu Thảo ko có photoshop nhà nhúng tay vào hình ảnh thì nhan sắc của em chỉ ở mức bình thường, có phần nhạt nhoà hơn các em hot girl bây giờ nữa. Cho nên danh hiệu "thần tiên tỉ tỉ công nghệ photoshop" sẽ hợp với em hơn Đây là hình ảnh được chỉnh sửa cũng khá kỹ càng rồi đấy

Tqktsy_OGDt88FiZlyd25xmSE-zZJpsUX51fOT5u0TfZRhfLN3RZ2WWvoQ5bZWy5PhwUJmJoysrDkP9qBfYaC2Dyzn9JSIpQwUMDHO1BDhoULpJcqoYRTzuqQscqAH8COV8yLy8xXbB88AOMnYWWpLunc2ner8qVuMkP5ZwsNxT36GreBkGGKN3o9l8
    Ôi mình thích bạn Khoa này cực, trông manly là thế mà gay. Một thời cặp với Bi nhà Minh toàn, sau bao lần hợp tan thì cũng chia tay luôn rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của minhphuongnam
    • 1,370 Bài viết

• 6,887 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomeo391 Xem bài viết
    Chị riversideparisblock ơi, cho e hỏi chị mặc áo đen đứng kế Thu Thảo là ai vậy ạ? Chị này giỏi lắm phải k ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của meomeo391
    Thân thục quyên ái nữ nhà đại gia Thân Đức Nam đà nẵng. Giàu thôi chứ giỏi gì đâu

6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 204 Bài viết

• 410 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ah, có phải ái nữ đánh ghen ca sĩ Phương Linh không bạn?

@yennguyen790: Mình cũng nghe nói bên đó xù tiền nhân viên.
    • 1,370 Bài viết

• 6,887 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cach Cach Xem bài viết
    Ah, có phải ái nữ đánh ghen ca sĩ Phương Linh không bạn?

@yennguyen790: Mình cũng nghe nói bên đó xù tiền nhân viên.
    Chính xác đấy. Chế Linh đem cả bầu đoàn thê tử vào Fusion Maya ăn dầm nằm giề free nó chả điên nó tẩn cho

• 9,406 Bài viết

• 15,281 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhphuongnam Xem bài viết
    Ôi mình thích bạn Khoa này cực, trông manly là thế mà gay. Một thời cặp với Bi nhà Minh toàn, sau bao lần hợp tan thì cũng chia tay luôn rồi

Trời! Nhìn bà Khoa gái tánh muốn chết mà em khen men lì, pó chưn
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 477 Bài viết

• 1,509 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Teo_den Xem bài viết
    hí hí... tui cũng vậy. Tui khoái body NTV, Hà Anh, Minh Tú (Minh Tú chưa gặp ngoài đời nhưng đoán tạng người giống Hà Anh) Mấy em đó dáng vóc cân đối, gầy nhưng nhìn khoẻ mạnh có sức sống. Em Angela chụp hình ưỡn ẹo photoshop nhìn sexy chứ ở ngoài bé tí như cái kẹo, hoàn toàn chả có gì nổi bật (ngoài cặp zú sau này bơm). Lộn thì khô đét như bộ hài cốt thấy gớm. MPT thì cặp đùi to ngang đùi chồng tui, cao nhưng dáng thô xấu. Hoa hậu NPL hay NTH thì béo quay béo tròn (so với chuẩn mẫu hay hoa hậu nhé, chứ so với chuẩn người bình thường thì vừa đẹp). TT thì được mỗi chiều cao chứ còn về body, mặt mũi hay nước da trắng thì đúng là như thým nào nói ý, nét y như mấy em lễ tân khách sạn phía Nam.

Nói chung mấy em hoa hậu VN ít chơi thể thao hay tập thể dục nên body nhìn chung không đẹp, cứ gầy nhẳng ẽo à ẽo ợt, không săn chắc, thiếu sức sống. Mặt mũi thì cứ quất lớp trang điểm cộng camera 360 thì em nào cũng đẹp nung ninh nên miễn bàn.
    Bà ngô thanh vân có người comment ở ngoài nhìn chán lắm mà, đen đen bé bé mẹ nó ơi.
    Huyền thì em thấy hơi mũm mĩm quá, chứ ngô phương lan là béo thật còn gì nữa, kể cả là so với chuẩn người bình thường mn à
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 477 Bài viết

• 1,509 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    Bà ngô thanh vân có người comment ở ngoài nhìn chán lắm mà, đen đen bé bé mẹ nó ơi.
    Huyền thì em thấy hơi mũm mĩm quá, chứ ngô phương lan là béo thật còn gì nữa, kể cả là so với chuẩn người bình thường mn à
    vấn đề lên ảnh còn phải trừ hao bớt mấy kg so với ở ngoài nữa
    • 606 Bài viết

• 2,483 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Em Thị Huyền ngày trở lại gọt nguyên nửa cái mẹt mà các mẹ phán tự nhiên. Chả hiểu tự nhiên gì.
    Nhưng mà Huyền chỉ gọt mỗi mặt ( hoặc tiêm botox cho thon mặt) nên nhìn tổng thể vẫn tự nhiên. Người đẫy đà nên chụp chung với em Thảo là ăn đứt em Thảo rồi.
    Em Thảo là Thảo xinh Thảo đứng một mình mới xinh. Đứng với Thị Huyền là bị lép.
    Tuy nhiên Mai Phương Thúy, Thùy Dung hay Ngọc Hân em Thảo vẫn hơn vì em ấy có cái quí phái thiểu thư.. mấy em kia em thì xôi thịt, em thì đầu bù tóc dối, em thì Bao Công xì xì...không có cửa với em Thảo.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 447 Bài viết

• 1,504 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Huyền mình gặp ở ngoài thì thấy cao dong dỏng chứ k béo tí nào, có lẽ tại mặt tròn nên lên hình nhìn mới hơi mập thôi!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)