Đại gia tặng Rolls-Royce Ghost cho Thu Ngân trong đám hỏi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 66.7K Lượt đọc
  • 164 Trả lời

• Trang 6/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7
  • ...
  • 9

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,812 Bài viết

• 6,096 Được cảm ơn

Mình xem ảnh cưới của cặp này thì có một thắc mắc là bố đẻ của ẻm đâu nhỉ? Ẻm dù gì cũng là đứa con riêng, nên mức độ được yêu thương có hạn. Tiếc cho một nhan sắc đang độ đẹp quá!
    Stars cann't shine without darkness
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 347 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    M cũng thấy Thiên Lý lấy đc con bà H quá là may, chồng hơi dừ nhưng con sau sướng.

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuabivarongnho Xem bài viết
    Trời, e thấy mẹ nó nói thế nào ấy chứ, e Thiên Lý đc lấy a con bà Hường là quá may cho e ấy. Nhà bà này giàu thuộc top 10 VN ấy chứ có phải đùa đâu, mà là giầu từ xưa ko phô trương mấy ( hay phô mà e ko biết ). E nghe e Trương N.Ánh cua mãi mà ko đưa được vào tròng.

M CTS trông cũng phong độ, đàn ô đấy chứ, lại là trùm trong lĩnh vực văn hóa giải trí, có j mà chê. Có 2 vợ trước mà chưa có con cũng đâu có j ghê gớm.

Nói chung e vẫn thích 2 bên chưa có j lấy nhau hơn. Nhưng đời mà sao được như mơ. Miễn các bác chưa có con là sự việc vẫn đơn giản như bt, có con rồi mới phức tạp.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 97 Bài viết

• 912 Được cảm ơn

Trời, e thấy mẹ nó nói thế nào ấy chứ, e Thiên Lý đc lấy a con bà Hường là quá may cho e ấy. Nhà bà này giàu thuộc top 10 VN ấy chứ có phải đùa đâu, mà là giầu từ xưa ko phô trương mấy ( hay phô mà e ko biết ). E nghe e Trương N.Ánh cua mãi mà ko đưa được vào tròng.

M CTS trông cũng phong độ, đàn ô đấy chứ, lại là trùm trong lĩnh vực văn hóa giải trí, có j mà chê. Có 2 vợ trước mà chưa có con cũng đâu có j ghê gớm.

Nói chung e vẫn thích 2 bên chưa có j lấy nhau hơn. Nhưng đời mà sao được như mơ. Miễn các bác chưa có con là sự việc vẫn đơn giản như bt, có con rồi mới phức tạp.
    Đàn bà con gái lấy chồng xong mà phát triễn được bản thân mình, trở thành người hữu dụng hơn trong xã hội, sống sung sướng tấm thân, đó là thành công rồi. Nhà em Lý cũng giàu, nhưng ẻm bể bầu nên phải cưới tháng cô hồn năm đó, mẹ em Lý mặt 1 đống ngày cưới ý. Nhưng thời gian cho thấy em Lý cũng hên mới lọt vô nhà bà Tư Hường bản lĩnh. Dĩ nhiên, ko phải dạng khoe khoang tào lao như đám trọc phú mới nỗi.

Mình vẫn thấy Lý + Tăng Thanh Hà lấy chồng như vậy là may mắn. Càng ngày càng thành công hơn trong cuộc sống, chứ ko chỉ là cái bóng bên chồng...
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,812 Bài viết

• 6,096 Được cảm ơn

Thế túm lại là củ khoai Phương này đã có mống con riêng nào chưa các mợ nhỉ? Mãi mà chả thấy rò ra tí tin nóng nào. Em hóng quá cơ!
    Stars cann't shine without darkness
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 550 Bài viết

• 1,694 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Hôm qua mò vào facebook em hoa hậu này xem đống ảnh cũ mặt mộc trước khi đăng quang thấy quá tầm thường luôn ý, nhìn mặt tròn béo, mắt một mí hoặc không rõ mí, mũi to thô chỉ được cái hiền hiền, phúc hậu và miệng cười tươi thôi, nói chung là cô dâu cũng chả phải quốc sắc thiên hương gì chẳng qua có cái danh hoa hậu. chú rể thì cũng chả biết đại gia thật hay rởm. lại có tin đồn 2-3 đời vợ rồi, âu cũng là nồi nào úp vung nấy thôi
    • 9,622 Bài viết

• 35,797 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    tính ra chỉ có vài bạn như Tăng Thanh Hà, Phạm Ngọc Thạch... là ngon, lấy chồng trẻ tuổi, hơn nhau chỉ tầm 3-4 tuổi, đẹp trai, cao ráo, chồng 2 em này có nghề nghiệp tử tế, đám cưới ko bị xì xào như các đám khác

còn em Ngân thì ham tiền cũng chỉ là 1 phần, còn lí do chính thì có lẽ do em ấy dạng ngờ ngệch, thích an phận ấy.
    Em Thùy Trang nữa, em giàu có xinh đẹp lại lấy anh chồng đẹp quá chừng ấy
    • 2,916 Bài viết

• 5,345 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    cái đẹp ở mắt nhìn mỗi người
    Thời bây giờ, chi pu cũng thành hot, thu thảo thành " thần tiên " thì bạn này được khen đẹp cũng dễ hiểu
    thu thảo đẹp trên ảnh chứ e ko thích vì ko có duyên, ko cuốn hút( trong các hoa hậu, ko bàn tới đời tư, e vẫn thích nét đẹp sang như Hà Kiều Anh)
    còn tài giỏi, ai đi du học chắc hiểu, trường xếp hạng thế nào trong nước với trên thế giới, tự tin thì bảng điểm đâu ...
    Chị nào làm những nghề giao tiếp nhiều, chắc cũng gặp nhiều người, đẹp , duyên dáng, , tài giỏi hơn thảo, ngân nhiều,...
    mà họ chả thi thố, chả lên báo nên ít người biết

chưa gì đã tung hô tài sắc, để người ngoài lẫn trong cuộc dễ ngộ nhận

thôi để thời gian trả lời

Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    Hôm qua mò vào facebook em hoa hậu này xem đống ảnh cũ mặt mộc trước khi đăng quang thấy quá tầm thường luôn ý, nhìn mặt tròn béo, mắt một mí hoặc không rõ mí, mũi to thô chỉ được cái hiền hiền, phúc hậu và miệng cười tươi thôi, nói chung là cô dâu cũng chả phải quốc sắc thiên hương gì chẳng qua có cái danh hoa hậu. chú rể thì cũng chả biết đại gia thật hay rởm. lại có tin đồn 2-3 đời vợ rồi, âu cũng là nồi nào úp vung nấy thôi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi monkey1511; 11/01/2017 vào lúc 12:14 PM.
    If you ever find yourself stuck in the middle of the sea
    I'll sail the world to find you
    If you ever find yourself lost in the dark and you can't see
    I'll be the light to guide you

Find out what we're made of
    What we are called to help our friends in need

You can count on me like one, two, three
    I'll be there and I know when I need it
    I can count on you like four, three, two
    And you'll be there 'cause that's what friends
    Are supposed to do
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,642 Bài viết

• 981 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ko ai nhắc đến HH Thùy Lâm nhỉ? Em ý lấy chồng và bỏ luôn showbiz. Chồng giiỏi giang, đẹp trai, nhà giàu mà lại ko zừ.

Mẹ em HH Thu Ngân này đẹp. AI có fb của em cho xin vào xem em ý nhí nhảnh thế nào
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,622 Bài viết

• 35,797 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Jestina Xem bài viết
    Ko ai nhắc đến HH Thùy Lâm nhỉ? Em ý lấy chồng và bỏ luôn showbiz. Chồng giiỏi giang, đẹp trai, nhà giàu mà lại ko zừ.

Mẹ em HH Thu Ngân này đẹp. AI có fb của em cho xin vào xem em ý nhí nhảnh thế nào
    Chồng em Lâm mình đâu có thấy đẹp, cũng bình thường thôi. Nhưng anh ta giỏi, giàu, trẻ. Thế là ok quá rồi. Nói về đẹp, mình thấy chồng em Trang đẹp nhất
    • 666 Bài viết

• 1,583 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_cherry Xem bài viết
    Em Thùy Trang nữa, em giàu có xinh đẹp lại lấy anh chồng đẹp quá chừng ấy
    có phải á hậu thùy trang không chị. Anh Đông Cương này thì ăn chơi thôi rồi. Ngày trước khi cưới á hậu Thùy Trang thì quen toàn hot girl, bar pub các kiểu. Theo em biết thì mấy em hot girl anh ấy quen chơi bời xinh gấp mấy lần á hậu Thùy Trang. Không biết giờ thì sao, mà 2 năm trước còn liên lạc nhắn tin yêu đương với nhỏ bạn em, haizz
    " Cần có một không gian thật đơn giản để cảm nhận được hơi thở của chính mình trong một thế giới quá đảo lộn và hỗn tạp như hôm nay!..." Tadao Ando
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,056 Bài viết

• 5,042 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi summertran Xem bài viết
    Còn nói nhà khá giả mà ko cần á? Chủ 1 cái thẩm mỹ viện bé bé ở tỉnh so với cái profile của anh này thì đã là cái gì? Cũng tương tự như nhà em Kỳ Duyên là chủ cái studio ảnh cưới to nhất phố ở Nam Định thôi. Chưa kể nhà em ấy có giàu, thì đến lượt em ấy được mấy tí, vì những 8 đứa con chung riêng loạn cả lên. Cái mác đi du học á? đầy em hoa hậu VN thi đỗ Ngoại thương kia kìa (Thúy nhé, Duyên nhé, etc.) rồi Nguyễn Thị Huyền chả du học Anh là gì?
    .
    Nói nhà em ấy làm chủ cái thẩm mỹ viện bé tí là không chuẩn rồi. Bố mẹ hoa hậu kinh doanh mấy công ty ở Quảng Ninh cơ, mở thẩm mỹ viện để mẹ hoa hậu làm cho vui thôi. Ông bố dượng hẳn là kiếm tiền khủng đấy, chứ cả 8 đứa con toàn du học tự túc Anh, Mỹ, Thụy Sĩ..., đứa nào chưa kịp đi thì học trường quốc tế trong nước mà bạn nghĩ là phình phường sao?
    Nguyễn Thị Huyền du học cái trường khỉ gió bên Anh (học xong chả nói được câu tiếng Anh cho ra hồn), hoàn toàn nhờ tiền của bồ thì kể làm gì?
    Vì lý do gì thì mình cũng thấy hơi tiếc cho em gái xinh đẹp 20t đang du học bên Thụy Sĩ mà vội lấy chồng. Mà có bầu thì ai dại gì mặc áo dài trắng nhỉ! Anw, chúc em hạnh phúc!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,845 Bài viết

• 7,202 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ngồi xưa đám cưới Thiên Lý trên wtt cũng rần rần. Chồng Thiên Lý là bạn lâu năm của ba mẹ cổ, lúc gia đình cổ khó khăn cũng giúp đỡ, rồi chắc cổ ngưỡng mộ ổng nên mới lấy. Giống kiểu Tống Khánh Linh đi lấy Tôn Trung Sơn, khi anh 20 em mới sinh ra đời đó.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 206 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    Trong số các hotgirl, hoa hậu người mẫu đã lấy chồng, mình theo dõi trên facebook thấy có em Huyền baby và em Ngọc Thạch lấy chồng thiếu gia là có vẻ sướng, an nhàn, chỉ up ảnh ăn chơi, đi du lịch nước ngoài. Em thạch ngoan ngoãn, yên phận nên có quà, cũng chưa biết tương lai thế nào nhưng thôi cứ đi ăn đi chơi thường xuyên là vui rồi.
    nhìn ảnh e thạch đi úc mà tiếc quá, mình ko đi du lịch úc vào tết tây để xem pháo hoa được do công việc vướng nên chỉ đi tết âm được thôi
    Ngọc Thạch thường xuyên vào fb mẹ của con riêng của chồng ngó qua ngó lại, còn trượt tay ấn nhầm nút like bị chị í chửi cho như hắt nước vào mặt. Vui vẻ nỗi gì đâu mẹ nó ). Fb là ảo thôi mà =)))
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 550 Bài viết

• 1,694 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Chồng ngọc thạch có con riêng á? Như nào mẹ sami ơi?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thudoll88
    • 550 Bài viết

• 1,694 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mà hình như đợt trước có scandal gì nổ ra của người khác nhưng lại dính líu tới em thạch này với dương bẹt gì đó, hồi đó em đọc loáng thoáng trên facebook mà giờ quên mất tiêu rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thudoll88
    • 2 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Làm màu hơi thô, "các bạn cô dâu" trong ảnh tung hoa cưới toàn các mẹ sồn sồn trong hội Nũ Lờ Đờ : )))
    ko biết các chị định làm gì mà lấy tên lờ đờ thế giới, trong khi đa số ko trình độ, có cả chị làm thợ may nữa : )))
    CD mới sang TS học năm ngoái, xong về VN ở rịt, vì TS dùng tiếng A &P mà lên báo tự nhận giỏi cả 2 ngoại ngữ, có quá ko?
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 169 Bài viết

• 574 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    P ngày trước khá quan trọng ở FLC thời Q còi còn đang lổi với văn phòng luật sư hay công ty luật j đó. hình như học cùng Q ở Luật HN.
    Đã từng có gia đình, cũng có sở thích xe, còn thích cả xe màu trắng thể thao, Merc, BMW, Audi... hãng nào sang có vẻ cũng thích, ko rõ xe riêng hay mượn.
    P thích Gucii, Có hôm tình cờ ngồi cùng hàng ghế máy bay, ko để ý n đập vào mắt là túi du lịch, túi đeo, thắt lưng, giày đều cùng hãng.
    P cũng thích gái đẹp, nói chung có n cảm xúc với phụ nữ: sau vợ P thì có thân với một cô top 10 nữ hoàng trang sức, ko rõ thích sau giải hay P tặng giải. P có thời khá thân một cô bé BTV của VTV, tên H làm về thể thao, nhìn ngoài một mẩu n cũng duyên. Nói chung em Ngân muốn giữ chồng chắc p hoạn thư lắm.
    P nói chuyện trực tiếp thì hơi tẻ nhưng nói chuyện riêng thì văn hoa duyên phết.
    Vụ con cái: phải gặp mới hỏi chém được vì tui cũng ko nhập vào bộ nhớ.
    • 97 Bài viết

• 912 Được cảm ơn

https://www.facebook.com/minhha328?fref=ts

Mấy mẹ rảnh vô fb nhà báo Lê Minh Hạ xem ổng bốc kìa: rước dâu toàn xe biển số Lào , Cam...
    • 550 Bài viết

• 1,694 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ivyphan2015 Xem bài viết
    https://www.facebook.com/minhha328?fref=ts

Mấy mẹ rảnh vô fb nhà báo Lê Minh Hạ xem ổng bốc kìa: rước dâu toàn xe biển số Lào , Cam...
    haizzz lại đai gia nổ rùi
    • 345 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Gia đình cô dâu ở HP, mà dân HP thích nhất là đám hỏi đám cưới hoành tráng. Mình nhớ hồi bạn mình ăn hỏi, nhà gái cũng đòi 7 ô tô cho 7 lễ, đấy là vì nhà trai ở xa nên giảm chứ không thì phải 9 xe 9 lễ. Nhà gái nói cả thành phố đều thế, nhà mình ko thể kém được. Anh của bé cùng cơ quan mình thì tí nữa tan đám cưới vì nhà gái đòi hỏi rình ràng quá.

Nhà này gả con gái hoa hậu thì phải đòi rước dâu bằng cả chục cái xe sang là đúng lệ làng rồi . Nhà trai là dân làm ăn thì chuyện dùng xe mượn xe thuê cũng chẳng có gì lạ, đảm bảo giải quyết được khâu oai.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi heavydizzy; 12/01/2017 vào lúc 10:15 AM.
  • Trang 6/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7
  • ...
  • 9