Đại gia tặng Rolls-Royce Ghost cho Thu Ngân trong đám hỏi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 65.2K Lượt đọc
  • 164 Trả lời

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 718 Bài viết

• 5,714 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Không liên quan nhưng áo dài đỏ của em Ngân đẹp thế, chất vải có lẽ là gấm, đẹp mềm mại và sang. Em cũng sắp ăn hỏi. Có mẹ nào biết địa chỉ may áo dài có vải giống của em Ngân, giá cả và chất lượng hợp lý thì cho em 500 thông tin với. Em đội ơn ạ.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 374 Bài viết

• 1,214 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Em này được cái miệng và mắt tươi. Da trắng, chiều cao vượt trội. Các mẹ phía trên bình luận em này là gà nhà của ông chồng đưa đi thi cho sang mặt nghe cũng có lý. Có vợ hoa hậu mà!
    không vượt trội đâu mn ơi, em này cao có 1m70 thôi, nhưng em ý đi đôi cao 12 phân là thành 1m82 rồi xong ông chồng già cao có tầm hơn 1m6 thôi chẳng hạn lùn đứng cạnh em này đi guốc cao cảm giác chênh lệch lộ rõ khiến ai cũng nghĩ em ý cao lắm, đấy là do ảnh hưởng thị giác thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,021 Bài viết

• 2,849 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi love_my_house Xem bài viết
    Không liên quan nhưng áo dài đỏ của em Ngân đẹp thế, chất vải có lẽ là gấm, đẹp mềm mại và sang. Em cũng sắp ăn hỏi. Có mẹ nào biết địa chỉ may áo dài có vải giống của em Ngân, giá cả và chất lượng hợp lý thì cho em 500 thông tin với. Em đội ơn ạ.
    Trong ngày ăn hỏi, Thu Ngân diện bộ áo dài đỏ nền nã của nhà thiết kế Lan Hương có giá 8 triệu đồng (trích web nhé).

http://ngoisao.net/tin-tuc/cuoi-hoi/...o-3525532.html
    Đến cuối đời mới biết ai ở bên mình.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 234 Bài viết

• 3,192 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Bên áo dài thêu tay Tulip cũng đẹp lắm đó, em cũng đặt sẵn để qua tết ăn hỏi, tháng 5 lên xe bông.hihi
    • 1,910 Bài viết

• 5,421 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DAMTHIIMIHUNG Xem bài viết
    nhìn chiếm cái lề đường de tổ chức đám cưới là quýnh giá ngay cái bọn trọc phú, giàu mừ méo sang, vại đi heng

thu_ngan_cuoi_zing2
    thu_ngan_zing
    đây là nhà gái mà thím ơi, ở VN mà cưới xin thì đến 80% là như thế này thì hóa ra trọc phú hết ah. Mẹ cô dâu xinh nhỉ ? Đôi trai tài gái sắc chuẩn chỉ nhé, cấm các mẹ gato
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 374 Bài viết

• 1,214 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahongxanh1887 Xem bài viết
    Bên áo dài thêu tay Tulip cũng đẹp lắm đó, em cũng đặt sẵn để qua tết ăn hỏi, tháng 5 lên xe bông.hihi
    mn sinh năm 87 à? thấy nick đoán thế hii
    • 251 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

bạn qua 18 Âu Cơ nhé. Cả 2 Adai em Ngân mặc đều là của NTK Lan Hương. Chắc mng cũng biết áo dài Lan Hương có tiếng rùi. bạn qua đó bên mình tư vấn cho ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của mebemeo_ua
    • 251 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Adai đỏ là chất liệu lụa vân bạn à. còn adai trắng là chất liệu Lụa sa cổ được phục chế lại. Tà sau là Oganza và thêu Hoa hồng leo. hoàn toàn là thêu tay ạ.

4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em này xinh và học giỏi thế kia thì bến đỗ cũng phải xứng thế thôi. Anh chú rể cũng lớn tuổi ghê, không biết có đời vợ nào trước chưa nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 997 Bài viết

• 6,082 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi b_thuong Xem bài viết
    Em này xinh và học giỏi thế kia thì bến đỗ cũng phải xứng thế thôi. Anh chú rể cũng lớn tuổi ghê, không biết có đời vợ nào trước chưa nhỉ.
    Thấy đồn đại anh này đã có hai đời vợ trước đây rồi 😂 Hy vọng em vững chân trước sóng gió cuộc sống hôn nhân.
    Tẩy chay những sản phẩm sử dụng người đại diện không xứng đáng.
    #SAYNOTOHA #HOADONKOHA
    Tắt VTV3 tối thứ 7 để không phải chứng kiến con giáp thứ 13 lộng hành
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 168 Bài viết

• 1,189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebemeo_ua Xem bài viết
    Adai đỏ là chất liệu lụa vân bạn à. còn adai trắng là chất liệu Lụa sa cổ được phục chế lại. Tà sau là Oganza và thêu Hoa hồng leo. hoàn toàn là thêu tay ạ.

Hay nhỉ. Từ trước tới giờ mình chưa thấy áo dài may bằng sa bao giờ. Vì thấy vải tuy mịn nhưng ko được mềm lắm nên nghĩ ko phù hợp. Vải nhà Mão hả bạn hay còn nguồn nào nữa?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1,845 Bài viết

• 7,179 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình chả biết cô này là ai cho tới khi ngoisao update đám cưới cặp này trên từng cây số suốt cả tuần nay. Ai care đâu mà truyền hình trực tiếp thế này ko biết. Nhưng cũng có tác dụng vì giờ nhiều người đã biết có cái cô Hoa hậu tên Thu Ngân và anh chồng gì đó rất giàu tặng xe hai chục tỷ cho cổ.
    comment by WTT mobile view
    • 1,443 Bài viết

• 10,038 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Alliana Xem bài viết
    Mình chả biết cô này là ai cho tới khi ngoisao update đám cưới cặp này trên từng cây số suốt cả tuần nay. Ai care đâu mà truyền hình trực tiếp thế này ko biết. Nhưng cũng có tác dụng vì giờ nhiều người đã biết có cái cô Hoa hậu tên Thu Ngân và anh chồng gì đó rất giàu tặng xe hai chục tỷ cho cổ.
    comment by WTT mobile view
    Chắc cũng giống nh ng trong showbiz, quảng cáo khoe giàu để làm ăn. Có thể đang mồi chài tiền đầu tư, có thể cần vay tiền, có thể trấn an đối tác hay ai đó đang hoang mang sợ bị quỵt nợ.
    Giờ cứ thấy khoe um lên thế này sợ lém. Hết thu minh, vợ chồng jenni pham. Roanh nhân thì có quảng nổ, vũ trung nguyên, lưu nga. Khoe với nổ để thu hút nhà đầu tư
    Cứ thấy khoe siêu xe, nhà biệt thự với nổ sản phẩm của tui nhất nhì thế giới là có mục đích cả. Chả phải tự nhiên
    • 3,227 Bài viết

• 2,256 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    chú rể thì không biết giàu cỡ nào, giàu thật sự hay lại mượn xe nổ giàu ảo nhưng mà trông có vẻ chán nhỉ, cứ quê quê già già chứ 40 vẫn còn trẻ đối với đàn ông chứ không phải già đâu nhé, nhưng nhìn ngơ ngơ sao ý
    Mình cũng thấy ông này sao già thế, mấy anh cơ quan mình sinh năm 77 mà nhìn trẻ măng, ông này chắc sinh cỡ 64-65 chứ chả phải 77.
    • 234 Bài viết

• 3,192 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Dạ hông, anh người yêu e 87 ạ. E trẻ lớm, chị đừng gọi mẹ nó, ngại ghia....
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    mn sinh năm 87 à? thấy nick đoán thế hii
    • 19 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Không biết đại gia có sống ảo không mà lúc báo đăng tặng xe rolls roy, mà trong video clip lại xe này lại gắn biển số đỏ của bộ ngoại giao ?
    • 98 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Anh này là doanh nhân suy nghĩ nhiều nên nhanh già bệu mà các mẹ. Đúng trai tài gái sắc. Em ấy vì cảm cái tài của anh này nên mới yêu và cưới nhanh như vậy. Cái gì mà phí chứ??? Lấy chồng sớm, chồng tài giỏi, ở cạnh người như thế cũng học được cái hay cái giỏi của người ta. Nhất là em này lại là người có ý chí nghị lực học hành, sẽ giúp chồng nhiều việc, thậm chí tự tay gây dựng cơ đồ. Mình chỉ thấy tuổi trẻ phí phạm khi đốt thời gian vào chơi bời, facebook, se sua đua đòi ăn mặc, sống không mục đích... mình cũng là phụ nữ mà chỉ ước được một phần như em nó.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,977 Bài viết

• 6,154 Được cảm ơn

Cụ thể, ông Phương hiện là thành viên HĐQT kiêm Tổng giám đốc Công ty CP Liên doanh Đầu tư Quốc tế KLF, Chủ tịch HĐQT Công ty Cổ phần Nông dược H.A.I (từ tháng 9/2014), thành viên HĐQT Công ty cổ phần Xây dựng FLC Faros (từ tháng 11/2016).
    3 cái cty cổ phần này. đểu là những cty hàng đầu về khoản xé giấy đổi tiền của nhà đầu tư. dân chơi cp đểu biết cp của máy cry này hàng làm giá nặng.. tặng siêu xe chụp hình lên báo là đúng rồi.
    Giàu thật người ta kg cần chụp cả cái xe buộc nơ lên báo như mấy nhà này đâu ạ, VC chị TM cũng tặng cái xe buộc nơ tướng đó thôi
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    • 718 Bài viết

• 5,714 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mebemeo_ua Xem bài viết

Em cám ơn chị. Có điều áo dài 8 triệu thì bằng tổng số tiền em chi cho đồ cưới rồi. Chị có biết vải áo dài đỏ mua ở đâu không ạ?
    • 1,202 Bài viết

• 6,105 Được cảm ơn

Chính ra bạn chú rể lấy mẹ vợ là hợp. Mẹ vợ 43, chú rể 40. Hơn 3 nhưng trẻ đẹp hơn chú rể. Mỗi tội mẹ vợ có chồng rồi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Princess-hanoi; 10/01/2017 vào lúc 10:11 AM.
    ...Nếu cuộc đời này toàn chuyện xấu xa
    Tại sao cây táo lại nở hoa
    Sao rãnh nước lại trong veo đến thế?
    Con chim sẻ tóc xù ơi
    Bác thợ mộc nói sai rồi
  • Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4