Đại gia tặng Rolls-Royce Ghost cho Thu Ngân trong đám hỏi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 53.8K Lượt đọc
  • 153 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,879 Bài viết

• 11,219 Được cảm ơn

Món quà cưới doanh nhân Doãn Phương tặng vợ trong ngày ăn hỏi và xin dâu là chiếc Rolls-Royce Ghost đắt giá.

thu_ngan_zing
    Khoảng hơn 8h, tại nhà cô dâu ở Hải Phòng, mọi thứ đã sẵn sàng với dàn xe sang trước cổng.
    thu_ngan_cuoi_zing2
    Chiếc xe siêu sang Rolls-Royce Ghost được sử dụng trong lễ ăn hỏi của Hoa hậu Bản sắc Việt Thu Ngân và doanh nhân Doãn Phương.
    thu_ngan_cuoi_zing4
    Khoảng 9h, chú rể và đoàn nhà trai có mặt tại trước cửa nhà cô dâu. Chú rể doanh nhân hơn cô dâu 19 tuổi.
    thu_ngan_cuoi_zing5
    Anh được mẹ vợ, bà Thanh Hòa, khen là người người chững chạc, hiểu biết và rất tâm đầu ý hợp với Thu Ngân.
    thu_ngan_cuoi_zing6
    Thu Ngân mặc áo dài đỏ trong lễ ăn hỏi. Cách đây không lâu, cô đăng ảnh cưới lên trang cá nhân cùng dòng chia sẻ "Sẽ đến một ngày bạn muốn vì một ai đó mà trở thành một người vợ hiền, một người mẹ tốt, một người con dâu thảo, một người bạn thân nắm tay anh đến cuối cuộc đời...".
    thu_ngan_cuoi_zing8
    Sính lễ ăn hỏi của nhà trai.
    thu_ngan_cuoi_zing9
    Chú rể Doãn Phương vui vẻ trò chuyện cùng bố dượng của Thu Ngân. Mẹ Thu Ngân đi bước nữa nên gia đình hiện tại của người đẹp có đến 8 anh chị em.
    thu_ngan_cuoi_zing10
    Trần Thu Ngân là một trong số ít người đẹp Việt kết hôn khi vẫn trong nhiệm kỳ hoa hậu. Cô mới đăng quang Hoa hậu Bản sắc Việt toàn cầu hồi tháng 8/2016.
    thu_ngan_cuoi_zing11
    Bố mẹ cô dâu (ảnh phải) và bố mẹ chú rể trao lễ.
    thu_ngan_cuoi_zing12
    Thu Ngân cười tươi bên ông xã doanh nhân.
    thu_ngan_cuoi_zing13
    Xe hoa Maybach cũng thuộc dòng xe siêu sang, nhưng dòng xe này hiện dừng sản xuất.
    thu_ngan_cuoi_zing14
    Chiếc Rolls-Royce Ghost đắt giá này là quà cưới của chú rể Doãn Phương dành cho cô dâu Thu Ngân.
    thu_ngan_cuoi_zing15
    Nghi lễ xin dâu được tiến hành ngay sau lễ ăn hỏi. Thu Ngân thay trang phục màu trắng, nhưng vẫn là kiểu dáng áo dài thanh lịch.
    thu_ngan_cuoi_zing16
    Cặp uyên ương hạnh phúc trao nhẫn cưới trước sự chứng kiến của họ hàng hai bên.
    thu_ngan_cuoi_zing17
    Khoảng 11h, đoàn nhà trai và nhà gái sẽ di chuyển lên Hà Nội. Tuy nhiên, sau Tết Nguyên đán, nhà gái mới làm tiệc báo hỷ tại Hải Phòng.
    thu_ngan_cuoi_zing19
    Thu Ngân luôn nở nụ cười rạng rỡ trong ngày vu quy. Khi mới đăng quang Hoa hậu Bản sắc Việt, cô gái sinh năm 1996 được nhiều khán giả khen ngợi bởi vẻ đẹp hiền dịu, đậm nét Á đông.
    thu_ngan_cuoi_zing20
    Hiện, cô là sinh viên năm thứ hai chuyên ngành Quản trị khách sạn tại Thụy Sĩ. Sau khi kết hôn, Thu Ngân tiếp tục hoàn thành khóa học ở nước ngoài.
    thu_ngan_cuoi_zing21
    Bên cạnh đó, cô cũng đồng hành cùng ban tổ chức cuộc thi Hoa hậu Bản sắc Việt trong các hoạt động cộng đồng.

Anh Tuấn - Minh Đức
    http://news.zing.vn/dai-gia-tang-rolls-royce-ghost-cho-thu-ngan-trong-dam-hoi-post712141.html

Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    http://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,131 Bài viết

• 3,230 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Em này xinh nhỉ. Chúc em hạnh phúc. Nhưng liên quan đến FLC thì giàu cũng ảo lắm đấy
    Tìm kiếm.................
    • 1,067 Bài viết

• 17,471 Được cảm ơn

Chồng 41 tuổi rồi chắc vợ 2. Em này xinh thật.
    comment by WTT mobile view
    • 268 Bài viết

• 1,283 Được cảm ơn

hic, sao mà vội vàng thế các mẹ? thấy đọc báo bảo quen nhau có hơn nửa năm, mà cưới xin đã vội vàng thế này , ko kịp chụp ảnh ở ngoài trời nữa. Nói thực mình có con gái mà cho lập gia đình sớm thế này chắc tiếc lắm - nhất là nhà e ý cũng dạng khá giá nữa. Thôi thì vì lý do gì đi nữa cũng chúc e hạnh phúc, chồng mới tuy hơi già nhưng đã một lần đò sẽ biết giữ gìn hạnh phúc gia đình
    • 816 Bài viết

• 1,277 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nhìn anh chồng cứ thế nào ý nhỉ?
    Ghét nhất mấy con điếm
    • 1,015 Bài viết

• 2,821 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Em đẹp quá trời, cái tướng mũi giàu sụ.

Lót dép hóng tin vợ 1.
    Đến cuối đời mới biết ai ở bên mình.
    • 153 Bài viết

• 940 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Ôi em này đẹp quá, mê nhất cái cổ cao, miệng thì tươi và mắt thì hiền. Chú rể miễn bàn luôn, nhìn như cục đất nằm cạnh bông hoa.
    • 664 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    đúng là nhà không có gì ngoài tiền rồi. nhưng ông chồng có vẻ già quá.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 88 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Mẹ cô dâu đẹp quá, trẻ đẹp, thần thái ngời ngời, bảo sao con gái xinh như hoa thế kia.
    • 416 Bài viết

• 1,403 Được cảm ơn

nhìn chiếm cái lề đường de tổ chức đám cưới là quýnh giá ngay cái bọn trọc phú, giàu mừ méo sang, vại đi heng

thu_ngan_cuoi_zing2
    thu_ngan_zing
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,297 Bài viết

• 4,770 Được cảm ơn

mẹ cô dâu trẻ mà đẹp quá

chú rể chắc gần bằng tuổi bố cô dâu
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Em hoa hậu mình thích nhất từ trước đến nay, vì nhan sắc tràn đầy sức sống và phúc hậu đúng chất 1 người phụ nữ Á Đông, 1 vẻ ddpepk khó bị trộn lẫn. Đọc tin em cưới chồng ( dẫu biết là đại gia) nhưng vẫn thấy tiếc cho em nhiều quá.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,078 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi total Xem bài viết
    mẹ cô dâu trẻ mà đẹp quá

chú rể chắc gần bằng tuổi bố cô dâu
    Bạn nói mới để ý, mẹ cô dâu trẻ thật, mình có đọc thêm bài khác về mẹ cô dâu, 43 tuổi, rất trẻ, nhìn như 2 chị e m
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,299 Bài viết

• 7,001 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chang vang Xem bài viết
    Nhìn anh chồng cứ thế nào ý nhỉ?
    cái tấm chú rể hôn môi cô dâu thấy sao sao, kì kì mà ko viết nên lời. kiểu như hôn cho có ko tôn trọng cô dâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    • 9,247 Bài viết

• 34,395 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Tiếc quá đi chèn ơi. Cô dâu vừa xinh vừa quá trẻ (20t), nhà lại có điều kiện. Lấy chồng chi sớm vậy em ơi
    • 2,072 Bài viết

• 13,936 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    nhà em Thu Ngân rất giàu nhé, đọc báo thấy nói là nhà ẻm có 8 anh chị em, 3 đứa đi du học tự túc Anh, Mỹ, Thụy Sỹ. 2 đứa thì đang học trường quốc tế ở HN. Còn 3 đứa còn lại ko thấy nói. Em này đúng là số phận may mắn đẹp, học giỏi, nhà giàu. Cho nên lấy anh kia chắc cũng ko phải vì tiền. Mà anh này 41 tuổi thì em Ngân ko biết có phải vợ 2 ko nhỉ ?

Mẹ em này nhìn ảnh thì già, ảnh này mới trẻ:

tran-thi-thu-ngan-hoa-hau-ban-sac-viet-1

1483878904-14838673823457-9-me-hoa-hau-thu-ngan-15

1483878898-148386875862710-2-me-hoa-hau-thu-ngan-
    Chỉnh sửa lần cuối bởi little_oyster; 09/01/2017 vào lúc 01:37 PM.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

có khi nào bác sĩ bảo cưới không nhỉ?? thấy chup hình cưới có vẻ vội vàng quá.. thật sự thì nhìn chồng của em ấy thấy không có thiện cảm lắm, hic
    • 2,072 Bài viết

• 13,936 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    túm lại là mình nghĩ em ấy có thai, chứ chả ai nhà giàu, còn trẻ đang đi du học, lại đi lấy chồng già hơn 19 tuổi như thế

thôi túm lại chúc em hạnh phúc. Nhìn em này và gia thế của ẻm thì thấy có cảm tình hơn hẳn em Mỹ Linh, Kỳ Duyên, Thu Thảo, Nguyễn Thị Huyền, Phạm Hương, Lan Khuê....
    • 965 Bài viết

• 4,957 Được cảm ơn

Mẹ cô dâu đẹp hơn chị HH Đền Hùng GM nhiều
    • 153 Bài viết

• 940 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nói thật nhé, mình thấy tặng xe RR trong đám hỏi cứ thế nào ý. Biết là nhà đại gia rồi nhưng thiếu gì lúc khác, cách khác để tặng cho kín đáo hơn. Tặng kiểu này cứ như đổi chác, ám chỉ nhà người ta bán con ý. Cô dâu đẹp thanh thoát, không biết có đi giày cao gót không mà cao hơn chú rể hẳn 1 cái đầu. Chú rể thì vuông vuông, mặt ko có nét gì sáng sủa, mà nhìn cái ảnh bố mẹ chú rể thấy 3 người nhà này tướng y chang như đúc từ 1 khuôn vậy, hay như thế mới giàu nhỉ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi lelysangel; 09/01/2017 vào lúc 01:51 PM.
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8