Đại gia Canada rung động trước cô gái Việt vì chiếc túi rẻ tiền

• 0 Lượt chia sẻ
  • 362K Lượt đọc
  • 1.37K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 639 Bài viết

• 2,614 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Xiao-Mei Xem bài viết
    Blueluesea: nhà ở Changi hai triệu USD là hợp lý, cũng tầm 3 triệu đô Sing. Còn cái khu Mai đi coi là Sentosa Cove, chỗ này vài chục triệu một căn nhà biệt thự cũng hợp lý luôn. Changi vốn là khu gần sân bay, thuộc khu vực hẻo lánh xa trung tâm nên nhà đất nó rẻ. Sentosa là hòn đảo, trước đây chỉ làm du lịch, tầm 10 năm trở lại nó được thiết kế cho các đại gia triệu tỉ phú đô la hưởng nên nó đắt. Nơi đây đắt vì nó gần biển, có câu lạc bộ du thuyền và nhiều khu ăn chơi giải trí. Tui may mắn vô đó vài lần, mà không được nhà mặt đất đâu, tui thăm bạn ở condo chung cư thôi. Bước ra hành lang là thấy biển lồng lộng gió, ngó xuống dưới mỗi nhà một chiếc du thuyển nho nhỏ sẳn sàng giong ra biển lớn. Rồi cây rồi hoa rồi hồ bơi, tui ngỡ như đang ở thiên đường. Thầm ước giá mà có đại gia nào hốt mình cho mình ở ké tầm một tháng, để tối tối mình sẽ ra balcony uống rượu ngắm hoa, nghe tiếng sóng biển thì thầm, và khi nắng lên thì đại gia chở mình trên du thuyền bơi ra biển ăn sáng xong câu cá làm món cá nướng, hihi....Mơ thôi chứ nhìn vào gương trời ơi ai mà mặt già chat chân ngắn ngủn, thiệt là thảm thương

Nhưng nhà tầm 80 triệu thì quá đáng, không đại gia nào ngu bỏ ra 80 triệu mua nhà ở đây. Để tiền đó qua Mỹ mua biệt thự vài triệu ở khu bãi biển gì đó không hơn sao, hay mua lâu đài gần nhà sao Holywood ở cho sang chảnh.

Nói về vụ nhà đất tui ham quá, đang tính chuyển qua làm property agent đây, mỗi phi vụ được hưởng 1-2%. Bán được cái nhà 30 triệu cho vợ chồng em Mai là tui đủ mua một căn hộ cho tui rồi, hihi...
    Chời ơi...30 tr Mai nổ không mua đâu. Phải tìm đúng cái 80 triệu đô í. Mà tìm mãi chưa ra được cái 80 triệu đô nên chưa Lai-chim cho các chị em WTT gà tồ được.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 639 Bài viết

• 2,614 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    À Mai nổ đi coi Sentosa Cove à? Tớ không coi Lai-chim nên không rõ lắm.
    Cái 80 triệu Sentosa Cove thì chắc to để được mấy cái yatch một lúc ấy nhể. Gà tồ quá!!!!! Mai ơi!!!!!!!!!!!!!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 455 Bài viết

• 1,734 Được cảm ơn

6VJgqZvrNUhdv1ANJ9HtIYJLUWr8OgozX7sJHJ2JWiVIsTXaEDj-fSkusdJuFG_D6Fj1JZNN4xmKIhRJRqRgabJoX9JMWw
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 543 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi teenagedirt Xem bài viết
    Chắc bác chồng PR rồi..ở Sing tét đít thế mà. PR muốn mua thì viết thư appeal được. Tùy chính phủ quyết định.
    Tuy nhiên PR thì stamp duty tầm 10-12% thì phải. Tức là nhà 30tr đô thì phải trả thuế không là 3.6tr.
    Đứa nào mà mua là thường rửa tiền í. Chứ kiểu buôn bán mà tự dưng mất không cho chính phủ 3 triệu hơn 1 cái nhà thì phải giữ nhà đến bao giờ để có lãi đây.
    No no, PR cung chi duoc mua HDB, private house theo dang condo thoi nhe, chu rieng landed house thi chi co Singaporean.
    Mua nha o Sing ko kho, vi duoc vay toi may chuc nam va lai suat thap, neu chong no luong cao dang o do tuoi lao dong tre thi duoc vay toi 80%, chi can tra cash cai downpayment tam 20% plus 8% thue cho PR hoac 18% thue cho nguoi nuoc ngoai.
    Nhung kieu no cua con nay ai o Sing doc la biet lien a, chi lua nhung nguoi ko biet thoi. Ai cho no mua nha landed house ma no tung troi vay. Nha condo ma tam 50-80 tr o Sing thi tam la billionaire con mia no roi, meo danh cho nhung nguoi nhu vo chong no ban ban xau xau di xem nha dau nhe. Agent cua nhung can nhu the cung dang cap lam, ko roi hoi di ma phuc vu may dua ba xam` di xem nha de lai trym.
    Dang Tay nhu chong no o Sing nhan nhan, ra duong la boc duoc dong trong tay. Nhin kieu sinh hoat nha no thi chi la dan di lam cong chuc trung luu ben nay thoi, chu cha co veo gi ma ty phu voi trieu phu o day dau. Dan di lam ben nay sam vai cai tui hang hieu day ra, co gi ma can phai trieu phu moi mua duoc ma no cu no tung troi la chong no co tien. Nguoi Viet minh di lam thanh dat ben nay cung nhieu vo ke, mua nha mua xe day ra, co ai len no nhu no dau.
    Noi chung co tien thi mung cho no vi kiem duoc thang chong mang lai cho no cuoc song tot hon, ko lam lu nhu khi o VN, nhung co phuc thi nen huong, ko nen ra gio, chem to kho man de cac chi tren nay boc me ra cho.

Sorry cac me minh vao web bang may tinh nen ko go tieng Viet duoc, thong cam nha
    • 639 Bài viết

• 2,614 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi violet08 Xem bài viết
    No no, PR cung chi duoc mua HDB, private house theo dang condo thoi nhe, chu rieng landed house thi chi co Singaporean.
    Mua nha o Sing ko kho, vi duoc vay toi may chuc nam va lai suat thap, neu chong no luong cao dang o do tuoi lao dong tre thi duoc vay toi 80%, chi can tra cash cai downpayment tam 20% plus 8% thue cho PR hoac 18% thue cho nguoi nuoc ngoai.
    Nhung kieu no cua con nay ai o Sing doc la biet lien a, chi lua nhung nguoi ko biet thoi. Ai cho no mua nha landed house ma no tung troi vay. Nha condo ma tam 50-80 tr o Sing thi tam la billionaire con mia no roi, meo danh cho nhung nguoi nhu vo chong no ban ban xau xau di xem nha dau nhe. Agent cua nhung can nhu the cung dang cap lam, ko roi hoi di ma phuc vu may dua ba xam` di xem nha de lai trym.
    Dang Tay nhu chong no o Sing nhan nhan, ra duong la boc duoc dong trong tay. Nhin kieu sinh hoat nha no thi chi la dan di lam cong chuc trung luu ben nay thoi, chu cha co veo gi ma ty phu voi trieu phu o day dau. Dan di lam ben nay sam vai cai tui hang hieu day ra, co gi ma can phai trieu phu moi mua duoc ma no cu no tung troi la chong no co tien. Nguoi Viet minh di lam thanh dat ben nay cung nhieu vo ke, mua nha mua xe day ra, co ai len no nhu no dau.
    Noi chung co tien thi mung cho no vi kiem duoc thang chong mang lai cho no cuoc song tot hon, ko lam lu nhu khi o VN, nhung co phuc thi nen huong, ko nen ra gio, chem to kho man de cac chi tren nay boc me ra cho.

Sorry cac me minh vao web bang may tinh nen ko go tieng Viet duoc, thong cam nha
    Tặng bạn cái link nghiên cứu cho mở mang ha: https://www.sgpropertyreviews.com/gu...-in-singapore/

However in certain cases, permanent residents (PR) and foreigners may be able to purchase a landed property in Singapore. According to the Residential Property Act, a “foreign person” is defined as any person who is not a Singapore citizen or permanent resident and any foreign company or converted foreign company.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 543 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016

Tặng bạn cái link nghiên cứu cho mở mang ha: https://www.sgpropertyreviews.com/gu...-in-singapore/

However in certain cases, permanent residents (PR) and foreigners may be able to purchase a landed property in Singapore. According to the Residential Property Act, a “foreign person” is defined as any person who is not a Singapore citizen or permanent resident and any foreign company or converted foreign company.
    "In certain cases" nha bạn. Còn certain thế nào thì search thêm thông tin để biết nha, landed house ở Sing ko phải dễ cho ng nc ngoài sở hữu đâu, ko phải cứ có tiền là đc đâu ha. Để chính phủ đồng ý cho mua nhà landed mà ko phải là Singapore citizen thì cần có nhiều điều kiện lắm đấy, mà đảm bảo chắc chắn là vc nhà Mai nổ ko thể nào nằm trong diện đặc biệt này.
    Btw mình vào đây ko có nhằm mục đích nhờ người khác mở mang thông tin, chỉ là vô tình đọc thông tin nó nổ mua nhà mấy chục trịu nên ngứa tay ngứa mồm comment thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 151 Bài viết

• 543 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016

Btw nếu search thông tin về luật thì tìm các link chính thống của chính phủ để thông tin mình cập nhật là chính xác nha bạn, chứ qua mấy web của property agency thì nhiều khi nó ko được đầy đủ đâu ha.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 639 Bài viết

• 2,614 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Btw nếu search thông tin về luật thì tìm các link chính thống của chính phủ để thông tin mình cập nhật là chính xác nha bạn, chứ qua mấy web của property agency thì nhiều khi nó ko được đầy đủ đâu ha.
    Khổ quá..tiện tay thả cái link thôi. Chứ website chính phủ đầy ra mà bạn : http://www.sla.gov.sg/Services/Restr...anded-Property
    Each applicant is assessed on a case-by-case basis, taking into consideration, including but not limited to, the following factors:

(a) You should be a permanent resident of Singapore for at least five years; and
    (b) You must make exceptional economic contribution to Singapore. This is assessed taking into consideration factors such as your employment income assessable for tax in Singapore.

Nói chung là tớ cho vợ chồng em Mai benefit of doubt là vợ chồng em ấy có thể mua được landed. Nhấn mạnh là "có thể" nhé bạn violet ( tớ chỉ sửa bạn khi bạn bảo là KHÔNG THỂ thôi). Có thể có nghĩa là có chance chứ không như bạn nói là không được quyền mua nhà thì không đúng.

Và tớ cùng các chị em WTT bắc ghế hóng nhà 80tr đô của em Mai ấy.
    • 5 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Tu nhan la pho thanh dat a!
    SIeuxBDW9o0U4VHtqiL63to3DXFbVqXiDsaRvT873qjHo7ZuQLJ_Cz2tXaNlvBtb6NgwXN6cU6mAVDQSKrHXNLWVGtrzvIgsqclzb6USrp3mnD5B-939I6gEqWGqrjulwqReBbMY8mXgfve6YQig8l_16H-6I8b4NZb2NMAIOo0KIeT-LGHqs7Fvq1xBQZr6K-F_Lfn5eAahZdcwGFK5PYY9n5Kux6Wy1fxyjmcUlvYRyfVyr_XM0iQYA0rxV962EmmI5JizS-aZb1NaREjbNcLYHxw
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Nhucchodoi; 26/08/2017 vào lúc 06:35 AM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1,608 Bài viết

• 9,824 Được cảm ơn

Dạo này Mai nổ bị Spam mail cho nên giờ đã khóa còm public rồi hay sao đó.
    Ta nói nổ quá làm các em ở vn lên đồng hết trơn.
    Hôm bữa bận k thấy mấy người comment về giá nhà ở Sing trích đoạn Mai nổ nói nhà mặt đất ở Sing phải có 80 triệu đô mới mua nổi thì tớ cho một Link về mấy cái nhà luxury nhất ở sing rao bán quốc tế nhá.
    Nhà mặt đất ở Sentosa 8,500 square feed hoành tráng giá cao nhất là 26 triệu đô 5 phòng ngủ
    Mấy nhà ở trung tâm luôn tiện nghi tuyệt vời có hồ bơi bảo vệ bên trong nội thất khủng cũng chỉ khoảng 4 đến 5 tr.
    Xem mấy cái nhà này rồi nhìn mấy cái nhà của e Mai nổ đi xem xem cái đẳng cấp như thế nào.

http://www.christiesrealestate.com/eng/sales/sgp

P/S:Thêm để mọi người cùng nhớ lại việc Mai nổ đi xem mấy nhà ta nói ôi. Một cái nhà thì nhìn ra đường ray xe lửa. Một cái thì k có cửa sổ nếu ở phải mở máy lạnh suốt ( là do Mai giải thích đó nha) hahahahahha. Mà chưa chắc có phải mua k đó.
    Mai nổ đừng nổ nữa nhé, vì em nói ra cái gì các chị bật ngửa ra cái đó vì ngòi nổ của em. Cái bọn hay nói người khác ngồi đáy giếng là mấy đứa ngồi đáy giếng đấy.
    Bán hàng thì cứ bán đi nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mui5; 04/09/2017 vào lúc 03:32 AM.
    • 455 Bài viết

• 1,734 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mui5 Xem bài viết
    Dạo này Mai nổ bị Spam mail cho nên giờ đã khóa còm public rồi hay sao đó.
    Ta nói nổ quá làm các em ở vn lên đồng hết trơn.
    Hôm bữa bận k thấy mấy người comment về giá nhà ở Sing trích đoạn Mai nổ nói nhà mặt đất ở Sing phải có 80 triệu đô mới mua nổi thì tớ cho một Link về mấy cái nhà luxury nhất ở sing rao bán quốc tế nhá.
    Nhà mặt đất ở Sentosa 8,500 square feed hoành tráng giá cao nhất là 26 triệu đô 5 phòng ngủ
    Mấy nhà ở trung tâm luôn tiện nghi tuyệt vời có hồ bơi bảo vệ bên trong nội thất khủng cũng chỉ khoảng 4 đến 5 tr.
    Xem mấy cái nhà này rồi nhìn mấy cái nhà của e Mai nổ đi xem xem cái đẳng cấp như thế nào.

http://www.christiesrealestate.com/eng/sales/sgp

P/S:Thêm để mọi người cùng nhớ lại việc Mai nổ đi xem mấy nhà ta nói ôi. Một cái nhà thì nhìn ra đường ray xe lửa. Một cái thì k có cửa sổ nếu ở phải mở máy lạnh suốt ( là do Mai giải thích đó nha) hahahahahha. Mà chưa chắc có phải mua k đó.
    Mai nổ đừng nổ nữa nhé, vì em nói ra cái gì các chị bật ngửa ra cái đó vì ngòi nổ của em. Cái bọn hay nói người khác ngồi đáy giếng là mấy đứa ngồi đáy giếng đấy.
    Bán hàng thì cứ bán đi nhé.
    Mai dạo này trốn tiệt, nhóm Phuket 2 bị hack, bài bóc Mai bị xóa. Lúc này Mai mới dám ho he lên FB bảo đại ý: Ngta nói xấu Mai nhưng Mai chỉ im lặng, vì họ k có tư cách để Mai quan tâm
    Có mà Mai sợ đái ra quần ấy vì ngta nói đúng quá
    Mai chuyên nói phét, ăn nói thì mất dạy. Nói thì câu sau đá câu trước, vì bản chất nói dối quen mồm. Mà phàm những cái gì là điêu toa thì sẽ có ngày lòi đuôi thôi
    • 465 Bài viết

• 2,969 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Thấy bên Phuket 2 mn bảo "chỉ phò mới dám khoe hàng thế này chứ người thường các thêm tiền cũng chả dám." với ".. làm cave ở Thái vs Macau. Nghệ danh Em gái Macau Mai Na Na." Đúng là "Thời buổi phò lên ngôi! Cứ phò là kiếm được chồng ngon, sống an nhàn, nhờ bán trôn, không chỉ nuôi miệng phò, mà nuôi được cả lò nhà phò, mọi người tôn sùng, len giọng dậy đời. Đúng là khốn nạn!" Thà im đi mà hưởng có phải hơn không. Text trong "-" không phải của tớ.
    Đọc cái giọng văn ở trên của em Ma thấy tởm thật đấy. Đúng là gái đĩ già mồm cấm có sai
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1,608 Bài viết

• 9,824 Được cảm ơn

Tình hình là Mai nha ta trước khi đóng comment đã đi một vòng chửi phụ khoa lộn tầm bậy nên mới bị làm tới.
    Gio chắc k bao giờ dám mở comment public nữa rồi.

Trích dẫn Nguyên văn bởi Everyday-smile Xem bài viết
    Thấy bên Phuket 2 mn bảo "chỉ phò mới dám khoe hàng thế này chứ người thường các thêm tiền cũng chả dám." với ".. làm cave ở Thái vs Macau. Nghệ danh Em gái Macau Mai Na Na." Đúng là "Thời buổi phò lên ngôi! Cứ phò là kiếm được chồng ngon, sống an nhàn, nhờ bán trôn, không chỉ nuôi miệng phò, mà nuôi được cả lò nhà phò, mọi người tôn sùng, len giọng dậy đời. Đúng là khốn nạn!" Thà im đi mà hưởng có phải hơn không. Text trong "-" không phải của tớ.
    Đọc cái giọng văn ở trên của em Ma thấy tởm thật đấy. Đúng là gái đĩ già mồm cấm có sai
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mui5; 12/09/2017 vào lúc 06:26 PM.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Mấy kiểu người như em Mai bây giờ nhiều lắm, mẹ nào hay đi Qui là biết, toàn mấy e gái cao cấp mặc hở vú đi vòng vòng kiếm zai Tây. Hoặc có những em tối nào cũng bar club nhưng trên facebook thì up hình đi từ thiện, ai muốn hẹn hò và ngủ với em thì phải cho 1 túi hiệu mấy ngàn. Có những e làm gái mà mác là doanh nhân đấy ạ. Kể tên ra chắc mấy mẹ hết hồn. Bạn em sống bên Sing nói Nó hay "chơi" với 1 em Vn và em này nhờ kinh doanh vốn tự có sau 3 năm em ấy đã là chủ 1 cái hotel ngoài Hn, mua nhà chung cư và xe xịn . Đấy... ngừoi ngoài nhìn vào lại chẳng ngưỡng mộ quá ấy chứ!!!
    • 6 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Con Mai nổ này á ai mà nói ko đúng nó thử xem nó có viết cho 1 bài tế sống dài thật là dài ko) bị bóc tan nát chuyện làm gái bên Macau đến cả chuyện mẹ nó là ng dẫn đuong cho nó sang Macau làm gái kiếm tiền, đúng quá đúng rồi nên mới fai thuê người hack phuket, xong xoá đúng topic về nó. Xong dùng nick ảo Lê Nguyệt Hương tha hồ chửi bậy, rủa con ngta chết rồi bị câm nữa. Mai vừa nổ vừa xấu tính vô cùng hèn gì mặt Mai cÀng ngày càng như quỷ. Các chị có nghĩ Mai chơi ngải ko? Sao mặt Mai càng ngày càng ác ghê vây?
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jennyle1289 Xem bài viết
    Chắc ông ck của con Mai cũng muốn 2vc " lổi tiếng" bán mỹ phẩm cho đông khách, thế thì ông ý mới để yên cho nó quay j thi quay. Đàn ông thành đạt có danh tiếng dù yêu chiều vợ con ntn , cũng có quy tắc riêng . Ai đời để con vợ biến mình thành trò hề cho bàn dân thiên hạ xem.
    Dễ lắm, chắc 2 vc bàn nhau giả vờ đi mua nhà, nên đi xem hết nhà này nhà khác để con Mai nổ livetreams trên fb khoe khoang về độ giàu có kiểu Otto và Thu Minh ). Nhưng Thu Minh khoe du thuyền, và Hermes còn VC Mai nổ khoe mấy thỏi son và đi xem nhà , đi xem kim cương... nhưng k biết có mua hay k
    Ý kiến này nghe có vẻ hợp lí nè. Đợt con Mai về sg kí hợp đồng sx kem trộn cũng có ông An đi cùng để kí kết, chắc do con Mai ngu ko biết đọc tiếng anh) ông An này chắc hợp tác với con Mai 2 vợ chồng làm màu xem nhà, xem kim cương để loè thiên hạ nhằm kiếm tiền từ phi vụ đầu tư kem trộn sắp tới haha viên kim cương nó khoe trên facebook chưa chắc là thật, khi nào có giấy kiểm định thì mới là thật. Có thể ông Andrew ko có vô can trong vụ này đâu, vợ chồng nó chắc đinh tạo phông bạt lừa thiên hạ mua kem trộn mác Hàn quốc hâhhaa
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhonganh95 Xem bài viết
    Con Mai nổ này á ai mà nói ko đúng nó thử xem nó có viết cho 1 bài tế sống dài thật là dài ko) bị bóc tan nát chuyện làm gái bên Macau đến cả chuyện mẹ nó là ng dẫn đuong cho nó sang Macau làm gái kiếm tiền, đúng quá đúng rồi nên mới fai thuê người hack phuket, xong xoá đúng topic về nó. Xong dùng nick ảo Lê Nguyệt Hương tha hồ chửi bậy, rủa con ngta chết rồi bị câm nữa. Mai vừa nổ vừa xấu tính vô cùng hèn gì mặt Mai cÀng ngày càng như quỷ. Các chị có nghĩ Mai chơi ngải ko? Sao mặt Mai càng ngày càng ác ghê vây?
    Hy vọng Lê Nguyệt Hương sẽ vô topic này nói chuyện chơi chứ trong Phuket thế nào cũng bị xóa nữa cho xem. Dạo này Mai im ắng quá, chắc là đang chuẩn bị kế hoạch bán kem Hàn Quốc đây. Nhưng muốn làm làm nữ doanh nhân thì phải phông bạt với căn nhà 80 triệu đô Sing đã chứ. ))))))))) Chắc Mai sẽ livestream lại vào ngày ăn tân gia nhà mới thôi. Chị em chúng ta cố gắng chờ xem. ))))
    • 6 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Tời ơiiii, đến giờ phút này mà vẫn coá fan cuồng mơ mộng được "hành nghề" giống Mai để săn được chồng già mới kinh chứ, đầu tư đi Thái, hẳn là nghệ danh Nana mới chệu....
    Mai nổ dạo này bị bóc đúng quá hết dám live trym nổ, chuyển sang chiến thuật chia sẻ cách dưỡng da này nọ, ai nghe theo nó chỉ có tan tành cái mẹt thoai, học chuyên sâu về da cái quỷ gì mà mới 27 tuổi mà nhăn nheo ghê thế Mai, 720 độ cà da roài vỡn nhăn xếp li cả chùm kìaaaaa

_wBLkljsbudShF_BMB-PJpQJJexC1Iai3Dw8ccj54XnBRZ0O9EINE2P_v0aHxlTaxGXpUpJ8X7VKfrAKWzvMmyqgd-wMzw
    • 6 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Các chị khai sáng cho em vụ này với, Mai nổ tự khoe tiếng Anh chuẩn giọng Mỹ, trong live trym này Mai bẩu chuẩn bị đi dự "i vần" tối nay là nàm thao ạ??? ( ko chơi xoá clip nữa nha Mai, bữa giờ bơi lội trong đây phát hiện ra nhiều cái bị các chị trong này bóc là Mai xoá biến, đứa nào xoá đứa đó làm choá nha Maiiii)

EogP8HuahmNYrA7dPLXPKBB12eQXrlJBtDEpLIYXPKBN31xYwN7CZl7AvRBGIWdCwc7i-gbqe2yqN_m3L3anWJX7yaqY
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Mimimimi21990; 18/09/2017 vào lúc 10:25 AM.
    • 6 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mimimimi21990 Xem bài viết
    Các chị khai sáng cho em vụ này với, Mai nổ tự khoe tiếng Anh chuẩn giọng Mỹ, trong live trym này Mai bẩu chuẩn bị đi dự "i vần" tối nay là nàm thao ạ??? ( ko chơi xoá clip nữa nha Mai, bữa giờ bơi lội trong đây phát hiện ra nhiều cái bị các chị trong này bóc là Mai xoá biến, đứa nào xoá đứa đó làm choá nha Maiiii)

EogP8HuahmNYrA7dPLXPKBB12eQXrlJBtDEpLIYXPKBN31xYwN7CZl7AvRBGIWdCwc7i-gbqe2yqN_m3L3anWJX7yaqY
    Hihi trước cũng có chị kia comment facebook bóc Mai cũng nói xoá làm choá, cúi cùng Mai vẫn xoá nha chị) Mai nhận Mai la choá mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)