ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Cuộc Đua Kỳ Thú 2013: Chặng đua đầu tiên bắt đầu

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 818K Lượt đọc
  • 5.2K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 1,572 Bài viết

• 2,585 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhannh Xem bài viết
    Nghĩa là cũng ko có phiên bản của nước nào mà có U ngay trong chận CK đúng ko? Vì tớ thấy nếu có thì quá vô lý và vô duyên nhỉ?
    Chỉ có trước chung kết thôi chứ làm gì có trong trận chung kết
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 300 Bài viết

• 557 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuhodo85 Xem bài viết
    Phiên bản Mỹ theo mình nhớ thì mùa 14 có U-turn ngay chặng trước chung kết. Thực ra phiên bản nước ngoài thì hầu như sau 1 chặng, các đội lại như nhau về vị trí do sự san bằng thời gian (đi cùng chuyến bay), chỉ có chênh lệch do bắt được chuyến sớm hơn, chọn được ghế ngồi gần cửa ra hơn... Nhưng vì ở VN thì không có san bằng thời gian nên nói chung là giả sử đội bị U-turn có survive cũng khó có khả năng vô địch được ở chặng chung kết.
    Tiểu hổ giỏi ghê ta,chi cũng nhớ mà nhớ chính xác nữa.Mình thì ko nhớ đươjc tên các racer khi xem phiên bản nước ngoài.Chỉ biết gọi theo kiểu cặp cha con,cặp vc da đen,cặp bsix...v..v
    • 255 Bài viết

• 594 Được cảm ơn

Thì vấn đề tớ hỏi là có bao h bị U trong CK ko mà. Vì cũng đang lăn tăn vụ chưa có U thứ 2, nên chị HA đang hỏi có trong CK ko, thì tớ cũng nghĩ là ko có, vì vô lý quá, nên mới lôi ông để hỏi xem phiên bản nước khác có ko ấy mà.
    • 1,572 Bài viết

• 2,585 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NguoidepHA Xem bài viết
    Tiểu hổ giỏi ghê ta,chi cũng nhớ mà nhớ chính xác nữa.Mình thì ko nhớ đươjc tên các racer khi xem phiên bản nước ngoài.Chỉ biết gọi theo kiểu cặp cha con,cặp vc da đen,cặp bsix...v..v
    Về tên thì mình chỉ nhớ các đội mình thích hoặc các đội mình ghét thôi. Còn các đội không thích cũng không ghét hoặc bị loại quá sớm thì thường sau 1 thời gian là quên, không nhớ chính xác tên. Chi tiết thì ngoài những cái rất nổi bật thì mình cũng nhớ mang máng thôi. Nhiều khi cũng phải search lại để confirm nhưng nói chung là đủ để có thể search lại rất nhanh nếu muốn chứ không đến mức đi tìm lại từng chỗ 1
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 300 Bài viết

• 557 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhannh Xem bài viết
    Thì vấn đề tớ hỏi là có bao h bị U trong CK ko mà. Vì cũng đang lăn tăn vụ chưa có U thứ 2, nên chị HA đang hỏi có trong CK ko, thì tớ cũng nghĩ là ko có, vì vô lý quá, nên mới lôi ông để hỏi xem phiên bản nước khác có ko ấy mà.
    Chị nghĩ nếu có thì chặng 11 trươsc trận CK cô nàng a...-
    • 6,835 Bài viết

• 16,191 Được cảm ơn

Bà Nguoidep HA già rồi mà vẫn sung quá nha [thứ lỗi cho em mấy ngày qua không biết đáng lý phải gọi bằng Chị]

Đang có AZZ US mùa 20 trên AXN kìa cả nhà!
    • 1,179 Bài viết

• 1,745 Được cảm ơn

Tính đến giờ thì có phải cặp TH-DLA về nhất nhiều nhất, với lại phần thưởng cũng nhiều nhất phải ko các mẹ?
    • 255 Bài viết

• 594 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi memtlam Xem bài viết
    Tính đến giờ thì có phải cặp TH-DLA về nhất nhiều nhất, với lại phần thưởng cũng nhiều nhất phải ko các mẹ?
    Theo trí nhớ của tớ thì hai đội đỏ và xanh dương đều về nhất 3 lần. Cả hai đội đều có kha khá phần thưởng của mấy chặng mình về nhất. Nhưng lần ở Sing này 2 e ấy được phần thưởng quá là ngon
    Có hồng cũng về nhất 2 lần hay sao ấy mà chẳng có voucher nào
    • 6,835 Bài viết

• 16,191 Được cảm ơn

Cai U turn kép thiệt là kinh khủng quá, bắt 2 đội vòng lại.

Thử thách lấy nước khoai thiệt, bắt đứng chờ dằng dặc. Nhưng hay ở chỗ người chơi phát biểu: thử thách này giúp họ trân trọng việc chờ đợi lấy nước của người dân ở đây...

Thử thách vá xe cũng giống mình thôi

@Tieuhodo: Chủ nhật tuần này (30/9) mới là tập đầu tiên của mùa mới phải không? Mới xem giới thiệu
    • 8,199 Bài viết

• 8,840 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeNai2002 Xem bài viết
    Hồi sáng coi AM race mùa 20, thấy có double u-turn. Sao bên mình cũng chơi chiêu đó ta? Gây cấn và hồi hợp hơn nhiều.

back to topic: các mẹ khác cứ nói apeti khó chịu và cứ bảo sẽ thôi k nói nữa mà lâu lâu lại có người lôi apeti ra dằn xéo rồi lại trách móc người ta thế này thế nọ. Đặt giả sử là có ai đó lôi các mẹ ra xỉa xói thì các mẹ có cho qua không. Hay cũng ba máu sáu cơn mà vào quote lại gạch đá cho hả giận? Đúng là tôi chả can dự gì với apeti nhưng thấy các mẹ bắt đầu đi vào công kích cá nhân và chả để cho cái top này dc hòa bình thì tôi cũng chỉ lên tiếng 1 câu công bằng. Nếu thật sự cảm thấy apeti khó ưa vậy các mẹ tránh xa ra và đừng lôi ngta ra xỉa xói.

Thấy đội hồng hết 90% bị loại thật chả muốn xem nữa, mà cũng yêu 2 em xanh dương quá, không xem thì k ủng hộ dc 2 em, hix tối nay lại xủ quẻ xem - không xem nữa chăng.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin_04 Xem bài viết
    mình cũng thấy vậy mỗi ng một sở thích tấn công cá nhân làm cài gì. Đây là forum chứ có phải fanclub của riêng 1 đội đâu. Mà có phải mỗi bạn apeti đâu mấy chị kia cũng có thua gì, nói cho vào BL mà mấy chục trang cũng y chan vậy. Mình out khoi topic này luôn toàn cãi nhau chỉ tổ nhức đầu, từ giờ coi tv thôi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tittom25 Xem bài viết
    Hơhơ mợ Apeti nổi giận rồi. Thôi mợ ạ mạng xã hội thôi mà. Từ nay ai nhắc đến tên mợ thì lơ đi thôi. Học tập tính cách anh Tiến Đạt ấy mợ. Hehe.
    @Nói riêng với MeNai , binbin, Titom: Ngoài cái BL thì giá mà WTT có cả cái BL ngược , tức là mình ko thích ai đọc được còm của mình thì cho nick đó vào BL thì hay nhỉ Với 1 số nguoi tớ đã nhẹ nhàng bảo là cho tớ vào BL đi vì tớ nói họ sẽ thấy khó nghe lắm , rồi họ cũng bảo cho tớ vô BL rồi mà ko hiểu sao vẫn cứ dán mắt vào đọc còm tớ miết xong kêu ầm lên rồi cạnh khóe nọ kia chứ nào có nhẹ nhàng gì? rồi còm tớ đã nói riêng với ng khác cũng tìm cách xen vào , hài lắm cơ Tớ cũng đến bó tay với mấy nguoi đó Chả nhẽ giờ phải học a Đạt , nguoi ta nhắc mình cứ lơ đi rồi nguoi ta tự nói tự nghe

Còn cái double U turn là như nào vậy bạn Menai? chắc năm ngoái có tập Uturn thu duoc nhiều đá nên năm nay thấy U cũng nhẹ hơn , nếu có mỗi 1 U thì tự nhiên lại thiếu hồi hộp kịch tính nhỉ , mà U nặng như năm ngoái thì gạch đá xây ri sot cũng hoành haha
    Chỉnh sửa lần cuối bởi apeti; 27/09/2013 vào lúc 04:01 PM.
    • 6,835 Bài viết

• 16,191 Được cảm ơn

Lại nhá hàng, vẫn chỉ có 3 đội thực hiện thử thách này
    • 1,104 Bài viết

• 658 Được cảm ơn

Buồn cười đoạn Tiến Đạt bị lộn ngược cái miếng phao
    • 1,104 Bài viết

• 658 Được cảm ơn

Hô hô, mình mới mẹ em nhanh tay như nhau

Thử thách này có vẻ khoai quá nhỉ, các đội cứ lên rồi lại xuống, mà trèo cái này có mấy bạn cứ tay bám rồi thò chân lên, sao mà trèo lên nổi cơ chứ
    • 249 Bài viết

• 504 Được cảm ơn

Kỳ này em Hari phải leo núi rồi kìa, mấy mẹ nào hay chê ẻm vậy chứ có dám leo không?
    P/s em đùa tý, mấy bạn không thích Hari đừng ném đá em, giờ em sợ topic này lém
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 143 Bài viết

• 414 Được cảm ơn

Ối giời trò leo phao này vui phết. Hari Tiến Đạt leo lên rồi mà vẫn lộn xuống. Nhìn Hari vắt chân lên phao chết cười.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8,199 Bài viết

• 8,840 Được cảm ơn

Trò này cũng ác phết nhỉ , chắc phải 2 người 2 đầu cho cân mới lên đuoc , có lúc thấy Hari 1 mình cũng trèo lên được , mà chỗ này chắc ko sâu lắm hay sao mà Hari ko biết bơi nhưng ko thấy mặc áo phao nhỉ?
    • 3,440 Bài viết

• 990 Được cảm ơn

Em thích đội hồng, mong đội đó không bị loại, tập tối nay phải ngồi canh tivi mới được
    • 300 Bài viết

• 557 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emiuanhu Xem bài viết
    Bà Nguoidep HA già rồi mà vẫn sung quá nha [thứ lỗi cho em mấy ngày qua không biết đáng lý phải gọi bằng Chị]

Đang có AZZ US mùa 20 trên AXN kìa cả nhà!
    Gọi tui chi cũng đươjc Mợ Êm ơi.Như tui gọi chồng = lão mà ổng cừowfi hớn hơ hớn hở ko chê tui vô văn hoá.Mà giờ tui ko thích đại từ nhân xưng tiếng Việt nữa,phong phú quá tui dùng cũng mệt.
    • 636 Bài viết

• 2,386 Được cảm ơn

1 tuần rồi không vào, định thôi luôn mà nghĩ hôm nay có CDKT nên chắc ít gạch đá nên lại chui vô. , tình iu với CDKT thật là lớn
    In three words I can sum up everything I’ve learned about life: it goes on.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,572 Bài viết

• 2,585 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi apeti Xem bài viết
    Trò này cũng ác phết nhỉ , chắc phải 2 người 2 đầu cho cân mới lên đuoc , có lúc thấy Hari 1 mình cũng trèo lên được , mà chỗ này chắc ko sâu lắm hay sao mà Hari ko biết bơi nhưng ko thấy mặc áo phao nhỉ?
    Thấy Hari với Tiến Đạt cởi áo phao ra để nối lại làm dây kéo nhau lên. Mà chính ra không biết làm thế có bị coi là phạm luật không vì không đảm bảo an toàn. Có mấy trò đi trên cano, thuyền này kia, không mặc áo phao là cũng bị phạt.