Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Con trai giết cha mẹ tại Hà Nội

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 28K Lượt đọc
  • 154 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 2,016 Bài viết

• 4,825 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi doodoofan Xem bài viết
    Vụ này ở ngay gần nhà bà ngoại em, nạn nhân cũng là người quen của các cậu em. Vụ này là do cá độ bóng đá, ngay sau trận TBN với Pháp tối qua tên này thua hình như cả trăm triệu về đòi bố mẹ đưa tiền để trả nợ, có dọa không đưa sẽ giết. Bố mẹ không đưa thế là lao vào giết cả hai. Cậu em bảo cứ đưa tiền cho nó thì đã không đến nỗi, vì nhà này cũng có đất đai. Thằng này có lẽ không bị tử hình đâu các chị ạ vì nó là cháu đích tôn, ông nội nó đã từng mất cháu ngoại rồi, giờ dù thằng cháu đốn mạt có giết con trai và con dâu ông ấy, chắc ông ấy cũng nén nỗi đau mà xin giảm tội cho nó thôi.
    Giết cha, giết mẹ là tội không thể tha thứ, nhất là giết cha mẹ vì mục đích đê hèn nữa. Tớ nghĩ rằng chắc chắn phải tử hình.

• 497 Bài viết

• 719 Được cảm ơn

xã hội thật loạn lạc.....cướp, hiếp, giết..........
    nothing

• 208 Bài viết

• 318 Được cảm ơn

nếu đúng như bài báo thì thằng con ẩn tuổi ông già mà nghiệp chướng quá

• 2,016 Bài viết

• 4,825 Được cảm ơn

Cứ mỗi ngày đọc báo, đọc được những tin tức như thế này là tớ lại thấy lo lắng vô cùng. Giữa phố to thì cướp nổ mìn, trong nhà đêm hôm thì con giết bố mẹ. Sao mà xã hội mình nó ngày càng loạn lạc thế này?

• 5,821 Bài viết

• 8,485 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BELLUS Xem bài viết
    Cứ mỗi ngày đọc báo, đọc được những tin tức như thế này là tớ lại thấy lo lắng vô cùng. Giữa phố to thì cướp nổ mìn, trong nhà đêm hôm thì con giết bố mẹ. Sao mà xã hội mình nó ngày càng loạn lạc thế này?
    Đạo đức xã hội xuống cấp ---> Giáo dục chắc chắn có nhiều vấn đề không ổn !!!

Haizzzzzz .........

Chỉnh sửa lần cuối bởi Lucky368; 24/06/2012 vào lúc 10:25 PM.
    Phút ưu tư !!!

Lỡ một nhịp
    lòng ta đành chôn giấu !

Nỗi niềm riêng
    chẳng tỏ cùng ai ...

Lòng buồn !
    qua tháng năm dài ...

Rồi ta bỗng hiểu
    một điều ... thật chân lý !

Hạnh phúc đó
    là vô cùng giản dị ...

Ở bên ta
    và ... luôn vẫn ở quanh ta !!!

-----------------------------
    Lucky368_TQH 9/2010

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 664 Bài viết

• 885 Được cảm ơn

Mình nghĩ không có luật nào giảm án tử cho thằng nghịch tử đích nhôm đích thiếc này này đâu ạ. Thằng khốn này như vậy chắc do một phần mọi người quá chiều nó, con trai mình à cũng đích tôn đấy, vậy chứ hồi nhỏ hư là mình đè ra đánh ngay,tôn thiếc gì cũng mặc. Con mình là mình dạy, nó hư là mình phải chịu chứ ai chịu thay.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 284 Bài viết

• 835 Được cảm ơn

Vì cá độ bóng đá mà đâm chết Bố Mẹ mình ....hiC
    Vì mấy cái nước và mấy cái cầu thủ chẳng biết mình là ai ...
    Vì mấy đồng tiền ..chỉ vì thế thôi ư ...
    Hic ...( , sinh con như thế này thì ai muốn sinh con ra cho khổ .
    Ngày xưa em được Mẹ em dặn dò là có con Trời , con Phật , con Quỷ , con Báo oán .

Nếu thụ thai vào ngày xấu thì biết đâu sẽ sinh con Hư ...hic giờ mà nghĩ , càng nghĩ càng sợ.

• 547 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Cháu đích tôn là người nối dõi dòng họ mà nếu là loại người như thế này thì dòng họ đó đi về đâu, có vinh quang tốt đẹp gì kg mà giữ? Loại này cứ tử hình hết cho đỡ chật đất.
    Như chờ tình đến rồi hãy yêu

• 284 Bài viết

• 835 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cindrella Xem bài viết
    xã hội thật loạn lạc.....cướp, hiếp, giết..........
    Thế thì không nên chửi Bắc Hàn bạn nhé , vì tỷ lệ tù nhân trong nhà tù của họ toàn tù chính trị của Nam Hàn thôi, tù nhân bắng vẻ lắm không có những tệ nạn xã hội này đâu.
    Họ có 3 không mà cả thế giới ngưỡng mộ.

1 Không gái điếm
    2 Không ma túy
    3 Không có ai nhiễm HIV

Chắc là cũng chẳng có cá độ bóng đá và đánh bạc luôn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ngoclinhkhue1; 24/06/2012 vào lúc 10:39 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,989 Bài viết

• 7,729 Được cảm ơn

Thằng này tội ác tột cùng rồi, tội tử hình là chắc chắn vì còn dính thêm 4, 5 tình tiết tăng nặng, không ai có thể xin giảm án được. Tuy nhiên có thể vụ án là giọt nước tràn ly, thằng này chắc chửi bới, xin tiền bố mẹ nhiều lần rồi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi beomap2; 24/06/2012 vào lúc 10:50 PM.