ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Chuyện ly kỳ về hồn ma của hoàng hậu Anne

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.1K Lượt đọc
  • 55 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 5/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6
    • 298 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong nam Xem bài viết
    Phim này Scarlet đóng vai cô e mà bạn. Henry lúc đầu sủng ái cô em hơn, nhưng cô chị thì nham hiểm, cuối cùng vua cũng k thoát khỏi bẫy bị cô chị giăng đưa vào cung. Mình theo dõi phim này thấy rất hấp dẫn. Chắc cũng là một phần của lịch sử rồi dựng thành phim mới đc chân thực như vậy:Smiling:
    Thực ra không phải đâu bạn. Cả hai chị em đều là nạn nhân của tham vọng của cha và chú, muốn gia tộc mạnh lên. Lúc đầu chú âm mưu đưa cô chị vào cung. Sau đó thì lại đẩy cô em khi vua bị ngã. Người chị bị ruồng bỏ phải đi xa. Khi cô trở về, thì vua lại thích. Anna biết không bao giờ chống lại ý muốn của vua, cha và chú được nhưng cô ra điều kiện phải cưới cô làm vợ thì mới có được cô. Đó chỉ là điều kiện để cô có được vua trọn vẹn, không bị vuột mất như lần đầu tiên. Vì thế mà cô cũng cương quyết khi không cho vua vào thăm lúc em gái cô sinh con trai, buộc vua phải lựa chọn, không chấp nhận mình chỉ là một tình nhân.
    Anna đúng là một cô gái thông minh nhưng thật đáng thương, dần dần rơi vào chính tham vọng "muốn độc chiếm vua" của mình.
    Mình rất thích Natalia trong phim này.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 135 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Henry VIII ngoài đời xấu hoắc à, không đẹp trai như Eirc Bana đâu.

• 1,333 Bài viết

• 2,656 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sayaka Xem bài viết
    Henry VIII ngoài đời xấu hoắc à, không đẹp trai như Eirc Bana đâu.
    Hay tại cái tranh vẽ lúc ổng đã xế chiều, chứ anh diễn viên đóng Henry VIII trong The Tudors cũng đẹp muốn rụng tim , mà tranh vẽ Hoàng hậu Anne Boleyn cũng đẹp, nhà vua sát gái thế chắc dung nhan không đến nỗi nào :">

• 1,547 Bài viết

• 975 Được cảm ơn

ko phải là mình sợ nhưng mình ko muốn là người hùng.

• 749 Bài viết

• 2,485 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vocuamuop Xem bài viết
    Ơ, cho em hỏi ngu tí, thế không thấy nói đến số phận cậu con trai của Mary nhỉ, dù sao cũng là giọt máu của vua cơ mà?
    Cậu ấy chết yểu khi còn rất trẻ bạn à. Còn con gái của Anne Boleyn sau này sẽ lên ngôi làm nữ hoàng Elizabeth 1.
    Ngoài lề tí,mình thích nhân vật Anne Boleyn của Natalie Portman trong "The other Boleyn Girl" lắm.

• 2,640 Bài viết

• 771 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi *Sofia* Xem bài viết
    Cậu ấy chết yểu khi còn rất trẻ bạn à. Còn con gái của Anne Boleyn sau này sẽ lên ngôi làm nữ hoàng Elizabeth 1.
    Ngoài lề tí,mình thích nhân vật Anne Boleyn của Natalie Portman trong "The other Boleyn Girl" lắm.
    Còn con gái của hoàng hậu Catherine thì sao nhỉ?
    Sống vui vẻ mỗi ngày

• 348 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nmkl Xem bài viết
    Còn con gái của hoàng hậu Catherine thì sao nhỉ?
    con gái của hoàng hậu Catherine sau trờ thành nữ hoàng Mary I of England, vì bà không có con nên ngôi vua được truyền lại cho em gái cùng cha khác mẹ - nữ hoàng Elizabeth I
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sunny1505; 25/08/2011 vào lúc 08:25 PM.

• 3,736 Bài viết

• 3,488 Được cảm ơn

huhu đọc mà rụng tim...................
    Xin hãy giúp đỡ các bệnh nhân viện bỏng quốc gia
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...6/index97.html

• 581 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

Hic ông vua này đúng là sát gái, còn một hoàng hậu nữa cũng bị chém đầu là Catherine Howard nữa cơ ạ. E tự dưng quên tên nhóm nhạc nhưng có một bài hát tên là Catherine Howard's fate nghe rất hay và da diết cơ ạ

• 581 Bài viết

• 369 Được cảm ơn

• Trang 5/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6