Chưa đầy 30 phút, Ánh Viên đoạt liên tiếp 2 huy chương vàng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.38K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,504 Bài viết

• 3,854 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Đề nghị số tiền định giành thưởng cho bóng đá chuyển tất sang cho Viên. Viên xứng đáng đc nhận số tiền đó. Bóng đá dẹp đi. Tiền nhiều mà đá càng ngày càng tệ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi IKEA; 02/09/2017 vào lúc 10:01 PM.
    R.I.P Shina! R.I.P formosa!
    R.I.P tôn Hoa Sen!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 348 Bài viết

• 1,103 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi IKEA Xem bài viết
    Đề nghị số tiền định giành thưởng cho bóng đá chuyển tất sang cho Viên. Viên xứng đáng đc nhận số tiền đó. Bóng đá dẹp đi. Tiền nhiều mà đá càng ngày càng tệ.
    Không thế được bạn ơi, tiền bóng đá dành hết cho bóng đá nữ chứ! Năm nào hội bóng đá nam cũng ăn chơi phè phỡn, scandal ầm ĩ, tiền rót vào thả cửa nhưng đá như hạch ý. Chị em ăn mì gói, đi làm ngoài linh tinh mà lần nào đi đá cũng mang toàn vàng bạc về, nên dành cho chị em và HLV Mai Đức Chung.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 380 Bài viết

• 2,093 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pelias Xem bài viết
    Trời ơi, vậy cũng uổng quá ha. Nếu là mình, mình cũng không biết sao. Hay là đập cái thư mời đó vô mặt mấy cha ở bộ thể thao, make a deal. Nếu không được thì thôi tụi mình đành chia tay, em nhập group với Schooling vậy. Ánh Viên còn trẻ mà, mới 21 tuổi, con đường thi đấu còn cả chục năm trước mắt nữa, hic.
    Nên nhớ là AV mang nợ lãnh đạo VN rất nhiều. Một cô gái được tạo điều kiện tập huấn nơi tốt nhất thế giới, được gia nhập quân đội chỉ chuyên hoạt động thể thao không hề cầm súng bắn trận gì mà được lon đại úy. Chưa kể về hưu là cao của bộ đội mấy bộ đội. Vũ thị Hương không có cưả nào mà so sánh

Do đó, AV ko hề dám nghĩ như pelias đâu. Cô ta quá được nhiều ân sủng rồi. Huy chương kiếm được là nhờ ân sủng đó. ( kiếm được ít huy chương mới lạ) Dám mà bỏ đi.
    Ở VN hiện nay tôi thấy không có vân động viên nào được đầu tư, ân sủng nhiều như AV.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 45 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khachquaduong001 Xem bài viết
    Trời ơi, vậy cũng uổng quá ha. Nếu là mình, mình cũng không biết sao. Hay là đập cái thư mời đó vô mặt mấy cha ở bộ thể thao, make a deal. Nếu không được thì thôi tụi mình đành chia tay, em nhập group với Schooling vậy. Ánh Viên còn trẻ mà, mới 21 tuổi, con đường thi đấu còn cả chục năm trước mắt nữa, hic.
    Nên nhớ là AV mang nợ lãnh đạo VN rất nhiều. Một cô gái được tạo điều kiện tập huấn nơi tốt nhất thế giới, được gia nhập quân đội chỉ chuyên hoạt động thể thao không hề cầm súng bắn trận gì mà được lon đại úy. Chưa kể về hưu là cao của bộ đội mấy bộ đội. Vũ thị Hương không có cưả nào mà so sánh

Do đó, AV ko hề dám nghĩ như pelias đâu. Cô ta quá được nhiều ân sủng rồi. Huy chương kiếm được là nhờ ân sủng đó. ( kiếm được ít huy chương mới lạ) Dám mà bỏ đi.
    Ở VN hiện nay tôi thấy không có vân động viên nào được đầu tư, ân sủng nhiều như AV.
    Có đi có lại thôi, gì mà ân sủng. Ánh Viên có tiềm năng đặc biệt nên được đầu tư, em ý phấn đấu miệt mài đem về vinh quang cho thể thao Việt Nam, và phần thưởng em nhận được chính là cách tái đầu tư để mình giữ chân vận động viên. Mình chẳng nói Ánh Viên bị bạc đãi, mà chỉ thấy tiếc vì lãnh đạo thể thao nghĩ ngắn, bắt em cày hùng hục như trâu ở Sea Game thì sẽ làm ảnh hưởng đến thành tích của em ở những đấu trường lớn hơn. Mà thành tích của em tốt thì mấy lão được lợi đầu tiên chứ ai. Đúng là lũ đầu bò mà.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 380 Bài viết

• 2,093 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mathai Xem bài viết
    Có đi có lại thôi, gì mà ân sủng. Ánh Viên có tiềm năng đặc biệt nên được đầu tư, em ý phấn đấu miệt mài đem về vinh quang cho thể thao Việt Nam, và phần thưởng em nhận được chính là cách tái đầu tư để mình giữ chân vận động viên. Mình chẳng nói Ánh Viên bị bạc đãi, mà chỉ thấy tiếc vì lãnh đạo thể thao nghĩ ngắn, bắt em cày hùng hục như trâu ở Sea Game thì sẽ làm ảnh hưởng đến thành tích của em ở những đấu trường lớn hơn. Mà thành tích của em tốt thì mấy lão được lợi đầu tiên chứ ai. Đúng là lũ đầu bò mà.
    Không ân sủng thì làm sao tập huấn ở Mỹ với tiêu chuẩn cao? Còn tiềm năng đặc biệt thì thiếu gì em, nhưng các em đó không hề được như AV. SEAGAMES này có các em ko hề được ân sủng như AV mà cũng đoạt Huy chương vàng thì sao? Nếu các em đó được tập huấn ở Mỹ thì có khả năng cạnh tranh châu lục chứ không phải ao làng SEAGAMES.

Nên nhớ là trước đây có nhiều bài báo tung hô AV lên mây xanh với dự đoán khả năng cạnh tranh cấp châu lục một cách lạc quan nhưng này đã xẹp bớt vì người ta nhận ra trình AV đã gần đến ngưỡng và cũng bởi họ nhìn qua Singapore ngoài Schooling còn có lớp đàn em hùng hậu đủ sức thay thế thống trị khu vực
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khachquaduong001; 04/09/2017 vào lúc 07:41 PM.
    • Thành viên Webtretho
    • 203 Bài viết

• 1,106 Được cảm ơn

Không ân sủng thì làm sao tập huấn ở Mỹ với tiêu chuẩn cao? Còn tiềm năng đặc biệt thì thiếu gì em, nhưng các em đó không hề được như AV. SEAGAMES này có các em ko hề được ân sủng như AV mà cũng đoạt Huy chương vàng thì sao? Nếu các em đó được tập huấn ở Mỹ thì có khả năng cạnh tranh châu lục chứ không phải ao làng SEAGAMES.

Nên nhớ là trước đây có nhiều bài báo tung hô AV lên mây xanh với dự đoán khả năng cạnh tranh cấp châu lục một cách lạc quan nhưng này đã xẹp bớt vì người ta nhận ra trình AV đã gần đến ngưỡng và cũng bởi họ nhìn qua Singapore ngoài Schooling còn có lớp đàn em hùng hậu đủ sức thay thế thống trị khu vực
    sắp tới ngưỡng mà singapore nó rước về làm chi? AV mới 21 tuổi thôi, Schooling đoạt hcv Olympic cũng 22, 23t chứ không trẻ (năm nay Schooling mới 24t) cho nên khả năng AV còn có thể đầu tư tiếp vẫn còn rất nhiều. khả năng tiềm ẩn đâu phải như lá me, kiếm 1 người như AV ko dễ, dù có mấy vđv khác như Quý Phước cũng được đầu tư như đâu có gì nổi bật. năm nay tui thấy cậu bé Kim Sơn có lẽ là 1 viên ngọc nữa của VN. KS mới 15t thôi mà đã hcv, AV lần đầu tham gia SG khi 17t mà cũng chỉ có hcb thôi đó.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của pelias
    • 380 Bài viết

• 2,093 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    sắp tới ngưỡng mà singapore nó rước về làm chi? AV mới 21 tuổi thôi, Schooling đoạt hcv Olympic cũng 22, 23t chứ không trẻ (năm nay Schooling mới 24t) cho nên khả năng AV còn có thể đầu tư tiếp vẫn còn rất nhiều. khả năng tiềm ẩn đâu phải như lá me, kiếm 1 người như AV ko dễ, dù có mấy vđv khác như Quý Phước cũng được đầu tư như đâu có gì nổi bật. năm nay tui thấy cậu bé Kim Sơn có lẽ là 1 viên ngọc nữa của VN. KS mới 15t thôi mà đã hcv, AV lần đầu tham gia SG khi 17t mà cũng chỉ có hcb thôi đó.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của pelias
    Nên nhớ là Quý Phước địa phương đầu tư (cụ thể là Đà Nẵng) còn AV là cấp quốc gia đầu tư được tập huấn tại Mỹ. Trường hợp Quý Phước là tài năng, không phủ nhận nhưng vì địa phương cục bộ, lại giao cho ông giáo trường làng, tập lại chọn Trung Quốc nên quý Phước bị thui chột. Không thể so với AV được HLV cấp quốc gia đỡ đần và tập huấn ở những nơi có tiếng tăm.
    Ngoài AV ra thì có ai ở VN được ân sủng bằng cô bé đó? Tài năng thì không thiếu, vấn đề là đầu tư ân sủng như thế nào? Chưa nói đến những môn khác thì ở VN có ai được đầu tư khủng bằng AV không?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khachquaduong001; 05/09/2017 vào lúc 10:06 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 221 Bài viết

• 868 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nên nhớ là Quý Phước địa phương đầu tư (cụ thể là Đà Nẵng) còn AV là cấp quốc gia đầu tư được tập huấn tại Mỹ. Trường hợp Quý Phước là tài năng, không phủ nhận nhưng vì địa phương cục bộ, lại giao cho ông giáo trường làng, tập lại chọn Trung Quốc nên quý Phước bị thui chột. Không thể so với AV được HLV cấp quốc gia đỡ đần và tập huấn ở những nơi có tiếng tăm.
    Ngoài AV ra thì có ai ở VN được ân sủng bằng cô bé đó? Tài năng thì không thiếu, vấn đề là đầu tư ân sủng như thế nào? Chưa nói đến những môn khác thì ở VN có ai được đầu tư khủng bằng AV không?
    Trước khi AV dược ân sủng như vậy em ấy đã lấy cho VN 3 hcv seagames ở 27 và 2 hcd asiad, ko phải ai dc đầu tư 5-7 tỷ đồng thì cũng đẻ ra dc 16hcv ở 2 kỳ seagames như AV đâu. Nguyện và Kim Tuyến cũng qua Mỹ cùng lúc với AV vào 2012 dưới sự dẫn dắt cùa hlv Anh Tuấn như AV nhưng chỉ có môĩ em ấy trụ lại ở Mỹ 6 năm qua, khi dc đầu tư trọng điểm như AV thì em ấy cũng phải cho thấy em ấy tiến bộ từng năm đạt thành tích như thế nào thì TCTT và CLB của em ấy mới rót tiền đầu tư.

Và mình cũng thấy AV phải cố gắng rất nhiều mới cạnh tranh với vdv của Nhật và TQ ở asiad tới. AV là vdv của hiếm ở VN tuy thành tích của em ấy còn xa olympic nhưng với số tiền mà nhà nước đầu tư thì đáng từng đồng.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 380 Bài viết

• 2,093 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binbin_04 Xem bài viết
    Trước khi AV dược ân sủng như vậy em ấy đã lấy cho VN 3 hcv seagames ở 27 và 2 hcd asiad, ko phải ai dc đầu tư 5-7 tỷ đồng thì cũng đẻ ra dc 16hcv ở 2 kỳ seagames như AV đâu. Nguyện và Kim Tuyến cũng qua Mỹ cùng lúc với AV vào 2012 dưới sự dẫn dắt cùa hlv Anh Tuấn như AV nhưng chỉ có môĩ em ấy trụ lại ở Mỹ 6 năm qua, khi dc đầu tư trọng điểm như AV thì em ấy cũng phải cho thấy em ấy tiến bộ từng năm đạt thành tích như thế nào thì TCTT và CLB của em ấy mới rót tiền đầu tư.

Và mình cũng thấy AV phải cố gắng rất nhiều mới cạnh tranh với vdv của Nhật và TQ ở asiad tới. AV là vdv của hiếm ở VN tuy thành tích của em ấy còn xa olympic nhưng với số tiền mà nhà nước đầu tư thì đáng từng đồng.
    chỗ đậm đậm, AV được đầu tư khủng thì sau đó mới được như thế chứ không phải "trước khi"
    • 221 Bài viết

• 868 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    chỗ đậm đậm, AV được đầu tư khủng thì sau đó mới được như thế chứ không phải "trước khi"
    nah năm 2012 số tiền bỏ ra chỉ là 1-2 tỷ đến 2013 em ấy lấy 3hcv seagames tiếp đến là 2hcv olympic trẻ và 2 hcd asiad 2014, số tiền đầu tư tăng lên từng năm...những ngày đầu đến My khó khăn chứ ko phải dc số tiền khủng như bây giờ.....Quy Phuoc năm nao cũng dc đầu tư 1-2ty đấy thôi số tiền đó ko thể nói là ưu tiên dc
    • 1,328 Bài viết

• 3,462 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonglinh2907 Xem bài viết
    em ấy sẽ là người mang lại vinh quang cho VN trong Thế vận hội Olympic
    Gì vậy trời? Xem cái giải vô địch thế giới thì em này là ai? Ở đâu?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 868 Bài viết

• 2,543 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dethuongqua Xem bài viết
    Gì vậy trời? Xem cái giải vô địch thế giới thì em này là ai? Ở đâu?
    Chắc mẹ đó tưởng Ánh Viên là Katie Ledecky
    • 204 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

chúc mừng em, niềm tự hào của đất nước
    • 9,482 Bài viết

• 15,469 Được cảm ơn

Ưng Viên lắm nhưng tui cũng khoái Kun, đẹp trai gì đâu á hí hí
    jo
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 168 Bài viết

• 1,101 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Như AV đúng là được đầu tư tốt, tuy nhiên đến ngưỡng - không đi xa hơn được, cần phải tiếp tục tìm kiếm những tài năng khác chứ không tập trung mãi một người được, như thế nền thể thao mới khá được.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 189 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

niềm tự hào của VN
    • 380 Bài viết

• 2,093 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    đọc để biết người, biết ta. Chứ không như bóng đá nam U22 rồi đến U18 mới đây đều bị loại gây shock bởi trước đó đã tung hê quá nhiều

Giật mình 3 chị em 37 HCV SEA Games: 4 lần hạ Ánh Viên, gia thế "khủng"

(Tin thể thao, Tin SEA Games) Bố làm bác sỹ, mẹ nội trợ nhưng gia đình Quah, vẫn lo cho 3 người con ăn học và tập luyện tại nước Mỹ và họ giờ đã trở thành những "kình ngư" hàng đầu trong làng bơi lội Đông Nam Á.

3 chị em kình ngư bơi Singapore đều học bên Mỹ

Giống như ngôi sao sáng nhất làng bơi lội Singapore - Joseph Schooling, 3 chị em nhà Quah vừa gây sốt ở SEA Games 29 (13 HCV), gồm chị cả Quah Ting Wen (25 tuổi), cậu em Quah Zheng Wen (20 tuổi) và cô út Quah Jing Wen, đều được bố mẹ đầu tư cho học văn hóa và tập luyện ở Mỹ.
    1504859712-1504171314-boi4
    3 chị em tài năng nhà Quah

Tiên phong là chị cả, Tin Wen từng học ở đại học California (Mỹ), tương tự em trai Zheng Wen và em gái Jing Wen hiện cũng đang học và tập luyện ở nước Mỹ. Có thể nói việc cho cả ba người con học ở nước ngoài, nhất là tại Mỹ rất tốn kém dù vậy gia đình Quah chưa bao giờ kêu ca về những khó khăn gặp phải.
    Kỳ SEA Games 28, mẹ của kình ngư Joseph Schooling từng nói họ đã phải bán 3 căn nhà, nợ ngân hàng 10 năm để có tiền chi trả cho con trai của mình học tập bên Mỹ.
    Theo tìm hiểu của giới truyền thông Singapore, tiến sỹ, bác sỹ Quah Tee Hwa chính là cha của 3 chị em kình ngư tài năng, ông có một phòng khám lớn tại thủ đô của Singapore, còn người vợ là bà Anne chỉ làm công việc nội trợ. Như vậy gia đình Quah không quá giàu có như người ta nghĩ, đứng sau thành công của 3 người con là cố gắng rất lớn của ông Tee Hwa và vợ Anne.

Giành tổng cộng 37 HCV, chị em nhà Quah 4 lần đánh bại Ánh Viên

Tính đến SEA Games 29, cô chị Tin Wen đã tham dự tổng cộng 5 kỳ Đại hội thể thao Đông Nam Á, cô giành được tổng 16 HCV cả cá nhân và đồng đội. Cậu em Zheng Wen tham dự 4 SEA Games mang về cho Singapore 17 HCV và cuối cùng là cô út 16 tuổi Jing Wen cũng có được 4 HCV trong lần đầu tiên dự giải.
    1504859712-1504171314-boi5
    Jinh Wen đánh bại Ánh Viên ở nội dung 200m bướm

Không nghi ngờ gì nữa, ba chị em nhà Quah chính là gia đình giành nhiều HCV tại SEA Games cho đến thời điểm hiện tại và họ xứng đáng là gia đình xuất sắc nhất lịch sử Đại hội. Nhưng nên nhớ họ còn rất trẻ và sẽ phá thêm nhiều kỷ lục trong thời gian tới.
    Trong 16 HCV mà Ting Wen giành được chỉ có 6 đến từ nội dung cá nhân, tuy nhiên trong 2/6 HCV mà "kình ngư" 25 tuổi này giành được có dấu ấn đậm nét từ việc đánh bại Ánh Viên.
    SEA Games 28, Quah Ting Wen lập kỷ lục và đánh bại Ánh Viên trên đường bơi 100m tự do, ở kỳ Đại hội vừa qua cô gái 25 tuổi tiếp tục lập kỷ lục mới và vượt qua "Tiểu tiên cá" Việt Nam cũng ở nội dung này. Cự ly 50m bướm Ánh Viên chỉ về đích thứ 5, còn Ting Wen là người nhanh nhất giành HCV.
    Không chỉ thua Ting Wen, "kình ngư" số 1 Việt Nam còn chịu thất bại trước đối thủ mới là Quah Jing Wen. Cô út Jing Wen xuất hiện ở SEA Games 29 đã đánh bại Ánh Viên trên đường bơi 200m bướm, với thời gian 2 phút 12 giây 03, kình ngư 16 tuổi lập kỷ lục quốc gia, giành HCV ấn tượng.
    Với những gì đã và đang thể hiện, chắc chắn 3 chị em nhà Quah sẽ còn tiến xa trong tương lai, nhất là hai chị em gái Ting và Jing Wen sẽ trở thành đối thủ khó chịu của Ánh Viên ở những kỳ Đại hội Đông Nam Á tiếp theo.

Bốn nội dung hai chị em nhà Quah đánh bại Ánh Viên ở 2 kỳ SEA Games
    - 100m tự do (SEA Games 28): Quah Tin Weng (55 giây 93) giành HCV, phá kỷ lục.
    - 100m tự do (SEA Games 29): Quah Ting Wen (55 giây 74) giành HCV, phá kỷ lục.
    - 50m bơi bướm (SEA Games 29): Quah Ting Wen (26 giây 83) giành HCV.
    - 200m bơi bướm (SEA Games 29): Quah Jing Wen (2 phút 12 giây 03) giành HCV.

Q.H (Tổng hợp)

http://khampha.vn/the-thao/giat-minh...c9a567372.html
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khachquaduong001; 14/09/2017 vào lúc 08:20 AM.
    • 221 Bài viết

• 868 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    đọc để biết người, biết ta. Chứ không như bóng đá nam U22 rồi đến U18 mới đây đều bị loại gây shock bởi trước đó đã tung hê quá nhiều
    [SIZE=4][B]

Bốn nội dung hai chị em nhà Quah đánh bại Ánh Viên ở 2 kỳ SEA Games
    - 100m tự do (SEA Games 28): Quah Tin Weng (55 giây 93) giành HCV, phá kỷ lục.
    - 100m tự do (SEA Games 29): Quah Ting Wen (55 giây 74) giành HCV, phá kỷ lục.
    - 50m bơi bướm (SEA Games 29): Quah Ting Wen (26 giây 83) giành HCV.
    - 200m bơi bướm (SEA Games 29): Quah Jing Wen (2 phút 12 giây 03) giành HCV.

Q.H (Tổng hợp)

http://khampha.vn/the-thao/giat-minh...c9a567372.html

Mình cũng thấy ko nên tung hô ai quá nhiều nhưng bạn đăng bài báo này để làm gì? Bạn có biết 2 chị em nha Ting Wen chưa bao giờ đoạt huy chương Asiad chưa? AV đã có 2 hcd Asiad từ năm em ấy 17 tuổi rồi. Các mẹ thât buồn cười bảo mng đừng tung hô AV nhưng các mẹ cũng đừng dìm em ấy, Singapore là dất nước mạnh về bơi lội họ từng có vdv vô địch Asiad và Olympic nhưng họ còn tôn trọng AV ....

các mẹ có biết thành tích cao nhất của AV ở 400 hỗn hợp hiện là top 2 Châu Á chỉ sau vdv Nhật thôi ko? Olympic Rio em ấy ko vô chung kết nhưng em ấy đứng thứ 9 nghĩa là top 10 vdv giỏi nhất thế giới 400m hỗn hợp mà giờ các mẹ đòi gạt em ấy để đầu tư nhưng vdv khác. Trước đây VN có vdv nào lọt vào top 50 thế giới ko?

Nên công tâm nhìn nhận khả năng thực sự của em ấy ko tung hê nhưng cũng dừng dìm em ấy. AV là vdv bơi lội đầu tiên và duy nhất của VN đạt dược huy chương châu lục.... ko có em ấy gánh team ở seagames thì bơi lội VN còn thua Thai, Phil, Malaysia
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 397 Bài viết

• 4,034 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Bài báo ngu xuẩn hết chỗ nói. Có phải nội dung thi đấu nào AV tham gia cũng đặt mục tiêu HCV đâu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của miss281212
    • 397 Bài viết

• 4,034 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi miss281212 Xem bài viết
    Bài báo ngu xuẩn hết chỗ nói. Có phải nội dung thi đấu nào AV tham gia cũng đặt mục tiêu HCV đâu

Thi bơi có rất nhiều nội dung và tất nhiên có những nội dung thi ko phải sở trường của AV và AV cũng phân bổ sức lực để tranh HCV ở những nội dung thi khác.

Ai nói gạt AV ra để đầu tư cho các tài năng trẻ khác ? Thì tìm đê, tìm đc tài năng trẻ lớp kế cận đương nhiên là sẽ đc chú ý và đầu tư bài bản như AV chứ sao chưa j đã phải nôn nóng tính qua sông đấm b vào sóng à mà đòi phủ nhận tài năng và thành tích của AV vậy