ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Chơi sâm’: Thú quan hệ bệnh hoạn của quý ông

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 18.2K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
    • 4,398 Bài viết

• 9,328 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JasyLuu Xem bài viết
    Sai chi tiết rùi nhé, Threesome mới là quan hệ 3 người, Foursome là 4. Còn Twosome là bình thường, có gì đâu
    Thế thì onesome là tự sướng rồi.
    “Tình Yêu” có 7 chữ thì “Phản Bội” cũng 7 chữ.
    “Sự Thật” có 6 chữ thì “Dối Trá” cũng vậy.
    “Bạn Bè” có 5 chữ thì thì “Kẻ Thù” cũng thế
    “Cười” có 4 chữ thì “Khóc” cũng không thua
    “Yêu” có 3 chữ thì thì “Hận” cũng có bấy nhiêu.
    Phải chấp nhận thôi vì cuộc đời luôn có 2 mặt của nó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,909 Bài viết

• 2,605 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xiu_Dau_Do Xem bài viết
    Hồi đầu mình nhìn thấy 2 củ cà-dốt thành hình trái tim trên AVT của ấy mình cũng nghĩ rất tồ
    bác này chơi xấu nhé,sửa cả nick em cơ àh...AVT ngta trong sáng như thiên thần mà nghĩ tồ là tồ dư lào xí zzzzzzzzzzzzzzz
    Sống là động nhưng lòng luôn bất động

Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương
    • 1,643 Bài viết

• 3,274 Được cảm ơn

Nghe các anh nhớn trong phòng kháo thế
    Lại nhỏng cái cổ lên xem chứ gì
    Sinh con là lý do phụ
    Chủ yếu là hưởng thụ khi sản xuất
    • 11,590 Bài viết

• 17,917 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cà -Zốt
    Sbác này chơi xấu nhé,sửa cả nick em cơ àh...AVT ngta trong sáng như thiên thần mà nghĩ tồ là tồ dư lào xí zzzzzzzzzzzzzzz
    Tại nhìn tròn tròn, dài dài giống .............toi
    • 2,878 Bài viết

• 4,555 Được cảm ơn

Sao lại bệnh hoạn ? Tớ thấy bình thường chẳng có gì bệnh hoạn cả. Đó là sở thích tình dục của mỗi người. Có người thích quan hệ với phụ nữ, có người thích quan hệ với đàn ông, có người thích quan hệ với cả đàn ông và phụ nữ cùng lúc ( threesome ) .
    Các bạn cần nâng cao dân trí nhé. Threesome dành cho người lưỡng tính , người lưỡng tính bình đẳng với người dị tính đồng tính nên không là bệnh hoạn. Nếu lưỡng tính là bệnh hoạn thì những cái khác cũng là bệnh hoạn hết.
    • 3,336 Bài viết

• 4,350 Được cảm ơn

sao lại là chỉ có quý ông?? nếu có quý ông không là quan hệ đồng tính hahaha
    cá này là cả ông lẫn bà chứ!!
    • 2,878 Bài viết

• 4,555 Được cảm ơn

Ví dụ 4 người hai nam hai nữ quan hệ tình dục với nhau. Hai nữ quan hệ với nhau , hai nam quan hệ với nhau sau đó đổi chéo nam quan hệ với nữ. Vì họ là người lưỡng tính nên họ muốn quan hệ cả nam cả nữ như vậy. Các bạn đừng kỳ thị xu hướng tình dục nhé. Kỳ thị xu hướng tình dục là không văn minh . Phải ủng hộ những người lưỡng tính can đảm dám come out nhé. Hãy ca ngợi lòng can đảm của họ dám sống thật với chính mình như xã hội đang ca ngợi người đồng tính đấy.
    Vỗ tay hoan hô họ đi nào .
    • 504 Bài viết

• 2,149 Được cảm ơn

Đúng rồi, nếu quan hệ và hôn nhân đồng tính được ủng hộ thì chẳng có lý do gì lại phản đối xu hướng tình dục này.
    • 1,909 Bài viết

• 2,605 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xiu_Dau_Do Xem bài viết
    Tại nhìn tròn tròn, dài dài giống .............toi
    giống củ ...cà z..rốt chứ gì tại đầu óc bác trong tối nên toàn nghĩ lệch thôi
    Sống là động nhưng lòng luôn bất động

Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương
    • 332 Bài viết

• 378 Được cảm ơn

TOSHIBA cái thằng nhà báo. toàn bọn bệnh hoạn, biến thái mà chúng nó tôn lên làm "quí ông"!

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 395 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Học đòi mấy trò của nước ngoài chú "thú' cái gì ?Chỉ có gái điếm mới chấp nhận chứ người tử tế ai làm trò này.
    • 926 Bài viết

• 2,534 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dem-Ha-noi Xem bài viết
    Ví dụ 4 người hai nam hai nữ quan hệ tình dục với nhau. Hai nữ quan hệ với nhau , hai nam quan hệ với nhau sau đó đổi chéo nam quan hệ với nữ. Vì họ là người lưỡng tính nên họ muốn quan hệ cả nam cả nữ như vậy. Các bạn đừng kỳ thị xu hướng tình dục nhé. Kỳ thị xu hướng tình dục là không văn minh . Phải ủng hộ những người lưỡng tính can đảm dám come out nhé. Hãy ca ngợi lòng can đảm của họ dám sống thật với chính mình như xã hội đang ca ngợi người đồng tính đấy.
    Sai rồi! Ở đây là 3-4 ông "chiến" 1 cô theo kiểu JAV ấy chứ các bố ko "chiến" lẫn nhau đâu.
    • 402 Bài viết

• 1,254 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dem-Ha-noi Xem bài viết

Không phải chị ạ. Vấn đề nếu là bi-sexual mà 3some hay gangbang nó không đến noi dị hợm như straight mà làm như thế. Chưa chắc người lưỡng tính đã quan hệ tập thể đâu, có thể hnay ngat ngủ với female, ngày mai ngta ngủ với male. Cái đáng bàn ở đây là cái tình dục bầy đàn cơ ạ, giả sử như nhà nào có sở thích, hoặc chồng hoặc vợ rủ thêm một ng nữa, hoặc mời bồ chồng/ bồ vợ tham gia, chị có thấy đáng ca ngợi hoan nghênh không ạ? Đồng tính hay lưỡng tính, dám sống hay không dám sống còn thể hiện ở đời sống hàng ngày, chứ không phải cứ lệch lạc về tình dục thì coi là sống thật đâu ạ
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 476 Bài viết

• 773 Được cảm ơn

bạn mình kể trên Liên xô chấm Mỹ có 1 anh giai hay chơi trò này rất nổi tiếng trên đấy, và anh ấy làm việc ở VPCP.
    Và em sẽ là người đàn ông của đời anh !!
    • 3,336 Bài viết

• 4,350 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kyoko21182 Xem bài viết
    Sai rồi! Ở đây là 3-4 ông "chiến" 1 cô theo kiểu JAV ấy chứ các bố ko "chiến" lẫn nhau đâu.
    nếu 3-4 ông chiến 1 cô thì thú vui là của cô này chứ sao gọi là quý ông nhỉ? khi nào 1 ông chiến mấy bà mới lên án ông chứ!!! hiihih
    • 2,878 Bài viết

• 4,555 Được cảm ơn

Vấn đề là làm sao chúng ta biết những người lưỡng tính không quan hệ tập thể ? Không thể khẳng định điều đó mà cũng không thể khẳng định những ông kia có chiến nhau hay không . ( Không có nhân chứng kể lại , các ông ấy đời nào công nhận mình quan hệ đồng tính , hihihihi )
    Cho nên ranh giới giữa tập thể -lưỡng tính - bệnh hoạn rất mơ hồ .
    Tất cả mọi chuyện đều có thể xảy ra. Ngày trước người ta coi đồng tính là bệnh hoạn . Bây giờ người ta không cho đó là bệnh hoạn nữa. Vậy sở thích tình dục của cá nhân chẳng ảnh hưởng tới ai tại sao lại cho là bệnh hoạn ?
    • 3,578 Bài viết

• 8,025 Được cảm ơn

Ngoài biển thì tàu Tq xếp hàng tiến vô từng ngày từng giờ, đất liền thì lập ấp, dựng đồn, xây nhà mà chả thấy kêu gọi giới trẻ hưởng ứng, hành động tẩy chay hàng Tq mà chỉ thấy thỉnh thoảng lều báo lại làm 1 bài về mấy vụ tình dục bệnh hoạn như thế này, chả hiểu là cảnh báo hay chỉ vẽ mà cách viết thấy rẻ tiền và khơi gợi trí tò mò của độc giả quá.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi chi-na; 16/07/2012 vào lúc 03:38 PM.
    • 2,878 Bài viết

• 4,555 Được cảm ơn

Ví dụ như có một cô lưỡng tính yêu cả đàn ông và đàn bà. Cô ta khao khát được quan hệ với cả hai người yêu cùng lúc và hai người kia chấp nhận. Như thế có gọi là bệnh hoạn không ?
    Cứ quan hệ tập thể là bệnh hoạn sao ?
    • 752 Bài viết

• 508 Được cảm ơn

Hic, ai thế nào ko biết, em thì chịu, vái cả nón

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,046 Bài viết

• 2,773 Được cảm ơn

nói chung thì chuyện ăn, ngủ, tiêu, tiểu với lại sex thì không nên bàn, việc cá nhân của người ta thôi. Vì vậy báo chí đừng có mà khai thác đề tài này, vô duyên lắm.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4