ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Chiếc Rolls-Royce Phantom của DN Dương Bạch Diệp có gì đặc biệt?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.47K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 319 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomevo Xem bài viết
    Toàn các bạn nói tào lao không hà, ai bảo bà Diệp sạt nghiệp trời, có khó khăn và đó là tình trạng chung của dân BĐS mà, haizzz
    chứ ko phải trốn nợ gần chết à !!! làm kinh tế mà tệ thì out
    Cũng vài lần tự nhìn lại những gì mình đã trải qua từ đó tới giờ, chỉ biết cười chua chát 1 cái – vì đời là thế
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vườn nho đón khách miễn phí của lão nông Ninh Thuận

Một nông dân ở Ninh Thuận đã mở cửa vườn nho của mình để đón khách miễn phí, có tiếp viên dẫn đoàn...

• Ông đồ và chiếc Rolls Royce

Đó là hai giấc mơ của một người đàn ông đã in đậm dấu ấn của mình trên nhiều công trình của Việt Nam trong thập kỷ qua. Một giấc mơ đang trở thành hiện thực và một, có lẽ còn đang dang dở… Khát vọng nhỏ và thương vụ mạo hiểm đầu tiên Hơn 20 năm trước, anh cùng một người bạn trí thức trẻ...

• Đừng để trẻ em một mình trong ôtô dù chỉ một phút

Đừng để trẻ em một mình trong ôtô dù chỉ một phút Người mẹ để lại cậu con trai bé bỏng trong xe...

• phải làm gì khi bé vừa ăn vừa xem tivi?

bé nhà mình gần 18 tháng rồi, đã ăn cháo hạt. chém miệng bé ăn cũng được nhưng khổ nỗi phải vừa xem...

• Trung thu này của bé có gì đặc biệt?

Chắc chắn các mẹ và các bé đã trải qua những ngày trung thu đầy ý nghĩa rồi nhỉ? BTC thấy có rất nhiều kế hoạch của các mẹ dành cho bé yêu của mình trong mùa trung thu này. Cùng chia sẻ với kỹ năng sống cho trẻ nhỏ trung thu này của mẹ và bé nhé!

• 1,331 Bài viết

• 820 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bo_kubin Xem bài viết
    Bán lâu rồi các bạn à , bán cho một đại gia HN và giá cũng chỉ bằng 1/2 giá mua ban đầu thôi ..
    Bán đâu mà bán...khoảng 2 tháng trước mình vào SG đi con này...Madame DBD còn tặng mình cả thùng bưởi về làm quà
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2