ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Bóc khối tài sản trăm tỉ của ca sĩ Mỹ Tâm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 36.1K Lượt đọc
  • 135 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 452 Bài viết

• 1,597 Được cảm ơn

Báo viết chừng này chỉ là một phần nhỏ khối tài sản của MT thôi, cô ta kinh doanh bất động sản cũng nhiều lắm. Ở SG này cô ta có mấy lô đất lận, một biệt thự ở Phú Nhuận cho anh trai cô ta ở. Ở ngoài HN Mỹ Tâm cũng có đất ngoài đó, còn ở Đà Nẵng thì nhiều vô số kể. Nói chung chuyện tài sản cua Mỹ Tâm vẫn còn là một ẩn số lớn, cô MT này rất thông minh. Không biết Khanhle còn biết gì về khối tài sản của MT không nói cho mọi người biết thêm với.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 417 Bài viết

• 639 Được cảm ơn

Nhà đất của Mỹ Tâm thì thôi rồi

Tố Thì Tố , Em Thích Giật Thì Em Cứ Giật ... =]]]]]

• 49 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Chị Siu đang gặp nạn nợ 2.5(thực chất gần 10 tỷ) kìa Tâm ơi.Chị em chơi với nhau lúc có tiền thì thân thiết thế giờ hết tiền hết chị em à.Sao Tâm không trả nợ cho chị Siu vài tỷ đi,giàu thế mà .

• 607 Bài viết

• 2,911 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimdong.le Xem bài viết
    biết thế nào cái đám ô hợp mang danh fan MT cũng vào tung hô đội quần MT lên đầu mà. Tui nói điều đó vì tui ghét fan cuồng MT rồi ghét lây luôn MT đó, làm gì nhau ???
    Trẻ trâu quá đi thôi Nói thiệt bạn qua mấy chỗ tiin hay facebook mà kiếm chuyện, trên này toàn người lớn, có gia đình, làm ăn tử tế roài, không rảnh đi đôi co với bạn nhoé
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 452 Bài viết

• 1,597 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hi_cha_ki Xem bài viết
    Chị Siu đang gặp nạn nợ 2.5(thực chất gần 10 tỷ) kìa Tâm ơi.Chị em chơi với nhau lúc có tiền thì thân thiết thế giờ hết tiền hết chị em à.Sao Tâm không trả nợ cho chị Siu vài tỷ đi,giàu thế mà .
    Chưa thấy mẹ nào zô zuyên như mẹ này, tiền chứ đâu phải lá mít đâu mà cho không. Thêm cái anh em trong nhà chưa chắc đã trả nợ khi mình chơi bài bạc. Đừng có vào đây kiếm chuyện gây war hạ nhục người khác, BIẾN.

• 49 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi iluckystar Xem bài viết
    Chưa thấy mẹ nào zô zuyên như mẹ này, tiền chứ đâu phải lá mít đâu mà cho không. Thêm cái anh em trong nhà chưa chắc đã trả nợ khi mình chơi bài bạc. Đừng có vào đây kiếm chuyện gây war hạ nhục người khác, BIẾN.
    Nhưng mà MT giàu thế ,có cho đi vài tỉ vẫn còn giàu sang sung sướng chứ đâu phải cho đi thì nghèo hay kham khổ gì đâu,lại cứu được 1 người bạn.Việc đức thế sao không làm.Hơn nữa Siu trước đây cũng là bạn bè chị em với MT ,giờ thấy chết không cứu sao,trong khi thừa khả năng cứu.

• 1,927 Bài viết

• 8,564 Được cảm ơn

Nhưng mà MT giàu thế ,có cho đi vài tỉ vẫn còn giàu sang sung sướng chứ đâu phải cho đi thì nghèo hay kham khổ gì đâu,lại cứu được 1 người bạn.Việc đức thế sao không làm.Hơn nữa Siu trước đây cũng là bạn bè chị em với MT ,giờ thấy chết không cứu sao,trong khi thừa khả năng cứu.
    Bị điên à ku.
    Em đã biết tự tập sống cho riêng mình.

http://www.youtube.com/watch?v=3rp4l...eature=related
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 700 Bài viết

• 2,348 Được cảm ơn

Sao trên đời có người dở hơi thế nhỉ. Siu tự làm tự chịu, liên quan gì ai. MT giàu chứ ko bị điên nhé.

Yêu MT. Sống sạch, làm việc chăm chỉ, lại còn từ thiên nữa. Còn gi tuyệt hơn.

• 237 Bài viết

• 403 Được cảm ơn

Ba của MT rất giỏi kinh doanh cho nên ông giúp MT rất nhieu trong việc kinh doanh.

• 149 Bài viết

• 368 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimdong.le Xem bài viết
    tui nói điều này mấy fan MT đừng ném đá tui nha. MT là les và đang qua lại với bà chủ tiệm bánh trung thu Như Lan nổi tiếng SG đó
    Như Lan thay chủ mới rồi bà ơi, bà Lan bài bạc nợ nần tùm lum ở đâu ra mà quan hệ với MT? Thông tin hông chánh xác thì làm ơn im cái miệng dùm
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)