ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Bên trong Vincom Mega Mall Royal City

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 225K Lượt đọc
  • 564 Trả lời

17 Người đang theo dõi

• 1,079 Bài viết

• 1,079 Được cảm ơn

Gần nhà mình, thích quá. Trước giờ khu Nguyễn Trãi vẫn bị chê là xa trung tâm, chỉ có BigC, Mipec Tower (Pico mall), Grand Plaza, Parkson giờ có quả này thấy khí thế hơn hẳn. Giá mà có tiền làm cái căn hộ ở đây có phải tốt ko... cho em tự mơ tý

Thích nhất công viên nước vì ở trong nhà vừa an toàn lại ko sợ đen da, hihi
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bilisy; 26/07/2013 vào lúc 11:16 AM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 169 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

[QUOTE=...JoNi...;30199610]Times city ở Minh Khai sẽ khai trường ngày 25/12 năm nay mẹ nó ạ.
    Nhà mình ngay cạnh Time city đây, bà ngoại tối nào cũng di thể dục ở cạnh bệnh viên Vinmec. Nhà mình thì hay cho thằng cu ra đấy đi dạo buối tối sạch sẽ và gió mát lắm.
    Yêu con nhất trên đời!
    • 384 Bài viết

• 1,359 Được cảm ơn

Mình thấy có cái bảng giá dịch vụ như này trên trang của Royal City:
    http://www.royalcity.com.vn/vi-VN/Ho...Royal-529.aspx
    Mà ko biết giá vào cái KizCiti thì thế nào.
    Chương trình nghe có vẻ hấp dẫn phết, mỗi tội chỉ sợ đông thôi.
    • 460 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Đẹp quá, có mẹ nào đi rồi cho ít thông tin đi ạ.
    • 18 Bài viết

• 176 Được cảm ơn

Các đồng chí xuống gửi xe dưới tầng hầm thì cố nhớ ký hiệu khu để xe của mình nhé, nếu không thì khóc bằng tiếng Mán luôn đấy, hầm để xe của nó rộng gấp vài lần bãi để xe của Big C.
    • 1,060 Bài viết

• 1,509 Được cảm ơn

Mở cái này ra chắc chắn đắt khách, khu shopping thì bão hòa chứ khu vui chơi cho người dân HN đang thiếu. Mình khoái bowling với trượt băng khi nào sẽ đến nhưng ko phải mấy hôm khai trương này, chắc đông chết luôn.
    • 286 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

E vừa đi về xong. Cực hoành tráng... rộng, đẹp, sang trọng...khu vui chơi mua sắm ở dưới tầng hầm hết... cũng khá nhiều ng đi lạc vì rộng quá. đủ tất cả sản phẩm, thành phố thu nhỏ. Hôm nay khu tắm, trượt băng, xem phim là trả thưởng cho mọi ng đăng kí qua mạng. chắc mấy hôm nữa với vào chơi dc. các gian hàng đang giảm giá khá nhiều. khuyên các mẹ nếu vào chơi mấy ngày này nên đi taxi, đi xe máy xuống tầng hầm là ngất như mẹ nào nói đấy ah. tòa nhà thì E thấy tòa R3 có ng ở rùi.hixx... đẹp quá xá lun.
    I love S.T Dupont lighter
    • 54 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meductung Xem bài viết
    E vừa đi về xong. Cực hoành tráng... rộng, đẹp, sang trọng...khu vui chơi mua sắm ở dưới tầng hầm hết... cũng khá nhiều ng đi lạc vì rộng quá. đủ tất cả sản phẩm, thành phố thu nhỏ. Hôm nay khu tắm, trượt băng, xem phim là trả thưởng cho mọi ng đăng kí qua mạng. chắc mấy hôm nữa với vào chơi dc. các gian hàng đang giảm giá khá nhiều. khuyên các mẹ nếu vào chơi mấy ngày này nên đi taxi, đi xe máy xuống tầng hầm là ngất như mẹ nào nói đấy ah. tòa nhà thì E thấy tòa R3 có ng ở rùi.hixx... đẹp quá xá lun.
    đi chơi về mà ko có cái ảnh nào hả bạn? có thì post chia sẻ đi! từ nay đến cuối tuần chắc đông lắm nên có đi chắc sang phải sang tuần, mà giờ thì độ hóng của mình đang cao, bác nào đi chơi về cho xin chút ảnh đi để cái cổ em ngắn lại!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 269 Bài viết

• 531 Được cảm ơn

Cái này người vào chơi thì nhiều chứ người mua thì ít, vị trí không thuận lợi lắm, kinh tế èo uột, dự là một thời gian sẽ làm sân cho trẻ con đá bóng.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,765 Bài viết

• 1,454 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meductung Xem bài viết
    Có đông lắm không bạn ơi. Mình cũng hóng quá, chiều mai cho con trai đi, đang bầu bì mà nghe các mẹ bảo rộng quá đi bộ mỏi chân cũng hơi nản
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,087 Bài viết

• 618 Được cảm ơn

Mật độ xây dựng cả khu này dày quá, trông hãi hãi
    • 675 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Híc...con trai hôm nay rủ bằng được cậu ra đó rồi....Chả biết hôm nay khai trương thì có đông lắm không...Đầu tuần tới mẹ sẽ đi nghiêng ngó vì sợ hôm nay tưng bừng quá mang cả be 4 tháng đi cùng thì mệt lắm...
    • 54 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi panameraf Xem bài viết
    Cái này người vào chơi thì nhiều chứ người mua thì ít, vị trí không thuận lợi lắm, kinh tế èo uột, dự là một thời gian sẽ làm sân cho trẻ con đá bóng.
    Bác nói thế nào chứ, vị trí của khu này em thấy là thuận lắm rồi! nó nằm giữa khu vực trung tâm nội đô với khu phát triển mỹ đình (từ 2 khu vực này đi chỉ mất khoảng 15-20 phút thôi) từ hà đông hay giải phóng cũng vậy!, rất gần nhiều trường đại học, nằm trong khu vực thuộc loại đông dân nhất của thành phố, tương lai có tàu điện đi qua.. quá thuận lợi ấy chứ!

Còn bảo nó ế thì tùy, hà nội tuy là thành phố lớn thật đấy nhưng em thấy rất lạc hậu về các khu vui chơi giải trí, không bằng cả đà nẵng, nha trang, bạn bè em mà rủ đi chơi thì toàn nghĩ ra hồ ngồi cafe tán phét thôi! nên tương lai khu này với bên time city sẽ đáp ứng được nhu cầu giải trí của dân HN và những tỉnh khác xung quanh khi đến hN! Khu ẩm thực nhà hàng thì thuộc vào nhu cầu ăn uống nên chắc cũng không đến nỗi phải đóng cửa , siêu thị tiêu dùng thì phục vụ cho dân cư trong royal và lân cận là chủ yếu, còn các gian hàng hiệu thì ko biết, tương lai gần thì có thể ế, xa thì chưa chắc, lúc đấy phải xem tình hình kinh tế đã!
    • 286 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

E chạy theo ông con giai sắp đứt hơi, nên chẳng chụp dc cái nào hixx
    I love S.T Dupont lighter
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối bởi baubi01; 26/07/2013 vào lúc 01:55 PM.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 495 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Giới trẻ HN giờ thiếu chỗ chơi. Vincom Mega Mall này giờ hoành tá tràng nhất Hà Nội rồi thì sẽ không vắng khách đâu. Bác Vượng đúng là người có đầu óc.
    • 358 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Chỉ e chỗ này sắp tới thành tụ điểm tắc đường, mấy cái đường xung quanh khu này toàn dạng bé.
    Địa điểm vui chơi giải trí cỡ lớn nên làm ngoài vành đai 3 thì hơn.
    • 1,079 Bài viết

• 1,079 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baubi01 Xem bài viết
    Bác nói thế nào chứ, vị trí của khu này em thấy là thuận lắm rồi! nó nằm giữa khu vực trung tâm nội đô với khu phát triển mỹ đình (từ 2 khu vực này đi chỉ mất khoảng 15-20 phút thôi) từ hà đông hay giải phóng cũng vậy!, rất gần nhiều trường đại học, nằm trong khu vực thuộc loại đông dân nhất của thành phố, tương lai có tàu điện đi qua.. quá thuận lợi ấy chứ!

Còn bảo nó ế thì tùy, hà nội tuy là thành phố lớn thật đấy nhưng em thấy rất lạc hậu về các khu vui chơi giải trí, không bằng cả đà nẵng, nha trang, bạn bè em mà rủ đi chơi thì toàn nghĩ ra hồ ngồi cafe tán phét thôi! nên tương lai khu này với bên time city sẽ đáp ứng được nhu cầu giải trí của dân HN và những tỉnh khác xung quanh khi đến hN! Khu ẩm thực nhà hàng thì thuộc vào nhu cầu ăn uống nên chắc cũng không đến nỗi phải đóng cửa , siêu thị tiêu dùng thì phục vụ cho dân cư trong royal và lân cận là chủ yếu, còn các gian hàng hiệu thì ko biết, tương lai gần thì có thể ế, xa thì chưa chắc, lúc đấy phải xem tình hình kinh tế đã!
    Đồng ý bạn này, trừ mấy gian hàng hiệu ra thì ở đây là khu đông dân cư. Mà dân cư khu này cũng thuộc dạng tầm trung chứ không phải nghèo. Kiếm đại gia thì khó chứ những hộ dân trung bình ở đây thì đông lắm. Nếu tập trung vào vui chơi, giải trí, ăn uống thì không ế đâu.
    • 572 Bài viết

• 161 Được cảm ơn

Các mẹ ơi tớ lần trc có trúng 01 vé vào cửa nhân cuộc thi Khám phá Royal - Nhận ngàn quà tặng gì đó. Giờ tớ cứ mang CMTND đến là đc nhỉ? CÓ mẹ nào đi thế này rùi hướng dẫn tớ với..................
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 757 Bài viết

• 1,137 Được cảm ơn

Các bác cứ dọa mật độ dân đông ở khu này làm em lo ngay ngáy, 5/7 ngày em đều phải đi qua đây. Đang sung sướng là mình đi làm chả bao giờ tắc đường, lại chả phải mấy khi dừng đèn đỏ hít khói bụi, nhẽ nào lại sắp chấm dứt sự sướng của mình