Bạn trai mới của Ngọc Trinh là tỷ phú người Việt giàu nhất thế giới, hiện 72 tuổi?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 182K Lượt đọc
  • 440 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 89 Bài viết

• 370 Được cảm ơn

Minh nghe nhung nguoi lam doanh nhan o Cali ke lai sau khi tiep xuc voi ong Hoang Kieu, tat ca deu noi chung mot dieu: Ong nay rat keo kiet.

Con ve NT thi thuong hay di tour qua My de di khach, dieu nay ai cung biet. Ma hoi surprise ti la gia cua Trinh cung hoi re, chi khoang $2k-$3k/night.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 87 Bài viết

• 840 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jiucian Xem bài viết
    FB Thiên Lý chi có friend mới xem được thôi b ơi, được 2 nhóc Quốc Anh và Anh Quốc giống nhau như đúc, giống ba nhưng đẹp trai hơn ba
    Tám tí cho mấy mẹ nghe. Facebook của chị gái của Lý, được biết cái nhà vườn Thanh Đa ấy bây giờ mở WisdomLand làm nhà trẻ kiểu quốc tế, đứng tên đại diện pháp luật là Dương Trương Thiên Lý. Một bên ở, một bên kinh doanh nhà trẻ, cũng mới khai trương đầu năm nay thôi. Vụ này làm mình thấy chuyện ai đó nói nhà ấy vỡ nợ, Tony Toàn đứng trả, rồi cưới liền, thậm chí lúc đó Lý cũng có bầu bé đầu tiên rồi... cũng có vẻ đúng, mặc dù lúc đó nhiều người ko tin lắm. Nhà Lý thì có ăn học, khá giả thôi, thậm chí anh 2 ở California cũng làm bác sĩ nhưng cũng chỉ ở mức khá thôi, ko phải đại gia gì, nên ko hẳn là người khá rồi lại ko muốn giàu thêm, lại giàu khủng kiểu bác Tư Hường...
    • 87 Bài viết

• 840 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vickie_ng Xem bài viết
    Minh nghe nhung nguoi lam doanh nhan o Cali ke lai sau khi tiep xuc voi ong Hoang Kieu, tat ca deu noi chung mot dieu: Ong nay rat keo kiet.

Con ve NT thi thuong hay di tour qua My de di khach, dieu nay ai cung biet. Ma hoi surprise ti la gia cua Trinh cung hoi re, chi khoang $2k-$3k/night.
    Hôm qua 2 mẹ con mình mới xem phim Vòng Eo 56 trên youtube. Ôi! kinh dị! Phim diễn viên diễn xuất dở ko còn chỗ nào nói, túm lại nội dung phim là TRINH KO CÓ LÀM GÁI! Bởi vậy, cuộc đời giờ mắc cười. Hồi xưa có chửa trước khi cưới thì bỏ lòng heo quăng xuống sông, gia đình nhục nhã bỏ xứ mà đi, bây giờ có chửa với đại gia trước khi cưới thì người ta gọi là "có phước." Còn muốn chứng minh mình ko có làm gì, thì cứ quăng tiền cho báo viết hoặc chơi đậm hơn nữa là làm phim luôn... Ai tin thì tin
    • 1,761 Bài viết

• 9,864 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vickie_ng Xem bài viết

Ừ cũng nghe nói chia tay với Thanh Mai , quang ra có mấy trăm à rồi quay cục lơ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngohemduoianhtrang
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 87 Bài viết

• 840 Được cảm ơn

Gì ghê dzậy, cặp với Thanh Mai luôn hả?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 451 Bài viết

• 2,678 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Tui có quen 1 cô lỡ thì, lúc đó cổ khoảng 40 tuổi, lấy ông VK già chết vợ khoảng 65 tuổi. Ổng cưng cổ lắm luôn, nhưng mà nghe cô than với người thân của cổ là : tại vì cần lấy chồng và mục đích của cổ là muốn định cư Mỹ nên mới chấp nhận lấy chồng già, và mặc dù ổng hết sức cưng chiều cổ, nhưng khi sinh hoạt vợ chồng thì cổ phải nhắm mắt chấp nhận, vì cái ấy của ổng nó đã teo, nhăn nheo và đen thui. Cổ nói "cục cức chó đen thui ra sao thì của ổng y chang vậy".

Cho nên phải công nhận là NT chịu đựng hay thiệt, gái 27-28 tuổi mơn mởn mà phải chấp nhận thổi kèn cho "cục cức chó" . . . hahaha
    Chỉnh sửa lần cuối bởi PhuNhuan; 12/01/2017 vào lúc 12:16 PM.
    • 316 Bài viết

• 4,133 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Hồi tui còn đi học, lúc thực tập ở bệnh viện môn người già (Geriatrics), tui thấy TẤT CẢ các ông già trên 65 tuổi ở mấy cái bệnh viện tui tới "cái đó" đều teo và ngắn ngủn. Tất nhiên tui không có make love với ông già nào nên không biết lúc đó "cái đó" nó ra làm sao! Thật tình vụ này tui thấy em Trinh sức chịu đựng quá cao. Ông Hoàng Kiều không phải là bác sĩ hay nhà nghiên cứu mà ông ấy thuê 1 nhóm khoa học gia làm việc cho ổng nên ổng không thể nào lấy được giải Nobel, nên chuyện ổng hứa có Nobel mới cưới em Trinh là tui cười té ghế rồi, ngoại khôn hết phần thằng Tiệp hahaha... Thôi ngoại thương Trinh thì cưới Trinh cho em nó có tí danh phận, chứ em nó van vỉ Mạnh Bệu 8 năm mà Mạnh Bệu dứt khoát không cưới thì đủ biết đạo đức của Trinh nó như thế nào rồi. Ngoại buông Trinh ra thì người tử tế lại có địa vị tiền bạc ai dám cưới Trinh đây? Mọi người có thấy clip Trinh đứng kế ngoại ở sân bay mặt Trinh sượng như ăn khoai sùng không? Khiếp quá đẹp đẽ cao ráo, nghèo thì cũng đã hết nghèo, mà sao phải chịu đựng ghê thế! Hay là thằng Tiệp nó nắm đằng chuôi là Trinh đi khách (vụ tung loạt hình Trinh trần truồng banh chân trong khách sạn nghe nói là do Tiệp tung ra dằn mặt Trinh) nên giờ biểu gì Trinh cũng nghe? Tóm lại tui thấy rất tội cho Trinh, có khi theo thằng Tiệp giờ phóng lao phải theo lao chứ yêu đương nỗi gì! Ngoại Kiều thì chắc chắn là mê gái rồi, chứ Trinh có dám post hình Trinh với Ngoại lên facebook của Trinh đâu! Ngày xưa Mạnh Bệu mà Trinh còn post tay post lưng, lần này tỉ phú sao Trinh không hãnh diện? Không biết bên trong Ngoại có mặc tã khai rình không nữa
    • 316 Bài viết

• 4,133 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuexevn Xem bài viết
    Kể bjo mà có 1 ông già sụ lao đến quỳ dưới chân mình xin chết thì các mẹ nghĩ sao??? he he he
    Thì để cho cụ chết rồi kêu con cháu cụ lại làm ma chay chứ sao hahaha...
    • 316 Bài viết

• 4,133 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuNhuan Xem bài viết
    Cụ Kiều mua truyền thông tung hô cụ giàu, thành đạt, tỉ phú Obama.
    Cụ mơ 3 năm nữa đoạt giải Nobel khoa học về ngành dược . . . . . nhưng chưa bao giờ thấy cụ khoe tốt nghiệp trường nào ở Mỹ hay khoe bất kỳ bằng cấp khoa học nào?
    Trong khi đó cụ luôn khoe giàu, khoe nhà, khoe trang trại, khoe gái trẻ Ngọc Trinh . . . . . . hơi lạ à nha !

Mà thời gian qua những người mua truyền thông khoe giàu có đều có vấn đề cả . . . . chỉ một thời gian nổi lềnh phềnh trên báo chí ngày này qua ngày nọ vì độ giàu có xa hoa thì bỗng nhiên một ngày có tin vỡ nợ . . . . không biết ca này có ngoại lệ không đây ?
    Mọi người cười cụ không có bằng cấp, anh con trai cụ bèn post ngay cái ảnh cụ vọc mấy cái test tube trong phòng lab liền hahahaa.... Sao không trưng bằng MD hay PhD của cụ lên, khỏi phải nói nhiều! Anh con trai với cô con dâu phô trương thấy buồn cười, cứ như trẻ con, hễ dư luận nói gì là post hình chứng minh mình giàu mình sang. Có mấy đĩa thức ăn cả hai vc thi nhau post, thêm thằng Tiệp cũng post y chang mấy con cua , cụ Kiều cũng post lại thêm caption "những món em (Trinh) thích ăn" Tui thiệt chưa thấy nhà quyền quí trí thức nào lại khùng điên phô trương như thế! Kiểu muốn thiên hạ phải lé mắt nên cứ lấy cục tiền ra đập chứ bằng cấp công trình có tí nào để khoe đâu! Tui thấy tốt nhất cụ tự đặt ra 1 giải Nô Cọp Nô Mèo gì đó rồi tự lãnh giải cho nhanh, chứ Nô Beo là quá không thực tế rồi! Cụ làm như thiên hạ ai cũng ngu, thả bom nguyên tử cho lắm vào!
    • 623 Bài viết

• 1,477 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ivyphan2015 Xem bài viết
    Hôm qua 2 mẹ con mình mới xem phim Vòng Eo 56 trên youtube. Ôi! kinh dị! Phim diễn viên diễn xuất dở ko còn chỗ nào nói, túm lại nội dung phim là TRINH KO CÓ LÀM GÁI! Bởi vậy, cuộc đời giờ mắc cười. Hồi xưa có chửa trước khi cưới thì bỏ lòng heo quăng xuống sông, gia đình nhục nhã bỏ xứ mà đi, bây giờ có chửa với đại gia trước khi cưới thì người ta gọi là "có phước." Còn muốn chứng minh mình ko có làm gì, thì cứ quăng tiền cho báo viết hoặc chơi đậm hơn nữa là làm phim luôn... Ai tin thì tin
    Quăng cho em cái link phim chị ơi, em lên youtube tìm không có Hồi phim ra rạp em tiếc 85k không đi xem vì nghe bạn bè nó đồn là dở ẹt, nội dung chỉ có mỗi câu "TRINH KHÔNG LÀM GÁI". Cơ mà giờ tò mò quá cơ
    " Cần có một không gian thật đơn giản để cảm nhận được hơi thở của chính mình trong một thế giới quá đảo lộn và hỗn tạp như hôm nay!..." Tadao Ando
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 87 Bài viết

• 840 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi WinterMosaic Xem bài viết
    Quăng cho em cái link phim chị ơi, em lên youtube tìm không có Hồi phim ra rạp em tiếc 85k không đi xem vì nghe bạn bè nó đồn là dở ẹt, nội dung chỉ có mỗi câu "TRINH KHÔNG LÀM GÁI". Cơ mà giờ tò mò quá cơ
    https://www.youtube.com/watch?v=K9rlr4qEGIY 85 ngàn để đi ăn ốc còn sướng hơn Diễn viên diễn dở lắm, cả vai năm chính là anh việt kiều đẹp trai vẫn rất dở... có dàn diễn viên PHỤ lại là Diễn viên chuyên nghiệp, thì diễn ok hơn xí Mà xem phim cũng thấy Tờ Rinh không hấp dẫn bằng trên hình... Mặt lộ nhiều khuyết điểm hơn, ốm, lêu khêu, chân không dài như hình, và hơi thiếu sức sống.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ivyphan2015; 13/01/2017 vào lúc 12:51 AM.
    • 87 Bài viết

• 840 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bunny2015 Xem bài viết
    Mọi người cười cụ không có bằng cấp, anh con trai cụ bèn post ngay cái ảnh cụ vọc mấy cái test tube trong phòng lab liền hahahaa.... Sao không trưng bằng MD hay PhD của cụ lên, khỏi phải nói nhiều! Anh con trai với cô con dâu phô trương thấy buồn cười, cứ như trẻ con, hễ dư luận nói gì là post hình chứng minh mình giàu mình sang. Có mấy đĩa thức ăn cả hai vc thi nhau post, thêm thằng Tiệp cũng post y chang mấy con cua , cụ Kiều cũng post lại thêm caption "những món em (Trinh) thích ăn" Tui thiệt chưa thấy nhà quyền quí trí thức nào lại khùng điên phô trương như thế! Kiểu muốn thiên hạ phải lé mắt nên cứ lấy cục tiền ra đập chứ bằng cấp công trình có tí nào để khoe đâu! Tui thấy tốt nhất cụ tự đặt ra 1 giải Nô Cọp Nô Mèo gì đó rồi tự lãnh giải cho nhanh, chứ Nô Beo là quá không thực tế rồi! Cụ làm như thiên hạ ai cũng ngu, thả bom nguyên tử cho lắm vào!
    Vâng, mua giỏ cũng post, em nghĩ chuyện mua giỏ Chanel đối với dân đại tỷ phú cỡ đó phải là chuyện rất bình thường ấy chớ. Cái gì đã trở thành bình thường với 1 ai đó, họ sẽ ko màng snap 1 phát cúng mạng xã hội đâu... Cũng như 1 người lần đầu thấy pháo hoa, sẽ chụp rất nhiều hình, nhưng nếu thấy rất nhiều lần rồi thì sẽ muốn tận hưởng cảm giác nhiều hơn là snap lia lịa. Vụ ăn uống cũng vậy.

Mẹ ở trên diễn tả sự già nua của Ngoại Kiều làm em thấy nhớ trên Facebook cũng có 1 comment của 1 bạn nào đó, bạn bảo tội em Trinh: có cảm giác như có ai đó, thế lực nào đó, bắt buột Trinh phải làm như vậy... Comment của mẹ làm em thấy cũng hơi... tội tội thiệt.
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 89 Bài viết

• 370 Được cảm ơn

Ngoai Kieu duoc khen la giau co~ Donald Trump. Vay ma ong Trump co bao gio post may cai status duoc nham nhi nhu ong Kieu dau...!!!

Giau ma van khong sang noi la ong Kieu
    • 87 Bài viết

• 840 Được cảm ơn

Vì Ngoại Kiều là new money, cũng ko biết phải money mang danh ổng là của ổng thật, 100% control thật hay ko. Còn Trump có tửng tửng mấy cũng là old money, tiền của ổng là tiền thật, con cái ổng cũng có trình độ học vấn thật... Còn đám con Hoàng Kiều nhất là ông anh cả Tommy, suốt ngày post hình mấy em bốc lữa lên instagram, làm như là thèm khát dữ dội lắm Đàn ông làm việc lớn ko thấy bận rộn, mà suốt ngày bắt chước cha già ham gái gú, cái loại đó ko phải loại "tầm cỡ".
    • 122 Bài viết

• 551 Được cảm ơn

Những ai đi hiến máu từ nay về sau thì sẽ có dữ liệu về mọi thứ câǹ thiết để xem nội tạng có thích hợp cho các đai gia tung của ko !!khi câǹ kho nội tạng sống naỳ sẽ được baỏ kê đến tận nhà bắt cóc cho qua tung của chơi nơi suối vàng nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 87 Bài viết

• 840 Được cảm ơn

Mới coi website của cụ Kiều có 4 sản phẩm thuốc chiết xuất từ đậu nành, nho gì đó, bèo lắm 1 chai 30 viên 90 đồng Mỹ, chai 90 viên bán 425 đồng Mỹ. Má ơi, con uống sâm 6 tuổi, Yến Sào còn sướng hơn uống thuốc của cụ chế... Nghĩ sao vậy, thuốc gì mà lọ thuốc nhìn cực kì rẻ tiền mà bán cắt cổ... Mẹ nào coi fb của nàng dâu cụ Kiều sẽ thấy nhà đó chỉ mới giàu lên sang chảnh cỡ 3 năm đổ lại đây thôi... Trước đó, cực kì quê mùa, chỉ kiểu khá giả, ko phải là cách sống của "đại tỷ phú" đâu... Nghi ngờ quá.
    • 452 Bài viết

• 2,020 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Xưa giờ chổ tôi sáng gặm bánh mì gọi là thổi kèn. Dạo này thì tôi kiêng bánh mì luôn, nghĩ tới đã hơi mắc ói vì đã lỡ ngồi lê đôi mách cái tóp con nữ hàng thổi kèn với tóp này!

Người già tuổi 70 là mồ hôi, hơi thở cũng có mùi dù là vẫn vệ sinh sạch sẽ.
    Nếu thương vụ này khớp lệnh thật cũng chả hiểu sao lại PR ầm ĩ hết sức phản cảm, gia đình ngoại xem ra rất có vấn đề
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,761 Bài viết

• 9,864 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ivyphan2015 Xem bài viết
    Gì ghê dzậy, cặp với Thanh Mai luôn hả?
    xfH0DQn
    Đây nè đoạn chát trên facebook của họ hàng nhà ngoại
    Nói chung họ hàng nhà ngoại có rất nhiều người đàng hoàng công thành danh toại ,điển hình là nhạc sĩ Hoang thi Thơ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngohemduoianhtrang
    • 153 Bài viết

• 697 Được cảm ơn

@Mui5: t có đọc qua comment của b, mấy hôm nay lu bu nên h mới trl. Về chiện bà TLX, t đọc trên báo đài chứ ai chuyền miệng nhau nghe vì t có quen bít ai thời đó đâu mà hỏi. Lời văn ko diễn tả dc thái độ của ng nói, mong b hiểu t chỉ có ý reply chứ ko có hiềm khích vs b. Cho dù có đúng sự thật như thế thì ng nhà họ ko lẽ lên tiếng xác nhận, phanh phui "uhm, con vợ tui như thế đó" như b cũng nói giấy ko gói dc lửa mà, TG đồn Jackie Kennedy có nhân tình external đó mà cũng đâu ai cần ng nhà Kennedy kiểm chứng bả có đúng như v ko

chống lạc đề quay lại chủ đề Tờ rinh, e mạo gan post giá của gà Tịp (năm ngoái) cho mấy mẹ xem, vì làm lén ko dám cho đứa bạn bít e dám tiết lộ thâm cung bí sử, nên e ko giải đáp thắc mắc gì nữa ạ, giống như bạn nào ở trên nói đó ko mắc lắm:

IMG_0111

chắc Tịp là tú bà VN thành công nhất thế kỷ hiện đại rồi mấy mẹ ơi
    • 87 Bài viết

• 840 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banhunuoctro Xem bài viết
    @Mui5: t có đọc qua comment của b, mấy hôm nay lu bu nên h mới trl. Về chiện bà TLX, t đọc trên báo đài chứ ai chuyền miệng nhau nghe vì t có quen bít ai thời đó đâu mà hỏi. Lời văn ko diễn tả dc thái độ của ng nói, mong b hiểu t chỉ có ý reply chứ ko có hiềm khích vs b. Cho dù có đúng sự thật như thế thì ng nhà họ ko lẽ lên tiếng xác nhận, phanh phui "uhm, con vợ tui như thế đó" như b cũng nói giấy ko gói dc lửa mà, TG đồn Jackie Kennedy có nhân tình external đó mà cũng đâu ai cần ng nhà Kennedy kiểm chứng bả có đúng như v ko

chống lạc đề quay lại chủ đề Tờ rinh, e mạo gan post giá của gà Tịp (năm ngoái) cho mấy mẹ xem, vì làm lén ko dám cho đứa bạn bít e dám tiết lộ thâm cung bí sử, nên e ko giải đáp thắc mắc gì nữa ạ, giống như bạn nào ở trên nói đó ko mắc lắm:

IMG_0111

chắc Tịp là tú bà VN thành công nhất thế kỷ hiện đại rồi mấy mẹ ơi
    Ai cũng biết hết rồi mà cứ Ko có làm gái, Ko có làm gái là răng?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)