Bạn trai mới của Ngọc Trinh là tỷ phú người Việt giàu nhất thế giới, hiện 72 tuổi?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 177K Lượt đọc
  • 440 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 145 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

Ông Hoàng Kiều hay Trump tuy già nhưng sức làm việc của ông rất đáng nể nhiều thanh niên VN chỉ ngồi chém gió trên bàn phím chưa chắc có nổi 1/2 sức làm việc như mấy ông già đó.

Ông Trump mỗi ngày chỉ ngủ 4 tiếng, thử hỏi bọn thanh niên có làm được không?

Bởi thế họ giàu, có quyền lực là vậy. Tất nhiên cũng dễ có gái đẹp miễn sao vợ con họ không ganh tị là được. Ngay cả bà Hillary cũng khen ngợi vợ con ông Trump hay bà vợ cũ của ông Trump cũng không hề nói xấu gì ông ta.

Cái này có mấy người VN trong nước làm được?

Cái này theo tôi là tự do mưu cầu hạnh phúc, danh lợi miễn sao không phá hoại gia cang của ai là được.

Mỗi người có mỗi cách khác nhau. Có người thích cách của NT có người không thích và lén chửi bới sau lưng NT là con đĩ (tuy không có chứng cứ cụ thể) đó cũng là tự do ngôn luận của họ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khachquaduong001; 12/12/2016 vào lúc 05:33 PM.
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,222 Bài viết

• 2,180 Được cảm ơn

Ngọc Trinh hồi trước tự công khai là NT3 mà, còn chuyện ấy cổ cũng tự nhận luôn 1 câu trong 1 bài báo là 'làm ... chín phương để 1 phương lấy chồng' , còn hình sếch là cổ nhưng cổ không nhận thôi, bởi vậy có ai nói lén gì đâu, người ta công khai cho mọi người cùng biết mà kêu nói lén là thao?
    Hoàng Kiều sinh năm 1944

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jjyh
    • 1,835 Bài viết

• 7,121 Được cảm ơn

Bố Tạ Đình Phong 80t còn chuẩn bị có con được nữa là.
    comment by WTT mobile view
    • 1,331 Bài viết

• 6,161 Được cảm ơn

Ra ai nói Tờ rinh là ..ĩ cũng là chửi bới lén sao? :-o Mình tưởng cả thiên hạ và cả Trinh đều công nhận Trinh là ĩ rồi chứ lén đâu mà lén?
    • 1,654 Bài viết

• 6,473 Được cảm ơn

em chọn ai là lựa chọn của em thôi, em đã chọn tiền, cũng không có j đáng phê phán cả. Có điều quen ông già 72 mà ekip của em cũng lu loa lên ntn sau này người thiệt nhất là em. Sao không lặng lẽ mà tiêu tiền rồi khoác các mác doanh nhân như ai, còn để cửa mà lấy chồng??!!!

Đọc status em viết cho anh Mạnh thì thấy em yêu anh Mạnh lắm và chắc tình yêu của 2 người cũng lãng mạn. Anh Mạnh bệu tuy nhiều tuổi nhưng công nhận trông đẹp trai, phong độ, chắc cũng type si tình nữa. Đang quay vòng eo 56 còn thấy đến trường quay thăm Trinh và valentine tặng hoa hồng 150 triệu mà giờ em lại tiết lộ là chia tay trước khi công chiếu phim thì có vẻ đôi này cũng cố giữ mà ko thể giữ nổi nhỉ. Chỉ tò mò hóng anh này giờ yêu em nào.

Cũng chả tin em Tr yêu ô Hoàng Kiều thật lòng. Già như cụ ấy, yêu tiền chứ yêu j người.
    • 3,215 Bài viết

• 6,405 Được cảm ơn

klq nhưng bài báo này nói ông hoàng kiều là người gốc việt giàu nhất thế giới vậy ông chính chu chồng cs hà phương thì sao ta

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15,785 Bài viết

• 32,616 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kuTin Xem bài viết
    klq nhưng bài báo này nói ông hoàng kiều là người gốc việt giàu nhất thế giới vậy ông chính chu chồng cs hà phương thì sao ta

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    Chồng HP chỉ có 1 phết mấy tỷ USD thôi ko kinh doanh như ông này chỉ làm bên chứng khoáng thôi ... Nhưng vợ chồng HP đang sống trong 1 tầng toà nhà Trump Tower ở NYC giá 35 triệu USD đấy cái này mình ko chém gió nhé có người xác nhận nhé hồi trc topic đám cưới ca sĩ Minh Tuyết mình có post vài tấm ảnh do ca sĩ Duy Trường post lên giờ thì ko còn nữa
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hk289; 12/12/2016 vào lúc 07:56 PM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,326 Bài viết

• 5,252 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2015
    Hic em cặp ai là quyền của em nhưng mần ơn đừng có lúc nào cũng diễn bài cô bé ngây thơ chân thành thật thà không khéo léo thích sự thủy chung....Mới bữa trước chia tay bạn trai thấy giả vờ u sầu làm màu làm mè trên facebook, đi mỹ vài lần cặp luôn anh 74 tuổi. Đừng nói do gặp tiếng sét ái tình, mới gặp ông già mấy lần là em yêu nha. Chỉ có thể là đã nhăm nhe từ trước rồi tú bà Tiệp môi giới sắp đặt. Làm phò không xấu, làm phò mà lúc nào cũng giả vờ còn tờ rinh mới là không biết yêu nghề và tôn trọng nghề....
    • 694 Bài viết

• 2,150 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2015
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bienhoxanh1 Xem bài viết
    giỏi bắt mối ghê chứ, nghĩ cảnh ôm ông hơn mình 30 cũng hơi thốn bụng dạ heng.
    Thì bạn cứ tưởng tượng như đang ôm bố mình vậy đi. Đâu có sao đâu Còn cái vụ kia thì chắc là có sở thích incest roài
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 102 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

thật sự thì thấy phục Ngọc Trinh quá, 72 tuổi mà ôm và cười hạnh phúc như thế kia, mấy ng làm dc?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lenyleny12345
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,231 Bài viết

• 3,097 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2015
    yêu ai là quyền của Trinh, nhưng mình thắc mắc gia đình con cái của ông này ở mô ?
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 560 Bài viết

• 3,772 Được cảm ơn

"Nhắm mắt chỉ thấy một ông già tái ngắt ...Chỉ thấy tiền nhớ nhung chất ngất ..."
    (con xin lỗi nhạc sĩ Phạm Đình Chương)
    • 1,222 Bài viết

• 2,180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi setlong14 Xem bài viết
    Thì bạn cứ tưởng tượng như đang ôm bố mình vậy đi. Đâu có sao đâu Còn cái vụ kia thì chắc là có sở thích incest roài
    Mạnh bệu mới giống ba, ông Kiều giống ông nội hơn, maximum khoảng cách nam-nữ khoa học nói cỡ 23 tuổi đổ lại được rồi, nhưng có nhiều couple vẫn thế như ông đạo diễn Woody Allen í , có khả năng "che chở" là được.

Cô Trinh cổ đã tự hào thật thà trong sáng lên báo tự nhận mình làm vậy mà fans của cổ lại không theo dõi gì cả đi bênh ngược cổ không phải coi chừng cổ giựn nha
    • 5,383 Bài viết

• 17,603 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2015
    công nhận em này giỏi. chị phục. già xấu như cỡ chị cho cụ này chị còn suy nghĩ. trừ khi ...1 lần duy nhất rồi cầm mấy triệu obama về rửa mặt mũi chân tay người ngợm thì còn nhắm mắt làm. chứ ôm hôn hàng ngày thì....thôi k tham

Gởi từ ứng dụng Webtretho của BambinoEmily
    • 4,678 Bài viết

• 16,566 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 1autumnleaf Xem bài viết
    "Nhắm mắt chỉ thấy một ông già tái ngắt ...Chỉ thấy tiền nhớ nhung chất ngất ..."
    (con xin lỗi nhạc sĩ Phạm Đình Chương)
    Trời ơi, bạn làm tui cười ko dừng lại nổi.
    • 9,168 Bài viết

• 14,700 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2015
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Trời ơi, bạn làm tui cười ko dừng lại nổi.
    Cặp gì mày ơi, thằng Tịp zí ngoại Kiều tung hê tạo scandal thôi
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 145 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LLLady Xem bài viết
    Ra ai nói Tờ rinh là ..ĩ cũng là chửi bới lén sao? :-o Mình tưởng cả thiên hạ và cả Trinh đều công nhận Trinh là ĩ rồi chứ lén đâu mà lén?
    Bạn và những người khác chỉ chửi NT trên mạng với nick ảo mà thôi. Tức là đang chửi lén NT đấy. Vì có bằng chứng gì đâu chỉ là nhìn hiện tượng rồi suy diễn, suy đoán. Mà phán xét của tòa án thường cần chứng cứ đáng tin cậy chứ không phải nói vu vơ
    Khi nào bạn chửi NT và công khai danh tánh, tên tuổi của mình thì khi đó mới là công khai thừa nhận.
    Nên nhớ báo chí chính thống lá cải hay không lá cải cũng không dám chửi công khai NT là đĩ nhé. Nếu dám chửi thế thì dễ bị kiện ra tòa mất uy tín.

Nhiều người ghét NT nhưng những tin tức về NT về chăm chăm vào đọc và comment với sự hả hê, giúp cô ấy nổi tiếng hơn. Hội chứng này gọi là gì nhỉ?

những tên quan tham, đục khoét, vơ vét, .....làm thất thoát hàng ngàn tỉ đồng cũng không được các bạn "ưu ái" như NT
    • 62 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

thật đó mọi người. vì có khả năng lấy ngọc trinh nên oowng mới cho tung tin, trước cũngcap quá trời con người mẫu mà có cho thông tin đâu. chính miệng khắc tiệp ngồi cf nói, e ngoofingay sau nghe luôn
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,301 Bài viết

• 3,350 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2015
    Đàn ông kiếm đc nhiều tiền chỉ thích phụ nữ xài tiền như phá thôi. Vì điều đó phần nào khẳng định họ có tài kiếm tiền. Nên đại gia hay cặp chân dài là vậy.
    R.I.P Shina! R.I.P formosa!
    R.I.P tôn Hoa Sen!
    • 66 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Em thấy xem phim sex cũng có cảnh gái trẻ với mấy ông già khú đế đó. Nên chuyện ấy của đôi này chưa chắc em ấy đã kinh tởm như chúng ta nghĩ đâu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
');