Bạn trai mới của Ngọc Trinh là tỷ phú người Việt giàu nhất thế giới, hiện 72 tuổi?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 183K Lượt đọc
  • 440 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 175 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Bạn trai mới của Ngọc Trinh là tỷ phú người Việt giàu nhất thế giới, hiện 72 tuổi?

Tính đến tháng 3/2016, tỷ phú Hoàng Kiều là người Việt có tài sản lớn nhất được thống kê bởi Forbes.

Thông tin được nhiều người quan tâm nhất tuần qua chính là chuyện Ngọc Trinh có bạn trai mới sau khi bị đại gia Singapore phản bội. Không giấu kín như chuyện tình yêu trước, lần này Ngọc Trinh không ngần ngại lên tiếng úp mở chuyện tình yêu và thậm chí, cô cho biết, chỉ một thời gian ngắn nữa thôi, cô sẽ công khai tình yêu.

Chia sẻ về người yêu, Ngọc Trinh úp mở chuyện yêu người hơn tới 30 tuổi: "Thật sự, tôi đang vui vẻ và hạnh phúc với tình yêu mới. Tôi được anh ấy yêu thương và chiều chuộng. Hiện, tôi chưa thế nói quá nhiều về anh ấy nhưng sau này chắc chắn tôi sẽ công khai. Mọi người yên tâm, tôi sẽ chia sẻ, không giấu giếm bất cứ điều gì về người yêu khi chúng tôi thật sự gắn bó.
    ban-trai-ngoc-trinh-hoang-kieu-phunuonline.com.vn_12950589
    Tôi sẽ công khai người yêu sau 3-4 tháng nữa. Đúng là anh ấy lớn tuổi rồi. Gu của tôi là đàn ông lớn tuổi, chững chạc, có thể là chỗ dựa vững chắc, an toàn cho tôi. Đến với người trẻ, họ sẽ còn nhiều thú vui thích khám phá bên ngoài. Còn đàn ông lớn tuổi sẽ không ham vui hay ra ngoài tìm người khác mà chỉ dành tình cảm cho mình thôi”.

Ngọc Trinh cũng cho biết, bạn trai thường xuyên khen mình đáng yêu, dễ thương dù đôi khi cô hậu đậu. Anh cũng khen cô trong sáng, thật thà. Cô yêu người mới này ngay khi mới gặp lần đầu tiên.

Những thông tin mà dư luận đồn đoán kể từ khi Ngọc Trinh công khai người yêu mới chỉ là bạn trai hơn cô vài chục tuổi, đang sống ở Mỹ, là tỷ phú và rất giàu có. Hai người quen nhau qua lời giới thiệu của người thân.

ban-trai-ngoc-trinh-hoang-kieu-phunuonline.com.vn1_12950495Thế nhưng, danh tính bí ẩn này đang dần được hé lộ khi mới đây, một nhà báo được cho là thân thiết với cô chia sẻ, bạn trai của Ngọc Trinh là tỷ phú nổi tiếng Hoàng Kiều. Hoàng Kiều năm nay 72 tuổi, là tỷ phú nổi tiếng với khối tài sản lên đến 3,7 tỷ USD.

Tính đến tháng 3/2016, tỷ phú Hoàng Kiều Kiều là người Việt có tài sản lớn nhất được thống kê bởi Forbes. Tập đoàn mà tỷ phú này nắm đa số cổ phần được xếp trong danh sách 200 doanh nghiệp dưới 1 tỉ USD tốt nhất châu Á năm 2015 và đứng thứ 20 trong danh sách những công ty sáng tạo nhất của Forbes.

Năm 2015, ông Hoàng Kiều lần đầu tiên lọt top 500 người giàu nhất thế giới, xếp thứ 453 trong tổng cộng 1.810 tỷ phú thế giới, vượt qua 400 tỷ phú khác trong bảng xếp hạng năm trước. Ông là tỷ phú có tốc độ tăng giá trị tài sản hàng đầu thế giới.

Ở Việt Nam, ông nổi tiếng qua thương vụ đưa Hoa hậu Thế giới 2010 về Tiền Giang nhưng không thành công.
    Huy Nam

http://phunuonline.com.vn/giai-tri/c...72-tuoi-89654/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,255 Bài viết

• 9,838 Được cảm ơn

giỏi bắt mối ghê chứ, nghĩ cảnh ôm ông hơn mình 30 cũng hơi thốn bụng dạ heng.
    • 438 Bài viết

• 678 Được cảm ơn

Ôi, hôm trước em vừa đi làm về, thằng cu hàng xóm - nói là thằng cu chứ năm nay nó cũng 24 tuổi rồi, nó hốt hoảng chạy ra bảo: Chị biết tin gì chưa ??? Chị chưa biết gì à ??? Ngọc Trinh đã công bố bạn trai mới. Ôi, em cứ tưởng nó trúng sổ số 92 tỷ.
    Mà sao mọi người biết là bạn trai hơn cô ấy 30 tuổi ạ ? Hơn ba mươi thì bác ấy gần 60 tuổi rồi ạ ?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 89 Bài viết

• 1,071 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Hơn 40 tuổi chứ
    Lòng tham của em thật là vô đáy.
    Đến một hôm xui xẻo nào đó, cụ 72 chit weo trên bụng em. Ố là la, như phim kinh dị nhỉ.
    Chả cần ngày đó, giờ cứ hàng ngày nhìn những vết đồi mồi, ngoặc đơn ngoặc kép, da bụng da cổ lõng thõng như của con bò già. Hic hic
    Ui dồi, lại còn yêu ngay từ khi gặp lần đầu tiên, Trinh ơi, trình độ ngây thơ thật thà của em thật thượng thừa, cứ làm như thiên hạ khi đọc bài PV của em, thì bỏ quên hết trí khôn ở nhà à
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Quynhnam80a; 12/12/2016 vào lúc 11:20 AM.
    • 452 Bài viết

• 983 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Ngọc trinh bỏ mạnh bệu rồi hả các mẹ ơi? Ngọc trinh năm nay 27 tuổi, ông già Hoàng Kiều 72 tuổi vậy là chênh nhau tới 45 tuổi lận?!!!
    ôi mẹ ơi yêu nhau từ cái nhìn đầu tiên, có mà em chỉ là cave rút máu rút tiền hầu bao các đại gia hết hầu bao này đến hầu bao khác thì có, hút đủ túi này ta lại nhảy sang hút túi khác?!
    • 78 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

Nếu câu chuyện này có thật thì chúc mừng em. Em thật khéo chọn người yêu; vừa giỏi vừa giàu. Xinh đẹp như em thì tội gì vướng vào mấy lão bất tài vô dụng, phí cả nhan sắc.
    • 47 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Tỷ phú Mỹ là điểm nhắm của biết bao gái đẹp gái xinh trên toàn cầu chứ ko riêng gì là Ngọc trinh từ Vn...do đó việc Ông tỷ phú gốc Việt này muốn chiếm đoạt trái tim của Ngọc Trinh cũng là lẽ thường tình...và thật sự NT cũng rất may mắn khi được tỷ phú Mỹ gốc Việt để ý chứ còn xung quanh ông ta thì có biết bao cô gái xinh đẹp muốn đưoc ông nhòm ngó đến.
    • 6,995 Bài viết

• 17,382 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Nhỏ này chắc số hưởng hay sao á, nhiều em cũng đẹp hơn, lắm chiêu pi a rầm rộ mà mãi chả có tỷ phú nào dòm ngó. Nói chung không phải cứ đẹp là có đại gia ngon, chắc là có số.
    • 486 Bài viết

• 1,656 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Thôi cũng chúc mừng em Tờ ring, chắc em có số hưởng. Các chị cứ tưởng tượng làm gì, em ấy bảo yêu người già là gu của em ấy. Mà đã là gu rồi thì còn gì phải nói nữa. Với các chị thì bụng bự, da cổ nhão phát buồn nôn, nhưng với em ấy nó đáng iu thì làm sao.... Hô...hô. Chúc mừng, chúc mừng em câu đc con cá to.
    • AMF
    • 4 năm
    • 3,106 Bài viết

• 12,782 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Anna Nicole Smith phiên bản Việt Nam.
    CÔNG LÝ chỉ là diễn viên hài, PHÁP LUẬT chỉ là một tờ báo, TỰ DO chỉ là một cái ngõ, DÂN CHỦ chỉ là cái rạp chiếu phim, và VÌ DÂN chỉ là gói bột giặt.
    image
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,302 Bài viết

• 5,519 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    chèn, coi bộ má Tiệp mát tay quá ha. nghĩ cũng ngộ. tưởng tỷ phú đô la phải có gu sao hóa ra lại đi xài lại đồ thải ra của thằng khác ??? hok dè mấy lão đại gia cũng như bọn cá trê cá tra, toàn thứ ăn thải ăn tạp.

hok biết con hà thiên lộn đọc tin này xong có tức ói máu hok ta. nó tưởng nó câu đc khoa kim cương đã ngon roài. giờ em trinh còn hốt luôn hẳn bác huyết tương này thì giàu hơn hẳn phụ khoa 1 bậc roài.
    • 267 Bài viết

• 1,007 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    72 là đáng tuổi ông Nội của Trinh rồi , được cả đôi, già trắc nết và gái hư thân :P.
    • 6,995 Bài viết

• 17,382 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    72 mà như bác Trump còn phong độ chán, còn làm TT Mẽo được dám cũng 2 nhiệm kỳ nữa.
    • 108 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Ủa thấy hôm trước chị nào buôn trên wtt là e trinh cặp vs a nào kinh đô mà nhỉ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của loveinmind
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đúng là có tiền thì có gái xinh, vợ đẹp...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của binhdoan54
    • 287 Bài viết

• 1,203 Được cảm ơn

Nhìn cái ảnh nàng ấy ôm cổ ông kia mà cười hạnh phúc thật là sởn da gà. Phục Trinh lắm :'(
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Chắc vừa ôm nàng vừa tưởng tượng đang ôm ông ngoại đó chị hehe
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maingoc.311 Xem bài viết
    Nhìn cái ảnh nàng ấy ôm cổ ông kia mà cười hạnh phúc thật là sởn da gà. Phục Trinh lắm :'(
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 188 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Gái bao mà cứ toàn mượn mỹ từ yêu thương thật lòng này nọ để che đậy nhỉ mấy mẹ. Mà ông này cũng vẫn đang có vợ sao mà . Em này muôn đời chỉ làm ng thứ 3 thôi
    • 218 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

K biết có yêu đương j thật k hay là chỉ cặp kè vớ vẩn. Ông này già khụ rồi đi cặp với 1 NT để ekip của NT chưa gì đã bù lu bù loa cho cả nc biết. K biết có biết ngại k
    - I am Jenny -
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 61 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Ngại quá không biết cặp kè hay yêu thật rồi, mà tuổi này rồi (72 tuổi??) lại làm tỉ phú đô la ai người ta muốn công khai chuyện tình cảm với em Ngọc trinh vừa mới từ tay đại gia khác nhỉ?? Chả hiểu yêu đương thật hay cặp kè vớ vẩn mà đã lu loa công khai hết lên báo thế này, mềnh mà như em trình mềnh giấu như mèo giấu ứt í >"< khoe ra làm gì cho thiên hạ cười cho nhỉ ? mà chắc chắn cụ 72 tuổi kia cũng không mún công khai rùi, thời yêu MB mãi mới khoe chứ có công khai gì đâu (bảo yêu anh người singapore hoho) mục đích là gì nhỉ? đánh dấu chủ quyền hay nâng giá bản thân cho chị em Show biz gato nhể
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)