ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Bạn trai bỏ chạy, thiếu nữ bị hãm hiếp

Đến trả lời mới nhất
  • 29 Lượt chia sẻ
  • 26.8K Lượt đọc
  • 384 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 6,933 Bài viết

• 28,118 Được cảm ơn

Bạn trai bỏ chạy, thiếu nữ bị hãm hiếp

Sau khi theo dõi thấy đoạn đê đã vắng người lại tối trời, các đối tượng lại gần tìm cớ gây sự rồi đuổi đánh khiến bạn trai chị N. hoảng sợ bỏ chạy. Hai đối tượng thay nhau hãm hiếp chị N.

Đang ngồi tâm sự với người yêu trên đê thì bị nhóm thanh niên kéo đến dọa đánh, bạn trai chị N bỏ chạy. Sau đó nhóm thanh niên đã thực hiện hành vi đồi bại với chị N.

Bỏ lại bạn gái cho nhóm thanh niên hãm hiếp Đang ngồi tâm sự với người yêu trên đê thì bị nhóm thanh niên kéo đến dọa đánh, bạn trai chị N bỏ chạy. Sau đó nhóm thanh niên đã thực hiện hành vi đồi bại với chị N.

Mới đây, cơ quan CSĐT Công an huyện Lương Sơn (Hòa Bình) đã ra quyết định khởi tố vụ án, khởi tố bị can Trần Văn Hoàng (18 tuổi); Nguyễn Văn Hưng (19 tuổi), đều trú tại xã Thanh Lương (Lương Sơn, Hòa Bình) về tội Hiếp dâm; khởi tố đối tượng Nguyễn Văn Dương (23 tuổi), Nguyễn Văn Huynh (19 tuổi), cùng trú tại xã Thanh Lương về hành vi không tố giác tội phạm.

Theo đó, vào tối 18.5, nhóm đối tượng đến khu vực đê bao thì phát hiện chị N (19 tuổi, trú tại xã Hợp Châu, Lương Sơn, Hòa Bình cùng bạn trai đang ngồi tâm sự.

Thú tính nổi lên, cả nhóm đã bàn nhau cách hãm hại chị N. Sau khi theo dõi thấy đoạn đê đã vắng người lại tối trời, các đối tượng lại gần tìm cớ gây sự rồi đuổi đánh khiến bạn trai chị N. hoảng sợ bỏ chạy.

Chỉ chờ có thế, 2 đối tượng Hoàng và Hưng đã lập tức khống chế, thay nhau hãm hiếp chị N.

Sau khi gây án, các đối tượng lập tức bỏ trốn. Chị N. trình báo sự việc tới công an huyện Lương Sơn. Công an huyện Lương Sơn đã tích cực vào cuộc và bắt giữ các hung thủ gây án.

Theo Infonet

http://danviet.vn/142996p1c33/ban-tr...i-ham-hiep.htm
    Biết đời là mây bay,
    Sao mải nhặt cho đầy?
    Ra đời hai tay trắng,
    Lìa đời trắng hai tay.

Muốn trở về giao diện cũ, các bạn bấm vào đây: http://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3,054 Bài viết

• 8,458 Được cảm ơn

Các bà mẹ nên dạy con mình không nên đi vào những chỗ tối vắng người để tìm hiểu, nếu không thể tránh đc, tốt hơn hết nên gợi ý con rủ nhau vào nhà nghỉ cho an toàn
    • 49 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi funnywoman Xem bài viết
    Các bà mẹ nên dạy con mình không nên đi vào những chỗ tối vắng người để tìm hiểu, nếu không thể tránh đc, tốt hơn hết nên gợi ý con rủ nhau vào nhà nghỉ cho an toàn
    Sao lại vào nhà nghỉ hỡi mẹ nó. híc, sao ko phải quán cfe, trà sữa hay gì đại loại mà là nhà nghỉ?
    • 3,891 Bài viết

• 7,865 Được cảm ơn

Thằng bạn trai chạy đc sao không hô hoán mọi người đến cứu nhỉ. Để một lũ có thời gian làm hại người yêu.
    • 289 Bài viết

• 3,468 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me2tom Xem bài viết
    Thằng bạn trai chạy đc sao không hô hoán mọi người đến cứu nhỉ. Để một lũ có thời gian làm hại người yêu.
    Em gái này số cực đen, yêu phải thằng hèn và gặp phải bọn bất lương.
    • 1,841 Bài viết

• 1,487 Được cảm ơn

tội nghiệp cô gái quá
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 390 Bài viết

• 2,502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 13062009 Xem bài viết
    Trách số nhọ và đi chơi lê la bờ bụi thôi, chứ bạn thử đặt địa vị con trai mình vào đó mà xem? Kết cục là anh chàng kia bị một đao nhiều phần là chết, cô gái vẫn bị hiếp thì sao? Có trách là lúc chạy thoát rồi không báo công an hoặc tìm người đến cứu bạn gái thôi.
    • 2,886 Bài viết

• 4,441 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cong_Ton_iPad Xem bài viết
    Trách số nhọ và đi chơi lê la bờ bụi thôi, chứ bạn thử đặt địa vị con trai mình vào đó mà xem? Kết cục là anh chàng kia bị một đao nhiều phần là chết, cô gái vẫn bị hiếp thì sao? Có trách là lúc chạy thoát rồi không báo công an hoặc tìm người đến cứu bạn gái thôi.
    Thế mà mình cứ nghĩ bản năng đàn ông là bảo vệ, bản năng phụ nữ là chăm sóc . Hóa ra giờ chỉ có phụ nữ giư đc cái "bản năng" đó
    Men see it as an achievement to sleep with many women, the real achievement is to find that one woman who will deal with your sh*t for many years
    • 1,489 Bài viết

• 7,139 Được cảm ơn

Các mẹ có con cháu trai cũng phải giáo dục chúng tránh trở thành tội phạm chứ không riêng gì nhà có con gái. Cả trai lẫn gái đều phải bảo vệ và dạy dỗ mới công bằng. Bố mẹ bọn kia nhìn con vào tù cũng sẽ đau lòng không kém gia đình các nạn nhân.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,179 Bài viết

• 5,678 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cong_Ton_iPad Xem bài viết
    Đồng ý với bạn, chắc mọi người còn nhớ vụ cậu thanh niên vừa đỗ đại học mang tội giết người vì cứu bạn gái? Pháp luật VN ko bảo vệ lẽ phải, chỉ biết "lý" chứ ko thấu đáo "tình". Cho nên em trai kia chọn giải pháp chuồn là an toàn bản thân, mình nghĩ lúc đó chỗ bờ đê đêm tối vắng vẻ, khi mọi người chạy đến nơi thì mọi việc đã xong.
    Con gái ko nên hẹn bạn trai chỗ vắng, nếu ko gặp bọn yêu râu xanh thì cũng dễ dàng bị bạn trai lợi dụng.
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 6,785 Bài viết

• 9,791 Được cảm ơn

Màng trinh còn vá được, mạng sống không đổi được
    • 2,886 Bài viết

• 4,441 Được cảm ơn

Haizz, mấy lần đi bộ về phải đi qua ngõ tối, cũng sợ sợ. Mấy đứa bạn khuyên là đi cùng 1 đứa con trai đi cho an tâm, đọc xong bài này mới nghĩ, đem theo thằng con trai đi thì an tâm thêm chỗ nào nhỉ, có khi nguy hiểm hơn
    Men see it as an achievement to sleep with many women, the real achievement is to find that one woman who will deal with your sh*t for many years
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 626 Bài viết

• 2,750 Được cảm ơn

Sao không đánh nhau kéo dài ít thời gian cho bạn gái chạy. Mà bọn lợn phóng tinh viên giờ thích nêu gương hèn hạ nhỉ, thỏa mãn sự hèn hạ có người chia sẻ của bản thân chúng nó chắc. Những vụ bạn trai bảo vệ bạn gái thì không nhắc đến hành động bảo vệ của người ta, chỉ cố tình nhấn mạnh trong một hai vụ như thế này.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5,545 Bài viết

• 6,122 Được cảm ơn

Lý do đây:

Theo đó, vào tối 18.5, nhóm đối tượng đến khu vực đê bao thì phát hiện chị N (19 tuổi, trú tại xã Hợp Châu, Lương Sơn, Hòa Bình cùng bạn trai đang ngồi tâm sự.
    Ở quê mà ngoài đê thì nó thanh vắng ra sao, chắc các bác ở HN chả tưởng tượng ra đc. Hay các bác tưởng giống đê Yên Phụ bây giờ???
    "Khi bạn yêu một ai đó, mọi mong ước thầm kín bấy lâu nay bắt đầu bộc lộ. Elizabeth Bowen ''
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 42 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

Riết rồi chúng ta giống Ấn Độ quá.
    • 1,733 Bài viết

• 9,760 Được cảm ơn

Để tự bảo về mình thì trong giỏ của các mẹ lúc nào cũng nên có một ống xịt cay (có thể dùng loại xịt tóc hay xịt nách ấy, loại ống nhỏ gọn và nhớ để ngăn dễ lấy) và một bịch bi ve. Lúc đi một mình hoặc đi với giai nào có đặc điểm chém gió, chửi lộn trên mạng thành thần, oánh vợ con một cách đầy bản lãnh nhưng gặp côn đồ thì vòi thụt hết vào trong í, nếu có đứa nào khả nghi tiếp cận, lập tức lấy ra xịt vào mắt nó, miệng hô hoán, chân bỏ chạy và tay thì quăng bịch bi ve ra phía sau cho nó đạp phải té bể mặt nó luôn.

Cái này cũng có tác dụng trong trường hợp bị xin đểu, giả vờ mơ giỏ để lấy tiền, lôi ống xịt ra xịt nó rồi chạy cho nhanh nhé.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Rossie; 18/06/2013 vào lúc 10:11 AM.
    • 1,876 Bài viết

• 3,457 Được cảm ơn

Hiện tại nhiều gia đình vẫn cấm cản con cái việc đến nhà nhau chơi , nói chuyện cũng phải ý tứ các em kô dc thoải mái ở chính nhà của mình nên toàn phải rủ nhau ra bờ đê, nơi vắng vẻ tạo đk thuạn lợi cho mọi sự việc đáng tiếc. Cứ cho 2 đứa nó tự do trong nhà đi dù biết chúng nó có abc thì cũng mắt nhắm mắt mở cho qua còn hơn ra đê bị hãm hiếp. Như vậy có đc ko các mẹ?
    • 2,469 Bài viết

• 1,224 Được cảm ơn

đã chỗ vắng người thì làm gì có người mà hô hoán hả chị,
    Tài sản lớn nhất của mẹ chính là con...người đàn ông bé nhỏ suốt ngày mè nheo
    • 3,054 Bài viết

• 8,458 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocanh206 Xem bài viết
    Sao lại vào nhà nghỉ hỡi mẹ nó. híc, sao ko phải quán cfe, trà sữa hay gì đại loại mà là nhà nghỉ?
    Thanh niên bây giờ yêu nhau có đơn thuần gặp nhau chỉ cốc cà phê, hay trà sữa không ? mình đã nó nếu không thể tránh đc mà .....
    Phòng còn hơn chữa, nên nhét cả BCS vào túi cho chúng.

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoang988 Xem bài viết
    Đồng ý với bạn, nhất là nhà có con trai, đánh đc thì tốt nhưng thường thì không đánh lại đc với đám đông hung hãn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi funnywoman; 18/06/2013 vào lúc 11:09 AM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 289 Bài viết

• 3,468 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoang988 Xem bài viết
    Đây không phải trường hợp em học sinh cứu người không quen biết mà bị chết đuối. Đây là bạn gái, là người thân thiết.

Nói thế này thì để bảo vệ cái thân mình, các bạn nam có thể mặc xác người thân của mình lâm vào hoàn cảnh nguy kịch nhỉ?! Ví dụ như nhà cháy mà vợ còn ở trong, thì chồng cứ đứng ngoài nhìn thôi, xông vào tìm cách cứu nhỡ chết thì thiệt thân. Hay là nhỡ có ốm đau bệnh nặng, thì cũng không cần bán nhà đi chữa bệnh, vì chắc gì đã chữa được, mà nhà thì chả còn.

Cho nên người đàn ông mà cư xử thế này, gọi là hèn không hề quá đáng.

Em gái này vẫn còn may là mấy thằng khốn kia chưa giết em để phi tang như nhiều trường hợp khác.