ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Ảnh phòng the của "cô giáo" bị phát tán gây chấn động

Đến trả lời mới nhất
  • 26 Lượt chia sẻ
  • 79.5K Lượt đọc
  • 253 Trả lời

15 Người đang theo dõi

• 538 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

[QUOTE=mobimobi_2268;31119166]Ui trời!!! Quan hệ... có ghi lại hình là chuyện thường mà... Chỉ có điều Cô giáo đã để file hình đến tay kẻ đê tiện... Thêm nữa vì cô là Cô Giáo nên cánh nhà báo viết bài câu khách thôi. Ví như cô là người vô danh khác thì cũng chẳng có gì để viết để nói... Với mình thì đây chỉ là "Tai nạn nghề nghiệp" thôi...[/QUOTE]

Có ẩn ý gì không?
    • 390 Bài viết

• 790 Được cảm ơn

Không biết các mẹ có xem hết bộ ảnh không, cá nhân em thấy bộ ảnh khá là hoành tráng (giống như kiểu mấy thanh niên đi check hàng rồi viết report ấy-nhân vật nam được che mặt), em giả sử người thứ 3 tung ảnh vợ chồng này lên, thì sao phải che mặt nhân vật nam ?????? Nhiều khả năng đây không phải là ảnh của vợ chồng cô này (anh chồng lên báo đã được giàn xếp rồi).

Nói chung nhìn máy bay này cũng khá ok, nếu còn được ở lại trường chắc cũng sẽ được lòng các xếp!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,557 Bài viết

• 3,124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi microinverter Xem bài viết
    Không biết các mẹ có xem hết bộ ảnh không, cá nhân em thấy bộ ảnh khá là hoành tráng (giống như kiểu mấy thanh niên đi check hàng rồi viết report ấy-nhân vật nam được che mặt), em giả sử người thứ 3 tung ảnh vợ chồng này lên, thì sao phải che mặt nhân vật nam ?????? Nhiều khả năng đây không phải là ảnh của vợ chồng cô này (anh chồng lên báo đã được giàn xếp rồi).

Nói chung nhìn máy bay này cũng khá ok, nếu còn được ở lại trường chắc cũng sẽ được lòng các xếp!
    Comfirm luôn là ảnh report check hàng tuyền là che mặt nhân vật nam,hí hí
    Nữ " được" report thì...chả che cái j
    Chứ ảnh vợ chồng,sao phải che mặt nhân vật nam,có che thì cùng che cả 2
    I got a boiiii
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11,590 Bài viết

• 17,907 Được cảm ơn

Nghe các anh lớn trong phòng kháo nhau là phim JAV nhân vật nam củng luôn được che phủ mặt, thế thì vụ này có 2 tình huống....1 là sx phim 2 là nhân vật Nam chính là ng tung ảnh nóng
    • 11,590 Bài viết

• 17,907 Được cảm ơn

Mẹ nó có thể inbox cho mình bộ ảnh để điều tra file gốc xem nv Nam là chồng hay VK Nga đc không? Đừng nói vs ai nhé
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

hôm nay vào youotube tìm thì không còn link nửa, bạn biêt link nao con xem duoc inbox cho minh voi. nghe moi nguoi nói là co giáo này cũng pro lam BJ va cuõi ngựa giỏi .

• 55 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Quay clip lại kg xấu... nhưng giờ ra đường lấy cái bọc xốp ( màu đen) đội vô, vậy nên hay kg?

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    • 739 Bài viết

• 286 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    Comfirm luôn là ảnh report check hàng tuyền là che mặt nhân vật nam,hí hí
    Nữ " được" report thì...chả che cái j
    Chứ ảnh vợ chồng,sao phải che mặt nhân vật nam,có che thì cùng che cả 2
    Hay là ảnh chụp từ hồi trước khi cô này cưới chồng bây giờ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi wiedersehen10; 16/01/2014 vào lúc 02:07 PM.
    Hãy cùng chung tay giúp bé Bông ở chùa Bồ Đề http://www.webtretho.com/forum/f479/...-chia-1070598/
    • 2,557 Bài viết

• 3,124 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wiedersehen10 Xem bài viết
    Hay là ảnh chụp từ hồi trước khi cô này cưới chồng bây giờ.
    Biết đâu được,mà ảnh x trước khi cưới chồng,thì save vào đt làm chi ?
    I got a boiiii
    • 390 Bài viết

• 790 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cuu_Long_Boy Xem bài viết
    hôm nay vào youotube tìm thì không còn link nửa, bạn biêt link nao con xem duoc inbox cho minh voi. nghe moi nguoi nói là co giáo này cũng pro lam BJ va cuõi ngựa giỏi .
    Bộ ảnh đó có hết bạn ạ, mình không thể đưa link vì đó là phạm pháp, bạn có thể search. Nó pro hơn những gì bạn nói, nhân vật nam hơi nhếch, máy bay này cũng khá ok, các cảnh làm tình từ A đến Z đủ hết các tư thế, xa có, cận cảnh có...đủ cả mẹ nó ạ. Em xem mà còn rất choáng vì độ pro của nó, cam đoan là nếu tung lên các diễn đàn xxx thì phi công inbox không đếm xuể. (Nhìn cái ảnh BJ thì vãi chưởng luôn, mẹ mà không tìm thấy chắc gì lão chồng đã tìm thấy mà xem, cái ảnh các mẹ thấy trên báo chỉ là 1/100 của câu chuyện thôi)
    • 1,035 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

Có mẹ nào không sợ tội tuyên truyền VH phẩm đồi trụy inbox cho em cái link nhỉ. Tò văn mò quá thể
    • 390 Bài viết

• 790 Được cảm ơn

confirm luôn cho nhanh, vừa coi lại ảnh và đối chiếu với bác chồng (trong bài phỏng vấn) thì 100% là bác chồng không bao giờ có cơ hội được lên hình như thế. Nhân vật nam có body của một thanh niên khoảng từ 25 đến 35 chứ không phải của một người từ 40-50 (cộng với nhìn hàng họ, và bàn tay lúc bóp mông nàng thì nhân vật nam còn khá trẻ). Có thế là phi công chăng, vì nhìn mặt nàng cũng rất dâm, nên chuyện có phi công cũng âu là lẽ thường.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,557 Bài viết

• 3,124 Được cảm ơn

confirm luôn cho nhanh, vừa coi lại ảnh và đối chiếu với bác chồng (trong bài phỏng vấn) thì 100% là bác chồng không bao giờ có cơ hội được lên hình như thế. Nhân vật nam có body của một thanh niên khoảng từ 25 đến 35 chứ không phải của một người từ 40-50 (cộng với nhìn hàng họ, và bàn tay lúc bóp mông nàng thì nhân vật nam còn khá trẻ). Có thế là phi công chăng, vì nhìn mặt nàng cũng rất dâm, nên chuyện có phi công cũng âu là lẽ thường.
    Thật là ưng còm này ghê nà
    Cô giáo biết hưởng thụ phết
    Mình đả bảo ồi,phải trao bằng khen cho anh chồng mà
    I got a boiiii
    • 416 Bài viết

• 1,084 Được cảm ơn

Bộ ảnh đó có hết bạn ạ, mình không thể đưa link vì đó là phạm pháp, bạn có thể search. Nó pro hơn những gì bạn nói, nhân vật nam hơi nhếch, máy bay này cũng khá ok, các cảnh làm tình từ A đến Z đủ hết các tư thế, xa có, cận cảnh có...đủ cả mẹ nó ạ. Em xem mà còn rất choáng vì độ pro của nó, cam đoan là nếu tung lên các diễn đàn xxx thì phi công inbox không đếm xuể. (Nhìn cái ảnh BJ thì vãi chưởng luôn, mẹ mà không tìm thấy chắc gì lão chồng đã tìm thấy mà xem, cái ảnh các mẹ thấy trên báo chỉ là 1/100 của câu chuyện thôi)
    Bạn có thể mật thư xin cái link vì mình kiếm hoài ko ra.
    Theo như bạn nói ở trên có lẽ đây là nhà giáo ưu tú trong đội kèn tây kèn ta.
    • 979 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Sao xác me tìm đươc cả bộ full giỏi thế.....
    • 478 Bài viết

• 1,740 Được cảm ơn

Mợ nào cần xem ảnh thì inbox nhé. Hàng này không post lên được, min-mod cho bay nick ngay!
    • 2,557 Bài viết

• 3,124 Được cảm ơn

Tả vui ghê,pro quá cơ
    Inbox mik với
    I got a boiiii
    • 1,035 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luc.ky.luc Xem bài viết
    Mợ nào cần xem ảnh thì inbox nhé. Hàng này không post lên được, min-mod cho bay nick ngay!
    Inbox cho phát với. Em hưá xem xong em xóa luôn phi tang
    • 92 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luc.ky.luc Xem bài viết
    cho mìnnh với...tò mò mặt cô giáo quá.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,557 Bài viết

• 3,124 Được cảm ơn

Các anh xem chán rồi hay sao,chả thấy anh nào kêu inbox
    Tuyền là chị em kêu xin ảnh
    I got a boiiii