ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Ảnh phòng the của "cô giáo" bị phát tán gây chấn động

Đến trả lời mới nhất
  • 26 Lượt chia sẻ
  • 79.6K Lượt đọc
  • 253 Trả lời

15 Người đang theo dõi

• 11,590 Bài viết

• 17,915 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cityhuntervn2013 Xem bài viết
    Gọi là Lừa thì đúng quá rồi còn gì chị ? Nhẽ hình ảnh nào tiệt zời hơn ? Chị thấy ava của tôi ko?

Mà chiện tranh luận,thì ko quan tâm ai,làm gì,là cái gì,mà là quan trọng là vấn đề đang tranh luận !
    Trích dẫn Nguyên văn bởi muoi......cm Xem bài viết
    Lừa thì tôi nói lừa, chả gì phải xoắn. Thế ta đã văn mình chưa mà ko dám gọi là lừa em nhẻ? Tôi cũng có lúc lừa chứ có phải thánh đâu, nếu em thấy tôi lừa em cứ chửi, quan trọng là chửi cho đúng.

Em có thể gọi tôi là con Mười thộn, Mười đần nếu em thích. Em có thể chửi tôi nếu em ko ưng cồng của tôi, vấn đề là em cách chửi của em phải như thế nào để ko lừa. Đừng như mấy con lừa ở đầu top lôi cha mẹ, con cái tôi ra chửi.

Em thích chửi, thì đứng hẳn sang một bên, chống nạnh dõng dạc mà chửi. Đừng hùa vào đám đông để chửi là tôi ưng.
    Nếu mà Lừa thì tất thảy phải cùng Lừa nhóe chứ khác loài mà dao kấu dể sinh quái thai lắm...hic
    • 1,363 Bài viết

• 3,203 Được cảm ơn

Cái cồng duy nhất mà tôi ưng của anh-mặt-lừa từ đầu đến giờ
    aha anh khen thì tôi nhận ngay,khách sáo điếu gì nhể !
    Đi 25 NƯỚC VỚI 700$
    Sự dối trá bị phơi bầy http://www.webtretho.com/forum/wttsh...ostcount=10067
    Kết quả bình bầu trên báo mạng http://www.webtretho.com/forum/wttsh...ostcount=10369
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,363 Bài viết

• 3,203 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xua_Dau_Lanh Xem bài viết
    Nếu mà Lừa thì tất thảy phải cùng Lừa nhóe chứ khác loài mà dao kấu dể sinh quái thai lắm...hic
    Hình như ông Ngựa giao cấu với ông Lừa ra ông La ,phải ko anh ?

Hehe Lừa chỉ là Lừa khi ở đất Lừa thoy ! Ra khỏi phạm vi đất Lừa,Lừa ko còn là Lừa nữa !
    Đi 25 NƯỚC VỚI 700$
    Kết quả bình bầu trên báo mạng http://www.webtretho.com/forum/wttsh...ostcount=10369
    • 11,590 Bài viết

• 17,915 Được cảm ơn

Tốt nhất là cô giáo nên chuyển trường ở tỉnh khác, chứ ng ta biết thế rồi lại khó thoát với bọn Sở Khanh vs Mả Giám Xinh lắm tiền đâu ...hic

Ờ hén ...quên béng ông TƯỚNG ý
    Hình như ông Ngựa giao cấu với ông Lừa ra ông La ,phải ko anh ?

Hehe Lừa chỉ là Lừa khi ở đất Lừa thoy ! Ra khỏi phạm vi đất Lừa,Lừa ko còn là Lừa nữa !
    • 2,564 Bài viết

• 3,129 Được cảm ơn

Lừa thì tôi nói lừa, chả gì phải xoắn. Thế ta đã văn mình chưa mà ko dám gọi là lừa em nhẻ? Tôi cũng có lúc lừa chứ có phải thánh đâu, nếu em thấy tôi lừa em cứ chửi, quan trọng là chửi cho đúng.

Em có thể gọi tôi là con Mười thộn, Mười đần nếu em thích. Em có thể chửi tôi nếu em ko ưng cồng của tôi, vấn đề là em cách chửi của em phải như thế nào để ko lừa. Đừng như mấy con lừa ở đầu top lôi cha mẹ, con cái tôi ra chửi.

Em thích chửi, thì đứng hẳn sang một bên, chống nạnh dõng dạc mà chửi. Đừng hùa vào đám đông để chửi là tôi ưng.
    E chả thích chưởi bới làm j,cho mất mỹ quan
    E cũng không ưng những còm công kích cá nhân,lôi con cái bố mẹ vào

Mà quan trọng cái " văn hóa Lừa" đả thuộc bản quyền của anh ĐỒ,anh 10 ướm vào,thấy chả vừa
    Nó quá to so với 10 cm ,anh hãy tách ra khỏi bóng của anh ĐỒ,10 ơi đừng sợ .Hí hí

Vụ cô giáo,càng đọc càng mông lung,lúc thì kêu quen vk ở Bắc Ninh
    lúc thì kêu bị mất đt năm 2011
    Xong bên mương, nó còn làm mờ mặt 2 vc nhà cô.Cứ như tội phạm ý ,hài vãi
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 100 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Lừa qua Cam, qua Lào, qua Tầu thì vưỡn Lừa tuốt. Lừa qua Mẽo, qua Âu thì may ra
    • 1,363 Bài viết

• 3,203 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    E chả thích chưởi bới làm j,cho mất mỹ quan
    E cũng không ưng những còm công kích cá nhân,lôi con cái bố mẹ vào

Mà quan trọng cái " văn hóa Lừa" đả thuộc bản quyền của anh ĐỒ,anh 10 ướm vào,thấy chả vừa
    Nó quá to so với 10 cm ,anh hãy tách ra khỏi bóng của anh ĐỒ,10 ơi đừng sợ .Hí hí

Vụ cô giáo,càng đọc càng mông lung,lúc thì kêu quen vk ở Bắc Ninh
    lúc thì kêu bị mất đt năm 2011
    Xong bên mương, nó còn làm mờ mặt 2 vc nhà cô.Cứ như tội phạm ý ,hài vãi
    À ra là chị chưa hiểu hết hình ảnh ông Lừa rồi !

Lừa là con vật chịu đựng phải nói là vô đối,đôi lúc nó lại hơi khó bảo,còn dân gian thì bảo "ngu như lừa" chắc cũng có lý của nó !

Vậy còn hình ảnh nào,biểu tượng nào,đẹp đẽ và chính xác nhất với bản chất cái được gọi là Lừa ? Bản quyền thì ko hẳng là do anh Đồ sáng tạo ga đâu !

Đôi khi tôi thấy sao bản chất Lừa nó giống với dân tộc tôi quá ! Ha ha tôi hạnh phúc rất khi được gọi là Lừa ! hehe

Tuy diên,ko phải mãi mãi tôi là Lừa nhế ! Đó là khi tôi ko còn ở xứ Lừa nữa,hoặc thân xác tôi là Lừa,nhưng tư tưởng,tính cách thì đã ra ngoài xứ đó !

PS:Một trong nhửng đức tính thần thánh của ông Lừa nữa là nhớ rất dai nhế ! Nhẽ ngang ngửa với ông Voi hay ông Chó ,ông Ngựa...những ông thú được tiếng thông minh nhớ kỹ ! Một tính cách rất đáng ngưỡng mộ,nhưng cũng lắm thị phi !
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cityhuntervn2013; 15/01/2014 vào lúc 01:12 PM.
    Đi 25 NƯỚC VỚI 700$
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 100 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Nó quá to so với 10 cm,anh hãy tách ra khỏi bóng của anh ĐỒ,10 ơi đừng sợ .Hí hí
    Á á, vậy cô đã nhầm hỡi cô Hà trắng-trẻo và bụ-bẫm mà tôi muốn bưng-bê. Hê hê

Văn-hóa-Lừa chả phải là của con Đồ, mà do nó là con đầu tiên phổ biến vào cái web nài thôi. Xứ Lừa nó rộng lắm cô ơi, mà con Đồ nó chỉ là một trong những con iu-tíu nhất trong đó thôi.

Hãy vào Lừa để thấy còn nhiều con khác iu-tíu hơn con Đồ nhiều. Hãy add phây của tôi cô ơi, để cùng chửi nhao như những con Lừa
    Chỉnh sửa lần cuối bởi muoi......cm; 15/01/2014 vào lúc 01:09 PM.
    • 1,363 Bài viết

• 3,203 Được cảm ơn

Nhẽ anh nói cũng đúng ! Tôi thật !
    Đi 25 NƯỚC VỚI 700$
    • 11,590 Bài viết

• 17,915 Được cảm ơn

Bưng-bê vào mủi ý Khỏe bằng Héc-quyn chưa mà đòi

" không lượng sức mình anh sẻ nhức xương hởi chàng kỵ sỷ "
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Xua_Dau_Lanh; 15/01/2014 vào lúc 01:17 PM.
    • 100 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xua_Dau_Lanh Xem bài viết
    Bưng-bê vào mủi ý Khỏe bằng Héc-quyn chưa mà đòi

" không lượng sức mình anh sẻ nhức xương hởi chàng kỵ sỷ "
    Nhẻ tầm 4 mấy 50 cân chứ mấy mà bưng-bê ko nổi?

Bưng ko nổi thì ta bê, bê ko nổi thì ta kéo-lê. heheh
    • 1,363 Bài viết

• 3,203 Được cảm ơn

À,mà nói qua thì cũng phải nói lại,có nhiều khi có tiến hóa ngược nhé các anh chị !

Ví dụ trường hợp mấy thèng Tai lông,xứ thượng đẳng nó đến xứ Lừa,thì nhiễm thói Lừa,hóa thành Lừa lúc nào ko hay,hoặc trong gen nó đã vốn là Lừa,qua xứ Lừa để kiếm ăn !

Ví dụ chứng minh: Tai lừa đảo tiền,Tai ba-lô,Tai-đen kèn khủng !
    Đi 25 NƯỚC VỚI 700$
    • 441 Bài viết

• 1,886 Được cảm ơn

Mình thấy thế này, cô giáo lúc đầu giấu chồng và sa đà với cái thằng kia, đến lúc nó đòi quá, nó vượt giới hạn cô sợ nên mới kể cho chồng. Thằng kia chắc cú nên làm tới. Chứ là chuyện sex của 2 vc thì chả việc gì mà phải giấu chồng lâu như thế cả, tự dưng lại xấu hổ với chồng vì ảnh nhạy cảm của 2 người kể cũng lạ. Còn chuyện quay clip, chụp hình này nọ thì chỉ có mẹ nào lấy phải ông chồng quá nhạt về chuyện chăn gối hoặc ko có điều kiện mua phương tiện thôi, chứ còn trẻ mà mặn nồng lại có cái đt quay phin đc đôi nào chả làm.
    Tuy nhiên cái thằng kia phạm tội rõ rồi còn đâu.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,564 Bài viết

• 3,129 Được cảm ơn

Nhẻ tầm 4 mấy 50 cân chứ mấy mà bưng-bê ko nổi?

Bưng ko nổi thì ta bê, bê ko nổi thì ta kéo-lê. heheh
    Này này,không đc hỏi điều nhạy cảm lộ liễu thế
    Đừng có đánh lạc hướng sang em nhé

Không biết các anh nom full ảnh lóng,thì cảm giác ra sao ???
    Anh nào save lại inbox e với
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    • 100 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

À,mà nói qua thì cũng phải nói lại,có nhiều khi có tiến hóa ngược nhé các anh chị !

Ví dụ trường hợp mấy thèng Tai lông,xứ thượng đẳng nó đến xứ Lừa,thì nhiễm thói Lừa,hóa thành Lừa lúc nào ko hay,hoặc trong gen nó đã vốn là Lừa,qua xứ Lừa để kiếm ăn !

Ví dụ chứng minh: Tai lừa đảo tiền,Tai ba-lô,Tai-đen kèn khủng !
    Tai lông văn minh vì nó thượng-tôn-pháp luật.

Tất cả quy chuẩn xã hội của nó đều được quy định cụ thể bằng luật pháp và tất cả mọi thằng Tai dù lông ngắn, lông dài đều cứ thế mà tuân theo. Lâu dần nó thành thói quen và mọi ứng xử của nó đều chừng mực nhắm tránh phiền toái với luật pháp.

Ta Lừa vì ta bất-chấp-luật-pháp và luôn đưa cảm-tính-cá-nhân phán xét thay cho luật pháp. Ra đường xe lớn cán xe nhỏ nghĩa là thằng xe lớn sẽ ôm đầu máo tôi thề luôn.

Nhưng việc đưa những con Lừa vào khuôn-khổ của luật pháp tôi e ko hề dễ. Đã bảo thân-lừa-ưu-nặng, bọn lừa luôn tìm cách phản-kháng và ko chấp hành.

Nên Lừa mãi là lừa và sẽ lừa muôn thủa. Hahaha
    • 105 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Napoleon_No2 Xem bài viết
    Tôi biết mùi đời cũng là do một cô giáo có tên Thảo, thế nên bi giờ cứ sex mà liên quan tới cô giáo là tôi ưng, hé hé,...
    Anh talachado xem được bộ ảnh đó ở đâu làm ơn cho tôi xin 500 đ link với, để tế nhị anh có thể pm vào inbox của tôi, tôi xin lạy anh 1 lạy thay nhời cám ơn, aha...
    Trời đất hội thẳng tiến mục điểm báo
    • 105 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Này này,không đc hỏi điều nhạy cảm lộ liễu thế
    Đừng có đánh lạc hướng sang em nhé

Không biết các anh nom full ảnh lóng,thì cảm giác ra sao ???
    Anh nào save lại inbox e với
    chiếc máy bay quá hạn sử dụng... phi công không thể cất cánh
    • 105 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi havefun7 Xem bài viết
    Đã xem full hình thấy bình thường mà, cô này dáng vậy là chuẩn đẹp nên ông kia thích ghen ghét ,cái đáng nói là sao để "dễ" rơi vào tay kẻ xấu như vậy .
    cô giáo này thích chat sếch trên ola và facebook, bị thằng việt kiều dụ dỗ quay tít mù, sướng tê lê phê nên quăng cho thằng việt kiều mấy tấm, thế là nó sướng rên người lên, thế là nó đòi kiểm nghiệm thực tế thôi mà
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ui trời!!! Quan hệ... có ghi lại hình là chuyện thường mà... Chỉ có điều Cô giáo đã để file hình đến tay kẻ đê tiện... Thêm nữa vì cô là Cô Giáo nên cánh nhà báo viết bài câu khách thôi. Ví như cô là người vô danh khác thì cũng chẳng có gì để viết để nói... Với mình thì đây chỉ là "Tai nạn nghề nghiệp" thôi...
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 538 Bài viết

• 1,008 Được cảm ơn

[QUOTE=mobimobi_2268;31119166]Ui trời!!! Quan hệ... có ghi lại hình là chuyện thường mà... Chỉ có điều Cô giáo đã để file hình đến tay kẻ đê tiện... Thêm nữa vì cô là Cô Giáo nên cánh nhà báo viết bài câu khách thôi. Ví như cô là người vô danh khác thì cũng chẳng có gì để viết để nói... Với mình thì đây chỉ là "Tai nạn nghề nghiệp" thôi...[/QUOTE]

Có ẩn ý gì không?