ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Ảnh cửa hàng McDonald's sắp khai trương gần chợ Bến Thành

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 6.73K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• 5,231 Bài viết

• 6,734 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuot_ho Xem bài viết
    ăn nhiều rồi tha hồ mà béo phì thôi.mình ở nước ngoài mà chẳng mấy khi ăn đồ ăn cái này
    về VN thì món này k rẻ như bát phở dc đâu mà đòi ăn nhiều
    mà kể cả rẻ có ai ăn dc hàng ngày thay cơm / bún / phở / cháo k zời
    bất tài
    bất lực
    bất mãn

• 1,636 Bài viết

• 5,533 Được cảm ơn

Kiểu gì cũng ko qua được bánh mì Sài Gòn, hehe, thức ăn nhanh hay nước uống vào SG thì phải qua được bánh mì và trà đá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 22 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

nói đêns khoai tây chiên là phải nói đên Mc Donald´s rùi

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone

• 2,394 Bài viết

• 4,981 Được cảm ơn

EM chưa bao giờ nghĩ Mc Donald ngon. Chả hiểu sao em thích KFC hơn.

• 1,379 Bài viết

• 2,502 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chilli80 Xem bài viết
    Mình thích ăn hash browns của McDonald's.
    Cái này là cái gì hở bạn ? Hỏi để ăn cho biết nếu bị bắt buộc ăn Macdo

• 1,195 Bài viết

• 2,612 Được cảm ơn

Ai đã ăn ở nn rồi có set nào ngon thì loa loa với, để còn zô thưởng thức, ăn cho biết chứ, thực ra mềnh thấy mấy đồ ăn này đắt, ko thì cũng xơi đc cả tháng ý

• 348 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Ngay góc vòng xoay Điện Biên Phủ- Nguyễn Bỉnh Khiêm Q1 cũng đang xây 1 cái, vậy là mấy chứ đâu phải là 2 nhỉ? Kinh tế xuống mà M đổ bộ dồn dập thế chứng tỏ thị trường VN vẫn màu mỡ lắm, cơ mà phải thế nào, chứ cứ vào VN một hồi rồi chất lượng lại biến tướng thì cũng chẳng chóng thì chày thôi

• 725 Bài viết

• 890 Được cảm ơn

Thấy cũng ngộ ghê, thức ăn nhanh bên nước ngoài là thứ hàng rẻ nhất còn về VN lại là thứ hàng xa xí phẩm @@ 1 bữa bằng 10 bữa

• 3,757 Bài viết

• 7,997 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ximuoibeo Xem bài viết
    Cái này là cái gì hở bạn ? Hỏi để ăn cho biết nếu bị bắt buộc ăn Macdo
    Là 1 dạng khoai tây chiên đó bạn, mình lại thích khoai tây chiên truyền thống của McD hơn, khoai chiên của KFC thì càng tệ vì to quá ăn ngán và ăn vào có vị bột nêm ngay. Nói chung McD rất chịu khó tìm hiểu và đáp ứng thị hiếu của khách hàng nên đắt khách hơn các cửa hàng fast food khác là phải, nhất là kem và thức uống rất đa dạng và thay đổi liên tục nên không gây nhàm chán. Mà ai bảo McD toàn thức ăn dễ gây béo phì thì bây giờ họ cũng có thêm salad rồi nhé, nguyên phần salad, thịt chiên và sauce.

• 134 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Bài báo nói McD khó mà chiếm lượng khách đông đảo thì e hơi khó nhé. Vì lotteria hay KFC hay BugerK gần đấy quán nào cũng đông mà đồ ăn thì chán òm. Nhất là món KTC, quán nào làm cũng dỡ. Em hay ăn ham bò với tôm ở Lot và KFC thấy vị sao ấy, ko ngon. Đợi McD xem thế nào