• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 5,290 Bài viết

• 7,017 Được cảm ơn

em thích Mc vào càng nhiều hãng vào càng tốt, vì thêm đối thủ cạnh tranh thì các hãng kia sẽ buộc fai kmai hoặc làm ăn tử tế hơn
    bất tài
    bất lực
    bất mãn

• 135 Bài viết

• 230 Được cảm ơn

Mình cực nghiện mấy món Mc donal hay KFC nhé . Cho mình ăn mấy món này , hơn ăn mỳ gói . Mc donal thì có những meal : Big Mac ( bao gồm 1 cái bánh hamburge 3 tầng , có rau , thịt và bánh ) + thêm chip + nước ngọt . Fillet or fish meal : ( bao gồm , 1 bánh hamburger kẹp với 1 miếng cá ) + chip + nước ngọt . Mc Chicken meal ( bao gồm 1 bánh hamburge kẹp rau và thịt gà ) + chip + nước . Chicken nugget meal ( bao gồm từ 6 đến 10 miếng ức gà xay nhiễn , nhỏ như miếng chả cá ý . Thường thì con nít thích ăn ) + chip + nước ..... Thêm một vài meal salad nữa . Thường những món này sau 10h sáng mới có . Chứ buổi sáng thì lại là thực đơn khác như : bacon and egg meal : bao gồm bánh kẹp với trứng và bacon ) + với hash brow + cà phê ( hoặc nước ngọt , nước trái cây ) . Sausage meal ( bao gồm bánh kẹp thịt bò xay nhuyễn chiên + hash brow + nước ) . ..... Ngoài ra còn có bánh Apple pie cũng ngon lắm và nhiều thứ khác nữa . Mc donal , còn có những loại nước uống giống như kiểu đá bào mix chung với các loại nước . Như kiểu Starbucks ý , uống ngon phết ... Mình có lẽ xin đi làm tiếp thị cho Mc donal quá

Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Không biết khi nà Mc mới ra HN nhỉ, muốn ăn thử xem thế nào ^^
    • 133 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Fast food - coke - pepsi đã khai tử khỏi não bộ từ lâu - 30 ngàn tô bún mọc, 40 ngàn tô phơ , 65 ngàn hủ tíu nam vang , 70 ngàn phở hùng - máy lạnh thổi vù vù. nóng sốt, người bưng bát bê nước tận miệng - béo bở gì ba cái fast food - hồi ở nước ngoài thì phải nhắm mắt mà ăn vì k có đi đâu để ăn được thứ khác

Fast Food phải hiểu là F ... Food thì đúng hơn
    • 622 Bài viết

• 1,343 Được cảm ơn

Mình đã từng ăn McDonald ở Bangkok rồi, thấy cũng không có gì đặc biệt!
    • 518 Bài viết

• 1,930 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BONNIE2009 Xem bài viết
    Ai đã ăn ở nn rồi có set nào ngon thì loa loa với, để còn zô thưởng thức, ăn cho biết chứ, thực ra mềnh thấy mấy đồ ăn này đắt, ko thì cũng xơi đc cả tháng ý
    Em giống chị này, nó mà không đắt như thế thì chắc em chẳng mấy khi ăn cơm
    • 2,061 Bài viết

• 7,097 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LyBéo Xem bài viết
    em thích Mc vào càng nhiều hãng vào càng tốt, vì thêm đối thủ cạnh tranh thì các hãng kia sẽ buộc fai kmai hoặc làm ăn tử tế hơn
    ủa mình thấy mấy chỗ kia cũng được chứ bạn, được nhiều hơn tiệm ăn Việt

còn bạn nào so sánh giá cả rồi bảo là Mc về đây thành hàng xa xỉ phẩm thì đúng rồi, 1 đồng Obama bằng tới tận 21 ngàn đồng VN lận mà. Chuyện đó là đương nhiên chứ đâu phải do người dân.
    • 5,290 Bài viết

• 7,017 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SG Chic Xem bài viết
    ủa mình thấy mấy chỗ kia cũng được chứ bạn, được nhiều hơn tiệm ăn Việt

còn bạn nào so sánh giá cả rồi bảo là Mc về đây thành hàng xa xỉ phẩm thì đúng rồi, 1 đồng Obama bằng tới tận 21 ngàn đồng VN lận mà. Chuyện đó là đương nhiên chứ đâu phải do người dân.
    hihi, hiện tại em cũng vẫn thi thoảng đi ăn Lotteria, KFC mà khoảng 1-2 tuần / bữa, nếu tuần nào cũng 2-3 bữa thì ngán lắm, nhg 1 tuần ăn 1 bữa em vẫn thấy ngon.
    đúng là từ hồi Mc chuẩn bị rục rịch vào VN, kte suy thoái, 2 hãng kia tranh nhau các vị trí đẹp ở HN, khuyến mại tùm lum để thu hút khách, mong là Mc vào thì tiếp tục kmai ng tiêu dùng có lợi
    bất tài
    bất lực
    bất mãn

• 1,387 Bài viết

• 1,197 Được cảm ơn

ai nói thì thì nói chứ em vẫn đang hóng Mac vào VN để xem ăn có ngon như bên Sing không ?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 46 Bài viết

• 725 Được cảm ơn

Mc donald nó mà ra $1 menu thì mấy thằng fastfood khác sẽ mệt đây. Cá lớn nuốt cá bé....thằng nào vốn nhiều thì nó sẽ đè thằng nhỏ....như thế thì người tiêu dùng cũng được lợi....tha hồ thưởng thức giá khuyến mãi.
    Burger $22 ngàn...rẻ chán.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2