ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Ai sẽ đại diện người đẹp Việt tham dự Hoa hậu Hoàn vũ 2012?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 28.5K Lượt đọc
  • 280 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 5,953 Bài viết

• 8,958 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi *Sofia* Xem bài viết
    Chả hiểu sao mình lại ko cảm được vẻ đẹp của Aishwarya Rai cho lắm, mặc dù cô nàng liên tục được tôn vinh là Miss World đẹp nhất trong lịch sử . Cá nhân mình thấy người xếp thứ 2 trong TOP Miss World (sau Rai) - bông hồng nước Nga Ksenia Sukhinova mới là người đẹp nhất . Đẹp hoàn hảo đến từng chi tiết, vừa dịu dàng mềm mại nhưng vẫn ko kém phần hấp dẫn quyến rũ, rất có thần thái, ko chê điểm nào được . Kể từ khi nhìn thấy Ksenia, sau này cứ mỗi lần nhắc đến người đẹp nhất thế giới là mình lại nghĩ ngay đến cô ấy. Một vẻ đẹp gây ấn tượng mạnh và khắc sâu vào trí não của mình, bây giờ và mãi mãi về sau chắc chẳng bao giờ quên được.

P/S: Hồi xưa từng có 1 kỷ niệm vui vui về nàng . Khoảng đầu năm 2009 nàng ấy rất thường xuyên đến Việt Nam làm từ thiện, trong đó có 1 lần đến Huế (nơi mình ở) và ghé vào Đại Nội tham quan. Ngày đó mình với đứa bạn đạp xe đi học về, khi đi ngang qua Đại Nội tự dưng thấy có một cô đẹp như nữ thần lù lù từ trong cổng Đại Nội bước ra . Lúc ấy mình nhận ra là Ksenia rồi, nhưng cứ ngờ ngợ ko tin vào mắt mình, bụng bảo dạ có phải đang nằm mơ ko mà thấy HHTG tự dưng xuất hiện trước mắt mình thế này . Bạn mình nó cũng ko tin, thế là hai đứa phanh xe lại rồi đứng đực mặt ra đấy nhìn chằm chặp, hệt như 2 con điên . Ko biết có phải tại mẹt mũi lúc đó nhìn thộn lắm ko mà Ksenia quay lại nhìn 2 đứa mình rồi bật cười, sau đó giơ tay vẫy vẫy rồi nói "Hello" làm cả bọn suýt nữa thì lộn đầu xuống đất . Bạn mình nhanh tay còn lôi điện thoại ra chụp vài pô, đến giờ cái ảnh đó vẫn còn ép trong tập vở của nó . À cùng đi với Ksenia hôm đó còn có cả MW 07 Trương Tử Lâm nữa. Nhưng cô Lâm vừa bước ra Đại Nội thì tót ngay lên xe ngồi nên chẳng chụp được cái ảnh nào của ẻm. Mới đó mà gần 4 năm rồi, nhớ lại thấy buồn cười ghê gớm, hóa ra mình cũng có duyên với Hoa Hậu ghê.
    Sofia nè, hôm nay tui mới phát hiện bà và tui thiệt là "tâm giao", bắt tay cái koi ^^
    Những cái gì bà nói cũng giống y chang ý tui. Tui cũng không thấy bà HH Ấn Độ đó đẹp nhất. Còn Ksenia Sukhinova đúng là 1 viên kẹo ngọt ngào

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,008 Bài viết

• 4,609 Được cảm ơn

Ôi con me Asai gì đó nhỉn gớm chết, đệp nỗi gì trời

• 5,953 Bài viết

• 8,958 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tioi Xem bài viết
    Vì con La sát nó thuyết phục chị đoá cưng, hy vọng lần này nó đừng để chị ghét nó nữa kakakak
    Tioi làm ở Cục Từa Lưa mà em : Điều đào, cử đầu gấu đi đòi nợ thuê, kinh doanh hàng "nóng",... đều phải qua tay Cục Chưởng Tioi... lăn tay mới được thi hành đó em. Thấy ghê hôn ^^

Dung ơi! hôm nay em nên ăn mừng vì ..."kẻ thù truyền kiếp của em" đã quyết định... buông tha em từ đây roài đó!
    PS: yêu cầu bà Hoàng Nhat Nam không được manh động nữa nghen, cái gì cũng từ từ kẻo Cục....Tioi đổi ý ráng chiu kekekeke
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Nguoihattinhca; 18/09/2012 vào lúc 02:05 PM.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5,953 Bài viết

• 8,958 Được cảm ơn

Má ơi, đẹp quá ah, tui còn mê nói chi ai hic hic

Tioi! bà bị bệnh lúc nào vậy? Tui hỏng hay

• 5,953 Bài viết

• 8,958 Được cảm ơn

Ôi con me Asai gì đó nhỉn gớm chết, đệp nỗi gì trời
    Nói thiệt, tui thấy bả giống mấy má đóng phim hot . So ri mấy fan trước nghen! Có ném đá nhớ ..nương tay kekeke

• 2,008 Bài viết

• 4,609 Được cảm ơn

Túm cài quần lại là cuối cùng má Dung đã đc đi thi chưa?

• 2,008 Bài viết

• 4,609 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Tioi làm ở Cục Từa Lưa mà em : Điều đào, cử đầu gấu đi đòi nợ thuê, kinh doanh hàng "nóng",... đều phải qua tay Cục Chưởng Tioi... lăn tay mới được thi hành đó em. Thấy ghê hôn ^^

Dung ơi! hôm nay em nên ăn mừng vì ..."kẻ thù truyền kiếp của em" đã quyết định... buông tha em từ đây roài đó!
    PS: yêu cầu bà Hoàng Nhat Nam không được manh động nữa nghen, cái gì cũng từ từ kẻo Cục....Tioi đổi ý ráng chiu kekekeke
    Sao gái không nói luôn chị : đánh ghen giùm, tư vấn tình yêu tình dục, khóc mướn.. cho đủ bộ

• 1,667 Bài viết

• 2,481 Được cảm ơn

Mới coi lại mấy clip top 5 trên youtube, thấy MU có nhiều người đẹp hơn MW. Mấy nàng bên MU trình diễn nhìn mà mê, top 5 bên MU toàn đẹp ngang nhau. Còn bên MW cô hoa hậu đẹp, mấy cô á hậu còn lại ko nổi bật lắm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,147 Bài viết

• 5,188 Được cảm ơn

Thuỳ Dung tướng đẹp, cho 1 cơ hội đi thi vớt hụi chót cũng được.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi sha_sha85; 18/09/2012 vào lúc 02:40 PM.

• 5,953 Bài viết

• 8,958 Được cảm ơn

Túm cài quần lại là cuối cùng má Dung đã đc đi thi chưa?
    Chưa biết được bà ơi! Vậy mà gây lộn ầm ầm trên đây roài, chán thiệt