ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Ai sẽ đại diện người đẹp Việt tham dự Hoa hậu Hoàn vũ 2012?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 28.8K Lượt đọc
  • 280 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 6,065 Bài viết

• 9,090 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi *Sofia* Xem bài viết
    Thông tin đâu ra vậy bạn ? Theo mình được biết thì Thảo sẽ ko đi thi MU năm nay đâu.
    Cái này tiin hành lang bạn ơi, nên mình cần cân-phơm lại nè. Mà Sofia nói thì cũng đáng tin rồi. Vậy ai sẽ thi nhỉ? hay là chấp nhận nghỉ chơi năm nay
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• "Phát ngốt" với chồng đẹp trai

"Phát ngốt" với chồng đẹp trai Mấy ai biết được, chồng đẹp để ngắm sướng đấy, nhưng nhiều lúc...

• Người đẹp Asean "tấn công" Hoa hậu Hoàn vũ 2011

Thứ ba, 12/07/2011 08:55 Ngày 10.7 vừa qua người đẹp 25 tuổi Valerie Lim đã chính thức đăng quang danh hiệu Hoa hậu Hoàn vũ Singapore 2011. Cô là đại diện cuối cùng của khu vực Đông Nam Á được xác định để dự thi Hoa hậu Hoàn vũ năm nay. Hãy cùng điểm qua những gương mặt sẽ dự thi Hoa hậu Hoàn vũ...

• Diễm Hương xinh tươi trong buổi nhận thư mời tham gia Hoa Hậu Hoàn Vũ 2012

Sau thời gian xem xét hồ sơ đề cử của công ty Cổ Phần Hoàn Vũ- Unicorp, Cục Biểu Diễn Nghệ Thuật đã ký quyết định cho phép Công ty Cổ phần Hoàn Vũ đưa thí sinh Lưu Thị Diễm Hương tham dự cuộc thi Hoa Hậu Hòan Vũ 2012. Cuộc thi được tổ chức tại tại Las Vegas, Hoa Kỳ từ ngày 3-19/12. Phiá công ty...

• Tài sản đảm bảo khi vay mua ô tô

Thưa chuyên gia, Chuyên gia cho mình hỏi, khi vay mua ô tô mới, tài sản đảm bảo ngoài chính chiếc...

• Tiền không bù đắp được tình chồng vợ

Không ít người tìm mọi cách kiếm tiền, vì nghĩ rằng, có tiền, gia đình sẽ hạnh phúc. Bởi thực tế,...