ĐỌC BÁO GIÙM BẠN

Ai sẽ đại diện người đẹp Việt tham dự Hoa hậu Hoàn vũ 2012?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 28.8K Lượt đọc
  • 280 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• 6,107 Bài viết

• 9,150 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi *Sofia* Xem bài viết
    Thông tin đâu ra vậy bạn ? Theo mình được biết thì Thảo sẽ ko đi thi MU năm nay đâu.
    Cái này tiin hành lang bạn ơi, nên mình cần cân-phơm lại nè. Mà Sofia nói thì cũng đáng tin rồi. Vậy ai sẽ thi nhỉ? hay là chấp nhận nghỉ chơi năm nay
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Thăm lâu đài của người đẹp Việt Trinh

"Người đẹp Tây Đô" sở hữu dinh thự khá đặc biệt ở vùng ven Sài Gòn. Nhiều người nói nhà chị như một lâu đài, nhưng cũng có ý kiến cho rằng, đây là một nông trại chính hiệu. http://imgs.vietnamnet.vn/Images/vnn/2013/07/20/16/20130720163254-8.jpg Nhà riêng của nữ diễn viên Người đẹp Tây...

• "Ước gì chồng không giàu"

Là phụ nữ ai cũng mong muốn lấy được tấm chồng giàu có để cuộc sống sung túc, thoải mái. Song thực...

• Vì sao chọn người đẹp Việt kiều dự thi sắc đẹp quốc tế?

Vì sao chọn người đẹp Việt kiều dự thi sắc đẹp quốc tế? Liên tục trong nhiều cuộc thi sắc đẹp quốc tế gần đây, thí sinh đại diện cho VN là những cô gái sinh ra và lớn lên tại nước ngoài. Điều này gây không ít thắc mắc trong dư luận. Sau khi chọn Á hậu 1 Hoa hậu Thế giới (HHTG) người Việt 2010...

• Uống sữa TH có tăng cân được không?

Chào TH Milk, Em đang có kế hoạch lên cân. Thấy các mẹ bảo uống sữa tươi hàng ngày, mỗi ngày 3 4...

• 6 điều người vợ nên biết

6 điều người vợ nên biết Chăm chút cho bản thân: Thật sai lầm khi kết hôn rồi, chị em không...