• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.02K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 94 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình rất ngại mặc áo trắng vì thường bị vàng ở phần nách áo. Giặt bột giặt mãi vẫn không hết mà chỗ áo ấy lại sờn đi :Worried: Hy vọng sẽ được các bạn chia sẻ bí quyết để tẩy loại vết bẩn này :LoveStruc:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cách trị vết ố vàng trên nồi Inox của Happy Cook

Hi các Mẹ, Gia đình nhỏ của em vừa mới ra sống riêng nên có mua 1 bộ nồi Inox của Happy Cook nhưng dùng chưa đầy 2 tháng thì bên ngoài nồi đã bị ố vàng nhìn ko đẹp mắt. Mẹ nào có mạo hay chỉ em tẩy vết ố này với nha

• Cách tẩy vết mực thường

*Mực viết thường chẳng may đổ trên áo quần bằng vải, thật là khó chịu! Dù có giặt kỹ bao nhiêu, vết...

• Tình huống 1: Vết ố vàng ở cổ áo

Các mẹ thân mến, Trẻ nhỏ luôn rất hiếu động. Vì thế, áo trắng đi học thường trở về với vết bẩn trên cổ áo, lâu ngày sẽ khiến cổ áo trở nên ố vàng. Các mẹ hãy gửi câu trả lời bên dưới để chia sẻ giải pháp của mình nhằm giúp chiếc áo của con trắng sạch hơn nhé! Sau đó Tide sẽ giới thiệu với các mẹ...

• Khi cả nhà đi thi nấu ăn

Háo hức tham dự Hội thi “Gia đình điểm 10” do nhãn hàng dầu ăn thượng hạng Neptune phối hợp cùng...

• Mẹo tẩy quần áo bị dính nhựa hoa quả

http://tuyetchieusieutrang.com/#/Cuoc-Thi/Chi-Tiet/35 Hoa quả rất tốt cho sức khỏe. Thế nhưng bị...

• 3,782 Bài viết

• 2,966 Được cảm ơn

Em vào đây hóng cùng chị nhé