LÀM GIÀU

Xin mẫu thư viết bằng tiếng Anh

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.7K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 3,439 Bài viết

• 1,756 Được cảm ơn

Hic xếp giao cho e viết thư giao dịch khách hàng, mà em thì anh văn dở wa. Mẹ nào có mẫu viết như thế này thì cho e xin cái mẫu nhé:
    1/ Khách hàng viết thư cho thư ký
    2/ Thư ký viết để thông tin cho nội bộ (hỏi về thông tin khách hàng đã đưa ra)
    3/ Nội bộ viết cho thư ký
    4/ Và thư ký trả lời lại khác hàng.
    Hic xếp kêu viết về giao dịch đó ah. Các mẹ có cách viết nào thì cho e xin để e tham khảo mới ah.
    Cảm ơn các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Vingroup khởi công dự án Vinhomes Tân Cảng TPHCM

Dự án Vinhomes Tân Cảng TPHCM Tập đoàn Vingroup chuẩn bị mở bán khu phức hợp Vinhomes Tân Cảng...

• Nhờ tư vấn về giải thể công ty

Nhà em mở cty hoạt động về bảo trì máy tính. BG không muốn hoạt động nữa thì giải thể công ty. Mình...

• Con đường làm giàu của các đại gia Việt

"Phi thương bất phú", em rất khâm phục những người biết cách làm giàu bắt đầu từ những công việc...

• Cuộc thi viết bằng tiếng anh

ESSAY CONTEST – CHASING YOUR DREAM Con người ta, ai cũng có một ước mơ cho riêng mình. Dù ước mơ ấy có nhỏ bé, bình thường thế nào đi chăng nữa, đó cũng là một mục đích, một con đường cho ta tiến bước. Tuổi trẻ ngày nay, với thật nhiều hoài bão, ước mơ, khát khao to lớn tới mức có thể rời núi...

• xin mẫu học bạ bằng tiếng anh-Gấp

Mình đang cần dịch học bạ cấp 3 sang tiếng anh, có mẹ nào có bản dịch học bạ tiếng anh thì cho mình xin với, mình đang rất cần Cảm ơn các mẹ wtt trước.

• 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em tham khảo ở đây nhé:

591 Sample Business Letters
    http://www.4hb.com/letters/index4.html

Business to Business Letters & Business to Customer Letters
    http://www.writinghelp-central.com/s...-business.html

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuthimai Xem bài viết
    Hic xếp giao cho e viết thư giao dịch khách hàng, mà em thì anh văn dở wa. Mẹ nào có mẫu viết như thế này thì cho e xin cái mẫu nhé:
    1/ Khách hàng viết thư cho thư ký
    2/ Thư ký viết để thông tin cho nội bộ (hỏi về thông tin khách hàng đã đưa ra)
    3/ Nội bộ viết cho thư ký
    4/ Và thư ký trả lời lại khác hàng.
    Hic xếp kêu viết về giao dịch đó ah. Các mẹ có cách viết nào thì cho e xin để e tham khảo mới ah.
    Cảm ơn các mẹ nhiều
    • 3,439 Bài viết

• 1,756 Được cảm ơn

Cảm ơn chị ah! ui nhưng em nhìn như bức tường chị ơi? Hic kiểu này chắc phải học thêm nhiều anh văn thôi, em học xong chữ thầy lại trả lại thầy rùi hic. Vì ở quê lên lớp 10 e mới đc học anh văn, mà ko có học thêm nên dở vậy chị ạ. Chị có mẫu vừa tiếng anh vừa tiếng việt ko ah? Chắc kiểu này dịch phải tra từ điển nữa hic