LÀM GIÀU

xin mẫu thư giới thiệu đi học

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.8K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 81 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Dear Các Ba, Me,

Nói ra các bạn đừng cười nhé..

Mình đăng ký đi học 1 lớp MBA, nhưng họ đòi mình phải có cái thư giới thiệu của Lãnh đạo công ty, mà minh thi từ trước đến nay tự làm công ty nên làm gì có Sep nào, và cũng chẳng biết viết như thế nào.

Mình đã tìm nát google rồi chẳng có cái nào. Nay mình bí quá, đánh liều lên đây hỏi xin các bạn, bạn nào có cái mẫu thư giới thiệu đi học và thư giới thiệu bản thân thì cho mình xin 1 cái mẫu nhé.

ngày 4/5 mình hết hạn nộp hồ sơ rồi, năn nỉ các Ba , Mẹ giúp mình nhé

Trân trọng cảm ơn và mong tin sớm
    Điều kỳ diệu nhất mà Mẹ làm được cho đến giờ - đó chính là con gái yêu " thiên thần của mẹ", ngày con ra đời là ngày cuộc đời Mẹ thay đổi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn không nói rõ là yêu cầu của khóa học MBA như thế nào nên rất khó để giúp bạn. Bạn thử tham khảo cái này xem có ích không nhé!
    Tập tin đính kèm
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 81 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Cám ơn bạn nhiều, bạn ơi bạn có cái mẫu đơn xin học không ạ, mình học MBA cua benedictine University ban a.
    Điều kỳ diệu nhất mà Mẹ làm được cho đến giờ - đó chính là con gái yêu " thiên thần của mẹ", ngày con ra đời là ngày cuộc đời Mẹ thay đổi
    • 162 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suri0208 Xem bài viết
    Cám ơn bạn nhiều, bạn ơi bạn có cái mẫu đơn xin học không ạ, mình học MBA cua benedictine University ban a.
    Bạn ơi, bạn hỏi thế thi hơi khó. Thường là tùy vào trường họ sẽ yêu cầu bạn cái gì kèm theo application form. Nó thường ko có mẫu đơn xin học "đồng phục" như nhà mình, nó có thể yêu cầu mình một cái gọi là statement of purpose or what ever it is nhưng đại loại trong đó nói rõ mục đích tham gia khóa học, mong muốn gì từ khóa học, khóa học đó có ích gì cho tương lai của bạn ... Cái này bạn vào google search nhé, nhiều lắm, kể cả cái letter of recommendation như trên bạn nói. T
    Nội dung của letter of recommendation thường như sau: nói rõ quan hệ của người giới thiệu và được giới thiệu (thời gian quen biết, làm việc ... với nhau trong bao lâu); đánh giá của người giới thiệu về trình độ, khả năng, tính cách ... của người được giới thiệu.

Hy vọng giúp được bạn ít nhiều.
    • 26 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

xin chào các bà mẹ yêu quý
    Năm nay con mình đến tuổi đi học mẫu giáo mà đơn từ mình ko biết sao cho hỏi có mẹ nào có mẫu thì cho mình xin một bản Email của mình như sau: azart8686@gmail.com
    điện thoại 0912104146 xin cảm ơn các mẹ nhiều
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn nhé.