LÀM GIÀU

Xin mẫu : Phiếu thu thập thông tin doanh nghiệp

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 16K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Cùng tham gia thế giới của Nàng - thế giới của những người phụ nữ hiện đại,

Theo dõi Nàng 2.0

• 324 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Xin chào các Bạn,
    Quí bạn nào có mẫu " Phiếu thu thập thông tin doanh nghiệp " Word format , Cho tôi xin với . Rất cảm ơn !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Chủ động thu thập thông tin vụ tiền polymer

Với những nghi án tham nhũng có liên quan đến nước ngoài, Việt Nam sẽ chủ động thủ thập thông tin để tiến hành điều tra, xem xét làm rõ, xử lý theo quy định của pháp luật Việt Nam Bên lề hội thảo quốc tế Bảo vệ người tố cáo tham nhũng, ông Lê Văn Lân, Phó chánh văn phòng Ban chỉ đạo Trung ương...

• Bị lộ thông tin, doanh nghiệp phản kháng ngân hàng

Ngân hàng Nhà nước (NHNN) Việt Nam Chi nhánh Bạc Liêu công khai tiết lộ dư nợ của nhiều doanh nghiệp tại một hội nghị. Hội Doanh nghiệp trẻ tỉnh Bạc Liêu vừa có các công văn gửi phản ứng phía NHNN Việt Nam Chi nhánh Bạc Liêu về việc tiết lộ thông tin dư nợ của các doanh nghiệp. Bỗng nhiên bị...

• Mô hình chăm sóc sắc đẹp kiểu mới đầu tiên tại Việt Nam

Thời gian gần đây hàng loạt các trung tâm chăm sóc sắc đẹp, bệnh viện chuyên khoa thẩm mỹ ra đời...

• Nhờ tư vấn về giải thể công ty

Nhà em mở cty hoạt động về bảo trì máy tính. BG không muốn hoạt động nữa thì giải thể công ty. Mình...

• Cần mua văn phòng phẩm giá tốt

Bên mình đang cần các loại trang thiết bị văn phòng phẩm như giấy, bút, sổ, kẹp.... Bạn nào có giá...

• 1,124 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Mẹ nó không nói rõ hơn nên mình chẳng biết chắc, bạn vào đây lấy mẫu mình cần nhé:
    http://www.kso.gov.vn/news.php?chuye...c=310&nam=2007
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 324 Bài viết

• 289 Được cảm ơn

Rất cảm ơn Bạn đã giải đáp giúp, mẫu tôi cần là mẫu dành cho doanh nghiệp, phải gửi về phòng thống kê Quận hàng tháng , còn gọi là : PHIẾU 01/DN-TB . Chúc Bạn ngày làm việc vui vẻ !
    Cảm ơn đã xem
    Chỉnh sửa lần cuối bởi anduykt; 09/04/2009 vào lúc 01:34 PM.