LÀM GIÀU

Xin mẫu : Phiếu thu thập thông tin doanh nghiệp

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 15.8K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 325 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Xin chào các Bạn,
    Quí bạn nào có mẫu " Phiếu thu thập thông tin doanh nghiệp " Word format , Cho tôi xin với . Rất cảm ơn !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cần mua văn phòng phẩm giá tốt

Bên mình đang cần các loại trang thiết bị văn phòng phẩm như giấy, bút, sổ, kẹp.... Bạn nào có giá...

• Chủ động thu thập thông tin vụ tiền polymer

Với những nghi án tham nhũng có liên quan đến nước ngoài, Việt Nam sẽ chủ động thủ thập thông tin để tiến hành điều tra, xem xét làm rõ, xử lý theo quy định của pháp luật Việt Nam Bên lề hội thảo quốc tế Bảo vệ người tố cáo tham nhũng, ông Lê Văn Lân, Phó chánh văn phòng Ban chỉ đạo Trung ương...

• Làm công ăn lương sẽ chẳng bao giờ giàu nổi?

Khi đi làm cho một công ty nào đó, tức là bạn đang giúp cho người chủ của công ty đó làm giàu....

• trao đổi tìm thông tin doanh nghiệp mới thành lập trên địa bàn hà nội

Em mới làm về tìm kiếm khách hàng cho dịch vụ của công ty, rất cần thông tin doanh nghiệp mới thành lập; Mã số thuế Tên đơn vị Địa chỉ trụ sở Điện thoại ngành nghề kinh doanh các bố, mẹ nào có nguồn thông tin hoặc có cách lấy thông tin, chi phí ra sao? xin cùng trao đổi. em xin cảm ơn

• Chê bai con có khi là "giết" con

Nhiều bố mẹ không hiểu được khích lệ con là một trong những cách giúp con phát huy hết khả năng,...

• 1,118 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Mẹ nó không nói rõ hơn nên mình chẳng biết chắc, bạn vào đây lấy mẫu mình cần nhé:
    http://www.kso.gov.vn/news.php?chuye...c=310&nam=2007
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 325 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

Rất cảm ơn Bạn đã giải đáp giúp, mẫu tôi cần là mẫu dành cho doanh nghiệp, phải gửi về phòng thống kê Quận hàng tháng , còn gọi là : PHIẾU 01/DN-TB . Chúc Bạn ngày làm việc vui vẻ !
    Cảm ơn đã xem
    Chỉnh sửa lần cuối bởi anduykt; 09/04/2009 vào lúc 01:34 PM.