LÀM GIÀU

Xin mẫu phiếu khảo sát nhu cầu của khách hàng

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.7K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

• 61 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có bố mẹ nào có mẫu phiếu khảo sát nhu cầu của khách hàng thì cho em xin với . Em đang muốn làm một điều tra về nhu cầu khách hàng của cty em .
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 211 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Nó ko có mẫu fix đâu vì phụ thuộc vào loại hình doanh nghiệp.

Bạn thích thì cho mình email mình gửi cho
    • 5,784 Bài viết

• 5,282 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi choivoibe Xem bài viết
    Nó ko có mẫu fix đâu vì phụ thuộc vào loại hình doanh nghiệp.

Bạn thích thì cho mình email mình gửi cho
    Cái Questionare này khó dùng bản mẫu của mọi người lắm bạn ạ, tốt nhất là hãy xác định chính xác mục đích Khảo sát của công ty bạn để xây dựng một Sườn câu hỏi, sau đó lấy câu hỏi của mọi người để chi tiết hóa các yêu cầu mà cty bạn cần thôi. Nếu bên bạn không làm chi tiết và cẩn thận phần câu hỏi thì Kết quả Khảo sát sẽ dễ bị sai lệch và không chi tiết hóa được yếu cầu mà công ty bạn đang cần đâu. Chúc bạn thành công trong công việc
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi mebeanh,
    Cho mình xin mẫu phiếu khảo sát nhu cầu của khách hàng với, nếu có thì email qua địa chỉ này nha: hoang_lq@yahoo.com
    Thanks nhìu
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoang_lq; 27/08/2009 vào lúc 04:53 PM. Lý do: Thiếu lời cám ơn
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các bạn gửi mail cho mình nhé. ngoài việc gửi mẫu theo đặc trưng của các bạn, mình có thể set up cho các bạn điều tra qua mạng nếu đối tượng của bạn là "Người việt mới"
    • 49 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho mình xin mẫu 1 bản với!!thanks và mẹ nào có mẫu hợp đồng kinh tế cho mình xin luôn nhen!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Iam? Xem bài viết
    Các bạn gửi mail cho mình nhé. ngoài việc gửi mẫu theo đặc trưng của các bạn, mình có thể set up cho các bạn điều tra qua mạng nếu đối tượng của bạn là "Người việt mới"
    Cậu nói cậu có phiếu khảo sát yêu cầu của khách hàng. Cậu có thể gửi cho mình được không vậy?Giờ mình đang rất cần nó để khảo sát yêu cầu khách hàng của công ty mình. Cậu có thể gửi vào hòm thư phuong_2c_05@yahoo.com.vn cho mình được không?
    Cảm ơn cậu nhiều.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho tôi một bản với các mẹ ơi !
    email của tui là: quangthang1988@gmail.com
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban oi minh cung can mau cau hoi dieu tra ý kiến khách hàng mà không biết làm như thế nào bạn giúp minh với mail của mình là hang.can@namanhreal.com
    công ty mình đang mở ra dịch vụ cà phê văn phòng và dịch vụ cho nghỉ trưa muốn hỏi ý kiến khách mà mình không biết làm thế nào?
    phiếu điều tra thông tin khách hàng có nhu cầu như thế nào?
    bạn giúp mình với?
    thanks!
    Nguyễn Linh
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở đây có hai mẫu phiếu khảo sát dành cho học viên MBA, bạn nào có nhu cầu thì vào lấy nhé
    http://tiepbuoc.com/diendan/showthre...&p=779#post779
    Chỉnh sửa lần cuối bởi khanhwed; 13/03/2013 vào lúc 09:01 AM.