LÀM GIÀU

Xin mau "Giay tiep nhan lao dong"

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.89K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 153 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

E cần xin 2 mẫu đơn " Giấy tiếp nhận lao động và Đơn xin chuyển công tác" anh chị nào có mẫu đơn này ko làm ơn cho em xin với.
    Thanks.
    Trời xanh, mấy trắng, một mình ta.
    Bay khắp muôn nơi khắp mọi nhà.
    Tri kỷ đâu rồi tìm chẳng thấy.
    Trở thành chim Độc Cô Sơn Ca.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nguy cơ Đài Loan hạn chế tiếp nhận lao động VN

Nguy cơ Đài Loan hạn chế tiếp nhận lao động VN TT - Cục Quản lý lao động ngoài nước (Dolab) vừa cho biết nguy cơ phía Đài Loan sẽ hạn chế tiếp nhận lao động Việt Nam đang diễn ra vì tình trạng bỏ trốn của lao động ngày càng tăng và có nhiều bất cập khác. Theo Dolab, từ năm 2003 đến nay, tỉ lệ...

• Hành trình sữa Dr.Luxia đến Việt Nam

Tổng quan thị trường sữa Thị trường sữa hiện nay đang có rất nhiều sản phẩm tốt và chất lượng...

• Thanh Hóa: Tuỳ tiện tiếp nhận lao động ngoại

(Dân Việt) - Chiều 11.8, ông Lê Quang Tích - Phó Giám đốc Sở LĐTBXH Thanh Hóa, cho biết: Tính đến thời điểm này, trên địa bàn tỉnh có 580 lao động người nước ngoài đang cư trú và làm việc, chủ yếu là người Trung Quốc (chiếm khoảng hơn 400 người). Số lao động nước ngoài nêu trên tập trung chủ yếu...

• Tư vấn ứng dụng gọi điện miễn phí trên smartphone

Họ hàng bên chồng em định cư ở nước ngoài cũng nhiều nên nhà em thường xài mấy ứng dụng nhắn tin...

• Con đường làm giàu của các đại gia Việt

"Phi thương bất phú", em rất khâm phục những người biết cách làm giàu bắt đầu từ những công việc...

• Các cách kiếm tiền tại nhà hiệu quả

Không cần vốn, chỉ cần một chiếc máy tính nối mạng, bạn vẫn đủ điều kiện để tham gia vào thế giới...

• 3,754 Bài viết

• 8,890 Được cảm ơn

Thường nếu là cá nhân thì chỉ cần làm đơn xin chuyển công tác, còn giấy tiếp nhận hay quyết định tiếp nhận sẽ do bên công ty bạn muốn chuyển đến làm giấy này.
    Bạn tham khảo mẫu sau nhé!
    Đơn xin chuyển công tác
    Quyết định tiếp nhận cán bộ
    Cười lên đi em ơi! :Laughing::Laughing::Laughing: