LÀM GIÀU

Xin mẫu đơn ( thư ) hẹn gặp đối tác

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 16K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 624 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Tình hình là em đang phải viết thư hẹn gặp đối tác để bàn bạc công việc mà em không biết viết thế nào cho có cảm tình. Các mẹ nào có mẫu tương tự thì cho em xin một bản với ah. Em cảm ơn các mẹ rất nhiều!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi netraucon; 29/10/2009 vào lúc 10:40 AM. Lý do: Sai chính tả
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mâu thuẫn làm ăn, tạt axit đối tác

Mâu thuẫn làm ăn, tạt axit đối tác Một phụ nữ đang trên đường đón con đi học về thì bị 2 thanh niên bịt khẩu trang tạt axít đậm đặc vào người. Lần theo manh mối vụ việc, Công an huyện Trảng Bom đã phát hiện một âm mưu hại người theo "hợp đồng". Buổi chiều định mệnh Khoảng 17 giờ ngày...

• Cần mua văn phòng phẩm giá tốt

Bên mình đang cần các loại trang thiết bị văn phòng phẩm như giấy, bút, sổ, kẹp.... Bạn nào có giá...

• Có mẹ bầu nào bầu to mà vẫn phải đi công tác hay gặp đối tác không?

Chào các mẹ ! Em bầu được 5 tháng rồi, công việc của em là làm việc bên bộ phận phát triển kinh doanh, nên rất hay phải đi gặp đối tác. Trước đây chưa bầu bí, dáng gọn nhẹ, đi gặp khách hàng thấy thích lắm, Nhưng giờ bầu bí to rùi, đi khách hàng bắt đầu thấy ngại ngại, Không biết có mẹ...

• Phân loại ho ở trẻ trước khi con uống thuốc?

Có rất nhiều loại ho: ho khan, ho có đàm, ho sù sụ, ho lâu ngày , ho khò khè mỗi loại đièu trị 1...

• Nhờ tư vấn về giải thể công ty

Nhà em mở cty hoạt động về bảo trì máy tính. BG không muốn hoạt động nữa thì giải thể công ty. Mình...

• 624 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, giúp em với. Gấp lắm rồi ah.
    • 624 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, giúp em với. Gấp lắm rồi ah.
    • 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Gửi Mẹ netraucon mẫu thư tham khảo.Hy vọng kịp và có ích

Date:November,11,2009
    Ref.No:

Mr.XYZ, General Director
    ABC corporation
    123 Tokyo, Japan

Subject: Request a meeting.

First of all, we would like to express our cordial gratitude to you for your kind attention extended to us so far.

Our Chairman, Mr Xuan Toc Do, is scheduled to visit Tokyo between 13(Fiday) and 15 (Sunday)November,2009

In this regard, Our Chairman wishes to pay a courtesy call to you at your convenient time during the above period.

We look forward to your kind reply.
    Yours Sincerely,

Trach Van Doanh
    Vice General Director
    VAC construction Co.,Ltd.

Ngày:11/11/2009
    Số:

Ngài XYZ Tổng giámdốc
    Công ty ABC
    123 Tokyo, Japan

Vềviệc: Xin hẹn gặp.

Trước hết, chúng tôi xin chân thành cảm ơn sự quan tâm của Ngài đã dành cho chúng tôi trong thời gian qua.

Ngài Xuân Tóc Đỏ, Chủ tịch công ty chúng tôi có kế hoạch đến Tokyo trong khoảng thời gian từ ngày 13(thứ 6) đến 15(chủ nhật) tháng 11 năm 2009.

Nhân dịp này, Chủ tịch công ty chúng tôi mong muốn đến thăm ngài trong khoảng thời gian trên, thời gian cụ thể do ngài sắp xếp.

Chúng tôi rất mong nhận được thông tin từ phía Ngài.

Kính thư

Trạch Văn Đoành
    Phó Tổng giám đốc
    Công ty VAC
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thanks chi nhá, rất bổ ích ạ.