LÀM GIÀU

xin kinh nghiệm kinh doanh card điện thoại

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.17K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.
f | Chia sẻ bài viết
    • 45 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Em quen rất nhiều người có nhu cầu xài card điện thoại viettell hay mobi nên muốn kinh doanh nhưng ko biết lấy card ở đâu rẻ và tiện xin mấy anh chị nào có kinh nghiệm thì chỉ giáo cho em với ạ. Cám ơn nhiềuu lắm ah:LoveStruc:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi TRINHNGOC08; 08/01/2010 vào lúc 10:51 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• Nhờ tư vấn về giải thể công ty

Nhà em mở cty hoạt động về bảo trì máy tính. BG không muốn hoạt động nữa thì giải thể công ty. Mình...

• Hỏi kinh nghiệm bán sim thẻ điện thoại

Em đang tích kiệm để kinh doanh sim thẻ nên trước hết cần học hỏi 1 số kinh nghiệm. Anh chị nào đã có kinh nghiệm trong việc này thì cho em ý kiến ạ. Hiện h em có 1 số thắc mắc, mong mn giải đáp giúp : - Sim đa năng để đăng ký và nạp, chuyển tiền cho khách, em thấy có sim Vina Eload nhưng ko biết...

• xin tu van kinh nghiem kinh doanh vlxd hoac vat tu nganh dien

hien em co khoang 1 ti dong muon kinh doanh xi mang sat thep hoac vat tu nganh dien nhu day cap dien cac laoi a.nhung e chua co ti kinh nghiem nao .cac bac lam on chi giup em duong di nuoc buoc voi a.em xin cam on va hau ta a.

• Riav: chết cũng phải cho sang

Vừa qua, Riav đã gởi văn bản tố cáo 3 công ty có website nghe nhạc online là FPT, NCT và 24h đã...

• 45 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Sao ko có ai giúp em cái vụ này hết zậy???mấy c ui cho em xin tý kinh nghiệm với!!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thuộc về bí mật kinh doanh nên chắc ko ai chia sẻ rồi bạn àh, minh cũng đang tham dò mấy thằng no lấy mối ở đâu đem về bán đâyrooling: