LÀM GIÀU

xin kinh nghiệm kinh doanh card điện thoại

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.07K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 45 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Em quen rất nhiều người có nhu cầu xài card điện thoại viettell hay mobi nên muốn kinh doanh nhưng ko biết lấy card ở đâu rẻ và tiện xin mấy anh chị nào có kinh nghiệm thì chỉ giáo cho em với ạ. Cám ơn nhiềuu lắm ah:LoveStruc:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi TRINHNGOC08; 08/01/2010 vào lúc 10:51 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Hỏi kinh nghiệm bán sim thẻ điện thoại

Em đang tích kiệm để kinh doanh sim thẻ nên trước hết cần học hỏi 1 số kinh nghiệm. Anh chị nào đã có kinh nghiệm trong việc này thì cho em ý kiến ạ. Hiện h em có 1 số thắc mắc, mong mn giải đáp giúp : - Sim đa năng để đăng ký và nạp, chuyển tiền cho khách, em thấy có sim Vina Eload nhưng ko biết...

• Hỏi kinh nghiệm kinh doanh điện thoại smartphone, máy tính bảng

Trên này có bố mẹ nào có nghề hay có kinh nghiệm bán điện thoại smartphone hay máy tính bảng chia sẻ cho mình kinh nghiệm nhé. - Nếu bán điện thoại hàng công ty thì lấy hàng ở đâu, làm sao để làm phân phối cho những hãng smartphone lớn như Samsung, HTC,... - Nếu bán điện thoại sách tay thì nguồn...

• Quản lý bán hàng thật dễ dàng với SOPEN

Các mẹ thận mến:D:D Chỉ với 96k/ tháng, các mẹ có thể yên tâm với công việc bán hàng của mình khi...

• Dành cho ai muốn có thêm từ 5-10 triệu thu nhập/tháng

Trên 4rum thấy nhiều anh/chị quan tâm đến lĩnh vực: + Ngoài LÀM CÔNG ĂN LƯƠNG thì còn cách nào...

• Chiến dịch vì trẻ em One By One

NHỮNG NỤ CƯỜI KHÔNG TRỌN VẸN…BẠN SẼ LÀM GÌ ĐỂ GIÚP CÁC EM? Cha mẹ nào cũng mong muốn con mình...

• 45 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Sao ko có ai giúp em cái vụ này hết zậy???mấy c ui cho em xin tý kinh nghiệm với!!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thuộc về bí mật kinh doanh nên chắc ko ai chia sẻ rồi bạn àh, minh cũng đang tham dò mấy thằng no lấy mối ở đâu đem về bán đâyrooling: