LÀM GIÀU

Xin giấy khám sức khỏe ở đâu ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 43.2K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

11 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 51 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

E sắp làm hồ sơ xin học mà hồ sơ cần giấy khám sức khỏe có dấu đỏ.Các mẹ cho hỏi làm giấy khám sức khỏe ở đâu nhanh gọn với ạ? e ở HN ạ !!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,228 Bài viết

• 3,081 Được cảm ơn

đến bất kỳ một bệnh viện nào mà bạn gặp trên đường đi, bệnh viện huyện, trung tâm y tế quận, huyện, phường, xã..... đều khám được, chi phí chỉ mất 20k cho tờ đầu, sao thêm thì mỗi tờ 10k, đem theo hình 3x4, muốn bao nhiêu tờ thì đem bấy nhiêu hình.

và đây là kết quả:

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn cứ ra bệnh viện, đi tầm 6h thì khoảng 7h30 là xong(vậy là trễ á, chắc còn sớm hơn), nhớ mang hình 3x4 theo là dc.cứ nói làm hs xin việc, họ làm nhanh lắm.
    • 419 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em chú ý. có bệnh viện lấy đắt lắm đó nha. Chị thì chỉ biết bv giao thông vận tải thôi. Tờ đầu 30k các tờ sau 10k.
    • 304 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

hôm trc mình mới làm cho chồng 1 tờ giấy khám sức khỏe của 1 bạn ở Trần Duy Hưng, mình còn số của bạn ý này. Bạn cần thì mình gửi cho, chỉ cần gọi điện đưa thông tin cho bạn ấy là mai có giấy liền. Nếu muốn có dấu đỏ vào ảnh thì qua nhà bạn ấy đưa, chứ vào viện làm thì mất cả buổi sáng. Lần trc mình cũng làm ở BV giao thông vận tải cũng có mấy chục thôi nhưng mất cả buổi sáng, còn bạn này làm cho chồng mình mất 100k bạn à. Mà đc cái là ngày tháng mình bỏ trống đc, nên lúc nào dùng cũng đc chứ vào viện ngày tháng họ ghi sẵn rồi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang đi xin giấy khám sức khỏe để đi xin việc, nhung mà không biết bệnh viện nào làm nhanh các mẹ nhỉ?
    ko biêt có mất nhiều tiền ko nữa?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Năm ngoái đi nộp hồ sơ tuyển dụng, em đến trạm y tế trường KTQD xin giấy KSK. Làm 5ph là xong, 20k/cái đầu tiên, sau đó thêm 1 cái là 5k, ko phải mang ảnh. Nhanh gọn, rẻ mà các NH tuyển dụng đều nhận hết!
    • 228 Bài viết

• 156 Được cảm ơn

Hum trước mình có hẹn 1 bạn, bạn ý bảo 100k tờ đầu, 20k thêm 1 tờ nữa, thỏa thuận roài mừ chả thấy mang đến, hị.
    • 46 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyengaga Xem bài viết
    hôm trc mình mới làm cho chồng 1 tờ giấy khám sức khỏe của 1 bạn ở Trần Duy Hưng, mình còn số của bạn ý này. Bạn cần thì mình gửi cho, chỉ cần gọi điện đưa thông tin cho bạn ấy là mai có giấy liền. Nếu muốn có dấu đỏ vào ảnh thì qua nhà bạn ấy đưa, chứ vào viện làm thì mất cả buổi sáng. Lần trc mình cũng làm ở BV giao thông vận tải cũng có mấy chục thôi nhưng mất cả buổi sáng, còn bạn này làm cho chồng mình mất 100k bạn à. Mà đc cái là ngày tháng mình bỏ trống đc, nên lúc nào dùng cũng đc chứ vào viện ngày tháng họ ghi sẵn rồi.
    mợ cho em xin với nhé, mail:nguyenlinh14286@gmail.com. Em cảm ơn mợ nhiều ạ.
    • 89 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mấy tháng trước mình cũng làm 5 tờ để cho vào hồ sơ xin việc. Đã sử dụng 3, còn 2. Bạn nào cần thì mình để lại cho. Phí mình làm cũng 100k.
    • 100 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Em cũng mới làm của 1 anh, hết 100k/2 tờ. Chỉ cần gửi mail cho anh ý, trong mail ghi rõ họ tên, địa chỉ, ngày sinh, chiều cao-cân nặng muốn ghi vào GKSK ^^ anh ý sẽ mang đến tận nhà luôn. Em gửi mail sáng thì chiều có, con bạn em gửi buổi chiều thì sáng hôm sau có. Nói chung nhanh, gọn nhưng mà hơi mắc á Các mẹ có cần địa chỉ mail và sđt của ảnh hơm ^^
    • 93 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Em cũng mới làm của 1 anh, hết 100k/2 tờ. Chỉ cần gửi mail cho anh ý, trong mail ghi rõ họ tên, địa chỉ, ngày sinh, chiều cao-cân nặng muốn ghi vào GKSK ^^ anh ý sẽ mang đến tận nhà luôn. Em gửi mail sáng thì chiều có, con bạn em gửi buổi chiều thì sáng hôm sau có. Nói chung nhanh, gọn nhưng mà hơi mắc á Các mẹ có cần địa chỉ mail và sđt của ảnh hơm ^^
    bạn ơi!!!mình đang cần gấp. bạn cho mình số đt nhé. nếu bh send thông tin thì sáng mai có nhận đc giấy luôn hok nhỉ?
    • 1,983 Bài viết

• 1,536 Được cảm ơn

lại có dịch vụ khám sk ntn à
    • 71 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

B lên bv Bộ Công An ở Lý Thường Kiệt thì phải.có 50k/tờ
    Khi cuộc đời cho bạn thấy có hàng trăm lí do khiến bạn khóc thì hãy cho cuộc đời thấy có hàng nghìn lí do khiến bạn cười ^.^
    • 1,983 Bài viết

• 1,536 Được cảm ơn

ko hiểu khám cái quái gì mà đắt vậy, mình đi khám bv quận bình thạnh hcm, 35k / 2 tờ, 30' là xong rồi
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình định chỉ bạn mà thấy bạn ở Hà Nội. Nếu bạn ở TP HCM thì có thể đến bệnh viên quận 10 trên Sư Vạn Hạnh, chỗ này có khám sức khỏe chiều thứ 7, giá cũng mềm và cung cách phục vụ cũng được. Mình không quảng cáo nhé, vì mình mới đi khám hôm qua nên biết thì chỉ cho người có nhu cầu thôi.
    • 642 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Ra ngay Trung tâm y tế 50C Hàng Bài nè nàng ơi, đi qua ngã tư cắt với Hàm Long, nhìn sang phía tay trái, tớ mới làm là 50k tờ đầu tiên, 20k các tờ tiếp theo thì phải, nhanh lắm!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c gửi địa chỉ giúp em vs.e cũng đang cần nhưng k biết làm ở đâu.thanks c
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn nào có nhu cầu về gksk đi làm, đổi bằng lái xe oto... giá ưu đãi, lấy nhanh khi làm nhiều. SDT : 0968...// 674....//504. Mình chỉ free ship tại Hà Nội nhé.
    Thanks. Ủng hộ mình nhé.
    • 31 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn nào có nhu cầu về gksk đi làm, đổi bằng lái xe oto, hưởng BHXH... lấy nhanh, giá ưu đãi khi làm nhiều. SDT : 0968...// 674....//504. Mình chỉ free ship tại Hà Nội nhé.
    Thanks. Ủng hộ mình nhé.
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3