LÀM GIÀU

Vốn ít, gần trường cấp 3 ở thị trấn thì nên kinh doanh gì?

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 2.06K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các anh chị ơi tư vấn giúp e với!!!!!!!!!!!!!!!
    Hiện tại e đang ở Đông Triều - Quảng Ninh đang trong tình trạng thất nghiệp nên e muốn kinh doanh cái gì đó cho phù hợp vì gần nhà e có 2 trường cấp 3, vốn e có chỉ khoảng dưới 50 triệu thôi, a chị tư vấn giúp em xem nên buôn bán gì.... chứ giờ e ở quê xin việc cũng khó mà vướng con nhỏ nữa nên e nghĩ kinh doanh nhỏ là phù hợp nhất với em, mong a chị cho ý kiến...cảm ơn mọi ng đã đọc qua topic này ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn bán nước mía, bánh tráng trộn, học cách làm trà sữa trân châu món này bán lời lem ah, món này thường nhà văn hóa huyện hoặc tỉnh có dạy. chúc bạn thành công
    • 276 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

gần trường cấp 3 em nên bán đồ ăn vặt tuổi teen rất hay ăn vặt ví dụ như chè này, nem chua dán, sữa chua này học cách làm ngon và lấy giá cả hợp lý thì thu nhập không nhỏ đâu nha! Chúc em thành công
    http://mgod.webtretho.com/forum/f254...a-may-1337441/ - CHĂN GA GỐI ĐỆM EVERON CHIẾT KHẤU 10% SO VỚI GIÁ NIÊM YẾT CỦA NHÀ MÁY.
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bán những đồ ăn vặt cho tuổi teen, mùa đông thì bán bánh khoai, xúc xích, bánh rán... mùa hè thì bán đồ uống như nước mía, sữa chua, kem...
    • 134 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Vừa bán đồ ăn nhanh vừa bán Văn phòng phẩm, quà lưu niệm,...cũng được bạn ạ